ಕ್ಷಮಿಸಿ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ – ರಷ್ಯಾದ ಯಂತ್ರ ನೆವರ್ ಬ್ರೇಕ್ಸ್

ಕ್ಷಮಿಸಿ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ – ರಷ್ಯಾದ ಯಂತ್ರ ನೆವರ್ ಬ್ರೇಕ್ಸ್

ಮೂಲಕ ಪೀಟರ್ Hassett

7 ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಗಳು

ಏಪ್ರಿಲ್ 16, 2019 10:09 PM

ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ಸ್ ‘ಋತುವಿನ ಮುಗಿದಿದೆ. ಗೊತ್ತಿರುವ ಪೆಂಗ್ವಿನ್ ಸ್ಲೇಯರ್, ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನ ಓರ್ಕಾ, ಬ್ಯಾರಿ ಟ್ರಾಟ್ಜ್ ತನ್ನ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಐಲ್ಯಾಂಡರನ್ನು ನಾಲ್ಕು-ಆಟಗಳ ಉಜ್ಜುವಿಗೆ ತರಬೇತಿ ನೀಡಿದರು. ದಿ ಐಲ್ಸ್ ಸಾಧಿಸಿದೆ ಗೇಮ್ ನಾಲ್ಕು 3-1.

ಇದು 2015-16ರ ನಂತರ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ರಾಜಧಾನಿಗಳು ಮತ್ತು ಪೆಂಗ್ವಿನ್ಗಳು ಭೇಟಿಯಾಗುವುದಿಲ್ಲ.

ಸರಣಿಯು ಟ್ರೋಟ್ಜ್ನಿಂದ ಕೌಂಟರ್-ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಸ್ನಾತಕೋತ್ತರ ವರ್ಗವಾಗಿತ್ತು. ಪೆಂಗ್ವಿನ್ಗಳ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವಲ್ಲಿ ದ್ವೀಪವಾಸಿಗಳು ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದರು. ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಾಲ್ಕು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಎಬೆರ್ಲೆಯಿಂದ ಒಂದು ದೈತ್ಯಾಕಾರದ ಸರಣಿಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿತು. ಬ್ರಾಕ್ ನೆಲ್ಸನ್ ಮೂರು ಹಿಂಬಾಲಕರು . ಜೋಶ್ ಬೈಲೆಯ್ ಅವರು ಗೇಮ್ ಫೋರ್ನಲ್ಲಿ ಖಾಲಿ ರಂಧ್ರವನ್ನು ಹೊಡೆದರು.

ಖಾಲಿ ನಿವ್ವಳ ಗುರಿಯು 38 ಇಂಚುಗಳು ಉಳಿದಿರುವ # ಇಲ್ಸ್ಗಳನ್ನು 3-1 ಮುನ್ನಡೆಗೆ ನೀಡುತ್ತದೆ … pic.twitter.com/WVOQpVlGde

– ಶಯ್ನಾ (@ ಹಯ್ಯಶೈಯಿ) ಏಪ್ರಿಲ್ 17, 2019

ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ ನಾಯಕ ಮತ್ತು 2006 ಕ್ಯಾಲ್ಡರ್ ಟ್ರೋಫಿಯ ಮೊದಲ ರನ್ನರ್-ಅಪ್ , ಸಿಡ್ನಿ ಕ್ರೊಸ್ಬಿ , ಜೇಕ್ ಗುಂಟ್ಲೆಲ್ನ ಗೋಲುಗೆ ಪ್ರಾಥಮಿಕ ನೆರವು, ಗೇಮ್ ಫೋರ್ನಲ್ಲಿ ಸರಣಿಯ ಮೊದಲ ಮತ್ತು ಏಕೈಕ ಪಾಯಿಂಟ್ ಅನ್ನು ದಾಖಲಿಸಿದ್ದಾನೆ. ಇದು ರಾತ್ರಿಯ ಪಿಟ್ಸ್ಬರ್ಗ್ನ ಏಕೈಕ ಗುರಿಯಾಗಿದೆ.

ನೀವು ಅದನ್ನು ನೋಡಲು ದ್ವೇಷಿಸುತ್ತೀರಿ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಮಾಡಿದ ಕೆಲವು ಅನುಮಾನಾಸ್ಪದ ರೋಸ್ಟರ್ ಚಲನೆಗಳನ್ನು ಪೆಂಗ್ವಿನ್ಗಳು ಈಗ ಪರಿಗಣಿಸಲಿವೆ, ಜಾಕ್ ಜಾನ್ಸನ್ರನ್ನು ಆಫ್ಸೆಸನ್ ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ ಗುಡ್ಬ್ರನ್ಸನ್ರನ್ನು ವ್ಯಾಪಾರದ ಗಡುವುನಲ್ಲಿ ಸೇರಿಸುವುದು ಸೇರಿದಂತೆ. ಎರಡೂ ಬೆಂಬಲಿಗರು ತೊಂದರೆಗೊಳಗಾಗಿರುವ ಸರಣಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಐಲ್ಯಾಂಡ್ಸ್ 2016 ರಿಂದ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ, ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಗೆ ಸೋತರು. ಐಲ್ಯಾಂಡರ್ಸ್ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್-ಹರಿಕೇನ್ ಸರಣಿ ವಿಜೇತರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದ್ದಾರೆ.

@ ಎನ್ವೈಐಸ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ಸ್ ತಂಡದ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ 13 ನೇ ಬಾರಿಗೆ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಜಯಗಳಿಸಿದ ವಿಜಯವನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು 1993 ರ ಡಿವಿಷನ್ ಫೈನಲ್ಸ್ ನಂತರ ಪಿಐಟಿಯಲ್ಲಿ ಕೂಡಾ ಜಯಗಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. #NHLStats #StanleyCup pic.twitter.com/YkWzfjdc2R

– ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಪಬ್ಲಿಕ್ ರಿಲೇಶನ್ಸ್ (@PR_NHL) ಏಪ್ರಿಲ್ 17, 2019

ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನ ಉಬ್ಬು ರಾತ್ರಿ ಎರಡನೆಯದು. ಕೊಲಂಬಸ್ ಮೊದಲು ಟ್ಯಾಂಪಾವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು .

ಆರ್ಎಮ್ಎನ್ಬಿ ಟಿ ಶರ್ಟ್ ಸ್ಟೋರ್ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