ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಎಕ್ಸ್ಇ ಬೇಸ್ ವೆರಿಯಂಟ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ವೇಟಿಂಗ್ – GaadiWaadi.com

ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಎಕ್ಸ್ಇ ಬೇಸ್ ವೆರಿಯಂಟ್ ಇನ್ ಇಂಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳು ವೇಟಿಂಗ್ – GaadiWaadi.com
Tata Harrier Dispatch Begins 4
ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್

ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ OMEGA ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಇದು ಈ ವರ್ಷದ ನಂತರ ಏಳು ಆಸನಗಳ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿ ಎಂಜಿನ್ ಹೊಂದಿರುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ಟಾಟಾ ಮೋಟಾರ್ಸ್ ಕಳೆದ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ಗೆ ಬುಕಿಂಗ್ ಆರಂಭಿಸಿತು. 30,000 ಮತ್ತು ಅದು ಜನವರಿ 23, 2019 ರಂದು ಮಾರಾಟವಾಯಿತು. ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾದರಿಯು ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ 10,000 ಮೀಸಲಾತಿಗಳನ್ನು ತಲುಪಿತು ಮತ್ತು ಅದರ ಮುಖ್ಯ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗಳ ಮಾರಾಟವನ್ನು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ. ಹ್ಯುಂಡೈ ಕ್ರೆಟಾ, ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್, ಮಹೀಂದ್ರಾ XUV500 ಮತ್ತು ನಿಸ್ಸಾನ್ ಕಿಕ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

ಹೂರಿಯರ್ ಪುಣೆಯ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನ ಉತ್ಪಾದನಾ ಸ್ಥಾವರದಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರವೇಶ ದರ XE ರೂಪಾಂತರಕ್ಕಾಗಿ ರೂ ನಾಲ್ಕು ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ಕಾಯುವ ಅವಧಿಯನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದೆ. 12.69 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋ ರೂಂ, ಮುಂಬೈ). ಬೆಲೆಗಳು ರೂ. ಶ್ರೇಣಿಯ ಉನ್ನತ ಮಟ್ಟದ ಮಾದರಿಗಾಗಿ 16.25 ಲಕ್ಷ. ಐದು-ಸೀಟರ್ ಮಾನೋಕಾಕ್ ಎಸ್ಯುವಿ ಎಂದರೆ ಒಎಮ್ಜಿಎ (ಆಪ್ಟಿಮಲ್ ಮಾಡ್ಯುಲರ್ ಎಫಿಶಿಯೆಂಟ್ ಗ್ಲೋಬಲ್ ಆರ್ಕಿಟೆಕ್ಚರ್) ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ನಲ್ಲಿದೆ, ಇದು ಲ್ಯಾಂಡ್ ರೋವರ್ನ ಡಿ 8 ನಿಂದ ಬಂದಿದೆ.

ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಎಸ್ಯುವಿ 2018 ರ ಆಟೋ ಎಕ್ಸ್ಪೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರದರ್ಶನಗೊಂಡ H5X ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯಿಂದ ವಿನ್ಯಾಸ ಸ್ಫೂರ್ತಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2.0-ಲೀಟರ್ ನಾಲ್ಕು-ಸಿಲಿಂಡರ್ ಕ್ರಿಯಾೊಟೆಕ್ ಡೀಸೆಲ್ ಮೋಟಾರುಗಳಿಂದ ಇದು ಕಂಪಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಇದು 140 PS ಮತ್ತು 350 Nm ಅನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಆರು-ಸ್ಪೀಡ್ ಮ್ಯಾನ್ಯುವಲ್ ಗೇರ್ಬಾಕ್ಸ್ಗೆ ವಿವಿಧ ಚಾಲನಾ ವಿಧಾನಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ.

ಟಾಟಾ-ಹ್ಯಾರಿಯರ್-ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ-ಬಹಿರಂಗ -4

ಮುಂದಿನ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಹ್ಯುಂಡೈ ಮೂಲದ ಆರು ವೇಗದ ಟಾರ್ಕ್ ಪರಿವರ್ತಕ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಪ್ರಸರಣವನ್ನು ಟಾಟಾ ಪರಿಚಯಿಸಲಿದೆ. ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಬ್ರಾಂಡ್ನ ಟರ್ನ್ಆರೌಂಡ್ 2.0 ತಂತ್ರವನ್ನು ಆಧರಿಸಿದೆ ಮತ್ತು ಇಂಪ್ಯಾಕ್ಟ್ ಡಿಸೈನ್ 2.0 ತತ್ವಶಾಸ್ತ್ರವನ್ನು ಬಳಸಿದ ಮೊದಲ ವಾಹನವಾಗಿದೆ. ಹ್ಯಾರಿಯರ್ನ ಏಳು ಆಸನಗಳ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಕ್ಯಾಸ್ಸಿನಿ ಎಂದು ಕರೆಯಬಹುದು, ಈ ವರ್ಷದ ಕೊನೆಯ ಭಾಗದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಲಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು 2019 ರ ಜಿನಿವಾ ಮೋಟಾರು ಪ್ರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಕ್ಯಾಸ್ಸಿನಿ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ನ ಡೀಸೆಲ್ ಎಂಜಿನ್ ಅನ್ನು 30 PS ಗಳಷ್ಟು ಉತ್ಪಾದಿಸಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದೇ ವೀಲ್ಬೇಸ್ ಹೊಂದಿದ್ದರೂ ಆಯಾಮಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ಕ್ಯಾಸಿನಿ ಆಗಮನದ ಮೊದಲು, ಟಾಟಾ 2019 ರ ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಅಲ್ಟ್ರೋಜ್ ಬಿ 2 ಸೆಗ್ಮೆಂಟ್ ಹ್ಯಾಚ್ಬ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಎಎಲ್ಎಫ್ಎ (ಅಗೈಲ್ ಲೈಟ್ ಫ್ಲೆಕ್ಸಿಬಲ್ ಅಡ್ವಾನ್ಸ್ಡ್) ಪ್ಲ್ಯಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ ಆಧಾರಿತ ಮೊದಲ ಮಾದರಿಯಾಗಿದೆ.

ಟಾಟಾ ಹ್ಯಾರಿಯರ್ ಆಂತರಿಕ

ಮಾರುತಿ ಸುಜುಕಿ ಬಲೆನೊ, ಹುಂಡೈ ಎಲೈಟ್ ಐ 20, ಹೋಂಡಾ ಜಾಝ್ ಮತ್ತು ವೋಕ್ಸ್ವ್ಯಾಗನ್ ಪೋಲೋಗಳನ್ನು ಅಲ್ಟ್ರೋಜ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿದೆ. 2020 ರ ಆಟೋ ಎಕ್ಸ್ಪೋದಲ್ಲಿ, H2X ಪರಿಕಲ್ಪನೆಯ ಉತ್ಪಾದನಾ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಟಾಟಾ ಪ್ರಾಯಶಃ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ, ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಎಸ್ಯುವಿ ಅನ್ನು ಉತ್ಪಾದಿಸುತ್ತದೆ.