ಡ್ಯೂರಂಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ 1 ಎಜೆಕ್ಷನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರ ಬೇಕಾಗಿದೆ – NBA.com

ಡ್ಯೂರಂಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ 1 ಎಜೆಕ್ಷನ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸಾಕ್ಷ್ಯಾಧಾರ ಬೇಕಾಗಿದೆ – NBA.com

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಬೆವರ್ಲಿರನ್ನು ಗೇಮ್ 1 ರಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಕಾಲಿಫ್ – ಅವರು ಬಿದ್ದ ವೈರಿ ಮೇಲೆ ನಿಂತು ಅವನನ್ನು ಎದೆಗುಂದುತ್ತಾರೆ, ಎದ್ದೇಳಲು ಆತನಿಗೆ ಧೈರ್ಯ, ಎಲ್ಲಾ ಟೆಸ್ಟೋಸ್ಟೆರಾನ್ ಮತ್ತು ಎದೆಯು ಸಂಘರ್ಷವನ್ನು ಆಹ್ವಾನಿಸಲು ಮತ್ತು ಗುಂಪಿನ ಮೂಲಕ ಒಂದು ಬಝ್ ಕಳುಹಿಸಲು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿವೆ.

ಆದರೆ ಇದು ಅಲಿ ಸನ್ನಿ ಲಿಸ್ಟನ್ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಫೋಟೋ ಆಪ್ ಅನ್ನು ಒದಗಿಸಿತು, ಅದು ಪೌರಾಣಿಕವಾಯಿತು. ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಆಟದ ಕೊನೆಯ ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಬೆವರ್ಲಿಗೆ ವ್ಯವಹಾರವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಕಿವಿಯ ರಕ್ಷಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ರಕ್ಷಕರಿಗೆ ಕಿರಿಕಿರಿಯುಂಟುಮಾಡುವ ವಾಸನೆಗಾಗಿ, ಬೆವರ್ಲಿ ಅಂತಹ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಇರಲು ಇದು ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾದುದು.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಇದು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ಗೆ ಪರಿಚಿತವಾಗುತ್ತಿದೆ, ಮತ್ತು ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ಯಾರೂ ಖಚಿತವಾಗಿಲ್ಲ.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ತ್ವರಿತವಾಗಿ ಮನೋಭಾವದಿಂದ ಮತ್ತು ಸುಲಭವಾಗಿ ಉಲ್ಬಣಗೊಂಡಿದ್ದಕ್ಕಾಗಿ ಎಂದಿಗೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಇತ್ತೀಚೆಗೆ. ಈ ವರ್ಷದ ಘನತೆಯು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ಗೆ ಹೋದದ್ದು, ಇನ್ನೂ ಆಟದ ಅಗ್ರ ಐದು ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿಯೂ ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಾಗಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಮಾಡಿದರೆ, ಅವನ ವರ್ತನೆಯಿಂದಾಗಿ ಇದು ಒಂದು ಕಂಗೆಡಿಸುವಂತಿದೆ.

ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತೀರ್ಪುಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಘರ್ಷಣೆ ಮಾಡಿದ್ದಾಳೆ, ತಂಡದ ಆಟಗಾರ ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ನೊಂದಿಗೆ ಆಟದಲ್ಲಿನ ಧೂಳು-ಅಪ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅಭೂತಪೂರ್ವ ವೇಗದಲ್ಲಿ (ಅವನಿಗೆ) ತಾಂತ್ರಿಕ ಫೌಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದುರುಳಿಸಿದನು, ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಆಡುವ ಆಶ್ಚರ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಲು ಮಾಧ್ಯಮವನ್ನು ಅನೇಕ ಬಾರಿ ಶಾಪಗೊಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಬೆವೆರ್ಲಿಯೊಂದಿಗೆ ಆಟದ ಉದ್ದನೆಯ ಕಸ-ಮಾತನಾಡುವ ಅಧಿವೇಶನವನ್ನು ನಡೆಸಿದರು, ಇದರಲ್ಲಿ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರನ್ನು “ಬೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು” ಎಂದು ಒಪ್ಪಿಕೊಂಡರು.

ಹಾಗಾಗಿ ಇದು ಸಮಂಜಸವಾದ ಪ್ರಶ್ನೆ: ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಏನು ತಿನ್ನುತ್ತಿದೆ?

ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ವೇವರ್ಲೆ ಗೇಮ್ 1 ರಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲ್ಪಡುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಭಾನುವಾರದಂದು ಗೇಮ್ 2 ರ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು ಕೇಳಿದ ಕೆರ್, ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲದಕ್ಕೂ ಉತ್ತರ ಅಥವಾ ಸಿದ್ಧಾಂತವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಗ್ರಹಿಸುವ ತರಬೇತುದಾರ, ಪಾಸ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು.

ಈ ಬೇಸಿಗೆಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಉಚಿತ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಆತಂಕ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸುತ್ತಾಳೆ? ಯಾವುದಾದರೂ ಇದ್ದರೆ, ಅದನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು; ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೇಡಿಕೆಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಗರಿಷ್ಟ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು $ 200 ಮಿಲಿಯನ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಅವರು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಜೊತೆ ಉಳಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ಸ್ನಿಂದ ಸುತ್ತುವರಿಯಬಹುದು ಮತ್ತು ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೊದಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಕಣದಲ್ಲಿ ಆಡಬಹುದು ಅಥವಾ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ಗೆ, ಬಹುಶಃ – ಅವರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಕರೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಅದರಲ್ಲಿ ಕಿರಿಕಿರಿ ಎಲ್ಲಿದೆ?

ಮೇಲ್ಮೈಯಲ್ಲಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಒಂದು ಆಕರ್ಷಕವಾದ ಜೀವನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಅದು ಎಲ್ಲರನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು: ಅನಾಥಾಶ್ರಮದ ಸಂಪತ್ತು, ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ, ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಮೂರನೆಯ ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್, ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಆರಾಧಿಸುವುದು, ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ಪ್ರಪಂಚದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಕೌಶಲಗಳಿಗಾಗಿ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರೇಕ್ಷಕರು. ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ಶ್ರೇಷ್ಠ ಆಟಗಾರರ ಪೈಕಿ ಒಬ್ಬರು.

ಆದರೆ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮೂಡಿಯಾಗಲು ಕಾರಣವಾದ ನಾವು ನೋಡದ ಅಥವಾ ಅರ್ಥವಾಗದ ಏನೋ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ.

ಅವರು ಯಾವಾಗಲೂ ಈ ರೀತಿ ಇರಲಿಲ್ಲ. ಇದು ಪದವಿಗೆ ರೂಪಾಂತರವಾಗಿದೆ. ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ವಿಶ್ವವಿದ್ಯಾನಿಲಯದಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ನನ್ನು ಆರಾಧಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ, ಅವರು ಕ್ಯಾಂಪಸ್ನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಇದ್ದರೂ ಸಹ; ಅಲ್ಲಿ ಜನರನ್ನು ತನ್ನ ಪಾತ್ರದ ಮೇಲೆ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವರ ಔದಾರ್ಯವನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳಿಗೆ ಹಣ ನೀಡುವ ಮೂಲಕ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಸಿಯಾಟಲ್ನಲ್ಲಿ, ಅವರ ಮೊದಲ ಎನ್ಬಿಎ ನಿಲುಗಡೆ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೀರಿದ ಪ್ರಬುದ್ಧತೆಯನ್ನು ತೋರಿಸಿದ ಓರ್ವ ಯೋಗ್ಯ ಯುವ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದನು, ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡ ನಂತರ ಓಕ್ಲಹೋಮ ನಗರಕ್ಕೆ ಅವನನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿದ ಒಂದು ಲಕ್ಷಣ. ಅನೇಕ ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಕೇಂದ್ರ ಒಕ್ಲಹೋಮಾದಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಣಾಂತಿಕ ಮತ್ತು ವಿನಾಶಕಾರಿ ಸುಂಟರಗಾಳಿಗಳು ಜೀವಂತವಾಗಿ ಗೋಚರಿಸಿದಾಗ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಸಮಯ ಮತ್ತು ಹಣದೊಂದಿಗೆ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಯತ್ನಗಳಿಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿತು.

ಮತ್ತು ಅವರು ತಮ್ಮ ಎಂವಿಪಿ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ 2014 ರಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ತಾಯಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು ಮತ್ತು ತಂಡದ ಸಹ ಆಟಗಾರ ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ಗೆ ಶುಭಾಶಯ ವಹಿಸಿದರು, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನಂತರ ಮುರಿದುಹೋದ ಮತ್ತು ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ಗೆ ಹೋರಾಡಿದ ಸಂಬಂಧ.

ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ತನ್ನ ವ್ಯಕ್ತಿತ್ವ ಬದಲಾವಣೆಯು ಸಾರ್ವಜನಿಕವಾಗಿ ಮುಕ್ತಾಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಮುಕ್ತಾಯದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ OKC ಯಿಂದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗೆ ಹೊರಬಂದಿತು. ಅವರು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮದ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಿಂದ ಉತ್ತುಂಗಕ್ಕೊಳಗಾದ, ಅಷ್ಟೊಂದು ಅನುಕೂಲಕರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಮೂಲಕ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದರು. ದಾಳಿಯನ್ನು ಹೋಗಲಾಡಿಸಲು ಶಬ್ದವನ್ನು ನಿರ್ಲಕ್ಷಿಸಿ ಬರ್ನರ್ ಖಾತೆಯನ್ನು ರಚಿಸುವುದರ ಬದಲಾಗಿ ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸುವುದು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅವರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ.

ವಿಸ್ಕೊನ್ ಸಿನ್ ನಿಂದ ಬಾಬ್ನೊಂದಿಗೆ ಜಾಗತಿಕ ಖ್ಯಾತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರದ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಪ್ರಸಿದ್ಧ ಮತ್ತು ಸಾಧನೆಯಾದ ಕ್ರೀಡಾಪಟು.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವು ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಪ್ರತಿರೋಧವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ 1 ಜಯವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದೆ.

ಇದು ಕೇವಲ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಅನ್ನು ಅತೀ ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಮತ್ತು ತೆಳುವಾದ ಚರ್ಮದ ಗ್ರಹಿಕೆಗೆ ಒಳಪಡಿಸಿತು, ಇತರರು ಅವನ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅವರು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಯುದ್ಧಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು, ಫೈರಿಂಗ್ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ವರದಿಗಾರರನ್ನು (ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಸ್ವತಂತ್ರ-ದಳ್ಳಾಲಿ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ನಿವಾರಿಸದವರನ್ನೂ) ಎಸೆಯುತ್ತಿದ್ದರು, ಆಗಾಗ್ಗೆ ಅವನ ಎಕ್ಸ್ಪೋಲ್ಟಿವ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಿತಿಮೀರಿ ಪೆಪ್ಪರ್ ಮಾಡಿದರು. ಇತರ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ, ಸಂದರ್ಶನ ಅಧಿವೇಶನಗಳಲ್ಲಿ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಉತ್ತರಗಳೊಂದಿಗೆ ಮೊಟಕುಗೊಳಿಸಿದನು ಮತ್ತು ಚಿಕ್ಕವನಾಗಿದ್ದನು, ಆದರೆ ಮೊದಲು, ಅವನು ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಮತ್ತು ಚಿಂತನಶೀಲ ಮತ್ತು ಆಕರ್ಷಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಸ್ನೇಹಪರನಾಗಿದ್ದನು.

ಆ ವಿಷಯಗಳೆಲ್ಲವೂ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಸಾಲುಗಳ ನಡುವಿನ ಏನಾಗುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ: ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 15 ತಾಂತ್ರಿಕ ಫೌಲ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಲೀಗ್-ಎತ್ತರಕ್ಕಾಗಿ ಗ್ರೀನ್ ಅನ್ನು ಒಗ್ಗೂಡಿಸುವ ಒಂದು ನಾಚಿಕೆ ಮತ್ತು ಲೀಗ್ ಕಛೇರಿಯಿಂದ ಒಬ್ಬರನ್ನು ಮಾತ್ರ ರದ್ದುಗೊಳಿಸಲಾಯಿತು.

ಬೆವರ್ಲಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ತೊಗಟೆಯು ಸ್ವತಃ ಮತ್ತು ಅದರಲ್ಲಿ ಅಪರಾಧವಲ್ಲ; ಬಹುಪಾಲು ಭಾಗವಾಗಿ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ತನ್ನ ಮುಖದ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಮುಗುಳ್ನಗೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು, ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಬೆವೆರ್ಲಿಯನ್ನು ತಿಳಿದಿದ್ದಾನೆ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರ ಅವರ ನಡುವೆ ಇರುವ ವಟಗುಟ್ಟುವಿಕೆ ರೇಖೆಯನ್ನು ದಾಟಲು ಅಥವಾ ಭೌತಿಕ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗುವಂತೆ ಕಂಡುಬರಲಿಲ್ಲ. (ಬೆವರ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಬರುವುದಿಲ್ಲ, ಹೇಗಾದರೂ.)

ಆದರೆ ತನ್ನ ಇಜೆಕ್ಷನ್ನೊಂದಿಗೆ ಎರಡು ತಾಂತ್ರಿಕಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಮೂಲಕ, ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ತಾಂತ್ರಿಕ ಅಡೆತಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಪಂದ್ಯದ ಅಮಾನತುಗೆ ಮುನ್ನ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಾದ್ಯಂತ ನಾಲ್ಕು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ಪಡೆಯಬಹುದು. ಬೆವರ್ಲಿಗೆ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ನಂತರದ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ; ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ತಿನ್ನುವೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಅನುಕೂಲ, ಬೆವರ್ಲಿ.

ಇದು ದುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ಗಾಗಿ ದುಬಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತಾದರೆ, ಮೇ ಮತ್ತು ಜೂನ್ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ಅವರು ಶಾಂಪೇನ್ ಅನ್ನು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋದರೆ?

“ನಾನು ನಿಯಂತ್ರಣದಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಹೇಳಿದರು, ಆ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನಿರಾಕರಿಸಿದರು.

ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಅನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತಾನೆ.

ಆದರೆ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ, ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಅವರ ಮಾದರಿಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿದೆ, ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿ ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಬೆವರ್ಲಿ ಮತ್ತು ಇತರರ ಉಪಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಆ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ ತಂಪಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಕೆರ್ ಚರ್ಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು ಎರಡು ತಾಂತ್ರಿಕತೆಗಳು,” ಕೆರ್ ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಏಳು ತಾಂತ್ರಿಕತೆಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತೀರಿ, ನಿಮ್ಮ ಏಳನೆಯದು ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಮಾನತುಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ನೀವು ನಾಲ್ಕು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಅಥವಾ 24 ಅನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆಯೇ, ಏಳು ಮ್ಯಾಜಿಕ್ ಸಂಖ್ಯೆ. ಆದ್ದರಿಂದ, ಒಂದು ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಅವರು ನಾಲ್ಕು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಾರೆ. ಮತ್ತು ಅದು ಬೆವರ್ಲಿ ಏನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

“ಕಳೆದ ಒಂದೆರಡು ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿ ಆಡುವ ರಕ್ಷಕನ ನರಕದ, ಅವರಿಗೆ ನಾವು ಬಹಳಷ್ಟು ಗೌರವವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ ಆದರೆ ನೀವು ಬೆಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ನಮಗೆ ಕೆಟ್ಟ ವ್ಯಾಪಾರವಾಗಿದೆ. ದಿ ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ ಈ ವರ್ಷದ ಉತ್ತಮ ವಹಿವಾಟುಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಬಹುಶಃ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾಗಿತ್ತು. “

ಹೌದು, ವಿಜಯವು ಈಗಾಗಲೇ ಯೋಧರ ಕೈಯಲ್ಲಿದೆಯಾದರೂ, ಬೀವರ್ಲಿಯವರು ಬೀಜವನ್ನು ನೆಡುತ್ತಿದ್ದರು.

ಬೆವರ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಫೈನಲ್ಸ್ ಎಮ್ವಿಪಿಯ ಚರ್ಮದ ಕೆಳಗೆ ಪಡೆಯುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ಕೆರ್ ಅಥವಾ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನಂಬುವುದಿಲ್ಲ. ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಮುಂದುವರೆಯಲು ಊಹಿಸಿಕೊಂಡು, ದೊಡ್ಡ ಸುತ್ತಿನ ಪಂದ್ಯವು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಆಚೆಗೆ ಆಟಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ನಾವು ಇಂದು ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ನೋಡುತ್ತಿರುವ ಡುರಾಂಟ್ ಎಡಿಜಿರ್, ಲವಲವಿಕೆಯುಳ್ಳವನು, ಯಾವಾಗಲೂ ಸ್ವತಃ ಉತ್ಪಾದಕನಾಗಿರದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸ್ವತಃ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಹಾರ್ಡ್ಕೋರ್ಗೆ ಹೋಗಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಅವನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಯಾವ ಅಂತ್ಯಕ್ಕೆ?

* * *

ಶೌನ್ ಪೊವೆಲ್ ಎನ್ಬಿಎ ಯನ್ನು 25 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಕಟ್ಟಿಹಾಕಿದ್ದಾನೆ. ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಅವನನ್ನು ಇ-ಮೇಲ್ ಮಾಡಬಹುದು , ಇಲ್ಲಿ ಅವರ ಆರ್ಕೈವ್ ಅನ್ನು ಹುಡುಕಿ ಮತ್ತು ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಅವರನ್ನು ಅನುಸರಿಸಿ .

ಈ ಪುಟದಲ್ಲಿನ ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು ಎನ್ಬಿಎ, ಅದರ ಕ್ಲಬ್ಗಳು ಅಥವಾ ಟರ್ನರ್ ಬ್ರಾಡ್ಕಾಸ್ಟಿಂಗ್ನ ವೀಕ್ಷಣೆಯನ್ನು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುವುದಿಲ್ಲ.