ಸೆಲ್ಟ್ಸ್ 'ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಓರೆಯಾಗಿದ್ದು, 4-6 ವಾರಗಳು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಸೆಲ್ಟ್ಸ್ 'ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಓರೆಯಾಗಿದ್ದು, 4-6 ವಾರಗಳು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
9:43 PM ET

  • ಆಡ್ರಿಯನ್ ವೋಜ್ನರೋವ್ಸ್ಕಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಬಾಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ನ ಸುದೀರ್ಘವಾದ ನಂತರದ ಋತುಮಾನದ ರನ್ಗಳ ಭರವಸೆಯಿಂದಾಗಿ, ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮಾರ್ಕಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಹರಿದ ಓರೆಯಾದ ಓರೆಯಾದ ಓರೆಯಾದ ಓರೆಯಾದ ಓರೆಯಾದ ಓರೆಯಾದ ಓರ್ವ ಓಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಎರಡು ಸುತ್ತುಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಯಿತು.

ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿಯ ರಾತ್ರಿ, ಬ್ಯಾಟ್ಮ್ಯಾನ್ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳನ್ನು ನಾಲ್ಕರಿಂದ ಆರು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಪುನರಾರಂಭಿಸುವುದಾಗಿ ಬಾಸ್ಟನ್ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿದರು, ಇಂಡಿಯಾನಾ ಪ್ಯಾಸರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ತಂಡವು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಮುಂದಕ್ಕೆ ಹೋದರೆ, ಅಗ್ರಗಣ್ಯರ ವಿರುದ್ಧದ ದ್ವಿತೀಯ ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ -ಸೀಡ್ಡ್ ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ .

ಭಾನುವಾರ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ಗೆ ಮನೆಯ ನಷ್ಟದಲ್ಲಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಗಾಯಗೊಂಡರು.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಅವರು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈಸ್ಟ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಕಷ್ಟವಾದ ಮಾರ್ಗವೆಂದರೆ ಗಾರ್ಡ್ನ ನಷ್ಟದಿಂದ ಮಾತ್ರ ಹೆಚ್ಚು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಸ್ಮಾರ್ಟ್, 25, ಸರಾಸರಿ 8.9 ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳು, 2.9 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಮತ್ತು 4 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅವನ ರಕ್ಷಣಾ ಮತ್ತು ಕಠೋರತೆಯು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸುತ್ತದೆ.

ಸ್ಮಾರ್ಟ್ನ ಅನುಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ತಂಡವು ತಂಡದ ಆರಂಭಿಕ ಶುಭಾಶಯ ಸಿಬ್ಬಂದಿಯಾಗಿ ಜೇಲೆನ್ ಬ್ರೌನ್ಗೆ ಮರಳಿ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತದೆ – ಬಾಸ್ಟನ್ ಋತುವಿನ ಆರಂಭದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳ ಕಾಲ. ಆದರೆ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನ ಮೊದಲ 20 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಣಗಾಡಿದ ನಂತರ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ತಂಡವು ಆರಂಭಿಕ ತಂಡಕ್ಕೆ ಸೇರಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಮತ್ತು ಬೋಸ್ಟನ್ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಎಂಟು-ಪಂದ್ಯಗಳ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿತು. ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಹಿಂದೆಂದೂ ಕಾಣಲಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಆಳವಾದ ಪ್ಲೇಆಫ್ ರನ್ಗಾಗಿ ತಂಡವು ಭರವಸೆಯ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಭಾಗವೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಬ್ರೌನ್ ಅವರು ಬಾಸ್ಟನ್ ನಲ್ಲಿ ಮಿಶ್ರಣಕ್ಕೆ ಕೈರ್ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಗೋರ್ಡನ್ ಹೇವರ್ಡ್ರ ಪುನರಾವರ್ತನೆಗೆ ಸರಿಹೊಂದಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದಾಗ ಋತುವಿನ ಮುಂಚಿನ ರೀತಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದರು, ಆದರೆ ಬ್ರೌನ್ ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಬೆಂಚ್ನಿಂದ ಹೊರಬಂದಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರೆಸ್ಯೂಮಿಂಗ್ ಬ್ರೌನ್ ಈಗ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಆರಂಭದ ತಂಡಕ್ಕೆ ಹಿಂದಿರುಗುತ್ತಾನೆ, ಬೋಸ್ಟನ್ ಈ ಆವೇಗವನ್ನು ನಂತರದ ಋತುಮಾನಕ್ಕೆ ಸಾಗಿಸಬಹುದೆಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಾಳೆ – ಆದರೂ ಬ್ರೌನ್ ಹಿಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಹಿಂದಿನ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾನೆ.

