ನ್ಯಾಷನಲ್ಸ್ 6, ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ 0: ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ಬಿನ್ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ – ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಡೈಜೆಸ್ಟ್

ನ್ಯಾಷನಲ್ಸ್ 6, ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ 0: ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ಬಿನ್ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸುತ್ತಾನೆ – ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಡೈಜೆಸ್ಟ್

ಚಾಡ್ ಮೊರಿಯಾಮಾ 05/09/2019 Recaps

ಬ್ರೇವ್ಸ್ ಒಂದು ಉಜ್ಜುವಿಕೆಯಿಂದ ಹೊರಬಂದ ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಒಂದು ಬಲವಾದ ನ್ಯಾಷನಲ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ, ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅವರ ವಿಜಯದ ಪರಂಪರೆಯನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಲು ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಆಕಾರದಲ್ಲಿದೆ , ಆದರೆ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಪ್ಯಾಟ್ರಿಕ್ ಕಾರ್ಬಿನ್ .

ರಿಚ್ ಹಿಲ್ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ಗಾಗಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಮೂರು-ರನ್ ಹೋಮರ್ ಅನ್ನು ಹೊವೀ ಕೆಂಡ್ರಿಕ್ 1 ನೇ ಭಾಗದಲ್ಲಿ. ಮತ್ತು ಅದು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಆಟದ ಬಗ್ಗೆ ಆಗಿತ್ತು. ಹಿಲ್ ಹಿಂದಿರುಗಿದ ಮತ್ತು ಐದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ಗಿಂತ ಐದು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದಿದ್ದಾಗ ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಇತರ ಹಿಟ್ಸ್ ಮತ್ತು ಎರಡು ಹಂತಗಳನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟನು, ಆದರೆ ಮೂರು ರನ್ಗಳು ಸಾಕಷ್ಟು ಟುನೈಟ್ಗಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿತ್ತು.

ಯಮಿ ಗಾರ್ಸಿಯಾ ಅವನ ಗುಣಮಟ್ಟವನ್ನು ಮುಂದುವರೆಸಿಕೊಂಡು, ಎರಡು ಸ್ಕೋರ್ರಹಿತ ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ ಅನ್ನು ಪಿಚ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಕೇವಲ ಒಂದು ಹಿಟ್ ಅನ್ನು ಶರಣಾಗುವಾಗ ಬ್ಯಾಟರ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆದರು. ಅವರು ಏಪ್ರಿಲ್ 11 ರಿಂದ ಓಟವನ್ನು ಅನುಮತಿಸಲಿಲ್ಲ.

ಡೈಲನ್ ಫ್ಲೊರೊ ಅನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಮತ್ತು ಎರಡು ರನ್ಗಳನ್ನು ಬಿಟ್ಟುಕೊಟ್ಟನು, ಆದರೆ ಇಬ್ಬರೂ ಜಸ್ಟಿನ್ ಟರ್ನರ್ ಇನಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ದೋಷ. ಜೋ ಕೆಲ್ಲಿ ಆಟವನ್ನು ಮುಗಿಸಿದರು, ತನ್ನದೇ ಆದ ಒಂದು ಅರಿಯದ ರನ್ ಅವಕಾಶ, ಆದರೆ ದೋಷ ಸಹ ತನ್ನದೇ ಆಗಿತ್ತು.

ಶೀರ್ಷಿಕೆಯಲ್ಲಿ ಉಲ್ಲೇಖಿಸಿರುವಂತೆ, ಕಾರ್ಬಿನ್ ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಕೇವಲ ಮೂರು ಹಿಟ್ಗಳಿಗೆ ಮತ್ತು ಏಳು ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಹಂತಗಳವರೆಗೆ ಸೀಮಿತಗೊಳಿಸಿತು, ಯಾವುದೇ ರನ್ಗಳಿಲ್ಲ ಮತ್ತು ಎಂಟನ್ನು ಹೊಡೆದನು. ಅವರು ಮೂಲಭೂತವಾಗಿ ಮಂಜುಗಡ್ಡೆಯ ಮೇಲೆ ಆಟವನ್ನು ಹಾಕುತ್ತಾರೆ.

ಕೈಲ್ ಬಾರ್ಕ್ಲಾಗ್ ಮತ್ತು ಸೀನ್ ಡೂಲಿಟಲ್ ಆಟವನ್ನು ಕೊನೆಗೊಳಿಸಲು ಎರಡು shutout ಇನ್ನಿಂಗ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಸಂಯೋಜಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

Yup.

ಡಾಡ್ಜರ್ಸ್ 25-15 ಕ್ಕೆ ಸೋಲುತ್ತಾರೆ (101-ಗೆಲುವಿನ ವೇಗ) ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಡೈಮಂಡ್ಬ್ಯಾಕ್ಸ್ ಮೇಲೆ ಎನ್ಎಲ್ ವೆಸ್ಟ್ನಲ್ಲಿ 2 ಪಂದ್ಯಗಳ ಮುನ್ನಡೆ ಸಾಧಿಸುತ್ತದೆ. ಅವರು ಕೆಂಟಾ ಮೆಯೆಡಾ ಈಗಲೂ ತನ್ನ ದಾಪುಗಾಲು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ, ಮತ್ತು ಅವನು ಅನ್ಬಾಲ್ ಸ್ಯಾಂಚೆಝ್ ನನಗೆ ತಿಳಿದಿಲ್ಲದವರು ಇನ್ನೂ ಮೇಜರ್ಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.