ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಏಸ್ ಮಾರಾಟ ಈಗ 0-4 – 'ನಾನು ಫ್ಲಾಟ್ ಔಟ್ ಸ್ಟಿಂಕ್' – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಏಸ್ ಮಾರಾಟ ಈಗ 0-4 – 'ನಾನು ಫ್ಲಾಟ್ ಔಟ್ ಸ್ಟಿಂಕ್' – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
12:03 ಎಎಮ್ ಇಟಿ

  • ಜೆಫ್ ಪಾಸ್ಸನ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

    ಮುಚ್ಚಿ

      ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಆಂತರಿಕ
      ಲೇಖಕ “ಆರ್ಮ್: ಕ್ರೀಡೆಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಸರಕುಗಳ ಬಿಲಿಯನ್-ಡಾಲರ್ ಮಿಸ್ಟರಿ ಒಳಗೆ”

ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ – ಬಾಸ್ಟನ್ ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಏಸ್ ಕ್ರಿಸ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನ ಈ ಋತುವಿನ “ಫ್ಲಾಟ್ ಔಟ್ ಮುಜುಗರದ” ಮೇಲೆ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಯಾಂಕೀಸ್ ಗೆ 8-0 ನಷ್ಟ ನಂತರ “ನಾನು, ಒಂದು ಬೇಸ್ಬಾಲ್ ಮೈದಾನದಲ್ಲಿ ಬಂದಿದೆ ಎಂದು ನಿರಾಶೆಗೊಂಡ” ಮಂಗಳವಾರ ರಾತ್ರಿ.

ಮಾರಾಟವು ಉನ್ನತ-ಸಾಮರ್ಥ್ಯದ ಫಾಸ್ಟ್ಬಾಲ್ ಮತ್ತು ಕಟುವಾದ ಸ್ಲೈಡರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದು, ಅವರು ಆಟದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪಿಚರ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬನೆಂದು ದೃಢೀಕರಿಸಿದಂತೆ, ಯಾಂಕೀಸ್ ಹಿಟ್ಟರ್ಸ್ ಇನ್ನೂ ಐದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಓಟಗಳಿಗೆ ಅವನನ್ನು ಟ್ಯೂನ್ ಮಾಡಿದರು. ಮಾರಾಟದ ಋತುವಿನ ಯುಗವು 8.50 ಕ್ಕೆ ಕುಸಿಯಿತು, ಮತ್ತು ವರ್ಷದ ನಾಲ್ಕನೆಯ ನಷ್ಟವನ್ನು ಅನುಭವಿಸಿತು, ಇಡೀ 2018 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸರಿಹೊಂದಿಸುತ್ತದೆ.

“ನಾನು ಇದೀಗ ಫ್ಲಾಟ್-ಔಟ್ ಸ್ಟಿಂಕ್ ಆಗಿದೆ,” ಗೆಲುವುವಿಲ್ಲದ ಮಾರಾಟವು ಹೇಳಿದೆ. “ಅದು ಏನೆಂಬುದು ನನಗೆ ಗೊತ್ತಿಲ್ಲ, ನೀನು ಒಳ್ಳೆಯದಾಗಿದ್ದಾಗ, ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು, ನೀನು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದ್ದಾಗ ಅದು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟದ್ದಾಗಿದೆ.”

ಆರು ದಿನಗಳ ವಿಶ್ರಾಂತಿಗೆ ಯಾಂಕೀ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಪಿಚಿಂಗ್, ಮಾರಾಟ ಮೊದಲ ಎರಡು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಮೂಲಕ ಕ್ರೂಸ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ತನ್ನ ಮೊದಲ ಮೂರು ಆರಂಭಗಳಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆ 90 ರ ಹೊಡೆತದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವೇಗದ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ 97 ಗಂಟೆಗೆ ಏರಿತು. ಡಿಜೆ ಲೆಮಹಿಯು ಮತ್ತು ಲ್ಯೂಕ್ ವೊಯಿಟ್ರಿಂದ ಮೂರನೇಯ ರನ್ ಗಳಿಸಿರುವ ಸಿಂಗಲ್ಸ್ ಜೋಡಿ ಯಾಂಕೀಸ್ನ ಮೊದಲ ಎರಡು ರನ್ಗಳನ್ನು ಲೇಪಿಸಿತು . ನಂತರದ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ, ಔಟ್ ಫೀಲ್ಡರ್ ಕ್ಲೆಂಟ್ ಫ್ರೇಜಿಯರ್ ಹ್ಯಾಂಗಿಂಗ್ ಮಾರಾಟದ ಬದಲಾವಣೆಗೆ ಸರಿಯಾದ ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಿಸಿದರು – ಈ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ 18 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ ಐದನೇ ಹೋಂ ರನ್ – ಮತ್ತು ರೂಕಿ ಮೈಕ್ ತಚ್ಮನ್ ಜೇಮ್ಸ್ ಪ್ಯಾಕ್ಸ್ಟನ್ರನ್ನು ಆರೋಗ್ಯಕರ ಮುನ್ನಡೆಗೆ ಹೋಲಿಸಲು ಮತ್ತೊಂದು ರನ್ ಅನ್ನು ದ್ವಿಗುಣಗೊಳಿಸಿದರು.

ಪ್ಯಾಕ್ಸ್ಟನ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಅಗತ್ಯವಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಬಲ-ಎಸೆಯುವ ಎಡಗೈ ಆಟಗಾರರ ಕದನವನ್ನು ಗೆದ್ದರು, 12 ರನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು ಮತ್ತು ಎಂಟು ಶೌಟ್ಔಟ್ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸಿದರು.

ಬೋಸ್ಟನ್ನ ದಾಖಲೆಯನ್ನು 6-12 ಕ್ಕೆ ಇಳಿದಂತೆ, ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ವರ್ಲ್ಡ್ ಸೀರೀಸ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ನಂತರ ಅವರ ಕಂಗೆಡಿಸುವ ಆರಂಭದ ದೃಷ್ಟಿಕೋನವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿತು. ಮ್ಯಾನೇಜರ್ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಕೊರಾ ಮಾರಾಟದ ಕಚ್ಚಾ ಸಾಮಗ್ರಿಗಳ ಪ್ರತಿಫಲದ ಮೂಲಕ ಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಪಡೆದರು, ಇದು ಈ ಋತುವಿನ ಐದನೇ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಬರುವುದನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತದೆ.

“ಇದು ಪ್ರಗತಿಯಲ್ಲಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಹೇಳಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ, ಏಕೆಂದರೆ ನಾವು ಇಲ್ಲಿ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಇಲ್ಲ” ಎಂದು ಕೋರಾ ಹೇಳಿದರು. “ನಾನು ಅವರ ಮುಂದಿನ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ, ನಾವು ಅವನಿಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ಅವನು ಸರಿಯಾದದ್ದಾನೆ ಎಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯಪಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ … ಅವರು ‘ನಿಜವಾದ’ ಕ್ರಿಸ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕೆ ತುಂಬಾ ಹತ್ತಿರವಾಗಿದೆ.”

ಮಾರಾಟವು ಅದೇ ಸಾಂತ್ವನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ. ತನ್ನ ಲೂಪಿಂಗ್ ಸ್ಲೈಡರ್ ಯಾಂಕೀಸ್ ಕೊಲ್ಲಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆಯೇ, ನ್ಯೂ ಯಾರ್ಕ್ ತನ್ನ ವೇಗದ ಚೆಂಡಿನ ಮೇಲೆ ಹರಿದು, ಪಿಚ್ನೊಂದಿಗೆ ಕೊನೆಗೊಂಡ-ಬಾವಲಿನಲ್ಲಿ 8-ನ್ನು 5 ಕ್ಕೆ ಹೋದನು.

“ನೀವು ಎಸೆಯುವಿಕೆಯು ಎಷ್ಟು ಕಠಿಣವಾಗಿದೆಯೋ ಅಥವಾ ಅದು ಹೇಗೆ ಅಲಂಕಾರಿಕವಾಗಿದೆ ಎಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ವಿಷಯವೂ ಇಲ್ಲ,” ಮಾರಾಟವು ಹೇಳಿದೆ. “ನೀವು ಶೂನ್ಯವನ್ನು ಎಸೆಯುವ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.”

ಮಾರಾಟವು ಕೇವಲ ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಪಿಚರ್ನಿಂದ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹಾಗೆ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯಾಸಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಬೋಸ್ಟನ್ ತಂಡ ERA ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 6.09 ಆಗಿದೆ. ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಪ್ರಮುಖ ಲೀಗ್-ಮುನ್ನಡೆ 114 ರನ್ಗಳಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿದೆ. ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ನ ಮೈನಸ್ -40 ರನ್ ಡಿಫರೆನ್ಸಿಯಲ್ ಅಮೆರಿಕನ್ ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮಿಯಾಮಿ ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ಗಿಂತ ಮೂರು ರನ್ಗಳು ಮಾತ್ರ. ಬೋಸ್ಟನ್ನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹೋರಾಟಗಳು ಪಿಚಿಂಗ್ ಟ್ರೇವೆಲ್ಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಸಂಯೋಜಿಸಿವೆ.

ಉತ್ತಮ ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ, ಅಂತಹ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಮಾರಾಟವು ಸಾಲ್ವೆ ಆಗಿತ್ತು. ಋತುವಿನ ಮುನ್ನಾದಿನದಂದು, ರೆಡ್ ಸಾಕ್ಸ್ ಅವರನ್ನು 2020 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ಐದು ವರ್ಷ, $ 145 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದ ವಿಸ್ತರಣೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಸಂಸ್ಥೆಯು ವಸಂತ ತರಬೇತಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ಕಡಿಮೆ ವೇಗವನ್ನು ಮಾರಾಟದ ಭುಜದ ತೊಂದರೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಇರಬಹುದು, ಈ ಚಳಿಗಾಲದ ಎಡಗೈಯಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಏಜೆನ್ಸಿಯನ್ನು ತಲುಪಲು ಇದು ಉದ್ದೇಶಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಈಗ, ಮಾರಾಟ ತನ್ನ 10 ವರ್ಷದ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕೆಟ್ಟ ವಿಸ್ತರಣೆಯೆಂದು ಕರೆಯುವ ಮಧ್ಯೆ ಇದೆ, ಇದು ಅಲ್ ಸಿಂಗ್ ಯಂಗ್ ಬಾಲ್ಟೌನ್ನಲ್ಲಿ ಆರು ಸತತ ಅಗ್ರ-5 ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿತ್ತು ಮತ್ತು ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬರುವ 2.89 ಎರಾ, 103-65 ದಾಖಲೆ ಮತ್ತು 1,482 ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 1,789 ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ಗಳು.

“ನಾನು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಜೋಡಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಿದೆ,” ಮಾರಾಟವು ಹೇಳಿದೆ. “ಇದು ನನ್ನ ಕುಟುಂಬಕ್ಕೆ, ನನ್ನ ತಂಡಕ್ಕಾಗಿ, ನಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಇದು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ, ನಾನು ಉತ್ತಮವಾದ ಪಿಚ್ ಮಾಡಬೇಕು ನಾನು ಅದೇ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಆದರೆ ದಿನದ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ, ನೀವು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಿ ನಾಲ್ಕು ರನ್ಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿ ಬಿಟ್ಟು, ಇಲ್ಲಿ ಐದು ರನ್ಗಳು, ಇಲ್ಲಿ ಏಳು ರನ್ಗಳು … ನಾನು ಆರನೆಯ ಅಥವಾ ಏಳನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ – ನಾನು ಯಾರು.

“ನಾನು ಆರನೇ, ಏಳನೇ, ಎಂಟನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್, ಮುಕ್ತಾಯದ ಪಂದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಟಫ್ ಆಗಿ ಪಿಚ್ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಮ್ಮ ಬೌಲ್ನ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿ, ನಾವು ಸೋತಾಗ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದರಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸೋಣ, ಅದು ನಾನು ಯಾರಲ್ಲ.”

ಕೋರಾ ಹೇಳಿದಂತೆ, ಅವರ “ನೈಜ” ಆವೃತ್ತಿಯು ಬರುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ಮಾರಾಟವು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದೆ: “ನೀವು ಉತ್ತಮ ಭರವಸೆ ಹೊಂದಿದ್ದೀರಿ.”