ಮಹರ್ಷಿ ವರ್ಲ್ಡ್ವೈಡ್ ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆ ಉದ್ಯಮ – ಮಹೇಶ್ ಬಾಬುಗಾಗಿ ಮೂರನೇಯವರು – ತೆಲುಗು 360

ಮಹರ್ಷಿ ವರ್ಲ್ಡ್ವೈಡ್ ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆ ಉದ್ಯಮ – ಮಹೇಶ್ ಬಾಬುಗಾಗಿ ಮೂರನೇಯವರು – ತೆಲುಗು 360
ಮಹರ್ಷಿ ವರ್ಲ್ಡ್ವೈಡ್ ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆ ಉದ್ಯಮ
ಮಹರ್ಷಿ ವರ್ಲ್ಡ್ವೈಡ್ ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆಯ ವ್ಯವಹಾರ >

ಮಹರ್ಷಿ ತನ್ನ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿದೆ ಮತ್ತು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮಹೇಶ್ ಬಾಬು ಅವರಿಗೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಮೂರನೆಯ ಅತ್ಯಧಿಕ ಬಿಡುಗಡೆಯ ವ್ಯಾಪಾರ (ತೆಲುಗು ಭಾಷೆ ಮಾತ್ರ). ಚಿತ್ರದ ವಿಶ್ವದಾದ್ಯಂತದ ನಾಟಕೀಯ ಹಕ್ಕುಗಳು 94.50 ಕೋಟಿಗಳಿಗೆ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಇದು ಭಾರತ್ ಆನೆ ನೇನು ಅವರ ಮುಕ್ತಾಯದ ಪಾಲು (94.80 ಕೋಟಿ) ಕ್ಕೆ ಸಮಾನವಾಗಿದೆ. ದಿಲ್ ರಾಜು ನಿಜಾಮ್, ಯು.ಎ.ಯಲ್ಲಿ ತನ್ನದೇ ಆದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇತರ ನಿರ್ಮಾಪಕ ಅಶ್ವಿನಿ ದತ್ ಅವರು ಕೃಷ್ಣಾ ಮತ್ತು ಗುಂಟೂರಿನಲ್ಲಿ ಚಿತ್ರ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಸೀಡೆಡ್, ಈಸ್ಟ್, ವೆಸ್ಟ್ & ನೆಲ್ಲೂರು ಎನ್ಆರ್ಎ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಮಾರಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮಹೇಶ್ ಅವರ ಹಿಂದಿನ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳು ಭಾರತ್ ಆನೆ ನೆನು ಮತ್ತು ಸ್ಪೈಡರ್ (ಕೇವಲ ತೆಲುಗು ಆವೃತ್ತಿ) ಗಳನ್ನು ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ 99.20 CR & 97.10 Cr ಗೆ ಮಾರಾಟ ಮಾಡುತ್ತವೆ. ಸ್ಯಾಟಲೈಟ್ (ಟೆಲ್ / ಡಬ್), ಡಿಜಿಟಲ್, ಆಡಿಯೋ ಮುಂತಾದ ನಾಟಕ-ರಹಿತ ಆದಾಯಗಳಿಗೆ ಬಂದ ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು 47 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆಯ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು 141.50 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ.

ಬಾಕ್ಸ್ ಆಫೀಸ್ ವರದಿಗಳಿಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಪ್ರದೇಶದ ಬುದ್ಧಿವಂತ ಸಂಖ್ಯೆಗಳ ಕೆಳಗೆ

ಪ್ರದೇಶ ಪೂರ್ವ ಬಿಡುಗಡೆ ಉದ್ಯಮ
ನಿಜಾಮ್ 22 ಮೌಲ್ಯದ ಮೌಲ್ಯ
Ceeded 12 CR NRA
ಆಂಧ್ರ 38 CR ಅನುಪಾತ
AP / TS 72 Cr
ಕರ್ನಾಟಕ + TN + ಉತ್ತರ ಭಾರತ 10 Cr
ಸಾಗರೋತ್ತರ 12.50 CRವರ್ಲ್ಡ್ವೈಡ್ ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ 94.5 ಕ್ರ್ಯಾ
ನಾನ್-ಥಿಯೇಟ್ರಿಕಲ್ (ಟೆಲ್ / ಡಬ್ ಉಪಗ್ರಹ + ಡಿಜಿಟಲ್ + ಆಡಿಯೊ) 47 ಕ್ರೂ
ಒಟ್ಟು ಪೂರ್ವ-ಬಿಡುಗಡೆಯ ವ್ಯವಹಾರ < td>

141.50 CR

ತೆಲುಗು 360 ಯಾವಾಗಲೂ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮತ್ತು d ಪ್ರಕಾಶಮಾನ ಪತ್ರಕರ್ತರು. ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಸಮಯ ಅಥವಾ ಸ್ವತಂತ್ರದಲ್ಲಿ ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ನಮಗೆ

ಕೃಷ್ಣ @ telugu360.com

ನಲ್ಲಿ ಇಮೇಲ್ ಮಾಡಿ