ಈ ಯುವ ನಟಿ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

ಈ ಯುವ ನಟಿ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರವೇಶಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ – ಬಹುಮಟ್ಟಿಗೆ

2019 ರಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾದ ಅಮೃತಾ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಸೈಫ್ ಅಲಿ ಖಾನ್ರ ಪುತ್ರಿ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಾಲಿವುಡ್ ಉದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಹುಡುಗಿ ತನ್ನ ಅಸಾಧಾರಣ ಪ್ರತಿಭೆ ಮತ್ತು ಸೌಂದರ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಮರಳುತ್ತಿದೆ. ಅವಳು ದೊಡ್ಡ ನಿರ್ದೇಶಕರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಾಳೆ, ಇದು ಅವಳಂತೆಯೇ ಓರ್ವ ಚೊಚ್ಚಲ ವ್ಯಕ್ತಿಗಾಗಿ ಖುಷಿಯಾಗುವ ಒಂದು ಪ್ರತಿಷ್ಠಿತ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.

ಆಕೆಯ ಅಭಿನಯದ ಪರಾಕ್ರಮದ ಹೊರತಾಗಿ, ಜಗತ್ತನ್ನು ತೋರಿಸಲು ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ಮತ್ತೊಂದು ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಟಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿತು. ಮತ್ತು, ಅಂದರೆ, ದಿನಕ್ಕೆ ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುತ್ತಿದೆ. ಸಾರಾ ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ಪದವಿ ಪಡೆದವರು ಕೊಲಂಬಿಯಾ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾಲಯದಿಂದ.

“ಇತಿಹಾಸ ಮತ್ತು ರಾಜಕೀಯ ವಿಜ್ಞಾನದಲ್ಲಿ ನಾನು ಪದವಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ, ಹಾಗಾಗಿ ನಂತರದ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಾನು ರಾಜಕೀಯವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ಅದು ಬ್ಯಾಕ್ಅಪ್ ಯೋಜನೆ ಅಲ್ಲ ನಾನು ಚಲನಚಿತ್ರ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಬಿಟ್ಟು ಹೋಗುತ್ತಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಜನರು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀಡಿದರೆ, ಎಲ್ಲಿಯವರೆಗೆ ನಾನು ಸಾಧ್ಯವೋ ಅಲ್ಲಿ ನಾನು ಇಲ್ಲಿಯೇ ಇರುತ್ತೇನೆ. ”

ಆಕೆಯ ಪೋಷಕರು, ಸೈಫ್ ಮತ್ತು ಅಮೃತಾ ಯಾವಾಗಲೂ ತಮ್ಮ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅನೇಕ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಶಿಕ್ಷಣದ ಮಹತ್ವವನ್ನು ಪುನರುಚ್ಚರಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಸಾರಾ ಅವರು ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಬಾಲಿವುಡ್ಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರು. ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಕೇದಾರನಾಥ್ ಮತ್ತು ಸಿಂಬಾ ನಂತರ, ಸಾರಾ ನಿರ್ದೇಶಕ ಇಮ್ತಿಯಾಜ್ ಅಲಿ ಅವರ ಚಿತ್ರ ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರ್ಯನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರೀಕರಣ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.