ತಂದೆಯಂತೆ, ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ ನಾನು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗೆ ಭಂಗಿ ಮಾಡಬಾರದು: ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಟೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ತಂದೆಯಂತೆ, ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಮಗನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ ನಾನು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗೆ ಭಂಗಿ ಮಾಡಬಾರದು: ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಟೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್, ತೈಮುರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್

ಸೈಫೀ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಟೈಮೂರ್ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾನೆ | ಫೋಟೋ ಕ್ರೆಡಿಟ್: Instagram

ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಅವರ ಮಗ ಟೈಮೂರ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ನಕ್ಷತ್ರಪುಂಜದ ತಾರೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಸ್ವಲ್ಪ ಮಂಚ್ಕಿನ್ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವ ಪ್ರಮಾಣವು, ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಪೋಷಕರೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ವರದಿ ಮಾಡಿದಂತೆ, ಟೈಮೂರ್ನ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಲು ಸೈಫ್ ನಿವಾಸದ ಹೊರಗೆ ಕೆಲವು ಪಾಪ್ಸ್ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಒಬ್ಬ ನೆರೆಹೊರೆಯವರು ಪೊಲೀಸರಿಗೆ ದೂರು ನೀಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪೊಲೀಸರು ಆಗಮಿಸಿದಾಗ, ಎಲ್ಲ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರು ತಕ್ಷಣವೇ ಹೊರಡಬೇಕೆಂದು ಅವರು ಕೇಳಿದರು.

ಇದು ಸಂಭವಿಸಿದ ಕೂಡಲೇ, ಸೈಫ್ ತನ್ನ ಮನೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದರು ಮತ್ತು ಅವರು ದೂರು ಸಲ್ಲಿಸಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ, ಪಾಪ್ ವಿರುದ್ಧ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಕ್ರಮದಿಂದ ಸಂತೋಷಪಟ್ಟರು ಎಂದು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದರು. ಸೈಫ್ ಮತ್ತು ಸಿನೆಬ್ಲಿಟ್ಜ್ ಮಾಡಿದ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಹಿರಿಯ ಪಾಪ್ ಹೇಳುವಂತೆ “ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರು ಅಸಮಾಧಾನ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ,” ಒಂದು ಕಡೆ ಕರೀನಾ ಅವರು ನಮ್ಮ ಮೂಲಕ ತನ್ನ ಮಗನ ಬಗ್ಗೆ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಘೋಷಿಸುತ್ತಾರೆ, ಆದರೆ ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ ಪತಿ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರೊಂದಿಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿಯನ್ನುಂಟುಮಾಡುತ್ತದೆ. ಅದು ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ” ಈ ಘಟನೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಸೈಫ್ ಅಧಿಕೃತ ಹೇಳಿಕೆ ನೀಡಿ, “ನಾನು ಛಾಯಾಚಿತ್ರಗ್ರಾಹಕರ ವಿರುದ್ಧ ಯಾವುದೇ ಪೋಲೀಸ್ ದೂರುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿಲ್ಲ, ಕರೀನಾ ಮತ್ತು ನಾನು ಗೌರವಾನ್ವಿತ ವಸತಿ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಸಮುದಾಯದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಿದೆ, ಇದರಿಂದ ನಾವು ಸಹ ಒಂದು ಜವಾಬ್ದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೇವೆ ನಮ್ಮ ನೆರೆಹೊರೆಯವರಿಗೆ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಬೇಕೆಂದರೆ, ಅವರಿಗೆ ತೊಂದರೆ ಉಂಟಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗುವುದು ಅವರ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ಅರ್ಥವಾಗುವಂತಹವು. ”

ಸಾಮಾನ್ಯ ಪರಿಸರದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುವ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾ, ನಟರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು, “ನಾವು ಅವರ ಜೀವನೋಪಾಯವನ್ನು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆಂದು ನಾವು ಯಾವಾಗಲೂ ಪಾಪರಾಜಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಬಹಳ ಗೌರವಾನ್ವಿತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ಮಕ್ಕಳು ಮೂಲಭೂತ ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಎಂದು ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮುಖ್ಯವಾಗಿದೆ. ಸ್ಥಿರ ಮಾಧ್ಯಮದ ಪ್ರಜ್ವಲಿಸುವಿಕೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ದೂರದಲ್ಲಿರುವ ಸಾಮಾನ್ಯ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆಯುವ ಹಕ್ಕನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ.ನನ್ನ ಮಗ ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ನನ್ನ ಬಳಿ ಇದ್ದಾಗ ಅಥವಾ ಛಾಯಾಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ತಿಳಿಸುವಾಗ ನಾನು ಕ್ಯಾಮೆರಾಗಳಿಗೆ ಭೇದಿಸಬಾರದೆಂದು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುವಂತೆ ನನ್ನ ಬಲದಲ್ಲಿ ನಾನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಂಬುತ್ತೇನೆ. ನಿರಂತರವಾದ ಹೊಳಪಿನಿಂದ ಅವನ ಕಣ್ಣುಗಳಿಗೆ ನೋವುಂಟು ಮಾಡಬಹುದು ಮಾಧ್ಯಮದ ಅಂಕಿ ಅಂಶಗಳಂತೆ ನಾವು ಗಮನದಿಂದ ಇರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುತ್ತೇವೆ ಆದರೆ ನಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳು ಅದನ್ನು ಒಳಪಡಿಸಬಾರದು. ”

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸೈಫ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ತಾನ್ಹಾಜಿಗಾಗಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ: ದಿ ಅನ್ಸುಂಗ್ ಹೀರೋ. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ಹೆವಿವೇಯ್ಟ್ ವೇಷಭೂಷಣಗಳನ್ನು ಧರಿಸುವಾಗ ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಸೈಫ್ ದಣಿವರಿಯಿಲ್ಲದೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಒಂದು ಮೂಲ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದೆ. ನಟ ರಾಮ್ಜಾನ್ ಬುಲುಟ್ರಿಂದ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಇವರು ಹಲವಾರು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮತ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಾದ ಇನ್ಫರ್ನೋ, ರಶ್ ಮತ್ತು ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರ ಶಿವಯ್ ಅವರ ಭಾಗವಾಗಿದೆ.

ತಾನಾಜಿಯವರು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ ಜನವರಿ 10 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಲಿದ್ದಾರೆ.

ನಿಮ್ಮ ಟಿವಿ ವೀಕ್ಷಣೆಯ ಅನುಭವವನ್ನು ಹಾಲಿವುಡ್ ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ಸುದ್ದಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿ. ಕೇವಲ ರೂ 13 ಕ್ಕೆ ಟೈಮ್ಸ್ ಮೂವೀಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ ಪಡೆಯಿರಿ. ಟೈಮ್ಸ್ ಮ್ಯಾನ್ ಪ್ಯಾಕ್ಗಾಗಿ ಈಗ ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್ / ಡಿಟಿಎಚ್ ಪ್ರೊವೈಡರ್ ಕೇಳಿ. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಲಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳು