ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಫೈನಲ್ ಮೊದಲು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಎವೆರಿಥಿಂಗ್ – ಸುದ್ದಿ 18

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ: ಇಲ್ಲಿ ನೀವು ಫೈನಲ್ ಮೊದಲು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿರುವುದು ಎವೆರಿಥಿಂಗ್ – ಸುದ್ದಿ 18
Game of Thrones: Here's Everything You Need To Know Before the Finale
ಚಿತ್ರ: ಸಿಂಹಾಸನದ / ಇನ್ಸ್ಟ್ರಾಮ್ನ ಆಟ
ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 17, 2011 ರಂದು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಯಿತು. 7 ಋತುಗಳು, 67 ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳು ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಹೆಚ್ಚು ಕ್ರೂರ ಪಾತ್ರದ ಸಾವುಗಳು ನಂತರ, ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ದೂರದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಈ ವಿದ್ಯಮಾನದ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದಾಗಿ, ಸೋಮವಾರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯ.

ನಾಯಕರು ಮತ್ತು ಖಳನಾಯಕರ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಖ್ಯೆಯೊಂದಿಗೆ, ವೆಸ್ಟರ್ರೋಸ್ನ ಕುತಂತ್ರವಾಗಿ ನೇತೃತ್ವ ವಹಿಸುತ್ತಾನೆ, ವಿಭಿನ್ನ ಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಚದುರಿಹೋದಾಗ, ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವಾಗ, ಒಂದು ತ್ವರಿತ ಪುನರುಜ್ಜೀವನವು ಸೂಕ್ತವಾಗಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ಇನ್ನೇನೂ ಇಲ್ಲದಿರುವುದರಿಂದ ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ

ಗೋಟ್

ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನ ಮೊದಲ ವಿಷಯ ನಾಳೆ, ತಮ್ಮ ವಿಲೇವಾರಿ ಎಲ್ಲಾ ಸ್ವಲ್ಪ ವಿವರಗಳೊಂದಿಗೆ, ಇಲ್ಲಿ ಅಂತಿಮ ಇಲ್ಲಿದೆ

ಗೋಟ್

ಹೈಲೈಟ್, ಋತುವಿನ ಬುದ್ಧಿವಂತ. ಬೆಳಗ್ಗೆ ಬರುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಓದಿ.

ಸೀಸನ್ 1

ಸೀಸನ್ 1

ಋತುವಿನ 1 HbO ಸರಣಿಯ ಅಪಶಕುನದ ಟೋನ್ ಅನ್ನು ಸೆಟ್ ಮಾಡಿತು. ಪಾತ್ರಗಳು ಪರಿಚಯಿಸಲ್ಪಟ್ಟವು, ಬಿಳಿ ವಾಕರ್ಸ್ ಪುರಾಣವು ಬಹಿರಂಗವಾಯಿತು, ಕಬ್ಬಿಣದ ಸಿಂಹಾಸನದ ದಂತಕಥೆ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಲಾಗಿದೆ, ಆಡಳಿತ ವಿನಿಮಯ ಕೈಗಳು, ರಾಜರು ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ಗಳು ಜನಿಸುತ್ತವೆ. 10 ಎಪಿಸೋಡ್ಗಳ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಾ ಸಂಭವಿಸಿದಂತೆಯೇ ಇದು ಭಾವಿಸಿತು, ಆದರೆ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಎಂದಿಗೂ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ರಿಕ್ಯಾಪ್ ಸೀಸನ್ 1: ನೆಡ್ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಇದು ಆಲ್ ಅಂಡ್ ಡೈಸ್ ಗಿವ್ಸ್

ಸೀಸನ್ 2

ಸೀಸನ್ 2

ಸೀಸನ್ 1 ಅಂತಿಮಭಾಗದ ಕ್ಲಿಫ್ ಹ್ಯಾಂಗರ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿ, ಸೀಸನ್ 2 ನಿರೂಪಣೆಯನ್ನು ಮುಂದಾಯಿತು. ಇದು ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಯುದ್ಧದ ನೆಲಕ್ಕೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟಿತು, ಸ್ಟಾರ್ಕ್ಸ್ಗಳು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದಂತೆ, ಐರನ್ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ತಮ್ಮನ್ನು ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದವು. ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅನಿವಾರ್ಯವಾದ ಕೆಂಪು ಪ್ರೀಸ್ಟೆಸ್ (ಮೆಲಿಸಾಂಡ್ರೆ), ಹೆಗ್ಗರ್ ಮತ್ತು ಯಿರಿಟ್ಟೆಗಳನ್ನು ಸಹ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಯಿತು. ಅಲ್ಲದೆ, ವೈಟ್ ವಾಕರ್ಸ್ನ ಬೆದರಿಕೆ ಒಂದು ರಿಯಾಲಿಟಿ ಆಯಿತು.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 2 ರಿಕ್ಯಾಪ್: ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ನೋಸ್ ನಥಿಂಗ್, ಆರ್ಯ ಕಲಿಯುತ್ತಾನೆ ವಾಲರ್ ಮೊರ್ಗುಲಿಸ್

ಸೀಸನ್ 3

ಸೀಸನ್ 3

ವೈಯಕ್ತಿಕ ಸಂಘರ್ಷಕ್ಕೆ ಆಳವಾಗಿ ಮುಳುಗುವಂತಹ ಪಾತ್ರಗಳ ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಹೂಡಿಕೆ ಇದೆ. ಪ್ರಮುಖ ಪ್ರಮುಖವಾದವುಂದರೆ, ಸ್ಟಾರ್ಕ್ಸ್ ಸಭೆಯೊಡನೆ ಫ್ರೈಸ್ ಅನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತೆ ದಿನ ಬೆಳಕನ್ನು ನೋಡುವುದಿಲ್ಲ, ಬ್ರಿಯಾನ್ ಮತ್ತು ಜೇಮೀ ಲ್ಯಾನಿಸ್ಸ್ಟರ್ ನಡುವಿನ ಅಸಂಭವವಾದ ಬಂಧವು ಆಳವಾಗಿ ಪಡೆಯುವುದು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 3 ರಿಕ್ಯಾಪ್: ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ಅವರ ಶಪಥವನ್ನು ಮುರಿದು, ರೆಡ್ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಷಟ್ಟರ್ಸ್ ದಿ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ಸ್

ಸೀಸನ್ 4

ಸೀಸನ್ 4

ಸ್ಕ್ಯಾಟರ್ಡ್ ವೀರರ ಹೋರಾಟ, ಬೂದು ಪಾತ್ರಗಳು ಓಲ್ಡ್ ಗಾಡ್ಸ್ ಮತ್ತು ನ್ಯೂನೊಂದಿಗೆ ಟ್ವೀನ್ ಲ್ಯಾನಿಸ್ಟರ್, ಒಬೆರಿನ್ ಮಾರ್ಟೆಲ್ ಮತ್ತು ಜೊಫ್ರಿ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಉತ್ತಮ ಪರವಾಗಿ ಆನಂದಿಸುತ್ತಿವೆ. ಬ್ರ್ಯಾವೊಸ್ನಲ್ಲಿ ನಿಗೂಢ ಕೌಶಲ್ಯಗಳನ್ನು ಅಧ್ಯಯನ ಮಾಡಲು ಆರ್ಯ ಓಡುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಸ್ಟ್ಯಾನಿಸ್ ಬರಾಥೆಯೋನ್ ಎಬ್ಯಾಟಲ್ಡ್ ನೈಟ್ಸ್ ವಾಚ್ನ ಪಾರುಗಾಣಿಕಾಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದಾನೆ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 4 ಪುನರವಲೋಕನ: ಪರ್ಪಲ್ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್ ಲ್ಯಾನಿಸ್ಟರ್ಸ್ನ್ನು ವಿಂಗಡಿಸುತ್ತದೆ, ಟೈರಿಯನ್ ಅವರ ಕಿಲ್

ಸೀಸನ್ 5

ಸೀಸನ್ 5

ಸ್ಟಾರ್ಕ್ಸ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ವಿಂಟರ್ಫೆಲ್ಗೆ ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾರೆ, ಆದರೂ ರಾಮ್ಸೇ ಬೋಲ್ಟನ್ ಉತ್ತರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಸನ್ಸಾ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆ. ಕಿಂಗ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ನಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಆರಾಧನೆಯು ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಸಿರ್ಸಿಯನ್ನು ಅವಮಾನಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ವೀನ್ ಡೇನರೀಸ್ಗೆ ಅವಳ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ಗಳು ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದ್ದು, ಅವಳ ಪಕ್ಕದ ಹೊಸ ಓಡಿಹೋದ ಟೈರಿಯನ್ ಜೊತೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾಣುತ್ತಿದೆ. ಅಲ್ಲದೆ, ನೈಟ್ಸ್ ವಾಚ್ನ ಹೊಸದಾಗಿ ಚುನಾಯಿತ ನಾಯಕನಾದ ಜಾನ್ ಸ್ನೋನನ್ನು ಸಾಯುವ ಮೂಲಕ ಕ್ಲಿಫ್ಹ್ಯಾಂಗರ್ ನೋಡುತ್ತಾನೆ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 5 ಪುನರವಲೋಕನ: ಆರ್ಯಾ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಫೇಸ್ ಲೆಸ್ ಮೆನ್, ಜೊನ್ ಸ್ನೋಗೆ ಸಾವನ್ನಪ್ಪುತ್ತಾನೆ

ಸೀಸನ್ 6

ಸೀಸನ್ 6

ಎಲ್ಲಾ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ಸ್ ಚೆನ್ನಾಗಿ. ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ಮೆಲಿಸಾಂಡ್ರೆಯ ಮಾಯಾತ್ವವನ್ನು ಸೌಜನ್ಯಿಸುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ರಾಮ್ಸೇಯಿಂದ ವಿಂಟರ್ಫೆಲ್ನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗುತ್ತಾನೆ. ಆರ್ಯ ಒಬ್ಬ ತರಬೇತಿ ಕೊಲೆಗಾರನಾಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಫ್ರೈಸ್ನನ್ನು ಕೊಲ್ಲುತ್ತಾನೆ. ‘ಮೂರು ಕಣ್ಣಿನ ರಾವೆನ್’ ಜೊತೆ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಬ್ರ್ಯಾನ್ ನೈಟ್ ಕಿಂಗ್ ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ, ಮತ್ತು TER ಉತ್ತರಾಧಿಕಾರಿಯಾಗುತ್ತಾನೆ. ಥೆಯೊನ್ ಗ್ರೇಯಜಾಯ್ ಮತ್ತು ಸಹೋದರಿ ಯಾರಾ ಡಾನೆರಿ ಮತ್ತು ಅವಳ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ಗಳನ್ನು ಸೇರಲು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 6 ರಿಕ್ಯಾಪ್: ಆರ್ಯ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಅವೆಂಜಸ್ ರೆಡ್ ವೆಡ್ಡಿಂಗ್, ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ಉತ್ತರದಲ್ಲಿ ರಾಜ

ಸೀಸನ್ 7

ಸೀಸನ್ 7

ಡೇನಿಯರೀಸ್ ಅವರು ಮೆಲಿಸಾಂಡ್ರೆಯಿಂದ ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಆಕೆಯು ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಜೊನ್ ಸ್ನೋ. ಐರನ್ ಸಿಂಹಾಸನದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ, ಡೇನರೀಸ್ ಯಾರಾ ಮತ್ತು ಅನ್ಸುಲ್ಲಿಡ್ ಟು ಕಿಂಗ್ಸ್ ಲ್ಯಾಂಡಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಳುಹಿಸುತ್ತಾನೆ, ಆದರೆ ಅವರನ್ನು ಸೋಲಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೋರಾಟವು ದೇಶಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸತ್ತವರು, ಡೇನಿಯೇರಿಯವರ ವೀರಿಸನ್ನನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿಂಟರ್ಫೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಆರ್ಯ ಮತ್ತು ಸನ್ಸಾ ಬ್ರ್ಯಾನ್ ಜೊತೆ ಮತ್ತೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವನ ಕುತಂತ್ರದ ವಿಧಾನಗಳಿಗಾಗಿ ಲಿಟಲ್ಫಿಂಗರ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಓದಿ:

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 7 ರಿಕ್ಯಾಪ್: ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ಒಂದು ಟಾರ್ಗರಿನ್, ಆರ್ಯ, ಸನ್ಸಾ ಮತ್ತು ಬ್ರ್ಯಾನ್ ಕಿಲ್ ಲಿಟಲ್ ಫಿಂಗರ್

ಭಾರತದಲ್ಲಿ,

ಗೋಟ್

ಸೋಮವಾರ ಬೆಳಗ್ಗೆ 06:30 ರಿಂದ ಹಾಟ್ಸ್ಟಾರ್ ಪ್ರೀಮಿಯಂನಲ್ಲಿ ಸೀಸನ್ 8 ಅನ್ನು ಸ್ಟ್ರೀಮ್ ಮಾಡಬಹುದು. ಯುಎಸ್ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನದೊಂದಿಗೆ ಇದು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸಾರಗೊಳ್ಳಲಿದೆ. ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನ ಜಾಗತಿಕ ವೀಕ್ಷಕರ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಅನುಸರಿಸಿ

@ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೋವಿಗಳು

ಹೆಚ್ಚು