ಎನ್ಬಿಎ ಮೋಕ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ 4.0: ನಿಕ್ಸ್ ಅಗ್ರ 3 ರೊಳಗೆ ಬರುತ್ತವೆ; ಟಾಪ್ 10 ಆಗಿ ಬೋಲ್ ಜಿಗಿತ – ಫ್ಯಾನ್ ಸೈಡೆಡ್

ಎನ್ಬಿಎ ಮೋಕ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ 4.0: ನಿಕ್ಸ್ ಅಗ್ರ 3 ರೊಳಗೆ ಬರುತ್ತವೆ; ಟಾಪ್ 10 ಆಗಿ ಬೋಲ್ ಜಿಗಿತ – ಫ್ಯಾನ್ ಸೈಡೆಡ್

ನಿಮ್ಮ ← ಅನ್ನು ಬಳಸಿ → (ಬಾಣಗಳು) ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಲು

NBA ಡ್ರಾಫ್ಟ್

ಎನ್ಬಿಎ ಕರಡು ಜಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ (ಲ್ಯಾನ್ಸ್ ಕಿಂಗ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಫೋಟೋ)

ನಮ್ಮ ಎನ್ಬಿಎ ಮಾಕ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಂತುಗಳಲ್ಲಿ , ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಿಕ್ಸ್ ಅಗ್ರ 3 ರೊಳಗೆ ಬೀಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಝಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ ಈಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ ಹಾಕ್ಸ್ನ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ

ನಾವು 2019 ಎನ್ಬಿಎ ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ಗಳ ದಪ್ಪದಲ್ಲಿರಬಹುದು, ಆದರೆ ಅದು ಪಿಸುಮಾತುಗಳನ್ನು ನಿಲ್ಲಿಸುವುದಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ನಾವು 2019 ಎನ್ಬಿಎ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆ ಹತ್ತಿರವಾದಾಗ ಒಳಸಂಚು. NBA ಡ್ರಾಫ್ಟ್ ಲಾಟರಿ ಒಂದು ವಾರಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆಯಿರುವುದರಿಂದ ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಉತ್ಸುಕರಾಗಲು ಆರಂಭಿಸುವ ಹಂತದಲ್ಲಿ ನಾವು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ತಲುಪುತ್ತೇವೆ.

ಅದರ ಗೌರವಾರ್ಥವಾಗಿ ನಾನು ಟ್ಯಾಂಕಥಾನ್ ಕರಡು ಸಿಮ್ಯುಲೇಟರ್ . ಇದು ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿಕರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ತಂದಿತು. ಸಂಕ್ಷಿಪ್ತವಾಗಿ, ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಹಾಕ್ಸ್ ಲಾಟರಿ ಗೆದ್ದಿದ್ದಾರೆ, ನಂ 2 ಕ್ಕೆ ಏರಿತು ಮತ್ತು ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ ನಿಕ್ಸ್

ಈ ವಾರದ ಮೋಕ್ ಡ್ರಾಫ್ಟ್ಗೆ ಹೋಗೋಣ.

1

ಅಟ್ಲಾಂಟಾ ಹಾಕ್ಸ್ ನಮ್ಮ ಅಣಕು ಡ್ರಾಫ್ಟ್ನ ಈ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ, ಹಾಕ್ಸ್ ಅವರು ನಂ 1 ಒಟ್ಟಾರೆ ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆದರು ಮತ್ತು ತಮ್ಮ ಆಯ್ಕೆಯಲ್ಲಿ ಯಾವುದೇ ಸಮಯವನ್ನು ವ್ಯರ್ಥ ಮಾಡಿದರು. ಹಾಕ್ಸ್ ತಮ್ಮ ಯುವಕರಿಗೆ ಝಿಯಾನ್ ವಿಲಿಯಮ್ಸನ್ರನ್ನು ಸೇರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೋರ್ ಆಫ್ ಟ್ರೇ ಯಂಗ್ ಮತ್ತು ಜಾನ್ ಕಾಲಿನ್ಸ್ . ಅವರು ಯಾವುದೇ ತಂಡದಲ್ಲಿರುವಾಗ ಅವರು ಲೈನಪ್ನಲ್ಲಿ ಪರಿಪೂರ್ಣ ಫಿಟ್.

ಯುವ ಇತಿಹಾಸವು ಇತ್ತೀಚಿನ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ರೂಕಿ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಹೊರಬರುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾಷಣೆಯಲ್ಲಿ ಎನ್ಬಿಎಯ ರೂಕೀ ವರ್ಷದ ಪ್ರಶಸ್ತಿ. ಝಿಯಾನ್ ರಾತ್ರಿಯ ಆರಂಭದಿಂದಲೇ ಕಣವನ್ನು ಮಾರಾಟ ಮಾಡುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಪೂರ್ವ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಯುವ ಮೂವರುಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಮಾಡಲು ಅವರು ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ.

ಬ್ರೌಸ್ ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ← → (ಬಾಣಗಳು) ಬಳಸಿ