ಕೊಲೊರಾಡೋ ಅವಲಾಂಚೆ ವರ್ಸಸ್ ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ – 4/17/19 ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ – ಪ್ಲೇಆಫ್ಸ್ ಆರಿಸಿ, ಆಡ್ಸ್, ಮತ್ತು ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ – ಕ್ರೀಡೆ ಚಾಟ್ ಪ್ಲೇಸ್

ಕೊಲೊರಾಡೋ ಅವಲಾಂಚೆ ವರ್ಸಸ್ ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ – 4/17/19 ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ – ಪ್ಲೇಆಫ್ಸ್ ಆರಿಸಿ, ಆಡ್ಸ್, ಮತ್ತು ಪ್ರಿಡಿಕ್ಷನ್ – ಕ್ರೀಡೆ ಚಾಟ್ ಪ್ಲೇಸ್

ಬುಧ 17 ಎಪ್ರಿಲ್, 2019, 10:00 PM (EDT)

ರಾನ್ ಚೆನಾಯ್-ಯುಎಸ್ಎ ಇಂದು ಕ್ರೀಡೆ

ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಮತ್ತು ಕೊಲೊರೆಡೊ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ತಮ್ಮ ನಾಲ್ಕನೆಯ ಪಾಶ್ಚಾತ್ಯ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈನಲ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ನಲ್ಲಿ ಪೆಪ್ಸಿ ಸೆಂಟರ್ನಿಂದ ಬುಧವಾರ ರಾತ್ರಿ ನಡೆದ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಭೇಟಿಯಾದವು.

ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಸೋಮವಾರ ಆಟವಾಡುವ ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅವಲಾಂಚೆಗೆ 6-2 ಸೋಲಿನ ನಂತರ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 2-1ರ ನಂತರ ಬೀಳುವ ನಂತರ ಮನೆಯ ಐಸ್ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಮುಖ ರಸ್ತೆ ಗೆಲುವು ಕಾಣುತ್ತದೆ.

ನಾಥನ್ ಮ್ಯಾಕಿನ್ನೋನ್ ಗೋಲು ಹೊಡೆಯುವ ಮೂಲಕ 5:08 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಕೊಲೊರೆಡೊವನ್ನು 2-0 ಮುನ್ನಡೆಗೆ ತಂದುಕೊಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಲೆ ಮಕರನು ಮುನ್ನಡೆ 3-0 ಗೆ 2:28 ಕ್ಕೆ ಮುನ್ನಡೆದರು. ಮ್ಯಾಟ್ ನಿಯೆಟೊ ಕೊಲೊರೆಡೊನನ್ನು 4-0 ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು. ಮೊದಲು ಸ್ಯಾಮ್ ಬೆನೆಟ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯು ಪವರ್ ಪ್ಲೇ ಗೋಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಂಡಿಸಿದರು. ಮಿಕ್ಕ ರಾಂಟನೇನ್ 2 ನೇ ಅವಧಿ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ 5-1 ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿದರು. ಎರಿಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ ಅದನ್ನು 6-1 ಕೇವಲ: 54 ನೇಯಲ್ಲಿ 3 ನೇ ಅವಧಿಗೆ ಟಿಜೆ ಬ್ರಾಡೀ ಅವರು ಒಂದು ಬೆನ್ನನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸುವ ಮುನ್ನವೇ ಮಾಡಿದರು: [15] ಆದರೆ, ಈ ಸೋಲನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಅವರ್ಸ್ ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯು ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದೆ.

ಫಿಲಿಪ್ ಗ್ರುಬೌವರ್ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 2-1-0 ಗೆ ಜಯ ಸಾಧಿಸಲು ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದನು. ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ 27 ರಲ್ಲಿ 29 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸಿದ ನಂತರ ಮೈಕ್ ಸ್ಮಿತ್ ತಂಡವು 1-2-0 ಅಂತರದಿಂದ ಸೋಲನುಭವಿಸಿತು. 56 ಹೊಡೆತಗಳು ಸೋಲನ್ನು ಎದುರಿಸಿದವು.

ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯು ತಮ್ಮ ಕೊನೆಯ 5 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 1-4 ಮತ್ತು ಅವರ ಕೊನೆಯ 16 ಆಟಗಳಲ್ಲಿ 3-13 ಅಂಕಗಳು 3 ಅಥವಾ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೋಲುಗಳಿಂದ ಸೋತ ನಂತರ, ಅವರ ಕೊನೆಯ 11 ರಸ್ತೆ ಆಟಗಳಲ್ಲಿ 8-3 ಅಂಕಗಳು ಇರುತ್ತವೆ. ಕೊಲೊರಾಡೋ ಅವರ ಕೊನೆಯ 7 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ 7-0 ಮತ್ತು 10-4 ಒಟ್ಟಾರೆ ಅವರ ಕೊನೆಯ 14 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ 9-2 ಅವರ ಕೊನೆಯ 11 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸಿವೆ. ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯು ಈ ಎರಡು ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಕೊನೆಯ 12 ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ 9-3 ಮತ್ತು ಕೊಲೊರಾಡೋದಲ್ಲಿನ ಈ ಎರಡು ತಂಡಗಳ ನಡುವಿನ ಕೊನೆಯ 5 ಸಭೆಗಳಲ್ಲಿ 4-1 ಆಗಿದೆ.

ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಬೌನ್ಸ್ ಬ್ಯಾಕ್ ಅಭಿನಯಕ್ಕಾಗಿ ಕಾರಣ ಎಂದು ನೀವು ಭಾವಿಸಬೇಕಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಪರಾರಿಯಾಗಿದ್ದೇನೆ, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅಪರಾಧ ಆಟವು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೇಗೆ ಕಾಣಿಸುವುದು ವಿಫಲವಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಮೂರು ಅಥವಾ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಮತ್ತು ಆ ಆರು ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂದಿನ ಪಂದ್ಯವು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ಕಾರಣವಾಯಿತು. ಖಚಿತವಾಗಿ, ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳು ವಿಭಿನ್ನ ಪ್ರಾಣಿಗಳಾಗಿದ್ದು, ಆದರೆ ತಮ್ಮ ತುಂಡುಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡಿದ ನಂತರ ಅವರ ಕಾಲುಗಳ ಮೇಲೆ ಹಿಂತಿರುಗಲು ಫ್ಲೇಮ್ಗಳು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ಕೊಲೊರಾಡೋ ತಂಡಗಳು ಮೂರು ಮತ್ತು ಮೂರು ತಂಡಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿದ್ದು, ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಾನೂನುಬದ್ಧ ಬೆದರಿಕೆಯನ್ನು ತೋರುತ್ತಿವೆ. ನಾನು ಕೊಲೋರಾಡೋ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ಬುಧವಾರ ಕಡಿಮೆ ಮೌಲ್ಯವು ಒಂದು ಮೌಲ್ಯದ ಆಟದ ರೂಪದಲ್ಲಿ ಯೋಗ್ಯವಾಗಿದೆ.