ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಗುತ್ತಿಗೆ ಸೇವೆ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು – ರಶ್ಲೇನ್

ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಗುತ್ತಿಗೆ ಸೇವೆ ಭಾರತದಾದ್ಯಂತ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು – ರಶ್ಲೇನ್

ಹೆಚ್ಚಿನ ಖರೀದಿದಾರರು ಹೊಸ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಗುತ್ತಿಗೆ ಪಡೆಯಲು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಅವುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುವ ಬದಲು. ಕೊಳ್ಳುವುದರೊಂದಿಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ, ಗುತ್ತಿಗೆಯಲ್ಲಿರುವವರಿಗೆ, ಅಥವಾ ಆಗಾಗ್ಗೆ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಲು ಇಷ್ಟಪಡುವವರಿಗೆ ಹೆಚ್ಚಿನ ಭಾಗವನ್ನು ಗ್ರಾಹಕರು ಗುತ್ತಿಗೆ ಹಾಕುತ್ತಾರೆ. ಗುತ್ತಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಬೇಡಿಕೆಯೊಂದಿಗೆ, ಗುತ್ತಿಗೆಯನ್ನು ನೀಡುವ ಗಮನಾರ್ಹ ಸಂಖ್ಯೆಯ ಕಾರ್ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳು ಈಗ ಇವೆ. ಈ ಪಟ್ಟಿಯಲ್ಲಿ ಮಹೀಂದ್ರಾ, ಸ್ಕೋಡಾ, ಹುಂಡೈ, ಬಿಎಂಡಬ್ಲ್ಯು ಇತ್ಯಾದಿಗಳು ಸೇರಿವೆ.

ನಂತರ ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸದ ಕಂಪೆನಿಗಳು ಇವೆ, ಆದರೆ ತಮ್ಮ ಕಾರುಗಳು ಗುತ್ತಿಗೆಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿವೆ ಎಂದು ದೃಢಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಕಂಪನಿಗಳು ಎಮ್ಜಿ ಇಂಡಿಯಾ (ಹೆಕ್ಟರ್) ಮತ್ತು ಸಿಟ್ರೊಯೆನ್ (ಎ 5 ಏರ್ಕ್ರಾಸ್). ಇಂದು, ಮತ್ತೊಂದು ಕಂಪನಿಯು ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಆಯ್ಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲು ಘೋಷಿಸಿತು ಮತ್ತು ಅದು ಎಫ್ಸಿಎ ಇಂಡಿಯಾ.

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಎಲ್ಲಾ ಎಫ್ಸಿಎ ಕಾರುಗಳಿಗೆ ಗುತ್ತಿಗೆ ಸೇವೆ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಎಂದು ಕಂಪನಿಯು ಘೋಷಿಸಿತು. ಮೊದಲಿಗೆ, ಗ್ರಾಹಕರು ಮುಂಬೈ, ದೆಹಲಿ ಎನ್ಸಿಆರ್, ಹೈದರಾಬಾದ್, ಬೆಂಗಳೂರು ಮತ್ತು ಪುಣೆಯಲ್ಲಿ ಸೇವೆಗಳನ್ನು ಬಳಸಬಹುದು.

ಎಫ್ಸಿಎ ಇಂಡಿಯಾ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಮತ್ತು ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕ ನಿರ್ದೇಶಕ ಕೆವಿನ್ ಫ್ಲಿನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ: ‘ಈ ನವೀನ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯು ಗ್ರಾಹಕರನ್ನು ಪ್ರಶಸ್ತಿ ವಿಜೇತ ಜೀಪ್ ಕಂಪಾಸ್ ಅನ್ನು ನೇರವಾಗಿ ಬಾಡಿಗೆಗೆ ನೀಡದೆಯೇ ಮತ್ತು ನಗದು ಹರಿವು ಲಾಭಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸದೆ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಅವಕಾಶ ಕಲ್ಪಿಸುತ್ತದೆ. ನಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರು ನಮ್ಮ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಜೀಪ್ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಅನುಭವವನ್ನು ನವೀನ ಮಾರ್ಗಗಳ ಮೂಲಕ ಒದಗಿಸುವ ನಮ್ಮ ಬದ್ಧತೆಯನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುತ್ತಾರೆ. ”

ಎಫ್ಸಿಎ ಇಂಡಿಯಾ-ಒಆರ್ಐಎಕ್ಸ್ ಇಂಡಿಯಾ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪರಿಹಾರಗಳು ಅದರೊಂದಿಗೆ ಹಲವಾರು ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ತರುತ್ತವೆ. ಇದರಲ್ಲಿ ರಸ್ತೆ ತೆರಿಗೆ ಪಾವತಿಗಳು, ವಿಮೆ ಮತ್ತು ನವೀಕರಣಗಳು, ಸ್ಥಗಿತ ನೆರವು, ಅಪಘಾತದ ರಿಪೇರಿ, ಕೊನೆಯಿಂದ ಕೊನೆಯವರೆಗೆ ನಿರ್ವಹಣೆ ಮತ್ತು ಪಾವತಿಸುವಂತೆ-ಪ್ರತಿ-ಬಳಕೆಯ ಮಾದರಿ ಎರಡರಿಂದ ಐದು ವರ್ಷಗಳವರೆಗೆ ಒಳಗೊಂಡಿರುತ್ತದೆ. ಗ್ರಾಹಕೀಯಗೊಳಿಸಿದ ಸೇವೆಗಳು ವ್ಯಾಪಕ-ಮುಕ್ತ ಮತ್ತು ಅನುಕೂಲಕರವಾದ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ವಿಶಾಲ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯಲ್ಲಿವೆ. (ಓರಿಯಾಕ್ಸ್ ಅದೇ ಕಂಪೆನಿಯಾಗಿದ್ದು, ಸ್ಕೋಡಾ ಮತ್ತು ಮಹೀಂದ್ರಾ ಅವರ ಕಾರುಗಳನ್ನು ಗುತ್ತಿಗೆಗೆ ಸಹಕರಿಸುತ್ತದೆ).

ಎಂಡಿಐಎಕ್ಸ್ ಆಟೋ ಇನ್ಫ್ರಾಸ್ಟ್ರಕ್ಚರ್ ಸರ್ವೀಸಸ್ ಲಿಮಿಟೆಡ್ನ ಎಂಡಿ ಮತ್ತು ಸಿಇಒ ಸಂದೀಪ್ ಗಂಭೀರ್ ಮಾತನಾಡಿ, “ನಾವು ಎಫ್ಸಿಎ ಇಂಡಿಯಾದೊಂದಿಗೆ ಪಾಲುದಾರರಾಗಲು ಹೆಮ್ಮೆಯಿದೆ. ನಮ್ಮ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ನವೀನ ಪ್ರಯೋಜನಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸಲು, ಅವುಗಳನ್ನು ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಉತ್ಪನ್ನಗಳನ್ನು ಅನುಭವಿಸಲು ಮತ್ತು ಮೌಲ್ಯ-ಸೇರಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸಲು ನಾವು ಶ್ರಮಿಸುತ್ತೇವೆ. ಇಂದಿನ ಗ್ರಾಹಕರ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ಪೂರೈಸುವಲ್ಲಿ ನಾವು ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಹಿಸುವೆವು ಎಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. ”

ಭಾರತದಲ್ಲಿ ಆಟೋಮೊಬೈಲ್ಗಳಿಗಾಗಿ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕವಾಗಿ ಗುತ್ತಿಗೆ ಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ನಿಗಮಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಾಹಕ ಅಗತ್ಯಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕಾಲಾನಂತರದಲ್ಲಿ ಮಾದರಿಗಳು ಬದಲಾಗುತ್ತಿವೆ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಆದ್ಯತೆಗಳು ವಿಕಸನಗೊಂಡಿವೆ. ಗ್ರಾಹಕರ ಆದ್ಯತೆಗಳನ್ನು ಬದಲಿಸಲು, ಸ್ವಯಂ ಗುತ್ತಿಗೆ ಉದ್ಯಮವೂ ಸಹ ಹೊಸ ವ್ಯವಸ್ಥೆ ಮತ್ತು ಬೆಳೆಯುವಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದೆ.