ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ರಿಯಲ್ ಡ್ರಾಗೋನ್ ಎದುರು ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಮುಂದೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಸೀಸನ್ 8 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ರಿಯಲ್ ಡ್ರಾಗೋನ್ ಎದುರು ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಮುಂದೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ ಸೀಸನ್ 8 ಪ್ರೀಮಿಯರ್ – ನ್ಯೂಸ್ 18

ಸಿಂಹಾಸನದ ಋತುವಿನ 8 ರ ಗೇಮ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 14 ರಂದು ತನ್ನ ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು.

Emilia Clarke Poses with the Real Drogon Ahead of Game of Thrones Season 8 Premiere
ಡ್ರೋಗೊನ್ ಜೊತೆ ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್. (ಚಿತ್ರ: Instagram / ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್)

ಸ್ವಲ್ಪ ಮುಂದೆ

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ

ಸೀಸನ್ 8 ಪ್ರಥಮ ಪ್ರದರ್ಶನ, ಡೇನಿಯರೀಸ್ ಟಾರ್ಗರಿನ್ ಅಕಾ ಎಮಿಲಿಯಾ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅದನ್ನು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಹೆದರಿಸಿದರು.

ಗೋಟ್ನ ವಿಶ್ವ ಟಿವಿ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದ ಮೊದಲು ಅವಳು ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ Instagram ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು ಮತ್ತು ಡ್ರಾಗೋನ್-ಉಳಿದಿರುವ ಇಬ್ಬರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬಳು. ಡ್ರಾಗೋನ್ ಎಂಬಾಕೆಯು ತನ್ನ ಸತ್ತ ಅನಾಗರಿಕ ಗಂಡ ಖಲ್ ಡ್ರೊಗೊ ಹೆಸರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ- ನಿಜಕ್ಕೂ ಪರದೆಯ ಮೇಲೆ ತೀವ್ರವಾದ ಮತ್ತು ಉರಿಯುತ್ತಿರುವ, ಅವನು ಕೇವಲ ಹಸಿರು ಪರದೆಯ.

ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಪೂರ್ಣವಾದ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಹಸಿರು ಪರದೆಯನ್ನು ಬೆರಗುಗೊಳಿಸುವಂತೆ ಕ್ಲಾರ್ಕ್ ಬರೆದರು, “ನಾನು ಮತ್ತು ನನ್ನ ಮಗು (ಡ್ರಾಗನ್) (ಡ್ರಾಗೋನ್) ನಿಮಗಾಗಿ ಎಲ್ಲರಿಗೂ # season8gameofthrones ಅನ್ನು ನೋಡಲು ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. # gulp #njoy # forthethrone # forthelasttime #buckleupkids @ hbo @ gameofthrones # # # # #. ”

ಆರು ಗಂಟೆಗಳಲ್ಲಿ, ಕ್ಲಾರ್ಕ್ನ ಚಿತ್ರವು ಈಗಾಗಲೇ 2.8 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಇಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು HBO, ನಟ ರೀಸ್ ವಿದರ್ಸ್ಪೂನ್ ಮತ್ತು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ಸ್ಟೈಲಿಸ್ಟ್ ಪೆಟ್ರಾ ಫ್ಲೇನರಿ ಸೇರಿದಂತೆ 20,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದೆ.

ಕಳೆದ ಋತುವಿನ ಕೊನೆಯ ಸಂಚಿಕೆಯಿಂದ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡವರು, ಡೈನರೀಸ್ನ ಮೂರನೇ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ವೀಸೆರಿಯನ್, ಸತ್ತ ರಾಜನ ಸೈನ್ಯದಿಂದ ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟಾಗ, ಒಂದು ಜಡಭರತ ಡ್ರ್ಯಾಗನ್ ಆಗಿ ತಿರುಗುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ದಟ್ಟವಾದ ಮಂಜಿನ ಮತ್ತು ಅಜೇಯ ಹಳೆಯ ಮ್ಯಾಜಿಕ್ನ ಗೋಡೆಯಿಂದ ನಿರ್ಮಿತವಾದ ಭೂಮಿಯನ್ನು ಬೇರ್ಪಡಿಸಿದನು. ಎಲ್ಲಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜೀವನದಿಂದ.

ದೇಶವು ಈಗಲೂ ಐರನ್ ಸಿಂಹಾಸನಕ್ಕಾಗಿ ತಮ್ಮೊಳಗೆ ಹೋರಾಡುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಡೈನರೀಸ್, ಜಾನ್ ಸ್ನೋ ಮತ್ತು ಸೆರ್ಸೀ ಲಾನಿಸ್ಸ್ಟರ್ ಮೊದಲಾದ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳು ಜೀವಂತ ಮತ್ತು ಸತ್ತವರ ನಡುವಿನ ದೊಡ್ಡ ಯುದ್ಧದಿಂದ ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 14,

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ

ಋತುವಿನ 8 ಒಂದು ಗಂಟೆ ಪ್ರತಿ ಆರು ಸಂಚಿಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತದೆ.

ಹೆಚ್ಚು @ ನ್ಯೂಸ್ 18 ಮೊವಿಗಳನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ.