ರಬಲಾಯಿಸ್: ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಬ್ಯಾಕ್, ಮತ್ತು ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಬೆದರಿಕೆ ಅವನ ಹಿಂದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಎಂದು ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಇದೆ – ಅಡ್ವೊಕೇಟ್

ರಬಲಾಯಿಸ್: ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಬ್ಯಾಕ್, ಮತ್ತು ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಬೆದರಿಕೆ ಅವನ ಹಿಂದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಎಂದು ಬೆಟ್ಟಿಂಗ್ ಇದೆ – ಅಡ್ವೊಕೇಟ್

ಅದರ ಪುರುಷರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ವಿಲ್ ವೇಡ್ನ LSU ನ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆಯನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಎರಡು ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ.

ಒಂದು, ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಒಂದು ಪೂರ್ಣ-ಹಾರಿಬಂದ ಸ್ವಧರ್ಮಪರಿತ್ಯಾಗಿ ನಡೆಸುತ್ತಿದೆ, ಗೆಟ್-ಆನ್-ಆಲ್-ಅಥ್ಲೆಸ್ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ಪ್ರೊಗ್ರಾಮ್, ವೇಡ್ ನೇಮಕ ಮಾಡುವವರನ್ನು (ಅಥವಾ ಕನಿಷ್ಟ ಒಂದು ನೇಮಕಾತಿ) ಆಮಿಷಕ್ಕೆ ಅಸಮರ್ಪಕ ವಹಿವಾಟಿನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯೊಂದಿಗೆ ಅದರ ಮೂಗುವನ್ನು ಥಂಬಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಎರಡು, ಎಂದು LSU – ಮತ್ತು ಎನ್ಸಿಎಎ – ವೇದಿಕೆ ಅವರ ಪೂರೈಸಲು ಶುಕ್ರವಾರ ತಮ್ಮ ಸಭೆಯಲ್ಲಿ ಕೇಳಿದ, ಈ ಕ್ರಿಶ್ಚಿಯನ್ ಡಾಕಿನ್ಸ್ ಫೆಡರಲ್ ಕವಚದ ಅವ್ಯವಸ್ಥೆ ರಲ್ಲಿ ವೇಡ್ ತೊಡಗಿರುವ ಕೆಟ್ಟ ಅವರ ಹಿಂದೆ.

LSU ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ತರಬೇತುದಾರ ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಮರುಸ್ಥಾಪನೆ; ವೇಡ್: 'ನಾನು ವಿನೀತ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತೇನೆ ... ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಕ್ಷಮೆಯಾಚಿಸುತ್ತೇನೆ'

ಒಂದು ತಿಂಗಳಿಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಅಮಾನತುಗೊಂಡ ನಂತರ, LSU ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ತರಬೇತುದಾರ ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಅನ್ನು ಪುನಃ ಸ್ಥಾಪಿಸಲಾಯಿತು.

ಇದು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ವೇಡ್ನನ್ನು ನಿರಪರಾಧಿ ಮಾಡುವುದು ಅಲ್ಲ. ಅವರು ಎಫ್ಬಿಐ ವೈರ್ಟಪ್ನಲ್ಲಿದ್ದರೆ, ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಫ್ರೆಶ್ಮ್ಯಾನ್ ಜಾವೊಂಟೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಉತ್ತಮ ಮೀನುಗಾರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಧ್ವನಿಸುತ್ತಿದ್ದ ಏನನ್ನಾದರೂ ಚರ್ಚಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ವಿಷಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಅಧಿಕಾರಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡಲು ನಿರಾಕರಿಸಿದ್ದರಿಂದ, ಐದು ವಾರದ ಉದ್ದದ ಅಮಾನತಿಗೆ ಪ್ರೇರೇಪಿಸಿದ ವೇಡ್ ಇನ್ನಷ್ಟು ಸಂಶಯ ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

ಸಾಮಾನ್ಯ ನಿಯಮದಂತೆ, ಮಾತನಾಡಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದ ಜನರು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಮರೆಮಾಡಲು ಏನಾದರೂ ಹೊಂದಿರುತ್ತಾರೆ.

ಆದರೆ, ಅಂತಿಮವಾಗಿ, ವೇಡ್ ಮಾತನಾಡಿದರು. ಒಬ್ಬರು ಊಹಿಸಲೇಬೇಕು – ಮತ್ತು ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ, ಒಳ್ಳೆಯದು ಮತ್ತು ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ತಿಂಗಳವರೆಗೆ ಊಹಿಸಲಾಗಿದೆ – LSU ಮತ್ತು NCAA ಅವರು ಹಿಂತಿರುಗಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುವಷ್ಟು ಕೇಳಿದದನ್ನು ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ ನಿರ್ದೇಶಕ ಜೋ ಅಲ್ಲೆವಾ ಅವರ ಲಿಖಿತ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ವೇಡ್ ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕಾದಂತೆ ಮಾತನಾಡಲು ಬರಲಿಲ್ಲ.

ಇಲ್ಲಿ ಜೋ ಅಲ್ಲೆವದಿಂದ ಪೂರ್ಣ ಹೇಳಿಕೆ ಓದಿ.

ಅಲ್ಲೆವಾ ಕೊನೆಯ ತಿಂಗಳು ವಾಡೆ ಹೇಳಬೇಕಾಗಿರುವ ಯಾವುದೇ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅವರು ನಿರ್ವಹಿಸಬಹುದೆಂದು ಹೇಳಿದರು, ಅದು ಕೆಟ್ಟದ್ದೂ ಸಹ. ಬಹುಶಃ ಇದು ಅಲ್ಲೆವಾ, ವೇಡ್ ಅಥವಾ ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಯಾರಿಗಾದರೂ ಉತ್ತಮವಾದದ್ದು ಕೂಡ ಊಹಿಸಿರಬಹುದು. ಇದು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ಅವರು ಮತ್ತು ವೇಡ್ ಎರಡೂ ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಮುಂದೆ ಚಲಿಸುವ ಎಂದು ದೀರ್ಘ ಶಾಟ್ ಎಂದು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡರು.

LSU ಯ ಹಿತ್ತಾಳೆ ವೇಡ್ನಲ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಇರುವ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ಅಸಾಧಾರಣವಾದ ನಂಬಿಕೆಯನ್ನು ಇರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವೈರ್ಟಾಪ್ಗಳು ಅಥವಾ ಹಾನಿಕರವಲ್ಲದ ಪುರಾವೆಗಳು ಈಗ ವೇಡ್ ಕುರಿತು ಹೊರಬಂದಾಗ, ಅದು ಎಲ್ಎಸ್ಯುಗಾಗಿ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಸಂಬಂಧಗಳ ದುಃಸ್ವಪ್ನವಾಗಿದ್ದು, ಭಯಾನಕ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿದೆ.

ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಕೆಟ್ಟದ್ದನ್ನು ಮುಗಿದಿದೆ ಎಂದು ನೀವು ನಂಬುತ್ತೀರಿ. ಮತ್ತು ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣವೆಂದರೆ ಜಾವೊಂಟೆ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಸ್ವತಃ.


ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲವೇ? ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .


ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಡ್ ಅನ್ನು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ, ಟಿಂಗರ್ಸ್ನ ನಿಯಮಿತ-ಋತುಮಾನದ ಅಂತಿಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ವಾಂಡರ್ಬಿಲ್ಟ್ ವಿರುದ್ಧ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತ್ತು. ಎಲ್ಜಿಯು ಅನುಸರಣೆ ಇಲಾಖೆಯ ದಿನ ಮತ್ತು ದಿನಗಳ ಕೆಲಸವನ್ನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಟೈಗರ್ ಫ್ಲೋರಿಡಾ ವಿರುದ್ಧದ ತಮ್ಮ ಸೌತ್ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನ ಆರಂಭಿಕ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆಡುವ ಸಲುವಾಗಿ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಅನ್ನು ತೆರವುಗೊಳಿಸಿತು.

ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಪ್ರಮುಖ ಕ್ಷಣಗಳು: ಎಲ್ಎಸ್ಯು ತರಬೇತುದಾರನ ಅಮಾನತುಗೆ ಇಂದ - ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದೇವೆ

ವಿಲ್ ವೇಡ್ ಅವರನ್ನು ಎಲ್ಎಸ್ಯು ಪುರುಷರ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ ತರಬೇತುದಾರರಾಗಿ ಭಾನುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಪುನಃ 37 ದಿನಗಳ ಅಮಾನತು ಮುಗಿಸಿದರು.

ಬಿಂದುವು LSU ನ ಅನುಸರಣೆ ಇಲಾಖೆಯು ಅಸಾಧಾರಣವಾಗಿ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದಿರುವುದಕ್ಕೆ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಶಾಲೆಗಳು ಕಡಿಮೆ ಕಟ್ಟುನಿಟ್ಟಾದ ನಿರ್ಬಂಧಗಳ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ ಎಂದು ನಂಬುವ ಅನೇಕ LSU ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ಇದು ನಿರಾಶೆಗೊಳಿಸಿದೆ. ಪುರಾವೆಗಳ ದೊಡ್ಡ ಪರ್ವತದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ, ತಪ್ಪಾಗಿ ನಡೆದಿರುವ ಗಂಭೀರವಾದ ಸಾಕ್ಷ್ಯಗಳಿವೆಯೇ ಎಂದು LSU ನು ಆಡಲು ಮರಳಲು ಅನುಮತಿ ನೀಡಬಹುದೆಂದು ಯೋಚಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಆದ್ದರಿಂದ, ಲೂಸಿಯಾನಾದಲ್ಲಿನ ಕ್ರೀಡಾ ವರ್ಷವು ಕರ್ವ್ ಬಾಲ್ನ ಮತ್ತೊಂದು 90 ಡಿಗ್ರಿ ಬೆಂಡರ್ ಅನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಒಂದು ತಿಂಗಳ ಹಿಂದೆ ಯಾರು, ಅಥವಾ ಒಂದು ವಾರದ ಹಿಂದೆ, ಇದು ಇದಕ್ಕೆ ಬರಬಹುದೆಂದು ಭಾವಿಸಲಾಗಿದೆ? ವೇಡ್ ಒಳ್ಳೆಯದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು ಗುರುವಾರ, ಐದು LSU ಆಟಗಾರರು ಎನ್ಬಿಎ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗಾಗಿ ಘೋಷಿಸಿದರು. ಟೈಗರ್ಸ್, 28 ಗೆಲುವುಗಳು, ಒಂದು ಎಸ್ಇಸಿ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮತ್ತು ಎನ್ಸಿಎಎ ಸ್ವೀಟ್ 16 ರ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದವು.

ಈಗ ವೇಡ್ ಮರಳಿದೆ, ಮತ್ತು ಇದು ಟ್ರೆಮೊಂಟ್ ವಾಟರ್ಸ್ ಮತ್ತು ನಾಝ್ ರೀಡ್ ಸಾಧ್ಯತೆ ಕಳೆದುಕೊಂಡರೆ, ಇತರ ಮೂರು ಸ್ಮಾರ್ಟ್, ಸ್ಕಿಲಾರ್ ಮೇಯ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎಮಿಟ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿರಬೇಕಾದ ಬೀಜಕಣವನ್ನು ರೂಪಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಯೋಗ್ಯ ಪಂತವಾಗಿದೆ. 2019-20 ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ.

ಇಲ್ಲಿ ನಡೆಯುವ ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೇಳಿಕೆ ಓದಿ.

ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಾಗಿ ಹಠಾತ್ ಪರಿಶೀಲನೆಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ವೇಡ್ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ. ತನ್ನ ನೀತಿಸಂಹಿತೆಯನ್ನು ಮತ್ತೆ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿದಾಗ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗದ, ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್-ಮಟ್ಟದ ಪ್ರೋಗ್ರಾಂ ಅನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ಅಂತಿಮ ಟೆಸ್ಟ್ ಆಗಿರಬಹುದು.

ಆದರೆ LSU ತನ್ನ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ಮರಳಿ ಹೊಂದಿದೆ. ಅದರ ಮುಖದ ಮೇಲೆ, ಹೆಚ್ಚು ಚಾಂಪಿಯನ್ಷಿಪ್ಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ಮತ್ತು ಎನ್ಸಿಎಎ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಆಳವಾದ ರನ್ಗಳನ್ನು ಗಳಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಎಲ್ಎಸ್ಯುಗೆ ಉತ್ತಮ ಭರವಸೆ ನೀಡುವ ತರಬೇತುದಾರ.

ವೇಡ್, ತನ್ನ ಹೇಳಿಕೆಯಲ್ಲಿ, ಅವರು “ಎಲ್ಎಸ್ಯುಯಲ್ಲಿ ಮರಳಲು ವಿನಮ್ರ ಮತ್ತು ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತಾನೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ವಿಚಿತ್ರವಾದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ (2019 ರ ಕ್ರೀಡಾ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ), ಹೆಚ್ಚು ಸ್ಥಾಪಿತವಾದ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮಗಳು ಅಥವಾ ಎನ್ಬಿಎ ಒಂದು ದಿನ ಕರೆ ಮಾಡುವಲ್ಲಿ ಅದು ಉಳಿಯಬೇಕೆಂದು ವೇಡ್ಗೆ ಉತ್ತೇಜನ ನೀಡಬಹುದು.

ಕನಿಷ್ಠ ಈಗ, LSU ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವು ಹೊಂದಿದೆ.

ಪ್ರಶ್ನೆಯು ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪಾವತಿಸಬೇಕೇ ಎಂದು ಉಳಿದಿದೆ.