ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಲೈಂಗಿಕ ಡ್ರೈವ್ – ಫಡ್ಜಿಲ್ಲಾದಿಂದ ಸ್ಟೀವ್ ಜಾಬ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು

ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಲೈಂಗಿಕ ಡ್ರೈವ್ – ಫಡ್ಜಿಲ್ಲಾದಿಂದ ಸ್ಟೀವ್ ಜಾಬ್ಸ್ ಹೇಗೆ ಕೊಲ್ಲಲ್ಪಟ್ಟರು

ಯಾವುದೇ ಲೈಂಗಿಕತೆ ನಾವು ಬ್ರಿಟಿಷ್

ಸ್ಟೀವ್ ಜಾಬ್ಸ್ ಸ್ಮಾರ್ಟ್ಫೋನ್ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನವನ್ನು ಜನಪ್ರಿಯಗೊಳಿಸಿದಾಗ, ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಜನರನ್ನು ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ತಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಅವನು ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಜವಾಬ್ದಾರನಾಗಿರುತ್ತಾನೆ ಎಂದು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ.

ವಿವಾಹಿತ ಮತ್ತು ಸಹಜೀವಿ ದಂಪತಿಗಳ ನಡುವೆ ಲೈಂಗಿಕತೆಯು ಕುಸಿದಿದೆಯೆಂದು ಜಾಬ್ ಹೊಸದಾಗಿ ಹೇಳಿಕೊಂಡಿದೆ.

ಪ್ರೊಫೆಸರ್ ಕೇಯ್ ವೆಲ್ಲಿಂಗ್ಸ್ ಮತ್ತು ಈ ಸಂಶೋಧನೆಯು ನಡೆಸಿದ ತಂಡವು ಎರಡು ಘಟನೆಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅದು ಕುಸಿತದೊಂದಿಗೆ ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಯಶಃ ಮುಖ್ಯವಾಗಬಹುದು – 2007 ರಲ್ಲಿ ಐಫೋನ್ ಪರಿಚಯ ಮತ್ತು 2008 ರ ಜಾಗತಿಕ ಹಿಂಜರಿತ.

ಸ್ಥಿರ ದೂರವಾಣಿ ಬಳಕೆಯ ಯುಗದಲ್ಲಿ, ಲೈಂಗಿಕತೆ, ಸಲಹೆ ನೀಡುವ ಯೋಗಕ್ಷೇಮಗಳನ್ನು ಹೊಂದಲು ಸುತ್ತುವರೆದಿರಬಹುದು. “ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಜಗತ್ತು ಮತ್ತು ಖಾಸಗಿ ಜೀವನದ ನಡುವಿನ ಗಡಿಯು ದುರ್ಬಲವಾಗುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ನಾನು ನೋಡಬಹುದು. ಇದು ಸರಂಧ್ರವಾಗಿದೆ “, ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ನೀವು ಮನೆಗೆ ಹೋಗಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸುತ್ತಿರಿ ಅಥವಾ ಶಾಪಿಂಗ್ ಅಥವಾ ಟಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸಿರಿ – ಎಲ್ಲವೂ ಹೊರತುಪಡಿಸಿ … ಮಾತನಾಡುವುದು. ನೀವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಫೋನ್ನಲ್ಲಿರುವಾಗ ನೀವು ನಿಕಟವಾಗಿ ಭಾವಿಸುವುದಿಲ್ಲ. ”

ಯು.ಕೆ.ನಲ್ಲಿ 34,000 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ನ್ಯಾಟ್ಸಾಲ್ (ಲೈಂಗಿಕ ವರ್ತನೆಗಳು ಮತ್ತು ಜೀವನಶೈಲಿಯ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳು) ಎಂಬ ದೊಡ್ಡ ಅಧ್ಯಯನದ ಮೂರು ತರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಭಾಗವಹಿಸಿದರು. ಇದು 25 ರಿಂದ 25 ರೊಳಗಿನ ಅತಿ ಕಡಿಮೆ ಇಳಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿವಾಹಿತ ಅಥವಾ ಸಹಜೀವನದವರೊಂದಿಗೆ 2001 ರಿಂದ 2012 ರವರೆಗಿನ ಲೈಂಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಎಲ್ಲಾ ಕುಸಿತಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ.

ದರಗಳು ಕುಸಿದಿರುವ ಏಕೈಕ ರಾಷ್ಟ್ರ ಯುಕೆ ಅಲ್ಲ. ಆಸ್ಟ್ರೇಲಿಯಾ, ಫಿನ್ಲ್ಯಾಂಡ್, ಜಪಾನ್ ಮತ್ತು ಯು.ಎಸ್.ಗಳಲ್ಲಿ ವ್ಯತ್ಯಾಸಗಳು ವರದಿಯಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ವಯಸ್ಸಿನ ಗುಂಪುಗಳಲ್ಲಿ. ಕುಸಿತಕ್ಕೆ ಒಂದು ಕಾರಣವಾದ ಕಾರಣ ಜನರು ಲೈಂಗಿಕವಾಗಿ ಎಷ್ಟು ಬಾರಿ ಲೈಂಗಿಕತೆಯನ್ನು ಉತ್ಪ್ರೇಕ್ಷಿಸುವ ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಂಶೋಧಕರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ.

ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರು ತಾವು ಹೊಂದಿದ ಲೈಂಗಿಕತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅತೃಪ್ತಿ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆಂದು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ. ಅರ್ಧಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು – 51 ಪ್ರತಿಶತ ಮಹಿಳೆಯರ ಮತ್ತು ಪುರುಷರ 64 ಪ್ರತಿಶತ – ನಟ್ಸಾಲ್ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ 2012 ರಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ಲೈಂಗಿಕ ಹೊಂದಿರುವ ಬಯಸುತ್ತೀರಿ ಹೇಳಿದರು. ಅದು 2001 ರಲ್ಲಿ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿ 39 ಪ್ರತಿಶತ ಮತ್ತು 51 ಪ್ರತಿಶತದಷ್ಟು ಗಣನೀಯ ಏರಿಕೆಯಾಗಿದೆ. ಆದರೆ ಸರಾಸರಿ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಬ್ರಿಟ್ಸ್ ಪಡೆಯುವವರು ಸ್ಟೀವ್ ಜಾಬ್ಸ್ ಅನ್ನು ದೂಷಿಸಬಹುದು. ಆಪಲ್ ಫ್ಯಾನ್ಬಾಯ್ ನ, ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಅವರು ಹೇಗಾದರೂ ನಿಜವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿ ಸೆಕ್ಸ್ ಹೋಗುವ ಎಂದಿಗೂ.

ಬ್ರಿಟಿಷ್ ಮೆಡಿಕಲ್ ಜರ್ನಲ್ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಕಟವಾದ ಕಾಗದವು, 1991, 2001 ಮತ್ತು 2012 ರಲ್ಲಿ 16 ರಿಂದ 44 ವಯಸ್ಸಿನ ಪುರುಷರು ಮತ್ತು ಮಹಿಳೆಯರ ಮೂರು ಸಮೀಕ್ಷೆಗಳಿಂದ ಸೆಳೆಯುತ್ತದೆ. ಮೊದಲ ಎರಡು ನ್ಯಾಟ್ಸಾಲ್ ಅಧ್ಯಯನದ ನಡುವಿನ ಲೈಂಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಮಧ್ಯಮ ಹೆಚ್ಚಳ ಕಂಡುಬಂದಿದೆ, ಆದರೆ ಅದು ನಂತರ ಕಡಿದಾದ ಡ್ರಾಪ್.

ಇತರ ಸಂಶೋಧನೆಗಳು ಈ ಪ್ರಮಾಣಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದ ಲೈಂಗಿಕ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ತೋರಿಸಿದೆ, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಮಹಿಳೆಯರಿಗೆ, ಸಂಶೋಧಕರು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ.

“ಲೈಂಗಿಕ ಆವರ್ತನದಲ್ಲಿನ ಕುಸಿತದ ವ್ಯಾಪಕ ಪರಿಣಾಮಗಳು ಬಹುಶಃ ಹೆಚ್ಚು ಚಿಂತಿಸುವುದರಲ್ಲಿವೆ. ಲೈಂಗಿಕ ಸಂಪರ್ಕದ ಆವರ್ತನವು ಹೆಚ್ಚು ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾನವ ಸಂಪರ್ಕಕ್ಕೆ ಬಾರೋಮೀಟರ್ ಆಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನಂತರ ಅವನತಿ ಒಂದು ಅಸ್ವಸ್ಥತೆಯ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯನ್ನು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಲೈಂಗಿಕ ಚಟುವಟಿಕೆಯಲ್ಲಿನ ಕುಸಿತವು ಕುತೂಹಲಕರವಾಗಿದೆ, ವಿವರಿಸಲಾಗದ ಮತ್ತು ವಾರಂಟ್ಗಳನ್ನು ಮತ್ತಷ್ಟು ಪರಿಶೋಧನೆ “ಎಂದು ಅವರು ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ.