ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಚಾಸ್ಟಿನ್ ಅವರು ಆಟದ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ: ಅತ್ಯಾಚಾರ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ಸಾಧನವಾಗಿಲ್ಲ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಚಾಸ್ಟಿನ್ ಅವರು ಆಟದ ಸಿಂಹಾಸನವನ್ನು ಕರೆದಿದ್ದಾರೆ: ಅತ್ಯಾಚಾರ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸುವ ಸಾಧನವಾಗಿಲ್ಲ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಚಸ್ಟೇನ್, ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ರ ಎಕ್ಸ್-ಮೆನ್: ಡಾರ್ಕ್ ಫಿಯೋನಿಕ್ಸ್ ಸಹ-ನಟ, ಸೆನ್ಸಾರ್ ಸ್ಟ್ಯಾರ್ಕ್ ಅವರಿಂದ ಹೇಳಲ್ಪಟ್ಟ ಒಂದು ಸೂಕ್ಷ್ಮವಲ್ಲದ ರೇಖೆಯ ನಂತರದ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಗೇಮ್ ಆಫ್ ಸಿಂಹಾಸನದಲ್ಲಿ ಹಿಟ್. ಇನ್ನಷ್ಟು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಕೆಳಗೆ ಓದಿ.

ಸಿಂಹಾಸನದ ಆಟ ಸೀಸನ್ 8 ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಿಂದ ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ಮಾರ್ಗದಲ್ಲಿದೆ. ಭೋಜನ ಆಚರಣೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಂಟರ್ಫೆಲ್ ಬ್ಯಾಟಲ್ ಅಥವಾ ಸ್ಟಾರ್ಬಕ್ಸ್ ಕಾಫಿ ಕಪ್ ಗಾಫಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಬೆಳಕಿನ ಸಮಸ್ಯೆಯೇ ಆಗಿರಬಹುದು. ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಅಂತಿಮ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಆಕಾರವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಸಂಗತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಅವರ ಅಸಮಾಧಾನವನ್ನು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ತಿಳಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಒಂದು ವಿವಾದಾತ್ಮಕ ದೃಶ್ಯವಿದೆ, ಇದು ಹಾಲಿವುಡ್ ಸೆಲೆಬ್ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದೆ.

ಸಂಚಿಕೆ 4 ರ ಭೋಜನಕೂಟದಲ್ಲಿ, ಸ್ಯಾನ್ಸಾ ಸ್ಟಾರ್ಕ್ ಸ್ಯಾಂಡೋರ್ ಕ್ಲೆಗಾನ್ರೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಸಂಭಾಷಣೆಯ ಚಾಟ್ನೊಂದಿಗೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾಳೆ, ಅವರು ತಾನು ದೂರ ಓಡಿಹೋದರೆ ಅವಳು ರಾಮ್ಸೆ ಬೊಲ್ಟನ್ ಮತ್ತು ಪೀಟರ್ ಬೆಲಿಶ್ ಅವರ ಕೈಯಲ್ಲಿ ಬಳಲುತ್ತಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತದೆ. ಅಕಾ ಲಿಟಲ್ಫಿಂಗರ್. “ಲಿಟಲ್ ಫಿಂಗರ್ ಮತ್ತು ರಾಮ್ಸೆ ಮತ್ತು ಉಳಿದವರು ಇಲ್ಲದೆ, ನನ್ನ ಜೀವನವನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಕ್ಕಿಯಾಗಿ ಉಳಿಸಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಸನ್ಸಾ ಹೆಮ್ಮೆಯಿಂದ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಈ ಪಾಕ್ಯುಲರ್ ಲೈನ್ನೊಂದಿಗೆ ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಚಾಸ್ಟಿನ್, ಸೋಫಿ ಟರ್ನರ್ರ ಎಕ್ಸ್-ಮೆನ್: ಡಾರ್ಕ್ ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಸಹ-ನಟಿಯೊಡನೆ ಸಮಸ್ಯೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದು, ಅವಳ ಅತೃಪ್ತಿಯನ್ನು ಟ್ವೀಟ್ ಮೂಲಕ ತಿಳಿಯಬಹುದಾಗಿದೆ.

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಟ್ವೀಟ್ಡ್, “ಅತ್ಯಾಚಾರ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬಲವಾದ ಮಾಡಲು ಒಂದು ಸಾಧನವಲ್ಲ.ಒಂದು ಮಹಿಳೆ ಚಿಟ್ಟೆ ಆಗಲು ಬಲಿಪಶು ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ # ಲಿಟಲ್ಬರ್ಡ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು.ಆಕೆಯ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಶಕ್ತಿಯು ಅವಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಮತ್ತು ಅವಳ ಒಂಟಿಯಾಗಿ. # ಗೇಮ್ಓಫ್ಥ್ರೋನ್ಸ್. “

ಅತ್ಯಾಚಾರ ಒಂದು ಪಾತ್ರವನ್ನು ಬಲಪಡಿಸಲು ಒಂದು ಸಾಧನವಲ್ಲ. ಒಂದು ಚಿಟ್ಟೆ ಆಗಲು ಮಹಿಳೆಗೆ ಬಲಿಯಾಗಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ. # ಲಿಟಲ್ಬರ್ಡ್ ಯಾವಾಗಲೂ ಫೀನಿಕ್ಸ್ ಆಗಿತ್ತು. ಅವಳ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುವ ಶಕ್ತಿ ಅವಳ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿಯೇ ಇದೆ. ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಮಾತ್ರ. # ಗೇಮ್ಓಫ್ಥ್ರೋನ್ಸ್ pic.twitter.com/TVIyt8LYxI

– ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಚಸ್ಟೈನ್ (@jes_chastain) ಮೇ 7, 2019

ನೀವು ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಅವರ ಅಭಿಪ್ರಾಯದೊಂದಿಗೆ ಒಪ್ಪುತ್ತೀರಿ? ಕೆಳಗಿನ ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಅಭಿಪ್ರಾಯಗಳನ್ನು ನಮಗೆ ತಿಳಿಸಿ.