ಟಿಕ್ಟಾಕ್ ಪೋಷಕರು 3 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ $ 1 ಬಿಲಿಯನ್ ಅನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಟಿಕ್ಟಾಕ್ ಪೋಷಕರು 3 ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತಕ್ಕೆ $ 1 ಬಿಲಿಯನ್ ಅನ್ನು ಪಂಪ್ ಮಾಡಲು ಯೋಜಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಟಿಕ್ಟಾಕ್ ನಿಷೇಧದ ಮೂಲಕ ಜನಪ್ರಿಯ ಚೀನೀ ಕಿರು ವಿಡಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಪೋಷಕ ಬೈಟೆಡಾನ್ಸ್ “ಅತ್ಯಂತ ಆಶಾವಾದಿ” ಮತ್ತು ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ದೇಶದಲ್ಲಿ $ 1 ಶತಕೋಟಿ ಹೂಡಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019, 05:24 IST

ನವದೆಹಲಿ: ನಿಷೇಧದ ಮೂಲಕ ಅಚ್ಚರಿಗೊಂಡಿದೆ

ಟಿಕ್ ಟಾಕ್

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ ಚೀನೀ ಕಿರು ವಿಡಿಯೋ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಪೋಷಕರು

ಬೈಟ್ ಡೇನ್ಸ್

ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ದೇಶದಲ್ಲಿ 1 ಶತಕೋಟಿ $ ನಷ್ಟು ಹಣ ಹೂಡಲು ಯೋಜಿಸಿದೆ. ಬೈಟ್ ಡಾನ್ಸ್ – ಸಾಫ್ಟ್ ಬ್ಯಾಂಕ್, ಜನರಲ್ ಅಟ್ಲಾಂಟಿಕ್, ಕೆಕೆಆರ್ ಮತ್ತು ಸಿಕ್ವೊಯಿಯಂತಹ ಹೂಡಿಕೆದಾರರ ಜೊತೆ ವಿಶ್ವದ ಅತ್ಯಂತ ಬೆಲೆಬಾಳುವ ಉದ್ಯಮಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೆಸರಾಗಿದೆ – ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಹೆಲೋ ಮತ್ತು ವಿಗೊ ವಿಡಿಯೋಗಳಂತಹ ಪ್ಲಾಟ್ಫಾರ್ಮ್ಗಳನ್ನು ಸಹ ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ.

ಬೈಟೆಡಾನ್ಸ್ ನಿರ್ದೇಶಕ (ಅಂತರರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ನೀತಿ) ಹೆಲೆನಾ ಲೆರ್ಷ್ ಕಂಪನಿಯು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಿಂದ ಅದರ ವಿಷಯ-ಮಿತಿಗೊಳಿಸುವ ನೀತಿಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿದರು. “ನಾವು ಪ್ರಸಕ್ತ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳಿಂದ ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ನಿರಾಶೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ಆದರೆ ನಾವು ಈ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ಬಹಳ ಆಶಾವಾದಿ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ, ನಮ್ಮ ಭಾರತೀಯ ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ನಾವು ಬದ್ಧರಾಗಿರುತ್ತೇವೆ.ಒಂದು ಕಂಪೆನಿಯಾಗಿ ಮುಂದಿನ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರತದಲ್ಲಿ 1 ಶತಕೋಟಿ $ ನಷ್ಟು ಹೂಡಿಕೆ ಮಾಡಲು ನಾವು ಬಯಸುತ್ತೇವೆ, ಅದು ಇಲ್ಲಿ ಎಷ್ಟು ಬಲಿಷ್ಠವಾಗಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಕಂಪನಿಯು ಈ ವರ್ಷಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ 1,000 ಜನರಿಗೆ ನೌಕರರ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತಿದೆ. ಟಿಕ್ಟಾಕ್, ಬಳಕೆದಾರರಿಗೆ ಕಿರು ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ರಚಿಸಲು ಮತ್ತು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಅನುವು ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತದೆ, ಇದು ಭಾರತದಲ್ಲಿ 120 ದಶಲಕ್ಷಕ್ಕೂ ಹೆಚ್ಚು ಬಳಕೆದಾರರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು ಯುವಕರಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯವಾಗಿದೆ.

ಏಪ್ರಿಲ್ 3 ರಂದು ಮದ್ರಾಸ್ ಹೈಕೋರ್ಟ್ ಟಿಕ್ಟೋಕ್ ಅನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸುವಂತೆ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ನಿರ್ದೇಶಿಸಿತ್ತು, ಮಾಧ್ಯಮದ ವರದಿಗಳಿಂದ ಅಶ್ಲೀಲತೆ ಮತ್ತು ಅನುಚಿತ ವಿಷಯವನ್ನು ಇಂತಹ ಮೊಬೈಲ್ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಲಭ್ಯವಾಗುವಂತೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಮದ್ರಾಸ್ ಎಚ್ಸಿ ಆದೇಶವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಸುಪ್ರೀಂ ಕೋರ್ಟ್ನ ನಿರಾಕರಣೆ ನಂತರ, ಟೆಕ್ ದೈತ್ಯರು ಗೂಗಲ್ ಮತ್ತು ಆಪಲ್ ಟಿಕ್ಟಾಕ್ ಅನ್ನು ತಮ್ಮ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ನ ಮಳಿಗೆಗಳಿಂದ ತೆಗೆದುಹಾಕಿದರು, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಮತ್ತಷ್ಟು ಡೌನ್ಲೋಡ್ಗಳನ್ನು ನಿಷೇಧಿಸಲಾಗಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಈಗಾಗಲೇ ಅಪ್ಲಿಕೇಶನ್ ಅನ್ನು ಡೌನ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿದವರು ತಮ್ಮ ಫೋನ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅದನ್ನು ಬಳಸುವುದನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬಹುದು. ಏಜೆನ್ಸಿಗಳು

2019 ರ ಅರ್ಥದಲ್ಲಿದೆ

# ಆಯ್ಕೆಗಳ ಸಮಯಗಳು

ಪೂರ್ಣ ವ್ಯಾಪ್ತಿ ವೀಕ್ಷಿಸಿ

ಇಂಡಿಯಾ ವ್ಯವಹಾರದ ಸಮಯದಿಂದ ಹೆಚ್ಚು