2019 ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್, ಮೆಸ್ಟ್ರೊ ಎಡ್ಜ್ 13 ಮೇ ರಂದು ಉಡಾವಣೆ – ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು – ರಶ್ಲೇನ್

2019 ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್, ಮೆಸ್ಟ್ರೊ ಎಡ್ಜ್ 13 ಮೇ ರಂದು ಉಡಾವಣೆ – ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾವನ್ನು ಎದುರಿಸಲು – ರಶ್ಲೇನ್
ಹೊಸ ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್ ಟಿವಿಸಿ ಚಿತ್ರೀಕರಣ. ಚಿತ್ರ – ಮಧ್ಯ ದಿನ

ಹೀರೋ ಮೋಟಾರುಕಾರ್ಪ್ ಪರಿಮಾಣದ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ತಯಾರಕರಾಗಬಹುದು ಆದರೆ ದೇಶೀಯ ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕೂಟರ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಬಂದಾಗ, ಅಶ್ವಶಾಲೆಗೆ ಇನ್ನೂ ಹೋಗಲು ಬಹಳ ದೂರವಿದೆ. ಕಂಪೆನಿ ತನ್ನ ಪೋರ್ಟ್ಫೋಲಿಯೊದಲ್ಲಿ ಪ್ರಸ್ತುತ ನಾಲ್ಕು ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಆದರೆ ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಯಾರೊಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮದೇ ಆದ ವಿಭಾಗವನ್ನು ತಮ್ಮ ಎದುರಾಳಿಗಳಿಗೆ ತಮ್ಮ ಹಣಕ್ಕಾಗಿ ರನ್ ನೀಡುತ್ತಾರೆ.

ಹೊಸ ಸುರಕ್ಷತೆ ಮತ್ತು ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆ ನಿಬಂಧನೆಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಒಇಎಮ್ಗಳನ್ನು ಡ್ರಾಯಿಂಗ್ ಬೋರ್ಡ್ಗೆ ಮರಳಿ ತಂದಿದೆ, ಇದರಿಂದಾಗಿ ಮೈದಾನದೊಳಕ್ಕೆ ಸ್ವಲ್ಪ ಮಟ್ಟಿಗೆ ಮಟ್ಟವನ್ನು ತರುತ್ತದೆ. ಹೀರೋ ಮೋಟರ್ಕಾರ್ಪ್ ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬಳಸಲು ಮತ್ತು ಅದರ ಸ್ಕೂಟರ್ ಆಕ್ರಮಣವನ್ನು ಉತ್ತಮ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚು ಆಕರ್ಷಕ ಉತ್ಪನ್ನಗಳೊಂದಿಗೆ ಪುನಃ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ಬಯಸಿದೆ.

ಯಾವುದೇ ವಿವರಗಳನ್ನು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸದೆ, ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ತಯಾರಕರು ಮೇ 13 ರಂದು ಹೊಸ ಶ್ರೇಣಿಯ ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳನ್ನು ದೆಹಲಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸುವ ಕುರಿತು ಘೋಷಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ಪೀಳಿಗೆಯ ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್ 100 ಸಿ.ಸಿ. ಸ್ಕೂಟರ್ ಸೆಂಟರ್ ಹಂತವನ್ನು ಪಡೆಯಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ, ಎರಡನೇ ಸ್ಕೂಟರ್ ಮೆಸ್ಟ್ರೋ ಎಡ್ಜ್ 125 ಆಗಿದ್ದು ಸಮಗ್ರ ಕೂಲಂಕುಷ ಪರೀಕ್ಷೆ. ಈ ಎರಡು ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳ ಉಡಾವಣೆಯು ಕಂಪನಿಯ ಒಟ್ಟು ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನವನ್ನು ಈ ತಿಂಗಳು 5 ಕ್ಕೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ.

ಹೀರೋ, ಡೆಸ್ಟಿನಿ 125 ರ ಇತ್ತೀಚಿನ ಸ್ಕೂಟರ್ ಲಾಂಚ್. ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018.

ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್ ಹಲವಾರು ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಯಾವುದೇ ಗಮನಾರ್ಹ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯಲ್ಲಿದೆ. ಜಾಹೀರಾತು ಚಿತ್ರಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಗುರುತಿಸಲಾದ ಹೊಸ ಮಾದರಿಯು ಆಧುನಿಕ ಮತ್ತು ರೆಟ್ರೊ ಸ್ಟೈಲ್ಂಗ್ ಸೂಚನೆಗಳ ಸಂಯೋಜನೆಯೊಂದಿಗೆ ತಾಜಾ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಫಲಕವು ಹೊಸದಾಗಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತಾದರೂ, ಅತ್ಯಂತ ಮಹತ್ವದ ಬದಲಾವಣೆ ಹೆಡ್ಲ್ಯಾಂಪ್ ಆಗಿದೆ. ಸಲಕರಣೆಗಳ ಪರಿಭಾಷೆಯಲ್ಲಿ, ಹೊಸ ಹೀರೋ ಪ್ಲೆಷರ್ ಡಿಜಿಟಲ್ ಸಲಕರಣೆ ಕನ್ಸೋಲ್ (ಕನಿಷ್ಠ ಭಾಗಶಃ ಡಿಜಿಟಲ್), ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫೋರ್ಕ್, ಯುಎಸ್ಬಿ ಚಾರ್ಜಿಂಗ್ ಇತ್ಯಾದಿಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ನಿಯಮಾವಳಿಗಳ ಪ್ರಕಾರ, ನಗರ ರನ್ಬೌಟ್ಗೆ ಕಾಂಬಿ ಬ್ರಕಿಂಗ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ (ಸಿಬಿಎಸ್) .

ಮುಂಬರುವ BS-VI ಮಾನದಂಡಗಳ ಪ್ರಕಾರ ಹೊರಸೂಸುವಿಕೆಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸಲು 102 ಸಿ.ಸಿ. ಗಾಳಿಯ ತಂಪಾಗುವ ಎಂಜಿನ್ ಕೆಲವು ಟ್ವೀಕ್ಗಳು, ಬಹುಶಃ ಇಂಧನ ಇಂಜೆಕ್ಷನ್ ಸಿಸ್ಟಮ್ ಸಹ ಪಡೆಯಬಹುದೆಂದು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಕೆಲವು ಭಾಗ-ಮೊದಲ ಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಲು ಹೀರೋ ಈ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಬಳಸುತ್ತಾನೆ. ಇದೇ ರೀತಿಯ ನವೀಕರಣಗಳನ್ನು ಇತರ ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳಿಗೆ ಹರಿದುಹಾಕಲು ನಾವು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತೇವೆ. 2019 ಮೆಸ್ಟ್ರೋ ಎಡ್ಜ್ ಪ್ಲೆಷರ್ನಂತಹ ವೈಶಿಷ್ಟ್ಯಗಳೊಂದಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. ಎಂಜಿನ್ ಹೆಚ್ಚು ಶಕ್ತಿಶಾಲಿಯಾಗಿರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 8.5 ಎಚ್ಪಿ ಮತ್ತು 10.2 ಎನ್ಎಮ್ ಟಾರ್ಕ್ ಅನ್ನು ತಲುಪಿಸುತ್ತದೆ. ಎರಡೂ ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳು ಹೋಂಡಾ ಆಕ್ಟಿವಾ ಶ್ರೇಣಿಯನ್ನು ಗುರಿಯಾಗಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ, ಇದು ವಿಶ್ವದಲ್ಲೇ ಮಾರಾಟವಾಗುವ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಮಾರಾಟದ ಸ್ಕೂಟರ್ ಆಗಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚಿನ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಕುಸಿದಿದೆ. ಹೆಚ್ಚಿನ ತಯಾರಕರು ಋಣಾತ್ಮಕ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಮಾರಾಟಗಾರ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ದಾಸ್ತಾನು ಮಟ್ಟವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಚುನಾವಣೆ ನಂತರ ಮುಂಬರುವ ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸುಧಾರಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಲಾಗಿದೆ. ಸ್ವಯಂಚಾಲಿತ ಸ್ಕೂಟರ್ಗಳ ನವೀಕರಿಸಿದ ಕುಟುಂಬವನ್ನು ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಪರಿಚಯಿಸಲಾಗುತ್ತಿದೆ, ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹಿಂದೆ ಬರುತ್ತಿರುವಾಗ ಮತ್ತು ಚಾಲನೆಯಲ್ಲಿದ್ದಾಗ ಹೀರೋ ಮೋಟೋಕಾರ್ಪ್ ಬಲವಾದ ಆವೇಗವನ್ನು ನಿರ್ಮಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.