ECQF ಗೇಮ್ # 5 ರಿವ್ಯೂ: ಟೊರೊಂಟೊ ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ 2 ವರ್ಸಸ್ ಬೋಸ್ಟನ್ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ 1 – ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ ಸ್ಟೌವ್

ECQF ಗೇಮ್ # 5 ರಿವ್ಯೂ: ಟೊರೊಂಟೊ ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ 2 ವರ್ಸಸ್ ಬೋಸ್ಟನ್ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ 1 – ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ ಸ್ಟೌವ್

ಕೆಳಗೆ ಮೂರು, ಒಂದು ಹೋಗಲು.

ಹತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಆಟ:

1. ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಪಾಯಿಂಟ್ ತಲುಪಿದ ನಂತರ ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಈಗ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ಆಟ / ರಚನೆ ಮತ್ತು ಇತರ ತಂಡದ ಪ್ರವೃತ್ತಿಗಳಿಗೆ ಡಯಲ್ ಮಾಡಲ್ಪಟ್ಟಿವೆ, ಇದು ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಸಾಬೀತಾದ ಲೀಫ್ಸ್ನ ಆಟವಾಗಿದೆ – 0-0 ಯುದ್ಧವು ಮೂರನೆಯ ಅವಧಿಗೆ ಇತ್ತು ಮತ್ತು ಅಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸ್ಥಳಾವಕಾಶವಿಲ್ಲದೆ ಆಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವರು ಮೊದಲ ಎರಡು ಅವಧಿಗಳಲ್ಲಿ 60% ಕ್ಕಿಂತ ಪಕ್ ಅನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಆದರೆ ಅದಕ್ಕೆ ತೋರಿಸಲು ಏನೂ ಇಲ್ಲ. ಆ ಹತೋಟಿ ಯುದ್ಧವನ್ನು ನಿರ್ಣಾಯಕವಾಗಿ ಗೆದ್ದಿದ್ದರೂ ಸಹ (ಅವರು ಹೈಮಾನ್ ಮೇಲೆ ಒಂದು ಭಯಾನಕ ಟ್ರಿಪ್ಪಿಂಗ್ ಕರೆ, ಮಾರ್ನರ್ನಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುವ ವಿಳಂಬದ ಆಟದ ವಿಳಂಬ, ಮತ್ತು ಅರ್ಹವಾದ ಹುಕ್-ಆನ್-ದಿ ಕೈಗಳು Marleau ನಲ್ಲಿ ಕರೆ). ಇದು ಈ ಆಟದ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನೋಡಿ, ಅದರೊಂದಿಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ ಮತ್ತು ರಸ್ತೆಯ ಬೃಹತ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಗಮನಿಸುವುದರಲ್ಲಿ ವಯಸ್ಸಿನ ಏನನ್ನಾದರೂ ಅನುಭವಿಸಿದೆ.

2. ಗೇಮ್ 4 ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡದಾದ ನಂತರ, ಲೀಫ್ಗಳು ವೇಗದ ಆಟವಾಡಲು ಮತ್ತು ಸ್ಮಾರ್ಟ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದರು – ಬುದ್ಧಿವಂತ ಚಿಪ್ ಮತ್ತು ಅಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡು ಎಲ್ಲಾ ರಾತ್ರಿ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ನ ಹಿಂದೆ ಸುರಕ್ಷಿತ ಆಟಗಳನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದು, ಯಾವಾಗ ಬೇಕಾದರೂ ಕಡಿಮೆ ಬ್ರೇಕ್ಔಟ್ಗಳನ್ನು ನಡೆಸುವುದು, ಗಾಜಿನ ಆಟದಿಂದ ಇನ್ನೊಂದು ದಿನದಂದು ಹೋರಾಡಲು ಬದುಕುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪಕ್ ಮತ್ತು ಆಟವನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಪಕ್ ಇಲ್ಲದೆ, ಅವರು ಬುದ್ಧಿವಂತ ಪಿಕ್ಸ್, ರಬ್ ಔಟ್, ಮತ್ತು ಸೂಕ್ಷ್ಮ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ ನಾಟಕಗಳೊಂದಿಗೆ ತಟಸ್ಥ ವಲಯದಲ್ಲಿ ಜೇನು ಪುಟ್ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಉತ್ತಮ ಅಂತರವನ್ನು ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ತುಂಡುಗಳು ಐದು ಮ್ಯಾನ್ ಘಟಕಗಳಲ್ಲಿ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಮರ್ಥಿಸಿಕೊಂಡರು. ಅವರು ಆ ಬಿಗಿಯಾದ ಆಟವನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾಗ, ಅವರ ಪರಿವರ್ತನೆಯ ಆಟಕ್ಕೆ ಆಹಾರ ನೀಡುವ ಇಂಧನವಾಗಿದೆ.

3. ನಾವು ಲೀಫ್ಸ್ ಈ ರೀತಿಯ ಡಯಲ್ ಮಾಡಿದ ಹಾಕಿನಲ್ಲಿ ನವೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು ಎರಡು ವಾರಗಳವರೆಗೆ ದೂರದಿಂದ ಸ್ಥಿರವಾದ ಆಧಾರದಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನಾವು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಲೀಫ್ಸ್ ಕೇವಲ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸ್ವಿಚ್ ಅನ್ನು ಹಿಮ್ಮೊಗ ಮಾಡಿರುವುದು ಹೇಗೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾದುದು, ಆದರೆ ಇದು ಯುವ ಕೋರ್ನ ಪಕ್ವತೆ, ಕೋಚಿಂಗ್ ಸಿಬ್ಬಂದಿ ಕೆಲಸ, ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ (ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ) ಒಟ್ಟಿಗೆ ಬರುವ ತಂಡದ ಆರೋಗ್ಯ, – ಆಟಗಾರರಿಂದ, ಮತ್ತು ಜೇಕ್ Muzzin ನೀಲಿ ರೇಖೆ ನಿಖರವಾಗಿ ಸರಿಯಾದ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಸೇರ್ಪಡೆ. ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಒಳ್ಳೆಯ, ಅನುಭವಿ ತಂಡದ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ – ಯಾವಾಗಲೂ ದೂರ ಕಠಿಣವಾಗಿದ್ದು, ಆದರೆ ಲೀಫ್ಗಳು ಈಗ ಚಾಲಕನ ಸೀಟಿನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮನ್ನು ತೊಡಗಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ನನಗೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ 5v5 ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ತಂಡವಾಗಿದೆ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು.

4. ವಿವಿಧ ಪ್ರಸಾರ ಫೀಡ್ಗಳಲ್ಲಿ ವಿವಿಧ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಕಾರರಿಂದ ಗೋಲ್ಟೆಂಡಿಂಗ್ ಹಸ್ತಕ್ಷೇಪ “ತಪ್ಪಿದ” ಕರೆಗೆ ಒಮ್ಮತದ ಪ್ರಮಾಣವು ಸಾಕಷ್ಟು ಆಶ್ಚರ್ಯಕರವಾದುದು. ನಾನು ಹೈಮಾನ್ನ ಸಂಪರ್ಕವು ರಾಸ್ಕನ ಸ್ಥಾನವನ್ನು ಅಥವಾ ಆಟದ ಮೇಲೆ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಬರುವ ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ಗಣನೀಯವಾಗಿ ಬದಲಿಸಿದೆ ಎಂದು ಯೋಚಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ನೋಟವು ಕ್ರೀಸ್ ಲೈನ್ಗಿಂತ ಹೊರಗಿದೆ. ಎಲ್ಲಾ ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಈ ಕರೆಗಳ ಮೇಲೆ ಸ್ಥಿರತೆಯ ಕೊರತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಿಳುವಳಿಕೆ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಮಾನ್ಯವಾದ ಒಂದಾಗಿದೆ, ಆದರೂ.

ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಐಸ್ ಬ್ರೇಕರ್ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಹೈಮನ್ ಹಿಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಅದನ್ನು ಸ್ಲಾಟ್ನಲ್ಲಿ ಸ್ಫೋಟಿಸುತ್ತಾನೆ. 1-0 ಎಲೆಗಳು. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/Fm7bQUb23e

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019

5 . ತಂಡದ ಪಕ್ವತೆಯ ಇನ್ನೊಂದು ಚಿಹ್ನೆ – ಒಂಬತ್ತು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಒಂದು ಹೊಡೆತವನ್ನು ಅವರು ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಹೊಡೆದಿದ್ದರಿಂದ ಸ್ಥಿರವಾಗಿ, ಸ್ತಬ್ಧ ಆರಂಭದೊಂದಿಗೆ – ಒತ್ತಡವನ್ನು ಡಯಲ್ ಮಾಡಿದಂತೆ ಅವರು 1-0 ನ್ನು ಹೇಗೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಎಂಬುದು. ತಂಡಗಳು ಅಸಮಾನವಾದ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರಿಂದ, ಪ್ರಮುಖವಾಗಿ ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದವು, ಏಕೆಂದರೆ ತಂಡಗಳು ಅವುಗಳ ವಿರುದ್ಧ ವಿರೋಧಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವಂತೆ ಅವು ಬಹಳ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿ ಕೌಂಟರ್-ಪಂಚ್ಗಳಾಗಿರುತ್ತವೆ. ಆದರೆ ಇದು ಇಲ್ಲಿ ತೋರಿಸಿದ ವಿಭಿನ್ನ ರೀತಿಯ ಹಿಡಿತ.

ಕಾಸ್ಪರ್ ಕಪನ್ಗೆನ್ ಗೋಲು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಮತ್ತು ಲೀಫ್ಸ್ನಿಂದ ಕಳೆದುಹೋದ ರಕ್ಷಣಾ-ವಲಯ ಮುಖಾಮುಖಿಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಲೀಫ್ಗಳು ಶಿಫ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಸುತ್ತಲೂ ಓಡಾಡಲಿಲ್ಲ. ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಮುಚ್ಚಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಪಕ್ ಅನ್ನು ಗೋಡೆಗೆ ಬಲಪಡಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು, ಮತ್ತು ಹಯ್ನೆ ಪಕ್ಕವನ್ನು ಇನ್ನೊಂದೆಡೆ ಚೇತರಿಸಿಕೊಂಡಾಗ, ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಅವರು ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ಬರುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಮಂಡಳಿಗಳಿಂದ ಹೊರಬಂದ ಸ್ವಲ್ಪಮಟ್ಟಿಗೆ ಐದು ಅಡಿ ದೂರದಲ್ಲಿದ್ದರು. ಮೋರ್ಗನ್ ರೈಲ್ಲಿ ತಕ್ಷಣವೇ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ನನ್ನು ಮೂರು ಸೆಳೆತದಿಂದ ಸೆಳೆಯುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಗುರುತಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಪಾಸ್ಗಳನ್ನು ನಂತರ ಕಪಾನ್ನ್ನ ಕೋಲಿನ ಹಿಂಭಾಗದಲ್ಲಿದ್ದರು.

ಕಾಸ್ಪೆರಿ ಕಪಾನ್ನ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸ್ನೈಡ್ ಅನ್ನು ಬಂಧಿಸುತ್ತಾನೆ. ಪರಿವರ್ತನೆಯಲ್ಲಿ ಮೂರು ದಾರಿ ಹಾದುಹೋಗುವ ಆಟ. 2-0 ಲೀಫ್ಸ್. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/950ecUTEPe

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019

ಇದು ಪಠ್ಯಪುಸ್ತಕ ಕೌಂಟರ್ಪಂಚ್ ಆಗಿತ್ತು. ಬ್ರುಯಿನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಎಳೆಯುವ ಮೂಲಕ ವಿಪರೀತ ಏನನ್ನಾದರೂ ಸಾಧಿಸಲು ರೀಲ್ಲಿ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆಯಿಂದ ಮಾಡಿದರು, ಅಲ್ಲದೆ ಯಾರು ಅದನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕೆಂಬುದಕ್ಕೆ ಹಿಂಜರಿಯುತ್ತಿತ್ತು.

6. ತಂಡದ ಆರಂಭದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ಕೊನೆಯ ಬಾರಿ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ ಗೇಮ್ 2 ರಲ್ಲಿನ ಟೊರೊಂಟೊ ಟಾಪ್ ಲೈನ್ ವಿರುದ್ಧ ಲೈನ್ ನಾಲ್ಕನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಬಾಬ್ಕ್ಯಾಕ್ ಅವರು ಸರಿಯಾದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಹೋಗುವಾಗ ಐಸ್ ಅನ್ನು ಸ್ಕ್ರಾಂಬಲ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಆ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಲೆಫ್ಸ್ ಕಳಪೆಯಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾದ ಕಾರಣ ಇದು ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ ಅದು ನನಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ಈ ಬಾರಿ ಅವರು ಅದನ್ನು ರೋಲ್ ಮಾಡಲು ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುತ್ತಾರೆ.

ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಬಾಬ್ಕಾಕ್ ರಾತ್ರಿಯವರೆಗೂ ಆ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು 200 ಅಡಿಗಳಷ್ಟು ಎತ್ತರವನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದರಲ್ಲಿಯೂ ಅವರು ಹೇಗೆ ತೇವರೆಸ್ ಲೈನ್ ಅಥವಾ ಮೊಝಿನ್ ಜೋಡಣೆಯೊಂದರಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆಯ ಮೇಲೆ ಬರ್ಗರಾನ್ ರೇಖೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾರೆಯೆಂಬುದರಲ್ಲಿ ಅವರು ಎಷ್ಟು ಭರವಸೆಯಿಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆಂಬುದನ್ನು ಅವರು ನಂಬುತ್ತಾರೆ.

7 . ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಆಸ್ಟಾನ್ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಬ್ಯಾಬ್ಕಾಕ್ನಿಂದ ಅದ್ಭುತವಾದ ನಂಬಿಕೆಗೆ ಪ್ರತಿಫಲ ಕೊಟ್ಟನು. ಅವರು ಎರಡು ಸಮತಲೀಯ ಸಾಲುಗಳ ನಡುವೆ ಸಮಯಾವಕಾಶವನ್ನು ವಿಭಜಿಸಿದರು ಆದರೆ ವಾಸ್ತವವಾಗಿ ಯಾವುದೇ ಎರಡು ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ ಮುಂದಕ್ಕೆ ಮಾರ್ಚಂಡ್ ಬರ್ಗೆರಾನ್ರನ್ನು ನೋಡಿದರು. ಆ ಆರು ನಿಮಿಷಗಳಲ್ಲಿ, ಅವನ ಸಾಲು 80% ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಸಿಎಫ್.

ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಹೋರಾಡಿದ ನಂತರ, (ಗ್ರಹದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ತಮ ಯುದ್ಧಗಳು) ಗ್ರೈಂಡಿಂಗ್, ಮತ್ತು ರಕ್ಷಣೆಗೆ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುವುದು ಮತ್ತು ಮುರಿದ ಮೇಲೆ ಮಧ್ಯಮ ಮೂಲಕ ಹತ್ತಿರದ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದು, ಅವನ ಪ್ರಗತಿ ಗೋಲು ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮಾಡುವ ಒಂದು ರಾತ್ರಿ ಮಾತ್ರ ಪ್ರತಿಫಲವಾಗಿದೆ ಪಕ್ನಿಂದಲೇ. ಈ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಹಿಂದಿನ ಸ್ಪ್ರಿಂಗ್ನಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೇಗೆ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂಬ ಟೀಕೆಗೆ ಎದುರಾಗಿರುವ ಆಟಗಾರನಿಗೆ ಒಂದು ಸೂಪರ್ಸ್ಟಾರ್ ಮುಂಬರುವ ವಯಸ್ಸಿನ ಆಟದ ರೀತಿಯಂತೆ ಭಾವಿಸಿದೆ.

(ಮತ್ತು ಆ ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಟವಾರೆಸ್ ತಟಸ್ಥಗೊಳಿಸಿದ ಬರ್ಗೆರಾನ್ ಅವರನ್ನು ಆಡುವುದರಲ್ಲಿ ಆಟವಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿನ ಒಂದು ಹೆಗ್ಗುರುತನ್ನು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಪಡೆಯಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಅವರು ಉಲ್ಲೇಖಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.

ತರಬೇತುದಾರರು ಸವಾಲು ತೀರ್ಪುಗೆ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ ಅಮೂಲ್ಯವಾದುದು. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/FtwQJqH3Aj

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019

8 . ಈ ಆಟದಲ್ಲಿ ಝ್ಯಾಕ್ ಹೈಮನ್ನ ಪ್ರಯತ್ನವೂ ಸಹ ಸಂಪೂರ್ಣ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಅರ್ಹತೆ ಹೊಂದಿದೆ. ಅವನು ಮತ್ತೊಂದು ಕಠಿಣ ಸೋಲನ್ನು ಮಂಡಳಿಗಳಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡನು ಮತ್ತು ಅವನು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ 100% ಅಲ್ಲ, ಆದರೆ 5v5 ಮತ್ತು ಪೆನಾಲ್ಟಿ ಕೊಲೆಯ ಮೇಲೆ ತಂಡಕ್ಕೆ ಪ್ರಮುಖ ಯುದ್ಧದ ನಂತರ ಅವರು ಶಿಫ್ಟ್ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖ ಯುದ್ಧವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ರಾತ್ರಿ ಪೂರ್ತಿ ಪರಿಣಾಮಕಾರಿಯಾಗಿ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ ರಕ್ಷಣೆಯ ಹಿಂದೆ ಚಿಪ್ ಮತ್ತು ಚೇಸ್ ಅನ್ನು ಕಾರ್ಯಗತಗೊಳಿಸುತ್ತಿದ್ದರು ಮತ್ತು ಅವನ ನೆಲೆಯನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಮತ್ತು ಬಲವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಅವನ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವು ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್ ಗೋಲುಗಾಗಿ ವೇದಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಸಹಜವಾಗಿ, ಅವರು ನೇರವಾಗಿ ರಾಸ್ಕ್ನ ಮೇಲೆ ನಿಂತಿರುವ ನಿವ್ವಳಕ್ಕೆ ನೇರವಾಗಿ ಹೋದರು. ಅವರು ಈ ಸರಣಿಯ ಉದ್ದಕ್ಕೂ ಚಾರಕ್ಕೂ ಸಹ ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಒಂದು ಬಿಟ್ ಅನ್ನು ಹಿಂಬಾಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ; ಅವರು ಬರುವ ಮತ್ತು ಮುಂಬರುವ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಇಂದಿನ ವಿಶೇಷವೇನು. ಅವರು ಗೇಮ್ 1 ರಿಂದ ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದಿದ್ದರು.

ಹೈಮನ್ ಮುಂದೂಡಲ್ಪಟ್ಟರು ಮತ್ತು ಬೆಂಚ್ನಲ್ಲಿ ಗಣನೀಯವಾದ ನೋವು ಸಿಕ್ಕಿತು. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/p8DN4UNQP2

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019

ಹೈಮನ್ ಮತ್ತು ಚಾರರು ಈ ಶಬ್ಧದ ಬಳಿಕ ಹೋಗುತ್ತಾರೆ. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/ys0oYV8L7h

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 20, 2019

ಅವರು ಇಲ್ಲಿ ಬೆಕೆಸ್ನನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಬೆಚ್ಚಿಬೀಳಿಸಿದ್ದಾರೆ:

ಹೈಮನ್ ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ ಇನ್ ದ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ ಬೆಂಚ್ ಅನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತಾನೆ. # ಲೀಫ್ಸ್ಫೋರ್ವರ್ pic.twitter.com/iC4jQXsCwG

– ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ಹಾಟ್ಸ್ಟೊವ್ (@ ಲೀಫ್ಸ್ನ್ಯೂಸ್) ಏಪ್ರಿಲ್ 19, 2019

9. ಜೇಕ್ ಗಾರ್ಡಿನರ್ ಅವರ 1231 ಐಸ್ ಸಮಯವು ಸರಣಿಯ ಕಡಿಮೆ (ಮತ್ತು ಪ್ಲೇಆಫ್ ವೃತ್ತಿಜೀವನ) ಆಗಿತ್ತು; ಅವರು ಕೊನೆಯಲ್ಲಿ ಮಂಡಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಹಿಟ್ನಿಂದ ದೂರ ಓಡಿಹೋದರು, ಆದ್ದರಿಂದ ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಶುಭಾಶಯವು ಅವನ ಕೊನೆಯದಾಗಿರಬಹುದು ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸಿದೆವು. ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ, ಇದು Muzzin ಸೇರ್ಪಡೆ ಎಷ್ಟು ದೊಡ್ಡದಾಗಿದೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಅವರು ಇನ್ನೂ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ನೀಲಿ ರೇಖೆಯಲ್ಲಿ ನೀಡಲು ಯಾವುದನ್ನಾದರೂ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿದ್ದ ಅವರ ಸಾಮಾನ್ಯ ಚುರುಕುತನ ಮತ್ತು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಿಕೆಗೆ ಬದಲಾಗಿ, ಅವನು ಬಹಳ ಬುದ್ಧಿವಂತನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಗೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬುದರೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವ ಮತ್ತು ಪಕ್ ವೇಗವಾಗಿ ಚಲಿಸುತ್ತಾನೆ; ಆತನು ರಾತ್ರಿಯನ್ನು 66% CF ಯೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿಸಿದರು. ಅದು ಹೇಳಿದರು, ಅವರು ಒಂದು ಹಂತದಲ್ಲಿ ಟುನೈಟ್ ರಕ್ಷಣಾತ್ಮಕ ವಲಯದ ಮಧ್ಯಭಾಗದವರೆಗೆ ಪಿಜ್ಜಾ ಎಸೆದರು. ಅವರು ಪಡೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಆದರೆ ಅದು ಒಂದು ವ್ಯಕ್ತಿ ಯುದ್ಧದ ನೋವನ್ನು ನೋಡುವುದು ತುಂಬಾ ಕಷ್ಟ ಮತ್ತು ಇದು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ಲೇಆಫ್ ಹಾಕಿ ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡುವ ಮೂಲಕ ಉತ್ತಮವಾದ ಗಾಯದ ಪ್ರಕಾರವಲ್ಲ, ಅದು ಖಚಿತವಾಗಿ. ಅದನ್ನು ಹೊಡೆದಕ್ಕಾಗಿ ಅವರಿಗೆ ಖ್ಯಾತಿ.

10. ಫ್ರೆಡೆರಿಕ್ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಈ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಲೀಫ್ಸ್ನ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಹೇಗೆ ಗಮನಾರ್ಹವಾಗಿದೆ; ಅವರು ಕೇವಲ ಘನವಾಗಿರಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್ ಕೇವಲ 5 ಹೊಡೆತಗಳಲ್ಲಿ ಗೋಲು ಹೊಡೆದ 18 ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಐದು ಹೆಚ್ಚಿನ ಅಪಾಯದ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದರು. ಅವರು ಉತ್ತರಗಳಿಂದ ಹೊರಗೆ ಬರುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಲೀಫ್ಗಳು ತಮ್ಮ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರಾಗಿ ಆಂಡರ್ಸನ್ ಇಲ್ಲದೆ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ – ನಾನು ಮೂರು ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಥ್ಯೂಸ್, ಹೈಮನ್, ಮತ್ತು ಮುಝಿನ್ಗಳನ್ನು ಮುಂದೂಡುತ್ತಿದ್ದೇನೆ – ಇದು ತುಂಬಾ ಉತ್ತೇಜಕ ಸಂಕೇತವಾಗಿದೆ ದಿ ಲೀಫ್ಸ್ ತಂಡ ರಕ್ಷಣಾವು ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಾಗಿದೆ.


ಗೇಮ್ ಫ್ಲೋ: 5v5 ಶಾಟ್ ಪ್ರಯತ್ನಗಳು

ಟೊರೊಂಟೊ ಮ್ಯಾಪಲ್ ಲೀಫ್ಸ್ ವರ್ಸಸ್ ಬೋಸ್ಟನ್ ಬ್ರುಯಿನ್ಸ್, ಗೇಮ್ 5


ಗೇಮ್ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು