ಎಸ್.ಎಸ್ ರಾಜಮೌಲಿಯವರ ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ನಂತರ, ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರು ಈ ಸ್ಟಾರ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ – ಬಾಲಿವುಡ್ ಲೈಫ್ ಒಳಗೆ

ಎಸ್.ಎಸ್ ರಾಜಮೌಲಿಯವರ ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ನಂತರ, ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರು ಈ ಸ್ಟಾರ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೊತೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ – ಬಾಲಿವುಡ್ ಲೈಫ್ ಒಳಗೆ

ಮುಂಬರುವ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಬಹು-ನಟಿಯರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಟೊಳ್ಳುದುರ್ಗವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಚೆಲ್ಲಾಪಿಲ್ಲಿಗೊಳಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಬಾಹುಬಲಿ ನಿರ್ದೇಶಕ ಎಸ್.ಎಸ್ ರಾಜಮೌಳಿ ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಯೋಜನೆಗಾಗಿ ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ಹೆಸರಿನ ತೆಲುಗು ಚಿತ್ರರಂಗದ ಎರಡು ದೊಡ್ಡ ನಕ್ಷತ್ರಗಳನ್ನು ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರನ್ನು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಉತ್ತರ ಭಾರತದ ವಿವಿಧ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಚಲನಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ನಡೆಯುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ನಟರು ಈ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯ ಭಾಗವಾಗಿದೆ. ಜುಲೈ 31, 2020 ರಂದು ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದೆ. ಇದು ತಯಾರಕರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಯಿತು. ಈ ಚಿತ್ರದ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ನಂತರ, ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರು ಈ ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕರೊಂದಿಗೆ ಕೈ ಜೋಡಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರಸ್ತುತ ಚರಣ್ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರ ಮಹಾರ್ಶಿಯೊಂದಿಗೆ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡ ವಂಶಿ ಪೈಡಿಪಲ್ಲಿ ಜೊತೆ ಸಹಯೋಗ ನೀಡಲಿದ್ದಾರೆ. ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಮತ್ತು ವಂಶಿ ಮುಂಚೆಯೇ ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದರು. ತೆಲುಗು ಚಲನಚಿತ್ರ ವೃತ್ತದಲ್ಲಿ ವರದಿಗಳ ಮೂಲಕ ಹೋಗುವಾಗ, ಈ ಜೋಡಿಯು ಸುಮಾರು ಎಂಟು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ ಮತ್ತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮೆಗಾಪವರ್ಸ್ಟಾರ್ನ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಮ್ಮ ಹಿಂದಿನ ಸಂಯೋಜನೆಯಿಂದ ಯಶಸ್ವಿ ಪ್ರವಾಸದಿಂದಾಗಿ ಈ ಯೋಜನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸ್ತಬ್ಧವಾಗುತ್ತಾರೆ.

ವಂಶಿ ಪೇಡಿಪಲ್ಲಿ ಈಗ ಮಹಾರ್ಶಿಯ ನಿರ್ಮಾಣದ ನಂತರದ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ವಾಣಿಜ್ಯೋದ್ದೇಶದ ಮನೋರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಹೆಗ್ಡೆ ಎಂಬ ಮಹಿಳಾ ನಟಿಯಾಗಿ ನಟಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಕಥಾವಸ್ತುವಿನಲ್ಲಿ ಅಲರಿ ನರೇಶ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರ ವಹಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಮಹಾರ್ಶಿಯವರು ದೇವಿ ಶ್ರೀ ಪ್ರಸಾದ್ ಅವರ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇವರು ನಟ ಮತ್ತು ನಿರ್ದೇಶಕ ಇಬ್ಬರೂ ಹಲವಾರು ಬಾರಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ತಯಾರಕರು ಈಗಾಗಲೇ ಆಲ್ಬಮ್ನಿಂದ ಎರಡು ಹಾಡುಗಳನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಇದು ಈಗಾಗಲೇ ಹಿಟ್ ಸಂಖ್ಯೆಗಳಾಗಿ ಹೊರಹೊಮ್ಮಿದೆ.

ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ಚಿತ್ರೀಕರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಜಿಮ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುವಾಗ ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಅವರು ಮೂರು ವಾರಗಳ ಕಾಲ ವಿಶ್ರಾಂತಿಗೆ ಸಲಹೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಕೆಲಸ ಮಾಡುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸ್ಟಾರ್ ನಟ ಸ್ವತಃ ಗಾಯಗೊಂಡ ನಂತರ ಪುಣೆ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಬೇಕೆಂದು ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಪ್ರಕಟಣೆ ಮಾಡಿದರು. ಆರ್ಆರ್ಆರ್ ಬಾಲಿವುಡ್ ದಿವಾ ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ ಅವರನ್ನು ರಾಮ್ ಚರಣ್ ಎದುರು ಪ್ರಮುಖ ಮಹಿಳೆಯಾಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದೆ.

ಈ ನಿರ್ಮಾಪಕರು ಬ್ರಿಟಿಷ್ ನಟಿ ಡೈಸಿ ಎಡ್ಗರ್ ಜೋನ್ಸ್ಗೆ ಜೂನಿಯರ್ ಎನ್ಟಿಆರ್ ಎದುರು ಸಹಿ ಹಾಕಿದ್ದರು ಆದರೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ನಟಿ ಯೋಜನೆಯಿಂದ ಹೊರಗುಳಿದರು. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಎನ್ಟಿಆರ್ಗೆ ಎದುರಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ಮಹಿಳೆಗಾಗಿ ತಯಾರಕರು ಈಗ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ದಿನನಿತ್ಯದ ಮನರಂಜನೆಯ ಸುದ್ದಿಗಾಗಿ ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿ!