ರಾಕೆಟ್ ಆಟದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ 6 ಮುನ್ನೋಟ: ನಾವು ಬಿಲೀವ್ – ಮೈಂಡ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್

ರಾಕೆಟ್ ಆಟದ ವಾರಿಯರ್ಸ್ 6 ಮುನ್ನೋಟ: ನಾವು ಬಿಲೀವ್ – ಮೈಂಡ್ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್

ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ, ಈ ತಂಡವನ್ನು ಎಚ್ಚರಗೊಳಿಸಲು ಏನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು ಎಂದು ನಾವು ಯೋಚಿಸಿದ್ದೇವೆ. ಇತಿಹಾಸದ ವಿಭಿನ್ನ ಬ್ರಾಂಡ್ನ್ನು ಚೇಸಿಂಗ್ ಮಾಡಿ, ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನವು ಈ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡದ ಕೆಲವೊಂದು ಹೊಳಪು ಕಳೆದುಕೊಂಡಿತು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು 82 ಆಟದ ಮೌಲ್ಯದ ಪೂರ್ವಭಾವಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದ ಮೂಲಕ ತಮ್ಮನ್ನು ಎಳೆದಿದ್ದರು.

ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ, ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟಕರವಾಗಿತ್ತು: ಹಳೆಯ ಜಾದೂ ಬದಲಾಯಿತು. ಅವರು ತಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರೂ, ಅದರಲ್ಲಿ ಸ್ಟಿಫ್ ಕರ್ರಿ, ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಮತ್ತು ತಂಡದ ಉಳಿದವರು ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ರ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಪ್ರದರ್ಶನದ ಹಿಂದಿನ ಪೂರಕ ತುಣುಕುಗಳಾಗಿ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಮೂಲಕ ಎಳೆದರು.

ತದನಂತರ ಕೆಡಿ ಕೆಳಗೆ ಹೋದರು. ತದನಂತರ ಹೇಗಾದರೂ, ಹಳೆಯ ಶಾಲಾ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಗೆಲುವು ಹೇಗಾದರೂ ಎಳೆದ.

ಹೇಗಾದರೂ, ಪ್ರಾಚೀನ ಮಾಯಾ ಮರಳಿದರು. ಕರುಳಿನ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಅನಿವಾರ್ಯ ವಿಜೇತ ಯಂತ್ರದಂತೆಯೇ ಭಾವಿಸಿದ ಹಿಂಭಾಗದ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ಚಾಲನಾ ಶಕ್ತಿಯಾಗಿತ್ತು. ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್ ಮತ್ತು ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡೆನ್ರ ಮೇಲೆ ಹತಾಶೆ ಮತ್ತು ಹತಾಶೆಯನ್ನು ನೀವು ನೋಡಬಹುದು. ಅವರು ಆಘಾತಗೊಂಡ ಮತ್ತು ಖಾಲಿ-ಕಣ್ಣಿನ ನ್ಯಾಯಾಲಯದ ಶೆಲ್ ಅನ್ನು ತೊರೆದರು.

ಅದು ಸರಿಯಾಗಿತ್ತು.

ಆಟ ವಿವರಗಳು:

WHO: ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ವಾರಿಯರ್ಸ್ vs. ಹೂಸ್ಟನ್ ರಾಕೆಟ್ಸ್ (ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸರಣಿ 3-2)

WHEN: ಶುಕ್ರವಾರ, ಮೇ 10; 6:00 PM

WHERE: ಟೊಯೋಟಾ ಸೆಂಟರ್ ಹೂಸ್ಟನ್, TX

ವೀಕ್ಷಿಸು: ಟಿಎನ್ಟಿ

ರೇಡಿಯೋ: 95.7 ದಿ ಗೇಮ್

ನಂಬಿಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ತಮಾಷೆ ವಿಷಯವು ನಿಮಗೆ ಮುಂದೆ ಸಾಕ್ಷಿಯಿದ್ದರೆ ನಿಮಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ ಎಂಬುದು. ಪುರಾವೆಗಳು, ನಂಬಿಕೆಗೆ ಅಗತ್ಯವಿಲ್ಲ; ನಿಮ್ಮ ನಂಬಿಕೆಯ ಮೇಲೆ ನೀವು ಸೆಳೆಯಲು ಅಗತ್ಯವಿರುವ ಸಾಕ್ಷಿಯ ಕೊರತೆ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ತನಕ ಅಲ್ಲ.

ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸತತ ವರ್ಷಗಳಿಂದ ಇಡೀ ಲೀಗ್ನ್ನು ಸ್ವಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿರುವಾಗ, ಡಬ್ಸ್ ನೇಶನ್ ಕೇವಲ ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಘನತೆ ಮತ್ತು ವೈಭವದಿಂದ ಸುತ್ತುವರಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು. ಆದರೆ ಕೆಲವು ವರ್ಷಗಳ ನಂತರ, ಲೀಗ್ ಹಿಡಿಯಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತಿದೆ. ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಮತ್ತು ಕರಿ ಸಹ ಎನ್ಬಿಎ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಐದು ಪ್ರತಿಶತದಲ್ಲೇ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರತಿಭಾನ್ವಿತರಾಗಿದ್ದು, ಕಾಳಜಿಯ ಒಂದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾದ ಗಾಳಿಯು ಕಂಡುಬಂದಿದೆ.

ಫೆಬ್ರವರಿಯಲ್ಲಿ ಅರ್ಥಹೀನ ನಷ್ಟಗಳು ಬರಲು ಸುಲಭವಾಗಿದ್ದವು, ಆದರೆ ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ ಕ್ಲಿಪ್ಪರ್ಸ್ನಿಂದ ತಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರತ್ಯೇಕಿಸಲು ವಿಫಲವಾಯಿತು, ಮತ್ತು ರಾಕೆಟ್ಸ್ ತಂಡದೊಳಗೆ ಓಡಿಬಂದಿತು ಅದು ಜಾಹೀರಾತು ಮಾಡಿದಂತೆ ಕಠಿಣವಾಗಿತ್ತು, ಡಾಕ್ಟರ್ ಸ್ಟ್ರೇಂಜ್ ಫೇಸ್ ಫ್ಲಿಕ್ ಮಾಡುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುವ ಬಹಳಷ್ಟು ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಎಲ್ಲಾ ಮಾನದಂಡಗಳನ್ನು ಲಕ್ಷಾಂತರ ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ಅವರು ಮುಂಗಾಣುತ್ತಾರೆ. “ಅದು ನಮ್ಮ ವರ್ಷವಲ್ಲವೇ? ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ಎಲೆಗಳು ಮತ್ತು ಅದು ಹೀಗಾದರೆ ಏನು? ”

ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿಯ ನಷ್ಟದಿಂದಾಗಿ, ಒರಾಕಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೊನೆಯ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಆಟವು ಚೆನ್ನಾಗಿಯೇ ಇತ್ತು – ಎಂದೆಂದಿಗೂ.

ಆದರೆ ಇದು ಹೇಗೆ ಹೋಯಿತು ಎಂಬುದು ಅಲ್ಲ. ಕರಿ, ಥಾಂಪ್ಸನ್ , ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್ ಮತ್ತು ಆಂಡ್ರೆ ಇಗುವಾಡಾಲಾ ಮತ್ತೊಂದು ಗೇರ್ ಅನ್ನು ಕಂಡುಕೊಂಡರು ಮತ್ತು ರಾಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿಡಲು ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಮತ್ತು ಪ್ರಮುಖವಾದ ಐದು ಪಂದ್ಯಗಳನ್ನು ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾದರು, ಮತ್ತು ಈಗ ಅವರು ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುವ ಗಂಭೀರ ಉದ್ದೇಶದೊಂದಿಗೆ ಹೂಸ್ಟನ್ನಲ್ಲಿ ಮಾರ್ಚ್ ನಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾಗುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಹಂತವು ಹೇಗೆ ಕೊನೆಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ಇನ್ನೂ ತಿಳಿದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಈ ಹಳೆಯ ಶಾಲಾ ಕೋರ್ ಅವರು ನಂಬಿಕೆ ಹೊಂದಲು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರತಿ ಕಾರಣವನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ನಮಗೆ ತಿಳಿದಿದೆ.

ರಾಕೆಟ್ / ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಆರಂಭಿಕರಿಗಾಗಿ ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ (ಜಿ 5 ಮೂಲಕ) ಕಚ್ಚಾ +/-

ಡ್ರೇಮಂಡ್ ಗ್ರೀನ್: +37

ಸ್ಟೆಫ್ ಕರಿ: +23
ಪಿಜೆ ಟಕರ್: +14
ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್: +9
ಆಂಡ್ರೆ ಇಗುವಾಡಾಲ: +9
ಕ್ರಿಸ್ ಪಾಲ್: +7
ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್: -1
ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್: -3
ಎರಿಕ್ ಗಾರ್ಡನ್: -10
ಕ್ಲಿಂಟ್ ಕ್ಯಾಪೆಲಾ: -35 – ಬ್ರಾಡಿ ಕ್ಲೋಪ್ಫರ್ (@ ಬ್ರಾಡಿಕ್ಲೋಫರ್ ಎನ್ಬಿಎ) ಮೇ 9, 2019

ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡನ್ ಎನ್ಬಿಎಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರರಾಗಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಅಪರಾಧಗಳಲ್ಲಿ ಭಾರಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಹೊರೆ ಹೊತ್ತಿರುವ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಐತಿಹಾಸಿಕ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ವಾಡಿಕೆಯಂತೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಅಂತೆಯೇ, ಕ್ರಿಸ್ ಪೌಲ್ ಅವರು ಭವಿಷ್ಯಕ್ಕಿಂತಲೂ ಉದ್ದವಾದ ಸಾಧನೆಗಳ ಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿರುವ ಭವಿಷ್ಯದ ಹಾಲ್ ಆಗಿದ್ದಾರೆ.

ಮತ್ತು ಇನ್ನೂ, ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳಲ್ಲಿ, ಈ ಇಬ್ಬರೂ ತಮ್ಮ ತಂಡವನ್ನು ಗೆಲುವಿನತ್ತ ಮುನ್ನಡೆಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು ಷೇಕ್ಸ್ಪಿಯರ್ ಹೇಳಿದಂತೆ, “ಭಾರಿ ಭಾರವು ಕಿರೀಟವನ್ನು ಧರಿಸಿರುವ ತಲೆಯಿದೆ” – ಈ ನಷ್ಟಗಳು ಮತ್ತು ಹೂಸ್ಟನ್ರ ಅತಿದೊಡ್ಡ ನಕ್ಷತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರಾಮುಖ್ಯತೆಯನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ; ಆಪಾದನೆಯು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಹೋಗುವುದಿಲ್ಲ. ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ನಿಂದ:

39 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಉಳಿದಿವೆ, ಮತ್ತು ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ದೀರ್ಘ ಕಾಲ ಹೋದ, ಬಲ ಕರು ಪೀಡಿತ ಬಲಿಯಾದ ಕ್ರಿಸ್ ಪೌಲ್ ಒರಾಕಲ್ ಅರೆನಾ ಮಧ್ಯದಲ್ಲಿ ಜಂಬೋಟ್ರಾನ್ನನ್ನು ನೋಡಲು ತಲೆ ಎತ್ತಿದನು. ರಾಕೆಟ್ಸ್ ಕೇವಲ ನಾಲ್ಕು ಇತ್ತು, ಆದರೆ ಅದಕ್ಕಿಂತ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿತ್ತು. ತನ್ನ ತಲೆಯ ವೃತ್ತಿಜೀವನದ ಕೆಟ್ಟ ಪ್ಲೇಆಫ್ನಲ್ಲಿ ಹೊರಬಂದ ಬೆಂಚ್ ಕಡೆಗೆ ನಡೆದಾಡಿದ ಆತ ತನ್ನ ತಲೆಯನ್ನು ನಿರಾಶೆಗೊಳಗಾದನು.

4.1 ಸೆಕೆಂಡುಗಳು ಉಳಿದಿರುವಾಗ, ಜೇಮ್ಸ್ ಹಾರ್ಡೆನ್ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಪಟ್ಟು ತನ್ನ ಹತಾಶೆಯನ್ನು ಮರೆಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. “ಫಕ್!” ಅವನು ತನ್ನ ಕೈಗಳನ್ನು ಒಟ್ಟಿಗೆ ಕೊಚ್ಚಿಕೊಂಡು ಕೂಗಿ ಹೇಳಿದನು.

ಯಾರಿಗೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ. ಈ ಮುಂದಿನ ಆಟ (ಅಥವಾ ಎರಡು) ಚೆನ್ನಾಗಿ ತಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನದಲ್ಲಿ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನಿಸುವುದು ಕ್ಷಣಗಳು ಆಗಿರಬಹುದು.

ಡುರಾಂಟ್-ಗಾತ್ರದ ರಂಧ್ರ

ನಾವು ಎಮ್ಆರ್ಐ ಫಲಿತಾಂಶಗಳಿಗಾಗಿ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಕೆವಿನ್ ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನಾಳೆ ಆಟವಾಡುವುದಿಲ್ಲ ಎಂದು ಭರವಸೆ ನೀಡಲಾಗಿದೆ. ತೆಳುವಾದ ಬೆಂಚ್ ಎದುರಿಸುತ್ತಿರುವ ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಟೀವ್ ಕೆರ್ ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಸೃಜನಶೀಲರಾಗಬೇಕು. ನನ್ನ ಊಹೆ ಕೆವೊನ್ ಲೂನಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ, ಆದರೂ ನಾವು ಸ್ವಲ್ಪ ಹಳೆಯ ಶಾಲಾ ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೆವು ಮತ್ತು ಕೆಲವು ನಿಮಿಷಗಳವರೆಗೆ ಬೋಗುಟ್ನನ್ನು ಎಸೆಯುತ್ತೇವೆ. ಆಂಥೋನಿ ಸ್ಲೇಟರ್ ಸೂಚಿಸುವಂತೆ, ಇದು ಕ್ಯಾಪೆಲ್ಲಾ ವಿರುದ್ಧ ಅವನನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ನಮಗೆ ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಅದರ ಹಿಂದೆ, ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಜೊನಾಸ್ ಜೆರೆಬೊನನ್ನು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಲು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಷ್ಠವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಜೋರ್ಡಾನ್ ಬೆಲ್ನಲ್ಲಿ ಕೆರ್ ಅವರ ಸಂಪೂರ್ಣ ವಿಶ್ವಾಸ ಕೊರತೆಯನ್ನು ನೀಡಿದರು ಮತ್ತು ಈಗಾಗಲೇ ನಕ್ಷತ್ರಗಳ ಮೇಲೆ ಭಾರಿ ಕೆಲಸವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದೇವೆ, ಇದಕ್ಕೂ ಮುನ್ನ ನಾವು ಡ್ಯುರಾಂಟ್ ನಡೆಸಿದ ಪ್ರತಿ ರಾತ್ರಿ 42 ನಿಮಿಷಗಳಷ್ಟು ನೆನೆಸು ಮಾಡುವ ಇತರ ಆಯ್ಕೆಗಳಿಲ್ಲ.

ಮಾರ್ಕಸ್ ಥಾಂಪ್ಸನ್ ದಿ ಅಥ್ಲೆಟಿಕ್ಗಾಗಿ ಬರೆಯುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಅದು ಆಟಕ್ಕೆ ಒಂದು ಮಹತ್ವದ ಅಂತ್ಯವಲ್ಲ. ಸ್ಟಿಫನ್ ಕರ್ರಿ ಗಾಗಿ, ಮಾಯಾ ಇಂದಿಗೂ ಆತನನ್ನು ಕರೆದುಕೊಂಡು ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಅದು ಸಕಾಲಿಕ ಜ್ಞಾಪನೆಯಾಗಿತ್ತು:

ಅವರು ರಾಕೆಟ್ಗಳನ್ನು ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ಡಬಲ್-ತಂಡಗಳು, ಅವರ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಕುಸಿತ, ಕ್ಷಣದ ಅಗಾಧತೆಯನ್ನು ಮೀರಿಸಿದರು, ಮತ್ತು ವಾರಿಯರ್ಸ್ ತಂಡವನ್ನು ಋತುವಿನ ದೊಡ್ಡ ಗೆಲುವಿಗೆ ಕರೆತಂದರು. ಅವರು ನಾಲ್ಕನೇ-ತ್ರೈಮಾಸಿಕ ಪಾಯಿಂಟ್ಗಳ ಪೈಕಿ ಅರ್ಧದಷ್ಟು ಪಾಲನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು, 12 ರನ್ನು ಗಳಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಜೋಡಿಗಳ ಮೇಲೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದರು. ಮತ್ತು ಗಮನ ಡಬಲ್-ತಂಡಗಳು ಕ್ಲೇ ಥಾಂಪ್ಸನ್ರ ಆಟದ-ಸೀಲಿಂಗ್ ಲೇಪ್, ಬಾಹ್ಯಾಕಾಶ ಮತ್ತು ಚೆಂಡು ಕರಿಗಳಿಂದ ದೂರವಿರಲು ರಾಕೆಟ್ನ ನಿರ್ಣಯದಿಂದ ಒದಗಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಅವಕಾಶವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ ಹಲವಾರು ಇತರ ಅಂಕಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದವು.

ಅಂತಿಮ ಕ್ಷಣಗಳಲ್ಲಿ ಕರಿ ಮತ್ತು ಥಾಂಪ್ಸನ್ ಇಬ್ಬರೂ ಭವ್ಯವಾದರು. ಮತ್ತು ಅವರು ಸರಣಿಗಾಗಿ ಇದ್ದಂತೆ, ಹಾರ್ಡನ್, ಪಾಲ್ ಮತ್ತು ಎರಿಕ್ ಗಾರ್ಡನ್ ಅದನ್ನು ಜಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಇದು ಬಹಳ ಪರಿಚಿತವಾಗಿದೆ ಏಕೆಂದರೆ ಅದು ಬಂದಿದೆ. ಇದೊಂದು ಮಹತ್ತರವಾದ ವೈಭವದ ವೈಭವ, ಮತ್ತು ನಾಚಿಕೆಗೇಡು, ಇದೀಗ ಸೆರೆಹಿಡಿಯುವಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ವಿನೋದಮಯವಾಗಿರಬೇಕು.

ಇದರಿಂದ ದೂರ ನೋಡೋಣ, ಡಬ್ ನೇಷನ್.

ಭವಿಷ್ಯಗಳು

ಸರಿ, ನಾನು ಹವಾಯಿಯಲ್ಲಿ ಈ ಆಟವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಆದ್ದರಿಂದ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು. ಆದರೆ ಇಲ್ಲವೇ? ನನ್ನ ಆಟವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಈ ಆಟವು ಆನಂದಿಸಲು ಆಂತರಿಕ ಗಡಿರೇಖೆಯಾಗಿದೆ ಎಂದು. ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಕ್ಕನ್ನು ಮತ್ತು ಉನ್ನತ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ – ಇಲ್ಲಿ ನಮ್ಮ ಹುಡುಗರು ಮೇಲಕ್ಕೆ ಬರುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಆಶಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ನಾನು ಏಳು ಪಂದ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ವಾರಿಯರ್ಸ್ ಅನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ್ದೇನೆ, ಥ್ರೀಸ್ಗೆ ಪ್ರಾರ್ಥನೆ ಮಾಡೋಣ, ಗೋಲ್ಡನ್ ಸ್ಟೇಟ್ ನನಗೆ ಟುನೈಟ್ ತಪ್ಪಾಗಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ.