ಸರಣಿ ತೆರೆಯಲು ರೇಂಜರ್ಸ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಸ್ಫೋಟ – Chron

ಸರಣಿ ತೆರೆಯಲು ರೇಂಜರ್ಸ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಸ್ಫೋಟ – Chron

ಚಾಂಡ್ಲರ್ ರೋಮ್ನಿಂದ , ಹೂಸ್ಟನ್ ಕ್ರಾನಿಕಲ್

ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ

 • ARLINGTON, TEXAS - ಏಪ್ರಿಲ್ 19: ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಜೋಸ್ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ # 27 ರವರು ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ 2 ನೇ ಓರ್ವ ಹೋಮೆರನ್ ಅನ್ನು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2019 ರಲ್ಲಿ ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ನ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್, ಟೆಕ್ಸಾಸ್. (ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಫೋಟೋ) ಫೋಟೋ: ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

  ARLINGTON, TEXAS – ಏಪ್ರಿಲ್ 19: ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಜೋಸ್ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ # 27 ರವರು ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ 2 ನೇ ಓರ್ವ ಹೋಮೆರನ್ ಅನ್ನು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2019 ರಲ್ಲಿ ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ನ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್, ಟೆಕ್ಸಾಸ್. (ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

  ಕಡಿಮೆ

  ARLINGTON, TEXAS – ಏಪ್ರಿಲ್ 19: ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಜೋಸ್ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ # 27 ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಹೋಮೆರನ್ ಅನ್ನು ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ # 2 ರಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

  … ಹೆಚ್ಚು

  ಫೋಟೋ: ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಫೋಟೋ: ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ARLINGTON, TEXAS – ಏಪ್ರಿಲ್ 19: ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಜೋಸ್ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ # 27 ರವರು ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ 2 ನೇ ಓರ್ವ ಹೋಮೆರನ್ ಅನ್ನು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2019 ರಲ್ಲಿ ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ನ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್, ಟೆಕ್ಸಾಸ್. (ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಛಾಯಾಚಿತ್ರ)

ಕಡಿಮೆ

ARLINGTON, TEXAS – ಏಪ್ರಿಲ್ 19: ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಜೋಸ್ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ # 27 ಹೌಸ್ ಆಫ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನಲ್ಲಿ ಎರಡು ಬಾರಿ ಹೋಮೆರನ್ ಅನ್ನು ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ # 2 ರಲ್ಲಿ ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಆಚರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ.

… ಹೆಚ್ಚು

ಫೋಟೋ: ರೊನಾಲ್ಡ್ ಮಾರ್ಟಿನೆಜ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್

ಆರ್ಲಿಂಗ್ಟನ್ – ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ತುದಿಯಲ್ಲಿ ಹೊಂಚುದಾಳಿಯಿಂದ, ಜಾರ್ಜ್ ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ಎರಡನೇ ಬೇಸ್ಗೆ ಗುಂಡು ಹಾರಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಅವರ ಭುಜಗಳನ್ನು ತಿರಸ್ಕರಿಸಿದರು. ಅವರು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಬೇಸ್ಬಾಲ್ ಬಲ-ಕ್ಷೇತ್ರ ಬೇಲಿ ಮೇಲೆ ಪುಟಿದೇಳುವ ಮತ್ತು ಕ್ಷೇತ್ರಕ್ಕೆ ಬಿದ್ದಿತು.

ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ಹೋಮ್ ರನ್ ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದರು ಆದರೆ ಕೇವಲ ಎರಡು ಬಹುಮಾನ ನೀಡಲಾಯಿತು. ಗೋಡೆಯ ಮೇಲೆ ಬೇಸ್ಬಾಲ್ ಸ್ಪರ್ಶಿಸುವಂತೆ ತೋರುತ್ತಿದ್ದ ದೃಶ್ಯವು ಔಟ್ಫೀಲ್ಡರ್ನ ವಿರೋಧಾಭಾಸವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿತು. ಮರುಪಂದ್ಯದ ವಿಮರ್ಶೆಯು ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಮಾತ್ರ ನೀಡಿತು.

ಆಂದೋಲನದ ವ್ಯಕ್ತಿ sighed ಮತ್ತು ಎರಡನೇ ಬೇಸ್ ನಿಂತು, ಲೈನ್ಅಪ್ ಹೀನಾಯ ರಾತ್ರಿ ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕೊಡುಗೆ ವಿಷಯ. ಹೂಸ್ಟನ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ತೀವ್ರವಾಗಿ ಸೋಲಿಸಿದನು, ಅದು ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ನ ಪರಿಸ್ಥಿತಿ ಅದರ ಏಕೈಕ ದಿಗ್ಭ್ರಮೆಯಾಯಿತು.

ಬುಧವಾರ ಹತಾಶರಾದ, ನಾಲ್ಕು-ಹಿಟ್ ನಷ್ಟದ ನಂತರ, 10-ಪಂದ್ಯಗಳ ಗೆಲುವಿನ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಬೀಳಿಸಿತು, ನಾಲ್ಕು ಟೆಕ್ಸಾಸ್ ಹೂಜಿಗಳ ಮೇಲೆ ಅಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಇಳಿಯಿತು, ರೇಂಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು 7-2 ಅಂತರದಲ್ಲಿ ಗ್ಲೋಬ್ ಲೈಫ್ ಪಾರ್ಕ್ನಲ್ಲಿ ಸೋಲಿಸಿತು.

ಹೂಸ್ಟನ್ರ 11 ಹಿಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಏಳು ಹೆಚ್ಚುವರಿ ಬೇಸ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿವೆ. ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ನವರು ಮೂರು-ಓಟಗಳ ಐದನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ನ ನಾಲ್ಕನೇ ದ್ವಿತೀಯವಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಆಟವನ್ನು ಪ್ರಹಸನವಾಗಿ ಮಾರ್ಪಡಿಸಿತು.

ಅಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಕ್ರಮಾಂಕದಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಆರು ಹಿಟರ್ಗಳ ಪೈಕಿ ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರೂ ಕನಿಷ್ಠ ಒಂದು ಹೆಚ್ಚುವರಿ-ಬೇಸ್ ಹಿಟ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು. ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ಎರಡು ಬಡಿದ. ತಂಡವು ಅವರು ಆಡಿದ ಒಂಬತ್ತು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದು ಮೂಲಭೂತ ಆಟಗಾರನನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು, ಅದರ ಆರಂಭಿಕ ಪಿಚರ್ ಅನ್ನು ಮೂಲಭೂತ ವ್ಯವಸ್ಥೆಯಲ್ಲಿ ಇರಿಸಲಾಯಿತು.

ಜಸ್ಟಿನ್ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡ್ರವರು ಎಸೆದ ಮೊದಲು ರಬ್ಬರ್ಗೆ ಮುನ್ನಡೆದರು, ಅವರ ತಂಡವು ಮೂರು ರನ್ಗಳ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸಿತು. ಜೋಸ್ ಅಲ್ಟುವ್ ಮತ್ತು ಅಲೆಕ್ಸ್ ಬ್ರೆಗ್ಮನ್ ಅವರು ಮೊದಲ ಇನ್ನಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಬ್ಯಾಕ್-ಟು-ಬ್ಯಾಕ್ ಹೋಂ ರನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದರು, ರೇಂಜರ್ಸ್ ಸೌತ್ಪಾವ್ ಡ್ರೂ ಸ್ಮೈಲಿ ಕೇಸ್ ಅನ್ನು ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತ ಸಂಜೆ ನಡೆಸಿದರು.

ಸ್ಮೈಲಿ ಯಾರೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲಿಲ್ಲ. ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಮೊದಲ ಐದು ಚೆಂಡುಗಳು ಪ್ರತಿ ಎಮ್ಪಿಎಚ್ 101 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ನಿರ್ಗಮನ ವೇಗವನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ. ನಾಟಕದಲ್ಲಿ ಹನ್ನೆರಡು ಒಟ್ಟು ಚೆಂಡುಗಳು 100 mph ಗಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನಿಂದ ಹೊಡೆದವು.

3 ⅔ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಎಸೆತಗಳನ್ನು ಸ್ಮೈಲಿ ಹೊಡೆದಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಹೆಚ್ಚಿದ ಪಿಚ್ ಎಣಿಕೆಗೆ ಹೀರಿಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಶಿಂಗ್ ನಂತರದ ತನಕ ಅವರ ಸ್ಥಿರತೆಯನ್ನು ಬಳಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ.

ಸ್ಮಿಲಿಯವರ ಅನಿಯಮಿತ ಕರ್ವ್ಬಾಲ್ನ್ನು ಬೆನ್ನಟ್ಟಲು ನಿರಾಕರಿಸುವ ಮೂಲಕ ಹೂಸ್ಟನ್ ಆಟವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದನು. ಇದು ಆದೇಶವನ್ನು ನ್ಯಾವಿಗೇಟ್ ಮಾಡಲು ಮೂರು-ಪಿಚ್ ಹರ್ಲರ್ ಅನ್ನು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ನಾಲ್ಕು-ಸೀಮ್ ಫಾಸ್ಬಾಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿತು. ಇದಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ, ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ 100.8 mph ವೇಗದಲ್ಲಿ ವೇಗವನ್ನು ಸರಾಸರಿ ಮಾಡಿತು. ಸ್ಮೈಲಿಯ ಕಟ್ಟರ್ ಹೆಚ್ಚು ಉತ್ತಮವಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಸ್ಪ್ರಿಂಗರ್ ಸ್ಮೈಲಿ ಐದನೇ ಪಿಚ್ ಆಟದ ಎಡ-ಮೈದಾನದ ಮೂಲೆಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ಕಿರಿಚುವ ಜೋಡಿಯನ್ನು ಕಳುಹಿಸಿದನು. Altuve ಎಣಿಕೆ 3-1 ಮುಂದಕ್ಕೆ ಓಡಿ, ಸ್ಮಿಲಿ ತನ್ನ ಹೆಲ್ಮೆಟ್ ಮೇಲೆ ಕರ್ವ್ಬಾಲ್ ಬಿಟ್ಟು ನಂತರ ಎರಡು ಕಟ್ಟರ್ಸ್ mislocate ವೀಕ್ಷಿಸಲು.

ನಾಲ್ಕು-ಸೀಮರ್ ಅನ್ನು ಬೆಂಕಿಯಂತೆ ಒತ್ತಾಯಿಸಲು, ಸ್ಮೈಲಿ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ತಪ್ಪು ಮಾಡಿದನು. ಪಿಚ್ ಹೋಂ ಪ್ಲೇಟ್ ಅನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ ಬೆಲ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಬಂದಿತು. ಎರಡನೆಯ ಬೇಸ್ಮನ್ ಅದನ್ನು ಎಡಗೈಗೆ ಹೊಡೆದನು ಮತ್ತು ಫೌಲ್ ಪೋಲ್ ಅನ್ನು ಸುತ್ತುವಂತೆ ಅದನ್ನು ಮೊದಲ ಬೇಸ್ಗೆ ಎಸೆಯುತ್ತಾನೆ. ಕಳೆದ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಕೇವಲ 13 ಹೋಮ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆದ ನಂತರ ಆಲ್ಟ್ವೆವ್ ತನ್ನ ಮೊದಲ 19 ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಎಂಟು ಅಂಕಗಳನ್ನು ಪಡೆದಿದ್ದಾರೆ.

ಆಲ್ಟ್ಯುವ್ ಸ್ವತಃ ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಪಡೆಯಲು ಮುಂಚಿತವಾಗಿ, ಬ್ರೆಗ್ಮ್ಯಾನ್ ಸ್ಮಿಲಿ ಅವರ ಮುಂದಿನ ಪಿಚ್ ಬಲ-ಕೇಂದ್ರದ ಮೈದಾನವನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಇದು ಸಹ, ನಾಲ್ಕು-ಸೀಮ್ ಫಾಸ್ಬಾಲ್ ತಂಡವು ಸ್ಟ್ರೈಕ್ ಝೋನ್ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ತುಂಬಾ ದೂರದಲ್ಲಿದೆ. ಬ್ರೆಗ್ಮಾನ್ ಅದನ್ನು ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ಗೆ 417 ಅಡಿ ದೂರದಲ್ಲಿ ಮರುನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಿ, ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ನನ್ನು ಮೂರು ರನ್ಗಳ ಮುನ್ನಡೆಗೆ ಹಿಡಿದನು.

ಏಳು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ 36 ರ ಹರೆಯದ ರೈಟ್ಹಾಂಡರ್ ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳನ್ನು ಚೆಲ್ಲಾಪಿಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದರು. ಡ್ಯಾನಿ ಸಾಂತಾನಾ ಆರನೆಯದನ್ನು ತನ್ನ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ಏಕೈಕ ರನ್ ಪೂರೈಸಲು ಏಕವ್ಯಕ್ತಿ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ. Verlander ಅಗತ್ಯವಿದೆ 107 ಪಿಚ್ಗಳು, ಎಂಟು ಔಟ್ ಹೊಡೆದಾಗ ಕೇವಲ ಎರಡು ಪುರುಷರು ಮೊದಲ ಬೇಸ್ ರವಾನಿಸಲು ಅವಕಾಶ.

ನಾಲ್ಕನೇ ಇನ್ನಿಂಗ್ ಮಾಡುವವರೆಗೆ ವೆರ್ಲ್ಯಾಂಡರ್ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗದಂತೆ, ಜೋಯ್ ಗ್ಯಾಲೊ ಬಲ ಕ್ಷೇತ್ರದ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ನ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಪುಲ್-ಸೈಡ್ ಶಿಫ್ಟ್ ಮೂಲಕ ಎರಡು-ಔಟ್ ಸಿಂಗಲ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದಾಗ. ಆಸ್ಡ್ರೂಬಲ್ ಕ್ಯಾಬ್ರೆರಾದ ನಾಲ್ಕು-ಪಿಚ್ ಸ್ಟ್ರೈಕ್ಔಟ್ ಫ್ರೇಮ್ ಅನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಹಾನಿಯಾಗದಂತೆ ತೀರ್ಮಾನಿಸಿತು.

ನಂತರದ ಇನ್ನಿಂಗ್ ಮೂರು ನೇರ ಆಸ್ಟ್ರೋಸ್ ಡಬಲ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸ್ಫೋಟವನ್ನು ಸ್ಫೋಟಿಸಿತು.

ಅಸ್ಟ್ರೋಸ್ ವರ್ಸಸ್ ರೇಂಜರ್ಸ್ನಿಂದ ವಿಸ್ತರಿತ ವ್ಯಾಪ್ತಿಗಾಗಿ ಹೂಸ್ಟನ್ ಚ್ರಾಂಕ್ಲೆಮ್.ಕಾಮ್ಗೆ ಭೇಟಿ ನೀಡಿ