ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಅವರ ಬೇಸಿಗೆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪೇಪರ್ ಚೀಲಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೇಸಿಗೆ ಕಾಲ ಬೇಕು – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್

ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಅವರ ಬೇಸಿಗೆ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಪೇಪರ್ ಚೀಲಗಳಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೇಸಿಗೆ ಕಾಲ ಬೇಕು – ಡೀಡ್ಸ್ಪಿನ್
ದಿ ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಎಂಬ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯ ಲೇಖನಕ್ಕಾಗಿ ವಿವರಣೆ ಅವರ ಪೇಪರ್ ಚೀಲಗಳನ್ನು ಅವರ ಹೆಡ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಬೇಸಿಗೆ ಕಾಲ ಬೇಕು
ಫೋಟೋ: ಕಿರ್ಕ್ ಇರ್ವಿನ್ (ಗೆಟ್ಟಿ)

ಒಂದು ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ತಂಡ ಎಂದಿಗೂ ಮುಜುಗರಕ್ಕೊಳಗಾಗದ ಕಾರಣವನ್ನು ಹೊಂದಿಲ್ಲ. ಪಕ್ಕದ ಗೇಮ್ 1 ರ ಮೊದಲ ಅವಧಿ, ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ 62 ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಕೊಲಂಬಸ್ ಬ್ಲೂ ಜಾಕೆಟ್ಗಳು ಅತೀವವಾಗಿ ಅಂದಾಜು ಮಾಡಿದ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ವಿಫಲವಾಯಿತು, ಮತ್ತು ಅವರು ಬೆಲೆಯನ್ನು ಪಾವತಿಸಿದರು. ಮಿಂಚಿನ ಅತಿದೊಡ್ಡ ನಕ್ಷತ್ರಗಳು ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಲು ಅಥವಾ ಅವರ ತಂಡವು ಗೆಲ್ಲುವ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಹಾನಿಗೊಳಗಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ , ಅವರ ಎದುರಾಳಿಗಳು ಹಾರ್ಡ್ವೇರ್ ಸ್ಟೋರ್ನ ಮೌಲ್ಯದ ಪೊರಕೆಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದು ನಂತರದ ಋತುವಿನ ನಂತರ ಟ್ಯಾಂಪಾವನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಟುನೈಟ್ ಕೊಲಂಬಸ್ ಬಹುಶಃ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು 4, 7-3ರಲ್ಲಿ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿತು.

ಆ ಅಂತಿಮ ಸ್ಕೋರು ಕ್ರೂರ ಮತ್ತು ಅವಮಾನಕರವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇದು ಆಟದ ನಿಜ ಸ್ವರೂಪವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ವಿವರಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಆರಂಭಿಕ ಅವಧಿಯ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ಗೇಮ್ 1 ರಲ್ಲಿ 3-0 ಮುನ್ನಡೆದ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಅವರಿಗೆ ಧನಾತ್ಮಕ ಏನಾದರೂ ಸಂಭವಿಸಿದೆ. ಬ್ಲೂ ಜ್ಯಾಕೆಟ್ಸ್ ಗೇಮ್ 4 ರ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ 2-0 ಪ್ರಯೋಜನಕ್ಕೆ ಏರಿತು, ಮತ್ತು ನಂತರದ ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಬಹುತೇಕ ಇದನ್ನು ಕ್ಯಾಮ್ ಅಟ್ಕಿನ್ಸನ್ ಗೋಲ್ನಲ್ಲಿ 3-1 ಮಾಡಿದರು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಾಲ್ನಡಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸವಾಲನ್ನು ಎದುರಿಸಬೇಕಾಯಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಪಕ್ ಕೇವಲ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ವಲಯವನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟನು, ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ನಿರ್ವಹಣಾತ್ಮಕ 2-1 ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ರಂಧ್ರಕ್ಕೆ ತಂದಿತು.

ಮಿಂಚಿನ ಮುಖ್ಯ ತರಬೇತುದಾರ ಜಾನ್ ಕೂಪರ್ ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ “ಭಾವನಾತ್ಮಕ” ಮತ್ತು ಕೊಲಂಬಸ್ ಹೆಚ್ ಸಿ ಜಾನ್ ಟೋರ್ಟೊರೆಲ್ಲಾ-ಗೋಲು ಅನುಮತಿಸದ ನಂತರ ಬೃಹತ್ ಪ್ರಮಾಣದಲ್ಲಿ ಪಂಪ್ ಮಾಡಲಾಗಲಿಲ್ಲ. “ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಫಕಿಂಗ್ ಅವಕಾಶ!” ಎಂದು ಅವರು ತಮ್ಮ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಹೇಳಿದರು. ಒಂದು ಫಂಕ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಇದು ಕಿಕ್ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಆಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ತೋರುತ್ತಿದೆ.

ಎರಡನೆಯ ಅವಧಿಗೆ ಎರಡು ನಿಮಿಷಗಳ ಉಳಿದಿರುವ ಬ್ಲೇಡೆನ್ ಪಾಯಿಂಟ್ ಪವರ್ಪ್ಲೇ ಗೋಲುಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು-ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನ ಮೊದಲ ಹಂತ-ಬೋಲ್ಟ್ಗಳು ಮೂರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಆಡಿದರು, ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡವು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸರಣಿಯನ್ನು ಆಚರಿಸಲು ಬಂದ ಕೊಲಂಬಸ್ ಗುಂಪನ್ನು ನಿಗ್ರಹಿಸಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು ಗೆಲುವು.

ಸರಣಿಯು ಈ ಕ್ಷಣದಲ್ಲಿ ತಿರುಗುವ ಪರ್ಯಾಯ ಬ್ರಹ್ಮಾಂಡದ, ಮತ್ತು ಗೇಮ್ 4 ಗೆಲುವಿನ ಮೂಲಕ ಮಿಂಚಿನ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಮತ್ತು 2014 ರಿಂದಲೂ 3-0 ಸರಣಿಯ ಕೊರತೆಯಿಂದ ಹಿಂದೆ ಹೋರಾಡಲು ಮೊದಲ ತಂಡವಾಗಿದೆ . ಅದು ಸಂಭವಿಸಲಿಲ್ಲ. ಬದಲಿಗೆ, ಆಲಿವರ್ ಜೋರ್ಕ್ಸ್ಟ್ರಾಂಡ್ ಎಲ್ಲಾ ಮಿಂಚಿನ ವಿಶ್ವಾಸವನ್ನು ಕತ್ತರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಒಂದು ನಿಮಿಷಕ್ಕಿಂತ ಕಡಿಮೆ ಸಮಯವನ್ನು ಗಳಿಸಿದನು, ಮತ್ತು ನಂತರ ಜಾಕೆಟ್ಗಳು ಮೂರನೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಖಾಲಿ-ನೆಟ್ಟರ್ಗಳನ್ನು ಅಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲು ಮುಂದೂಡಿದರು.

ಕೊಲಂಬಸ್ ಅದ್ಭುತ ಯಶಸ್ಸನ್ನು ಆಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾಗ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ನಲ್ಲಿ ಜೀವಂತವಾಗಿಯೇ ಇದ್ದಾಗ, ಕೂಪರ್ ಅವರ ತಂಡದಿಂದ ಎಷ್ಟು ದೂರದಿಂದ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವಿರಿ. 128 ಒಟ್ಟು ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಜೀವನದ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ನಿಯಮಿತ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ನಿಕಿತಾ ಕುಚೆರೋವ್ ಅವರು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಮಾನತುಗೊಳಿಸುವ ಮೂಲಕ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳನ್ನು ಹೇಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು ಎಂಬುದರ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸಲು ಆಗುತ್ತದೆ. ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲೇ ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಅವರು ಮೊದಲ ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಟ್ರೋಫಿ ವಿಜೇತರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಬಗ್ಗೆ ಮಿಂಚಿನು ಯೋಚಿಸುತ್ತದೆ.