ರಾಕ್ಜರ್ಸ್ ವಿವಾದಗಳು ಮೆಕಾರ್ಥಿ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಜೊತೆ ದ್ವೇಷವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ

ರಾಕ್ಜರ್ಸ್ ವಿವಾದಗಳು ಮೆಕಾರ್ಥಿ – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಜೊತೆ ದ್ವೇಷವನ್ನು ವರದಿ ಮಾಡಿದೆ
9:37 PM ET

  • ರಾಬ್ ಡೆಮೊವ್ಸ್ಕಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಸ್ಟಾಫ್ ರೈಟರ್

    ಮುಚ್ಚಿ

    • 1997-2013ರಲ್ಲಿ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ಪ್ರೆಸ್-ಗೆಜೆಟ್ಗಾಗಿ ಕವರ್ಡ್ ಪ್ಯಾಕರ್ಗಳು
    • ನ್ಯಾಷನಲ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ಕಾಸ್ಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ರೈಟರ್ಸ್ ಅಸೋಸಿಯೇಶನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ ಎರಡು ಬಾರಿ ವಿಸ್ಕಾನ್ಸಿನ್ ಕ್ರೀಡಾ ಬರಹಗಾರ

ಗ್ರೀನ್ ಬೇ, ವಿಸ್ – ಆರನ್ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅವರು ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ರಿಪೇರಿ ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಮೆಕ್ ಕಾರ್ತಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚರ್ಚಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮಾರ್ಕ್ ಮರ್ಫಿ ಅವರಿಬ್ಬರೂ ಹೊಸ ತರಬೇತುದಾರ ಮ್ಯಾಟ್ ಲಾಫ್ಲಿಯರ್ರನ್ನು ಚರ್ಚಿಸಿದಾಗ ಸಮಸ್ಯೆಯೆಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

ಕಳೆದ ವಾರ ಪ್ರಕಟವಾದ ಒಂದು ಕಥೆಯಲ್ಲಿ ಬ್ಲೀಚರ್ ರಿಪೋರ್ಟ್ ಪ್ರಕಾರ, ಸಂಸ್ಥೆಯ-ವ್ಯಾಪಕ ಅಪಸಾಮಾನ್ಯ ಕ್ರಿಯೆಯ ಬಗೆಗಿನ ವಿವರವಾದ ಹೇಳಿಕೆಗಳೆರಡನ್ನೂ ಸಮರ್ಥಿಸಲಾಗಿದೆ.

ರಾಡರ್ಸ್ ಇಪಿಎಸ್ಎನ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ರೇಡಿಯೊಗೆ ಸೋಮವಾರ ಮಾತನಾಡಿದರು, ರಿಪೇರಿನ ಆಫ್ಸಿಸನ್ ಜೀವನಕ್ರಮದ ಮೊದಲ ದಿನ, ಮತ್ತು ಈ ಕಥೆಯನ್ನು “ಸ್ಮೀಯರ್ ಅಟ್ಯಾಕ್” ಎಂದು ಕರೆದರು.

“ವಿಷಯವು ಲೇಖನವಾಗಿದೆ, ಅದು ಇಲ್ಲಿದೆ – ಅದು ನಿಗೂಢತೆ ಅಲ್ಲ.ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಸಂಬದ್ಧ, ಕಹಿಯಾದ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಮಾತಾಡಲು ಮುಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸುತ್ತಾರೆಯೇ, ಅಜೆಂಡಾ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಅಥವಾ ಹಳೆಯ ವಿಷಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದೆ “ಎಂದು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ಅದೇ ರೀತಿಯ ದಣಿದ ಮಾಧ್ಯಮ ಜನರನ್ನು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ ಏನು ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಇದು ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಈಗಾಗಲೇ ತಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯವನ್ನು ಒತ್ತಿಹೇಳಿದೆ … ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ನಿಜ ಸಂಗತಿ ಸತ್ಯವೆಂದು ಹೇಳಲಾದ ಆ ತುಣುಕಿನಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್-ಸ್ಲ್ಯಾಂಟೆಡ್ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ನಂತರ ಉದ್ಧರಣ-ಅಖಂಡ ಸತ್ಯಗಳು ಕೇವಲ ಸುಳ್ಳಿನಂತಿವೆ. ”

ಕೆಲವು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಬೇಕಾದ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇದೆ ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಕರ್ಗಳು “ಫುಟ್ಬಾಲ್ ತಂಡವು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಚಲಿಸುವ ನಾಯಕನಂತೆ ನನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಚಿಂತಿತರಾಗಿದ್ದಾರೆ” ಎಂಬ ಅಭಿಪ್ರಾಯವೂ ಇದೆ.

“ನಾನು ಎರಡು ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ: ಒಂದು, ಅವರು ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ನನಗೆ ಅವರು ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಏಕೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ?” ಮಾಜಿ ಪ್ಯಾಕರ್ಸ್ ಟ್ಯಾಕ್ಲ್ ಮಾರ್ಕ್ ಟಾಷರ್ ಮತ್ತು ರೇಡಿಯೊ ನಿರೂಪಕ ಜಾಸನ್ ವೈಲ್ಡ್ ಅವರ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತು ಎರಡು, ನಾನು ಕೆಳಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನನ್ನ ಎರಡನೆಯ ಕೇಂದ್ರೀಯ ಪ್ರಮೇಯ ಪಾಯಿಂಟ್ಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ, ನಾನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮೈಕ್ವನ್ನು ತುಂಬಾ ಇಷ್ಟಪಡದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ನಾನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯುವುದರಲ್ಲಿ ನಾನು ಮರು-ಸೈನ್ ಆಗುವುದು – ನಾವು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಎಂಟು ನೇರ ವರ್ಷಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದೆವು, ಮತ್ತು ನಂತರ ನಾನು ಗಾಯಗೊಂಡೆ ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೆ – ಇದು ನನ್ನ ಮತ್ತು ಮೈಕ್ ನನ್ನ ಸಂಪೂರ್ಣ ವೃತ್ತಿಯೆಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ? ಹಾಗಾಗಿ ನಾನು ಅವರನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಇಷ್ಟಪಡದಿದ್ದಲ್ಲಿ, ಚಿಹ್ನೆ? ನನಗೆ ಮುಖ್ಯವಾದ ಹಣವಿದೆಯೆ? ಅದು ನಿಮಗೆ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳುತ್ತೇನೆ ಜೀವನದ ಗುಣಮಟ್ಟವು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ”

ಮ್ಯಾಕ್ಕಾರ್ತಿಯೊಂದಿಗಿನ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ನ ಸಂಬಂಧವು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು 4 ನೇ ವಾರದಲ್ಲಿ ಬಫಲೋ ಬಿಲ್ಗಳ ವಿರುದ್ಧ 22-0 ಗೆಲುವಿನ ನಂತರ ಆಟದ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಒಡೆದ ನಂತರ ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅದು ಪುನಃ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು – ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅವರು ಈಗ ವಿಷಾದಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ಓ ಮನುಷ್ಯ, ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಬಿಲ್ಗಳ ಆಟದ ನಂತರ ನಾನು ಏನೂ ಹೇಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ರೇಡಿಯೊ ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಅವನೊಂದಿಗೆ ನೆತ್ತಿಗೇರಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಅಗೌರವವಾಗಿರಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ಹೇಗೆ ಹೊರಬಂದಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ, ನಾನು ಅವರನ್ನು ಎದುರಿಸುವಾಗ ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಹೇಳಿದ್ದನ್ನು”.

ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಈ ಇಬ್ಬರು ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಲಿಲ್ಲವಾದರೂ, ಅವರು ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಮೆಕ್ಕಾರ್ಥಿಯೊಂದಿಗೆ ನಿರಾಶೆಗೊಂಡರು ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ನಮ್ಮ ಸಂಬಂಧದ ಸೌಂದರ್ಯವು ವರ್ಷದ ನಂತರದ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದಿದೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಪರಸ್ಪರರ ಜೊತೆ ಹೇಗೆ ಸಂವಹನ ನಡೆಸಬೇಕೆಂದು ಕಲಿತಿದ್ದೇವೆ” ಎಂದು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಮ್ಮ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿನ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ಸೌಂದರ್ಯವು ಒಂದು ಟನ್ ನಂಬಿಕೆ ಇತ್ತು, ನಾನು ಈ ರೀತಿಯ ಎಲ್ಲಾ ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸುವ ಮೂಲಕ ಅವರನ್ನು ಅಗೌರವಗೊಳಿಸಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ನಾನು ಓದಿದಾಗ, ನಾನು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಕ್ಷಾಂಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಎರಡು ನಿಮಿಷಗಳೆಂದು ಕರೆದಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ನೋ-ಹ್ಯಾಡಲ್ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ … ಹಲವು ಬಾರಿ ಅವರು ಎರಡು ನಾಟಕಗಳನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ: ‘ಹೇ, ನಿಮಗೆ ಈ ರೀತಿ ಇಷ್ಟವಿದೆಯೇ?’ ಅದು ಬೆಳೆಯಿತು.

“ಟ್ರಸ್ಟ್ ಮಟ್ಟವು ನಿಜಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚಿತ್ತು, ನಾನು ನೋ-ಹ್ಯಾಡಲ್ ಅವಧಿಗೆ ಹೋಗುವಾಗ ಅದನ್ನು ಪ್ಲೇಕಲರ್ನಲ್ಲಿ ಕಠಿಣಗೊಳಿಸಬಹುದೆಂದು ಅಥವಾ ನಾನು ಕರೆಯುವ ನಿಖರವಾಗಿ ಏನನ್ನು ತಿಳಿಯಲು ಎರಡು ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ತಿಳಿದಿದ್ದೇನೆ, ನಾವು ಹೊಂದಿದ್ದೆವು, ಮತ್ತು ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ಹಲವು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಅವನಿಗೆ ಆಟವಾಡಲು ನಾನು ಪ್ರಶಂಸಿಸುತ್ತೇನೆ. ”

ತರಬೇತುದಾರನಂತೆ ಒಬ್ಬ ವ್ಯಕ್ತಿಯಂತೆ ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಅವರನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟರೆಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ನಾನು ಮೈಕ್ ಮೆಕಾರ್ಥಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇನೆ, ಅವನು ಒಬ್ಬ ಮಹಾನ್ ಮನುಷ್ಯನಾಗಿದ್ದಾನೆ, ಅವನು ದೊಡ್ಡ ಹೃದಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಅವನು ತನ್ನ ಆಟಗಾರರನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವನು ನಮ್ಮನ್ನು ತೋರಿಸಿದನು. .. ತರಬೇತುದಾರನಿಗೆ ಆಟಗಾರನಾಗಿ, ಇದು ಕೇವಲ ಎರಡು ಸ್ಪರ್ಧಾತ್ಮಕ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿ ಗೆದ್ದ ಇಬ್ಬರು ಆಲ್ಫಾ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಮೊಂಡುತನದ ಎರಡೂ ಆದರೆ, ಮತ್ತೆ, ನಾವು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ವಿಭಿನ್ನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಮೂಲಕ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಅದು ನಮಗೆ ಮಾಡಿದ ಸಾಕಷ್ಟು ಬಲವಾದ. ”

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಜೊತೆ ಕಳೆದ ವಾರ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಬಂದಾಗ ಮೆಕ್ಕರ್ತಿ ಅವರ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸಿತು.

“ನಾನು ಆರೋನ್ನೊಂದಿಗಿನ ನನ್ನ ಸಂಬಂಧದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿದಾಗ, ನೀವು 13 ವರ್ಷಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೀರಿ” ಎಂದು ಮೆಕ್ಕಾರ್ಥಿ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಬಹಳ ಸಮಯವಾಗಿದೆ.ಅವರು ಹಲವು ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಆಫ್ಫಾರ್ನಲ್ಲಿ ಅನೇಕ ಉತ್ತಮ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ನೋಡಿರುವುದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಇದು ಒಂದು ಸವಲತ್ತು.ನೀವು ದೀರ್ಘಕಾಲ ಮತ್ತು ಯಾವುದೇ ನಿರಾಶೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರದ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿರಬಹುದು ಎಂದು ಯೋಚಿಸಲು, ಅದು ಅವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿದೆ.

“ನಾನು ಅವರಿಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಬಹಳಷ್ಟು ಪದಗಳನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಅವರು ಸವಾಲು, ಬಹಳ ಲಾಭದಾಯಕ ಮತ್ತು ವಿನೋದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿನೋದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೆವು ನಮ್ಮ ಕೆಲವು ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಒಂದರ ಮೇಲಿರುವ ಸಂಭಾಷಣೆಗಳು, ಸಾಧನೆಗಳು, ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಕೂಲತೆಯಿಂದ ನಾವು ಹೋರಾಡಿದ್ದೇವೆ ಆರೋನ್ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿದ್ದರು. ”

ಕಳೆದ ವಾರ, ಮ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ತಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ, ಕಥೆಯಲ್ಲಿನ ಆರೋಪಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ – ಅವರು ತಮ್ಮ ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ಮಸಾಜ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಸಭೆಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ – “ಅಸಂಬದ್ಧ”.

ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ರೇಡಿಯೋ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ “ನಾವು ಮೈಕ್ ಗೌರವಿಸಲು ಮತ್ತು ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಗೌರವಿಸಬೇಕು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

“ನಮಗೆ ಒಂದು ರನ್ ನರಕದಿದ್ದವು,” ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾವು 13 ವರ್ಷಗಳು, ನಾಲ್ಕು ಎನ್ಎಫ್ಸಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳು, ಒಂದು ಸೂಪರ್ ಬೌಲ್, ಎಂಟು ನೇರ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು, 19 ನೇರ ವಿಜಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ.ಆದ್ದರಿಂದ, ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯನ್ನು ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸಲು ಬದಲಾಗಿ, ನಾವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದ ಅದ್ಭುತ ಸಮಯವನ್ನು ನೆನಪಿಸೋಣ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಗ್ರೀನ್ ಬೇ ವಾಸಿಸುವ ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ: ಮೈಕ್ ಇಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಾರೆ ಮೈಕ್ ಇಲ್ಲಿ ಚಿಕ್ಕ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಮೈಕ್ ಇಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕು ಅವರಿಗೆ ಇದು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟದ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸಿ ನಾನು ನಿನ್ನನ್ನು ಕೇಳುವ ನನ್ನ ಪರವಾಗಿ, ಬಲವಾಗಿ, ಮೈಕ್ ನೋಡಿ, ತನ್ನ ಕೈಯನ್ನು ಅಲುಗಾಡಿಸಿ ಅವನಿಗೆ ನೆನಪಿಗಾಗಿ ಧನ್ಯವಾದಗಳು.ಅವರು ಮಾಡಿದ ತರಬೇತಿಯ ಕೆಲಸಕ್ಕೆ ಅವನಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ನೀವು ಎಷ್ಟು ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತೀರಿ ಎಂದು ಹೇಳಿ.

’06 ರಿಂದ ’18 ಗೆ ಬದಲಾಯಿಸಲಾಗುವುದು ನಾವು05 ರಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟ ಋತುವಿನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ವಿಶೇಷವಾದ ಏನನ್ನಾದರೂ ನಿರ್ಮಿಸಿದ್ದೇವೆ ಮತ್ತು ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ದಾರಿ ತಪ್ಪಿಸುವ ಬದಲು – ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು, ಯಾವುದೇ ಸಂದೇಹವಿಲ್ಲ ಅದರ ಬಗ್ಗೆ – ಆದರೆ ರಿಪೇರಿ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ವಿಜೇತ ತರಬೇತುದಾರನಾಗಿ ಅವನಿಗೆ ಮತ್ತು ಅವನ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಗೌರವಿಸೋಣ.ನೀವು ಅವನನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ದಯವಿಟ್ಟು ಅವನಿಗೆ ಅರ್ಹವಾದ ಗೌರವವನ್ನು ತೋರಿಸಿ ಅವರು ಗ್ರೀನ್ ಬೇನಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸಲು ಮಾತ್ರವಲ್ಲ, ಅವನು ಇಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ, ಅವನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.ಆದ್ದರಿಂದ, ನೀನು ಅವನನ್ನು ನೋಡಿದರೆ, ಆ ಪರವಾಗಿ ಅವನನ್ನು ಮಾಡಿ ಮತ್ತು ಅವನಿಗೆ ಅರ್ಹವಾದ ಗೌರವವನ್ನು ತೋರಿಸಿ. ”

ಮ್ಯಾಕ್ ಕಾರ್ತಿ ಬದಲಿಯಾಗಿ, ಮ್ಯಾಟ್ ಲಾಫ್ಲಿಯರ್ ರನ್ನು, ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅವರು ಸಾಮಾನ್ಯ ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಬ್ರಿಯಾನ್ ಗುಟೆಕುನ್ಸ್ಟ್ ಮತ್ತು ಮರ್ಫಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದರು, ಲಾಫ್ಯೂಲರ್ಗೆ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿತ್ತು. ಗುಟೆಕುನ್ಸ್ಟ್ ರೋಜರ್ಸ್ನನ್ನು ಲಾಫ್ಲಿಯರ್ ಎಂದು ಕರೆಯಲು ಕೇಳಿದನು, ಮತ್ತು ಆ ಸಂಭಾಷಣೆಯ ನಂತರ, ಮರ್ಫಿ ಚರ್ಚಿಸಲು ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು, ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ಹೇಳಿದರು,” ಹೇ, ನಾನು ಈಗಾಗಲೇ ಗುಟೀಯೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ್ದೇನೆ, ನಾವು ಮ್ಯಾಟ್ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಕೆಲವು ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಅದು ಮಹತ್ತರವಾಗಿರುತ್ತಿತ್ತು, ನೀವು ಸಂತೋಷವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಿ ” “ರಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಹೇಳಿದರು, ‘ಹೌದು, ಮಾರ್ಕ್, ಇದು ಒಳ್ಳೆಯ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತು, ನೀವು ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರನ್ನು ಸಂದರ್ಶಿಸಿರುವಿರಿ, ಆದರೆ ನೀವು ಹುಡುಗರಿಗೆ ಅವನ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಒಳ್ಳೆಯ ಸಂವಾದವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಮುಂದೆ ಸಾಗುತ್ತಿರುವ ದೊಡ್ಡ ವಿಷಯ. ‘”