ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ ವಿರುದ್ಧ ಡಿಸಿ: ದೆಹಲಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈಯರ್ 2 ನೇ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸುಲಭ ಜಯ ಸಾಧಿಸಲು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಐಪಿಎಲ್ 2019, ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ ವಿರುದ್ಧ ಡಿಸಿ: ದೆಹಲಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್ಫೈಯರ್ 2 ನೇ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಸುಲಭ ಜಯ ಸಾಧಿಸಲು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಬೌಲರ್ಗಳನ್ನು ನೇಮಕ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಹಿಂದೂಸ್ತಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್

ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್ ತಂಡ ಎಂಟನೇ ಐಪಿಎಲ್ ಫೈನಲ್ ಪ್ರವೇಶಿಸಿದೆ. ನಾಯಕ ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ ಅವರು ವಿಶಾಖಪಟ್ಟಣದ ಕ್ವಾಲಿಫೈಯರ್ 2 ಗಳಲ್ಲಿ ದೆಹಲಿ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಜಯ ಸಾಧಿಸಲು ವೇದಿಕೆ ಸ್ಥಾಪಿಸಲು ಶುರು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ( ಪೂರ್ಣ ಸ್ಕೋರ್ಕಾರ್ಡ್ ))

ಬೌಲಿಂಗ್ಗೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದ್ದ ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ ಮೊದಲ ಬಾರಿಗೆ ಡಿಸಿ ಒಂಬತ್ತು ಓವರ್ಗೆ 147 ಕ್ಕೆ ನಿಂತಿದೆ ಮತ್ತು ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ವಿರುದ್ಧ ಐಪಿಎಲ್ ಫೈನಲ್ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಭಾನುವಾರ ಭಾನುವಾರ ನಡೆದ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಆರು ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಗುರಿಯಾಯಿತು.

“ವಿಕೆಟ್ ಪಡೆಯುವಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವಾಗಿತ್ತು. ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಬೌಲರ್ಗಳಿಗೆ ಹೋಗಲು ಅಗತ್ಯವಿದೆ. ನಾಯಕನು ಮಾತ್ರ ನನಗೆ ಬೇಕಾದುದನ್ನು ಕೇಳುತ್ತಾನೆ. ನಂತರ ಬೌಲ್ ಮಾಡುವುದು ಹೇಗೆ ಎಂದು ತಿಳಿದುಕೊಳ್ಳಲು ಅವರಿಗೆ ಬಿಟ್ಟಿದ್ದು, ಅವರು ಹಾರ್ಡ್ ಗಜಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಕಬೇಕು “ಎಂದು ಧೋನಿ ಪಂದ್ಯದ ನಂತರದ ಪ್ರಸ್ತುತಿ ಸಮಾರಂಭದಲ್ಲಿ ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಇರುವ ಬೌಲಿಂಗ್ ವಿಭಾಗಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು. ಆರಂಭಿಕರಾದವರು ಅದನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರೆ ನಾನು ಆದ್ಯತೆ ನೀಡುತ್ತೇನೆ. ಒಮ್ಮೆ ಅವರು 6 ಓವರ್ಗೆ ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದರವನ್ನು ಪಡೆದರು, ದೊಡ್ಡ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಮತ್ತು ಹೊರಬರಲು ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಗಜ ಯಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಮಾಡಿದರು, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಧೋನಿ ಸಂಪೂರ್ಣ CSK ತಂಡವನ್ನು ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ತಯಾರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಶಂಸಿಸಿದರು.

ಸಚಿನ್ ತೆಂಡುಲ್ಕರ್ ಮತ್ತು ಎಂಎಸ್ ಧೋನಿ ಅವರ ಸಾರ್ವಕಾಲಿಕ ವಿಶ್ವಕಪ್ XI ಯಲ್ಲಿ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿಯನ್ನು ಏಕೆ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಿದೆ ಎಂದು ಶಾಹಿದ್ ಅಫ್ರಿದಿ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ, ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಇದಕ್ಕೆ ಹೊರತಾಗಿಲ್ಲ. ಇಂದು ಹುಡುಗರಿಂದ ಬಂದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ನಾವು 140-ಪ್ಲಸ್ ಓಟಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಬಹಳ ಚೆನ್ನಾಗಿತ್ತು “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳು ಕೆಲವು ತಿರುವು ಪಡೆದರು, ಮತ್ತು ನಾವು ಸರಿಯಾದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೇವೆ.”

ಡಿಸಿ ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಶ್ರೀಯಾಸ್ ಐಯೆರ್ ತನ್ನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ಇಲಾಖೆಯನ್ನು ನಷ್ಟಕ್ಕೆ ದೂರಿದ್ದಾರೆ.

“ನಮಗೆ ಪವರ್ಪ್ಲೇನಲ್ಲಿ ಎರಡು ವಿಕೆಟ್ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಅದರಿಂದ ಚೇತರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಕಷ್ಟವಾಯಿತು. ಅವರು ಅದ್ಭುತ ಸ್ಪಿನ್ನರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ ನಾವು ಉತ್ತಮ ಋತುವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ತಂಡವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಯಾವುದೇ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳು ಯಾವುದೇ ಪ್ರಯತ್ನವನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಪಾಲುದಾರಿಕೆಯು ಬದ್ಧವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ನಮಗೆ ನಿರಾಶೆ ಆದರೆ ಉತ್ತಮ ಕಲಿಕೆ. ”

ಫಿರೋಜ್ ಷಾ ಕೋಟ್ಲಾ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕ್ರೀಡಾಕೂಟದಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಪಿಚ್ ಬಗ್ಗೆ ಅಯ್ಯರ್ ಮಾತನಾಡಿದರು.

“ಇದು ದೆಹಲಿ ಪಿಚ್ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವುದು ಏನಾದರೂ. ನಾವು ಹಲವಾರು ಹೋಮ್ ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾವು ಪಿಚ್ಗಳ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ನಿಧಾನ ವಿಕೆಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದೇವೆ. ವೃತ್ತಿನಿರತರು ನಾವು ಮನ್ನಿಸುವಂತಿಲ್ಲ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಓದಿ: ಐಪಿಎಲ್ 2019 ಕ್ವಾಲಿಫೈಯರ್ 2 ಹೈಲೈಟ್ಸ್: ದೆಹಲಿಯನ್ನು 6 ವಿಕೆಟ್ಗಳಿಂದ ಚೆನ್ನೈ ಸೋಲಿಸಿ, ಮುಂಬೈಯನ್ನು ಫೈನಲ್ನಲ್ಲಿ ಎದುರಿಸಲಿದೆ

“ನಾವು ಧೋನಿ, ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರ ತಂಡಗಳನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುತ್ತೇವೆ ಎಂದು ನೋಡಿದ್ದೇವೆ. ಇದು ಟಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಅವರೊಂದಿಗೆ ನಿಂತಿರುವ, ನನಗೆ ಒಂದು ಹೆಮ್ಮೆ ಕ್ಷಣ. ಅವರು ನನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾರೆ, ಅವರ ಅನುಭವಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅದು ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ”

ತಂಡವನ್ನು ಮುನ್ನಡೆಸುವ ಅವರ ಅನುಭವದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತಾರೆ ಅಯ್ಯರ್: “ರೋಹಿತ್ ಮತ್ತು ಅವರಲ್ಲಿ ಹಲವರು ಕ್ಯಾಪ್ಟನ್ ಆಗಿರುವುದು ಎಷ್ಟು ಕಷ್ಟ ಎಂದು ನಾನು ಕೇಳಿದೆ, ಮತ್ತು ಹೌದು, ಅದು ಸುಲಭವಾದ ಕೆಲಸವಲ್ಲ, ಆದರೆ ನಾನು ಸಂತೋಷವಾಗಿದೆ ನಾಯಕನಾಗಿರಲು. ಹುಡುಗರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಹೆಮ್ಮೆಪಡುತ್ತಾರೆ. ನಾವು ಕುಟುಂಬವಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತೇವೆ. ತರಬೇತುದಾರರು ಮತ್ತು ಬೆಂಬಲ ಸಿಬ್ಬಂದಿಗಳು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಮುಂದಿನ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಬರಲು ಹೆಚ್ಚು. ನಾವು ಬೇಸ್ ಕಂಡು ಬಂದಿದೆ, ಈಗ ಬೆಳೆಯಲು ಸಮಯ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

39 ಎಸೆತಗಳಲ್ಲಿ 50 ರನ್ ಗಳಿಸಿದ ಮ್ಯಾಕ್ ಆಫ್ ದಿ ಮ್ಯಾಚ್ ಆಫ್ ಫಾಫ್ ಡು ಪ್ಲೆಸಿಸ್, ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಕೊನೆಯ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವರು ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಹೊಂದಿರದಿದ್ದರೂ ಸಹ ದೊಡ್ಡ ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವುದರಲ್ಲಿ ಸಿ.ಕೆ.ಕೆ ಅವರ ಅನುಭವವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. .

“ನಾವು ಕಳೆದ ಐದು ಅಥವಾ ಆರು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ರನ್ ಹೊಂದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಸಾಕಷ್ಟು ದೊಡ್ಡ ಆಟಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವ ತಂಡವಾಗಿ ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಶ್ವಾಸ ಹೊಂದಿದ್ದೇವೆ. ಅದರಿಂದ ನಾವು ಸಾಕಷ್ಟು ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

“ನಾವು ನಮ್ಮ ಸಮಯವನ್ನು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ ಪಾಲುದಾರಿಕೆಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುವುದು ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸುವುದು ನಮ್ಮ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿದೆ. ನಾವು ಆದೇಶದ ಕೆಳಗಿರುವ ಉತ್ತಮ ಬ್ಯಾಟ್ಸ್ಮನ್ಗಳನ್ನು ಪಡೆದುಕೊಂಡಿದ್ದೇವೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ದರವನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ನಾವು ಅವರನ್ನು ಹಿಂದಿರುಗಿಸಿದ್ದೇವೆ. ”

ಮೊದಲ ಪ್ರಕಟಣೆ: ಮೇ 11, 2019 00:30 IST