ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು: ಚಾಪ್ಮನ್, ಮರ್ರಿ, ಬಾಲ್ ಬಾಲ್ ಪಾರ್ಕ್, ಓಲ್ಸನ್ – ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಟ್ರೇಡ್ ರೂಮರ್ಸ್

ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಸ್ ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳು: ಚಾಪ್ಮನ್, ಮರ್ರಿ, ಬಾಲ್ ಬಾಲ್ ಪಾರ್ಕ್, ಓಲ್ಸನ್ – ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಟ್ರೇಡ್ ರೂಮರ್ಸ್

|| ನಲ್ಲಿ

ಕ್ರೀಡಾಪಟುಗಳು ನಿನ್ನೆ ಸ್ಲಗ್ಗರ್ ಕ್ರಿಸ್ ಡೇವಿಸ್ನೊಂದಿಗೆ ವಿಸ್ತರಣೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದರು – ಕ್ಲಬ್ನ ಮೊದಲ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ . ಅದು ದೊಡ್ಡ ಸುದ್ದಿಯಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಇನ್ನಷ್ಟು …

  • ಒಬ್ಬರು ತಮ್ಮ ದಾರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೆ, ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಬಂಡವಾಳವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕ್ಲಬ್ ಹಿಂದೆ ಮೂರನೇ ಬೇಸ್ಮನ್ ಮ್ಯಾಟ್ ಚಾಪ್ಮನ್ರನ್ನು ಹಿಂದೆ ಹಿಂದೆ ಲಾಕ್ ಮಾಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದೆ; ಈ ಮಧ್ಯೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಮುಂದುವರೆಸಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ಅವರು “, ದೀರ್ಘಕಾಲ” ಒಂದು ನೊಂದಿಗೆ ಉಳಿದ ಆಸಕ್ತಿಗೊಂಡಿರುವ MLB.com ಮಾರ್ಟಿನ್ ಗಯೇಗೋ ವರದಿಗಳು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ . ಕುತೂಹಲಕಾರಿಯಾಗಿ, ಚಾಪ್ಮನ್ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಾಗಿ “ಸರಿಯಾದ ದಿಕ್ಕಿನಲ್ಲಿ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ” ಎಂದು ಡೇವಿಸ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಉಲ್ಲೇಖಿಸುತ್ತಾನೆ. ಒಂದು ಒಪ್ಪಂದವು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬಂದಾಗ, ಅವನು “ಅವನ ನಿಯಂತ್ರಣದಿಂದ ಹೊರಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಾನೆ.
  • ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ನ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಬ್ಯಾಕ್ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕ್ಲೈಂಟ್ಬ್ಯಾಕ್ ಕ್ಲೈಲರ್ ಮುರ್ರೆ, ಈ ಹಿಂದೆ ಎ.ಎಸ್ಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳಲು ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ, ಎಸ್ಐನ ರಾಬರ್ಟ್ ಕ್ಲೆಮ್ಕೋ ಸಾಮಾನ್ಯ ಆಸಕ್ತಿಯ ವಿಷಯಗಳ ಬಗ್ಗೆ ವ್ಯಾಪಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಬಿಸಿ ಒಲೆ ದೃಷ್ಟಿಕೋನದಿಂದ, ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಆಸಕ್ತಿಯ ಒಂದು ಭೂಮಿಯಲ್ಲಿ ದೊರೆಯುತ್ತದೆ. ಕ್ಲೆಕೊಗೆ ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ ಬಾಲ್ಕ್ಲಬ್ ಮುರ್ರೆ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಲು ಹೆಚ್ಚುವರಿ $ 14MM ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮಾಡಿತು. ಮುರ್ರೆ ಅವರು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ (ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ) ಘೋಷಿಸಬೇಕೆ ಎಂದು ಆಲೋಚಿಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಆ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಜನವರಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಯಿತು. ಎ ಅವರು ತಾವು ಈಗಾಗಲೇ ವಾಗ್ದಾನ ಮಾಡಿದ $ 4.66MM ಮೊತ್ತದ ಮೊತ್ತವನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರು. ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಹಾದಿ ಇಲ್ಲವಾದರೂ, ಈಗ ಮುರ್ರೆ ಸ್ವತಃ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಸಾಧ್ಯವಾದಷ್ಟು ಹೆಚ್ಚಿನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಪಿಕ್ ಆಗಿ ಸ್ಥಾನ ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಇದು ಆಲೋಚಿಸಲು ಆಕರ್ಷಕ ಸಂಖ್ಯೆ – ಹವ್ಯಾಸಿ ಪ್ರತಿಭೆಯ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಕ್ಕೆ ಬಹುಮುಖ ಸಂಪರ್ಕಗಳು, ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಪ್ರಸ್ತುತ ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಆಟಗಾರರಿಂದ ಸಹಿ ಹಾಕಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ವಿಸ್ತರಣೆಗಳು ಮತ್ತು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಪಿಕ್ಸ್ಗಳನ್ನು ತ್ಯಾಗಮಾಡಲು ಎಂಎಲ್ಬಿ ತಂಡಗಳ ಇಚ್ಛೆ (ನೀವು ಎಎನ್ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ದೊಡ್ಡ ಅಪಾಯವನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಿದಾಗ – ಮತ್ತು ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ಆದರೆ ಇನ್ನೂ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಯಾಗದ ಆಟಗಾರರಿಗಾಗಿ ಡಬಲ್ ಡೌನ್ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಿದ್ದಾರೆ).
  • ಓಕ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನಲ್ಲಿನ ಇನ್ನೂ-ಅನಿಶ್ಚಿತ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣ ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ ನಗದು ಸಣ್ಣ ಆಲೂಗಡ್ಡೆಯಾಗಿದೆ. ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ಕ್ರಾನಿಕಲ್ ಸುಸೇನ್ Slusser ಮಾಹಿತಿ ನನಸಾಗಿಸಿಕೊಳ್ಳುವುದಾಗಿ ನಿನ್ನೆ, ಇವರು ಹೆಸರಾಂತ ಇತ್ತೀಚಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ. O.co ಕೊಲಿಸಿಯಂ ಸೈಟ್ನಲ್ಲಿ ಎ.ಒ.ಗೆ ಪುರಸಭೆಯ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಆಸಕ್ತಿಯನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡಲು ಅಲ್ಮೇಡಾ ಕೌಂಟಿಯು ತಂಡದೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಪೂರೈಸಿದೆ, ನಾಳೆ ಅನುಮೋದಿಸಲು ಮತ ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕ್ಲಬ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಥಳವನ್ನು ಹೊಸ ಸೈಟ್ ನಿರ್ಮಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಘೋಷಿಸಲಾದ ಯೋಜನೆಯು ಅದರ ಪ್ರಸ್ತುತ ನೆಲೆವನ್ನು ಪುನಃ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ. ( ಮೊದಲಿನ ಯೋಜನೆಗಳು ಹಾಳಾದ ನಂತರ ಆ ಕಲ್ಪನೆಯು ಹುಟ್ಟಿಕೊಂಡಿತು.)
  • ತಕ್ಷಣದ ರೋಸ್ಟರ್ ಅವಶ್ಯಕತೆಗಳನ್ನು ಗಮನದಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಂಡು, ಎ ತಂಡವು ಮ್ಯಾಟ್ ಓಲ್ಸನ್ರ ಬ್ಯಾಟ್ನ್ನು ತಂಡದಲ್ಲಿ ಮರಳಿ ಪಡೆಯಲು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಆಸಕ್ತಿ ವಹಿಸುತ್ತದೆ. ಮೊದಲ ಬ್ಯಾಗ್ಗರ್ನ ಗಾಯಗೊಂಡ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಮೆಂಡೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾಣುತ್ತದೆ; ನಿರ್ವಾಹಕ ಬಾಬ್ ಮೆಲ್ವಿನ್, ಸ್ಯಾನ್ ಫ್ರಾನ್ಸಿಸ್ಕೋ ಕ್ರಾನಿಕಲ್ ಮ್ಯಾಟ್ Kawahara ಸೇರಿದಂತೆ ವರದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು ಟ್ವಿಟರ್ ಮೂಲಕ , ಓಲ್ಸನ್ ಇಂದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಒಂದು ಟೀ ಆಫ್ ಕಡಿತ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಆಶಾದಾಯಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯಾಗಿದೆ, ಆದರೂ ಇದು MLB ರೋಸ್ಟರ್ಗೆ ಮರಳಲು ಓಲ್ಸನ್ ಸಿದ್ಧವಾಗುವುದಕ್ಕೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಇನ್ನಷ್ಟು ಅಡಚಣೆಗಳಿರುತ್ತದೆ.