ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ 15 ಏಪ್ರಿಲ್ ರಿಂದ 21 ಏಪ್ರಿಲ್ 2019: ರಾಶಿಚಕ್ರ ಸೈನ್ ಲಿಯೋ, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ 15 ಏಪ್ರಿಲ್ ರಿಂದ 21 ಏಪ್ರಿಲ್ 2019: ರಾಶಿಚಕ್ರ ಸೈನ್ ಲಿಯೋ, ಮೇಷ ರಾಶಿಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ನಿಮ್ಮ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ

ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ ಏಪ್ರಿಲ್ 15-21 2019: ಹಣಕಾಸಿನ ವೆಚ್ಚದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಬಂಧಿತ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ, ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರದ ಚಿಹ್ನೆ ಪ್ರಕಾರ ಈ ವಾರದ ನಿನಗಾಗಿ ಏನು ಸಂಗ್ರಹವಾಗಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಓದಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಚಿಹ್ನೆ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಪೂಜಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ಗಣನೀಯ ಪ್ರಮಾಣದ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿಯೂ ಸಹ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಸಂತತಿಯ ಕಾರಣದಿಂದ ನೀವು ಚಿಂತಿತರಾಗಿರಬಹುದು ಅಥವಾ ಹದಗೆಡಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಅಧ್ಯಯನದಲ್ಲಿ ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳ ಮೇಲೆ ನೀವು ಪ್ರಾಬಲ್ಯರಾಗಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಾಪಂಚಿಕ ಜೀವನ ಮತ್ತು ಕರ್ತವ್ಯಗಳು ಸುಗಮವಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ.

ಟಾರಸ್

ವೃಷಣ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆ ಮತ್ತು ಗೌರವದಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವನ್ನು ಗಮನಿಸುತ್ತಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ದೇಶೀಯ ವಾತಾವರಣದಲ್ಲಿ ವರ್ಧಿತ ಋಣಾತ್ಮಕತೆ ಇರುತ್ತದೆ ಆದ್ದರಿಂದ ಅತ್ಯಂತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಜನರೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಿ. ಸಂಬಳದ ಜನರು ಲಾಭ ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಂದ ನೀವು ಪರಿಹಾರ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಲು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಳವಾಗಬಹುದು.

ಜೆಮಿನಿ

ಜೆಮಿನಿ ಸೈನ್ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಅವರ ಖಾತೆಯಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನಿಮ್ಮ ಕೌಟುಂಬಿಕ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸಂಘರ್ಷದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚಿನ ಹೆಚ್ಚಳಗಳು ಇವೆ. ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕುರಿತು ನಿಮ್ಮ ಸಂತತಿಯನ್ನು ಕುರಿತು ನೀವು ಉಳಿಯಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣದಿಂದ ಅಥವಾ ವಿದೇಶಿ ದೇಶಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಏನನ್ನಾದರೂ ನೀವು ಪ್ರಯೋಜನ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ವಾರದಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟದ ಸೂಚನೆಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾರೆ. ನೀವು ಪ್ರಕ್ಷುಬ್ಧವಾಗಿ ಉಳಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅಹಿತಕರವಾಗಿರಬಹುದು. ನೀವು ನಿಜವಾದ ಹಾರ್ಡ್ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕು. ಅನಗತ್ಯವಾದ ಚರ್ಚೆಗಳು ಮತ್ತು ಚರ್ಚೆಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಿ, ನಿಮ್ಮ ಘನತೆಯು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಹಣದ ಕೋನದಿಂದ, ಇದು ಉತ್ತಮ ವಾರದಲ್ಲಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಗಮನ ಕೊಡು.

ಲಿಯೋ

ಲಿಯೋ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಒಡಹುಟ್ಟಿದವರ ಬೆಂಬಲ ಮತ್ತು ಸಹಾಯದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುತ್ತಾರೆ. ದಿನನಿತ್ಯದ ಆರಾಮ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಅನುಭವದ ಹೆಚ್ಚಳ ಇರುತ್ತದೆ. ವಾರದ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಒತ್ತಡವು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಸುದ್ದಿಯನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ ನಂತರ ನೀವು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೀರಿ. ಕೈಗೊಂಡ ಜರ್ನೀಸ್ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಮತ್ತು ನೀವು ಹಣ ಗಳಿಸುವಿರಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಕೆಲವು ಜನರು ನಿಮ್ಮ ಪ್ರತಿಷ್ಠೆಯನ್ನು ಹಾಳುಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಬಹುದು ಎಂದು ಜನರು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಅಂತಹ ಜನರಿಂದ ಮತ್ತು ಅಂತಹ ಕಾರ್ಯಗಳಿಂದ ನೀವು ದೂರವಿರಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳು ಇಲ್ಲವಾದರೆ ಸಲೀಸಾಗಿ ನಡೆಯುತ್ತವೆ. ನೀವು ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಗಾಯಗೊಂಡರೆ ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಪ್ರವೃತ್ತಿಯ ಮೇಲೆ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಿನ ನಿಯಂತ್ರಣವನ್ನು ನೀವು ವಹಿಸಬೇಕು ಮತ್ತು ಅದು ಕಿರಿಕಿರಿ ಮತ್ತು ಚಿಂತೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ.

ತುಲಾ

ಲಿಬ್ರಾ ಚಿಹ್ನೆಯು ಜನರು ತಮ್ಮ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಸಕ್ರಿಯವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಸಾಮರ್ಥ್ಯಗಳಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ವಿಶ್ವಾಸವು ಈ ವಾರ ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ನಿಮಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ನೀವು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಯಾವುದೇ ವಾಹನವನ್ನು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಚಾಲನೆ ಮಾಡಿ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಗಮನಾರ್ಹ ಲಾಭವನ್ನು ಗಳಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಈ ವಾರ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಐಷಾರಾಮಿ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಚಿಹ್ನೆಗಳು ಜನರು ಇಚ್ಛೆ ಪೂರೈಸುವಿಕೆಯಲ್ಲಿವೆ; ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯಕ್ಕೆ ಹತ್ತಿರವಾಗಿರುವ ಒಂದು ಆಶಯ. ನೀವು ಒಳ್ಳೆಯ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ತುಂಬಾ ಕಾರ್ಯನಿರತರಾಗಿರುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಕೆಲಸದೊಂದಿಗೆ ಆಕ್ರಮಿಸಿಕೊಂಡಿರುತ್ತೀರಿ. ಮನಿ ಬುದ್ಧಿವಂತ, ಇದು ಉತ್ತಮ ವಾರದ ಮತ್ತು ಹಠಾತ್ ಹಣಕಾಸು ಲಾಭದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ. ವಾರದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ ಕೆಲವು ತೊಂದರೆಗಳನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚಿನ ಹೆಚ್ಚಳದ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳಿವೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಿ.

ಧನು ರಾಶಿ

ಧನು ರಾಶಿ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಕಾರ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಾರೈಕೆ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇದೆ. ಇದು ವಿನೋದ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷ ತುಂಬಿದ ವಾರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಕೆಲವು ಹೊಸ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಪ್ರಯಾಣದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಇರುತ್ತದೆ. ಸರ್ಕಾರಿ-ಸಂಬಂಧಿತ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ನೀವು ಅಡೆತಡೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ನೀವು ಅವುಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ. ಹಠಾತ್ ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳು ನಡೆಯುತ್ತವೆ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ವಿತ್ತೀಯ ನಷ್ಟವನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಹತ್ತಿರದ ಪೂರ್ಣಗೊಂಡ ಕಾರ್ಯಗಳು ಕೊನೆಯ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ಹಾದು ಹೋಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಜಾಗರೂಕರಾಗಿರಬೇಕು. ಅಹಿತಕರ ಸುದ್ದಿ ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ಮೂಢನಂಬಿಕೆ ಮಾಡಬೇಡಿ, ನೀವು ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ವಾರದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳು ಸುಧಾರಣೆಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಹಣವನ್ನು ಗಳಿಸುವಿರಿ.

ಕುಂಭ ರಾಶಿ

ಆಕ್ವೇರಿಯಸ್ ಚಿಹ್ನೆಯು ಜನರನ್ನು ಈ ವಾರ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಟಿಪ್ಪಣಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಹಣ ಪಡೆಯಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲಾ ಸಂಗತಿಗಳು ಇದ್ದಕ್ಕಿದ್ದಂತೆ ಹಾದು ಹೋಗುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಸೌಕರ್ಯ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಮಟ್ಟಗಳಲ್ಲಿ ಏರಿಕೆ ಇರುತ್ತದೆ. ವಾರದ ಮಧ್ಯಭಾಗದಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನುಂಟುಮಾಡಬಹುದು ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು. ನೀವು ಪ್ರಯಾಣಕ್ಕೆ ಹೋಗಬಹುದು. ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸದ ಸಣ್ಣ ಅಂಶಗಳನ್ನೂ ಸಹ ಅಸಡ್ಡೆ ಮಾಡಬೇಡಿ.

ಮೀನ

ಮೀನ ಚಿಹ್ನೆ ಜನರು ತಮ್ಮ ಸೌಕರ್ಯ ಮತ್ತು ಐಷಾರಾಮಿ ಮಟ್ಟಗಳಿಗೆ ವಿಶಿಷ್ಟವಾದ ಗಮನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ವಸ್ತುಗಳನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಿಮ್ಮ ಶತ್ರುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಶೌರ್ಯವನ್ನು ನಿಲ್ಲಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಲ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನೀವು ಸುಲಭವಾಗಿ ಸಾಧಿಸಬಹುದು. ವಾರದ ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಗಬಹುದು, ಆದ್ದರಿಂದ ನೀವು ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಇರಬೇಕು. ನೀವು ವಿತ್ತೀಯ ಲಾಭಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತೀರಿ.

ಪ್ಲೇ # ಜಾಕಾಯಾಶ್: ಭಾರತದ ಮೊದಲ ಲೈವ್ # ಬಾಲಿವುಡ್ ಗೇಮ್ ಶೋ, ಪ್ರತಿ ಸೋಮವಾರ ಮತ್ತು ಗುರುವಾರದಂದು 6:00 PM ಮತ್ತು ಪ್ರತಿ ಸಂಚಿಕೆಗೆ ₹ 50,000 * ವರೆಗೆ ನಗದು ಪಡೆಯುವುದು https://www.facebook.com/jhacaaash/