ಟಾಪ್ ಬೀಜ ಜ್ವಾಲೆಗಳು 1-ಸುತ್ತಿನ ಫ್ಲಾಪ್ಗಳಾಗಿ ಮಿಂಚಿನ ಸೇರಲು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಟಾಪ್ ಬೀಜ ಜ್ವಾಲೆಗಳು 1-ಸುತ್ತಿನ ಫ್ಲಾಪ್ಗಳಾಗಿ ಮಿಂಚಿನ ಸೇರಲು – ಇಎಸ್ಪಿಎನ್
2:19 AM ET

  • ಎಮಿಲಿ ಕಪ್ಲಾನ್ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್

ಸ್ಟ್ಯಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಹಿಡಿಯಲು ಸಿದ್ಧವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ಈ ವರ್ಷದ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳು ಐಲುಪೈಲಾದವುಗಳಾಗಿವೆ.

ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿ 5-1 ರಲ್ಲಿ ಸೋತ ನಂತರ ಕೊಲೊರಾಡೋ ಅವಲಾಂಚೆ ತಂಡದಿಂದ ಹೊರಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿತು, ಅಂದರೆ ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಎರಡೂ ಸಮ್ಮೇಳನಗಳಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಬೀಜಗಳನ್ನು ಹೊರಹಾಕಲಾಯಿತು. ಈಸ್ಟರ್ನ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ನಂ 1 ಬೀಜವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಟ್ಯಾಂಪಾ ಬೇ ಲೈಟ್ನಿಂಗ್ ಹಿಂದಿನ ವಾರದಲ್ಲಿ ಕೊಲಂಬಸ್ ಬ್ಲೂ ಜ್ಯಾಕೆಟ್ಸ್ನಿಂದ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು.

ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಇದು ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಸ್ಟಾನ್ಲಿ ಕಪ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಟಾಪ್ ಬೀಜಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕಲಾಯಿತು. ಮಿಂಚಿನ, ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ದಾಖಲೆಯನ್ನು 62 ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಗೆಲುವಿನೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದು, ಮತ್ತು ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಪ್ರಥಮ-ಸುತ್ತಿನ ನಿರ್ಗಮನಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಗೆಲುವಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಂಡಿವೆ.

“ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನಾವು ಹೆಚ್ಚಿನ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೆವು, ಉತ್ತಮ ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ, ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಫ್ಲಾಟ್-ಪಾದವನ್ನು ಆಡಿದ್ದೆವು ಮತ್ತು ಈಗ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ,” ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಲೆಫ್ಟ್ ವಿಂಗ್ ಜಾನಿ ಗಾಡ್ರೂವ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ಇದು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಅಂತ್ಯದವರೆಗೂ ಇರುತ್ತದೆ.ಇದು ದೀರ್ಘವಾದ ಎರಡು ತಿಂಗಳುಗಳ ಕಾಲ ನಡೆಯಲಿದೆ.ಆದರೆ ಅದು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಇರುತ್ತದೆ, ನಾವು ಇದನ್ನು ಕಲಿಯುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಿಂದ ಹಿಂತಿರುಗಿ ಈ ಬಗ್ಗೆ ಕಲಿಯಬೇಕು.”

ಎನ್ಬಿಎಯಲ್ಲಿ, ಪ್ರತಿ ಸಮ್ಮೇಳನದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ತಂಡಗಳು ಎರಡೂ ಆರಂಭಿಕ ಸುತ್ತಿನಲ್ಲಿಯೂ ತೆಗೆದುಹಾಕಲ್ಪಟ್ಟಿಲ್ಲ; ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಲಿಯಾಸ್ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್ ಬ್ಯೂರೋ ಪ್ರಕಾರ ವೈಲ್ಡ್ ಕಾರ್ಡ್ ಯುಗದ (2000, 2002, 2008, 2011, 2014) ಸಮಯದಲ್ಲಿ MLB ನಲ್ಲಿ ಐದು ಬಾರಿ ಸಂಭವಿಸಿದೆ.

ಅವಲಾಂಚೆ ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ 4-1 ಸರಣಿಯ ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಲು ನಾಲ್ಕು ನೇರ ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು, ಇದು 2008 ರಿಂದ ಕೊಲೊರಾಡೋದ ಮೊದಲ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸರಣಿಯ ಜಯವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿತು. ನಿಯಮಿತ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ನ 17 ನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದ ಅವಲಾಂಚೆ, ವೆಗಾಸ್ ವಿಜೇತರನ್ನು ಎದುರಿಸಲಿದೆ. -ಸನ್ ಜೋಸ್ ಸರಣಿ, ಗೋಲ್ಡನ್ ನೈಟ್ಸ್ 3-2 ಮುನ್ನಡೆಸಿದೆ.

ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ನ ಎರಡನೇ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಅಪರಾಧವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಪ್ರತಿ ಪಂದ್ಯಕ್ಕೆ ಸರಾಸರಿ 3.52 ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಗೇಮ್ 1 ನಲ್ಲಿ ಅವಲಾಂಚೆ 4-0 ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸಿದ ನಂತರ, ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿಯು ಮುಂದಿನ ನಾಲ್ಕು ನಷ್ಟಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಏಳು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ನಿರ್ವಹಿಸಿದನು.

ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಗೋಲ್ಟೆಂಟರ್ ಮೈಕ್ ಸ್ಮಿತ್ , ಏಳು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ತನ್ನ ಮೊದಲ ಋತುಮಾನದ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಮಾಡಿದನು, ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಒರಟು ಸಮಯವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದನು, ಅದರಲ್ಲೂ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅವನ ತಂಡವು ಗೇಮ್ 3, 6-2 ಕೊಲೊರಾಡೋ ಗೆಲುವುಗಳಲ್ಲಿ 56 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಅನುಮತಿಸುವ ಮೂಲಕ ಒಣಗಲು ಬಿಟ್ಟಾಗ.

“ನಾವು ಈ ಸರಣಿಯ ಮೂಲಕ ನಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಆಟವನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದೆವು ಎಂದು ನಾನು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ನೀವು ಮುಂದುವರಿಯಲು ಬಯಸಿದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ತಮರಾಗಬೇಕು” ಎಂದು ಸ್ಮಿತ್ ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಸರಾಸರಿಯಾಗಿರುವುದನ್ನು ಚಲಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಅವರು ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿದ್ದು, ಅವರು ಕೆಲವು ಕ್ರೆಡಿಟ್ಗೆ ಅರ್ಹರಾಗಿದ್ದಾರೆ.ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಅನ್ಯಾಯದಿಂದ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನಮ್ಮ ಉನ್ನತ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಉತ್ತಮ ಕೆಲಸ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.ಎರಡು ತಂಡಗಳು ಮಂಜುಗಡ್ಡೆ, ಹಾಗಾಗಿ ಅವರು ನಮ್ಮನ್ನು ಒಳಗೊಂಡಿರುವ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಾಲವನ್ನು ನೀಡುವುದು. ”

ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ತರಬೇತುದಾರ ಬಿಲ್ ಪೀಟರ್ಸ್ ಹಿರಿಯ ವಿಂಗರ್ ಜೇಮ್ಸ್ ನೀಲ್ರನ್ನು ಮಾಡಲು-ಅಥವಾ ಸಾಯುವ ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಆರೋಗ್ಯಕರ ಸ್ಕ್ರಾಚ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರು. ನೀಲ್, 31, ಕಳೆದ ವಸಂತ ಋತುವಿನ ವೇಗಾಸ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ನೈಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ದೀರ್ಘವಾದ ಪ್ಲೇಆಫ್ ರನ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ಐದು ವರ್ಷಗಳ $ 28.75 ಮಿಲಿಯನ್ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ಮುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು. . ನೀಲ್ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅರ್ಹತೆ ಗಳಿಸಲಿಲ್ಲ, ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕಡಿಮೆ ಏಳು ಗೋಲುಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು.

ಅವಲಾಂಚೆ ಗೇಮ್ ಓವರ್ 2 ಅನ್ನು ಗೆದ್ದುಕೊಂಡಿತು, ನಾಥನ್ ಮ್ಯಾಕಿನ್ನೋನ್ ಅವರ ಗೋಲುಗೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಸಹಿ ಮಾಡಲಾದ ಕಾಲೇಜು ಆಟಗಾರ ಕ್ಯಾಲೆ ಮಕರ , 2019 ಹೋಬ್ ಬೇಕರ್ ಅವಾರ್ಡ್ ವಿಜೇತನ ಆಗಮನದೊಂದಿಗೆ ಕೊಲೊರಾಡೋ ಗೇಮ್ 3 ರಲ್ಲಿ ಒಂದು ವರ್ಧಕವನ್ನು ಪಡೆಯಿತು. ಕಳೆದ ಶನಿವಾರ ರಾತ್ರಿ ಎನ್ಸಿಎಎ ಪ್ರಶಸ್ತಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಮಕರ್ಸ್ ಮ್ಯಾಸಚೂಸೆಟ್ಸ್ ಯುನಿವರ್ಸಿಟಿ ತಂಡವು ಸೋತರು. ಭಾನುವಾರ, ಅವರು ತಮ್ಮ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದರು, ಮತ್ತು ಸೋಮವಾರ ಅವರು ತಮ್ಮ ಎನ್ಎಚ್ಎಲ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಮಕರ್ ಒಂದು ಕ್ಯಾಲ್ಗರಿ ಸ್ಥಳೀಯ ಮತ್ತು ಅವನ ಪೋಷಕರು ಫ್ಲೇಮ್ಸ್ ಸೀಸನ್-ಟಿಕೆಟ್ ಹೊಂದಿರುವವರು.