ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ ಫೈರ್ ಹೊಡೆಯುವ ಕೋಚ್ ಮೈಕ್ ಪಗ್ಲಿಯಾರುಲೋ – ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಟ್ರೇಡ್ ವದಂತಿಗಳು

ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ ಫೈರ್ ಹೊಡೆಯುವ ಕೋಚ್ ಮೈಕ್ ಪಗ್ಲಿಯಾರುಲೋ – ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ ಟ್ರೇಡ್ ವದಂತಿಗಳು

|| ನಲ್ಲಿ

ಮಾರ್ಟಿನ್ಗಳು ಟುನೈಟ್ನ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರ ಘೋಷಿಸಿದರು, ತರಬೇತುದಾರ ಮೈಕ್ ಪಗ್ಲಿಯಾರುಲೋ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಹುದ್ದೆಗೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದಾರೆ, ಎಮ್ಎಲ್ಬಿ.ಕಾಮ್ನ ಜೊ ಫ್ರಿಸಾರೊ ( ಟ್ವಿಟರ್ ಲಿಂಕ್ ) ವರದಿ ಮಾಡಿದವರಲ್ಲಿ ಅವರು. ಮಧ್ಯಂತರದ ಆಧಾರದ ಮೇಲೆ ಅವರನ್ನು ಜೆಫ್ ಲಿವೀಸ್ ಅವರು ಬದಲಿಸುತ್ತಾರೆ, ಎರಿಕ್ ಡಂಕನ್ನಿಂದ ಸಹಾಯಕ ತರಬೇತುದಾರನನ್ನು ಹೊಡೆಯುವ ಪಾತ್ರದ ಜೊತೆ.

2016 ರ ಕ್ರೀಡಾಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪಾಗ್ಲಿಯಾರುಲೋ ಚುಕ್ಕಾಣಿಯನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸಿದರು, ಅವರ ಮೊದಲ ಎಂಎಲ್ಬಿ ತರಬೇತಿ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದರು. ಮಾಜಿ ಬಿಗ್-ಲೀಗ್ ಮೂರನೇ ಬೇಸ್ಮನ್ ಹಿಂದೆ ಟ್ರಿಪಲ್-ಎ ಹೊಡೆಯುವ ಕೋಚ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದರು. ಮಾಜಿ ಸಹಾಯಕ ತರಬೇತುದಾರರನ್ನು ಪೈರೇಟ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೊಡೆದ ಲಿವೆಸಿ, ಮಿಯಾಮಿ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗೆ ಪ್ರಸ್ತುತ ಪ್ರಚಾರದ ಮೊದಲು ಸೇರಿಸಲಾಯಿತು. ಡಂಕನ್, ಒಮ್ಮೆ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಯಾಂಕೀಸ್ ನಿರೀಕ್ಷೆ, ಮೇಜರ್ಗಳು ಅದನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ಫಾರ್ಮ್ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಹೊಡೆಯುವ ತರಬೇತುದಾರ ಎಂದು ಸರಪಳಿ ಚಲಿಸುವ ಎಂದು.

ಬೇಸ್ಬಾಲ್ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮೈಕೆಲ್ ಹಿಲ್ ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ಗೆ “ಸುಲಭವಾದ ತಂಡವನ್ನು ಜೋಡಿಸಲು” ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ( ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಸನ್ ಸೆಂಟಿನೆಲ್ನ ವೆಲ್ಸ್ ಡ್ಯೂಸೆನ್ಬೆರಿ ಮೂಲಕ) ವಿವರಿಸಿದರು. “ಅಗತ್ಯವಾದ ಹೊಂದಾಣಿಕೆಗಳು” “ಇದು ಹೊಸ ಧ್ವನಿಯ ಸಮಯ ಮತ್ತು ತರುವಾಯ ಮಾಡಬೇಕಾದ ಬದಲಾವಣೆಯು” ಎಂದು ನಿರ್ಧರಿಸಲಾಯಿತು.

ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರವೇಶಿಸುವ ಮಾರ್ಲಿನ್ಸ್ಗೆ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳು ಕಡಿಮೆಯಿದ್ದರೂ, ಕ್ಲಬ್ ಖಚಿತವಾಗಿ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿಲ್ಲದಿರುವುದನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಖಂಡಿಸಿದೆ. 680 ಪ್ಲೇಟ್ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳ ಮೂಲಕ, ಮಿಯಾಮಿ ಹಿಟರ್ಗಳು ಒಟ್ಟಾರೆಯಾಗಿ ಸಂಚರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು. ಲೀಗ್ನ ಎರಡನೇ-ಕೆಟ್ಟ ವಾಕ್ ದರ (6.6%) ಮತ್ತು ನಾಲ್ಕನೇ-ಕಡಿಮೆ WRC + (65) ಗಳೊಂದಿಗೆ .216 / .275 / .332 ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಹೊತ್ತಿದ್ದರು.