ಕಳೆದ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಆಗಿ $ 52 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ಸ್ಮಾರ್ಟ್, 25, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಋತುವನ್ನು ನೀಡಿದೆ. ಅವರು ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ 42.2 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, 3-ಪಾಯಿಂಟ್ ಶ್ರೇಣಿಯಿಂದ ಮತ್ತೊಂದು ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ 36.4 ಪ್ರತಿಶತವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಬೋಸ್ಟನ್ ಅವರ ಬ್ಯಾಕ್ಕೋರ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಇರ್ವಿಂಗ್ ಜೊತೆಗೆ ಲೀಗ್ನ ಆಲ್-ಡಿಫೆನ್ಸಿವ್ ತಂಡಗಳ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬನಿಗೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಎಂದು ಹೆಸರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. .

ಭಾನುವಾರ ನಡೆದ ಬೋಸ್ಟನ್ನ ಒರ್ಲ್ಯಾಂಡೊ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ಗೆ ಮೂರನೆ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಗಾಯದ ಅನುಭವವಾಯಿತು, ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ಗೆ ಅರ್ಥಹೀನ ಆಟವಾಗಿದ್ದು, ಈ ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಪೇಸೆರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ನಾಲ್ಕನೇ ಬೀಜ ಮತ್ತು ಮೊದಲ-ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಈಗಾಗಲೇ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ. ಇವನ್ ಫೊರ್ನಿಯರ್ನನ್ನು ಲೇನ್ ಕೆಳಗೆ ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು, ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ತಂಡವನ್ನು ನಿಕೋಲಾ ವೂಸ್ವಿಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಡಿಕ್ಕಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದರಿಂದ ವಿಚಿತ್ರ ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಅದು ಸಂಭವಿಸಿತು, ನಂತರ ತನ್ನ ಕಡೆ ಹಿಡಿದಿದ್ದ ನೆಲಕ್ಕೆ ಅಪ್ಪಳಿಸಿತು.

ಬೋಸ್ಟನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕಾಲಾವಧಿ ಎಂದು ಕರೆದರು, ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಬೆಂಚ್ಗೆ ಸುತ್ತುತ್ತಾನೆ – ತರಬೇತುದಾರ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ತಾನು ಸರಿ ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಆಟದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಆದರೆ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಒಂದು ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹತೋಟಿಗಾಗಿ ಚೆಂಡನ್ನು ಹೊಡೆದ ನಂತರ – ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಶುಂಠಿಯಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಿತ್ತು – ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಅವರು ನೆಲಕ್ಕೆ ಬೀಳುವ ಮೊದಲು ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಮರಳಿ ಸುತ್ತುವಂತೆ ಬೆಂಚ್ ಬದಲಿಗೆ ಬದಲಿಗೆ ಬೆಂಚ್ ಕರೆ, ನೋವು writhing ಮತ್ತು ತನ್ನ ತಂಡದ ಹಿಡುವಳಿ. ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ಅವನು ತನ್ನ ಪಾದಗಳಿಗೆ ಸಿಕ್ಕನು ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರರ ಸಹಾಯದಿಂದ ಲಾಕರ್ ಕೋಣೆಗೆ ಹೋದನು.

ಈ ವರದಿಗೆ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ನ ಟಿಮ್ ಬೊಂಟೆಂಪ್ಸ್ ಕೊಡುಗೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ.