ಥಂಡರ್ ಡಯಲ್ ಗೇಮ್ 3 ರಲ್ಲಿ ದೂರ, 120-108 ಗೆಲುವು 'ಪೀಕ್ ನಲ್ಲಿ – ಡೈಲಿ ಥಂಡರ್

ಥಂಡರ್ ಡಯಲ್ ಗೇಮ್ 3 ರಲ್ಲಿ ದೂರ, 120-108 ಗೆಲುವು 'ಪೀಕ್ ನಲ್ಲಿ – ಡೈಲಿ ಥಂಡರ್

BOX ಸ್ಕೋರ್ | ಶಾಟ್ ಚಾರ್ಟ್ಗಳು

ಥಂಡರ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಶುಕ್ರವಾರ ರಾತ್ರಿ ಚೆಸಾಪೀಕ್ ಎನರ್ಜಿ ಅರೆನಾದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಶೂಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು, ಪೋರ್ಟ್ಲ್ಯಾಂಡ್ನ ಸರಣಿ 2-1 ಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಗೇಮ್ 3 ರಲ್ಲಿ 120-108 ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿತು. ಈ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ, OKC ಅಪರಾಧವು 100 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿತು – 15-ಆಫ್ -29 (51.7%) ಕೆಳಗೆ ಬಡಿಯುವುದರಿಂದ ದೂರದಿಂದ ಪುನರುಜ್ಜೀವನವನ್ನು ಅನುಭವಿಸುತ್ತಿದೆ. ಥಂಡರ್ 10 ರನ್ನು ಮುರಿಯಿತು ಮತ್ತು ದ್ವಿತೀಯಾರ್ಧದಲ್ಲಿ ಎಂದಿಗೂ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳದಿದ್ದರೂ, ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ ಅವರು ಪ್ರವೀಣ 25 ಪಾಯಿಂಟ್ ಮೂರನೇ ತ್ರೈಮಾಸಿಕದಲ್ಲಿ ಪ್ರಶ್ನಿಸಿ, ನಾಲ್ಕನೇಯಲ್ಲಿ ಆರಂಭವಾಯಿತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ ತನ್ನ ಸುಧಾರಣೆಯ ಭರವಸೆಯನ್ನು ಉತ್ತಮಗೊಳಿಸಿದರು, ಥಂಡರ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಮುಖ ಗೆಲುವಿನತ್ತ ಮುಂದೂಡಲು ಅಂತಿಮ ಚೌಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ತಂಡದ ಅತ್ಯುನ್ನತ 30 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು. ಪಾಲ್ ಜಾರ್ಜ್ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಹೋರಾಡಿದರು, ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ಅಳತೆಗೋಸ್ಕರ ನಂತರದ-ಬಝರ್ ಡಂಕ್ನೊಂದಿಗೆ ಸಂಜೆ ಕರಗಿದರು.

ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ 30 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು 11 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ದಾರಿ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು, ಕ್ಷೇತ್ರದಿಂದ 22 ರ 11 ರನ್ನು ಮತ್ತು ಮೂರು ರಿಂದ 4-ಆಫ್ -6 ಅನ್ನು ಚಿತ್ರೀಕರಿಸಲಾಯಿತು. ಜಾರ್ಜ್ ಕೇವಲ 3 ರಿಂದ 16 ರನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ಆದರೆ 22 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಲು 14 ರಿಂದ 17 ರವರೆಗಿನ ಮೂಲಕ ಅದನ್ನು ಮಾಡಿದರು. ಜೆರಾಮಿ ಗ್ರಾಂಟ್ನ 18 ಅಂಕಗಳು (4/5 3 ಪಿ), ಡೆನ್ನಿಸ್ ಸ್ಕ್ರೋಡರ್ನ 17 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಸ್ಟೀವನ್ ಆಡಮ್ಸ್ನ 10 ಅಂಕಗಳು ಮತ್ತು ಏಳು ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಜೋಡಿಯಲ್ಲಿ ಸೇರಿಕೊಂಡವು. ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್ 32 ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಬ್ಲೇಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಎದುರಿಸಿದರು, ಆದರೆ ಕೇವಲ ಎಂಟು, ಎರಡು, ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕು ಎಂಟುಗಳಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಎಂಟು ಕೊಡುಗೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. CJ ಮೆಕ್ಕೊಲ್ಲಮ್ 21 ಅಂಕಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಎನೆಸ್ ಕಾಂಟರ್ 18 ನೇ ಸ್ಥಾನದೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು.


ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

ಅಂಕಿಅಂಶಗಳು

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು

ರಸ್ಸೆಲ್ ವೆಸ್ಟ್ಬ್ರೂಕ್ vs ಡಾಮಿಯನ್ ಲಿಲ್ಲರ್ಡ್: