76ers- ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಸರಣಿಯು ಈಸ್ಟ್ ಇನ್ನೂ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ – ಯಾಹೂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

76ers- ರಾಪ್ಟರ್ಸ್ ಸರಣಿಯು ಈಸ್ಟ್ ಇನ್ನೂ ಅವಿಭಾಜ್ಯ ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸಿದ್ಧವಾಗಿಲ್ಲ – ಯಾಹೂ ಸ್ಪೋರ್ಟ್ಸ್

ಫಿಲಾಡೆಲ್ಫಿಯಾ – ಈಸ್ಟ್ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಸೆಮಿಫೈನಲ್ಗಳು ಅಂತಿಮ ನಾಲ್ಕಕ್ಕೂ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ಹಸಿವು ಆಗಿರಬೇಕಿತ್ತು, ಹಿಂದಿನ ಆಡಳಿತಗಾರನು ತನ್ನ ಪ್ರತಿಭೆಯನ್ನು ಲಾಸ್ ಏಂಜಲೀಸ್ಗೆ ತೆಗೆದುಕೊಂಡ ಕಾರಣದಿಂದ ಸಮ್ಮೇಳನಕ್ಕೆ ಹಕ್ಕು ಪಡೆಯುವ ತಂಡಗಳ ಗುಂಪು.

ನಮ್ಮ ಮುಂದೆ ದೊಡ್ಡ ಗಾತ್ರದ ಗಾತ್ರದ ಗಾತ್ರದೊಂದಿಗೆ, ಸರಣಿಯು ಬಲವಾದದ್ದಾಗಿತ್ತು, ಅವರು ಬಹಿರಂಗವಾಗಿಲ್ಲವೆಂದು ಹೇಳಲು ಸುರಕ್ಷಿತವಾಗಿದೆ, ಮತ್ತು ನಾವು ಮಿಲ್ವಾಕೀ ಬಕ್ಸ್ನಂತೆ ನಮ್ಮ ಕಣ್ಣು ಮತ್ತು ಕಿವಿಗಳನ್ನು ನಂಬಬಹುದೆಂಬುದನ್ನು ನಾವು ಇನ್ನೂ ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದೆವು ತಮ್ಮ ಮುಂದಿನ ಎದುರಾಳಿಯನ್ನು ಕಾಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಫಿರಡೆಲ್ಫಿಯಾ 76ers ‘112-101 ಗೆಲುವು ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಗೇಮ್ 7 ಅನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 18 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾ 76ers’ 112-101 ಜಯ ಗೇಮ್ 7 ರನ್ನು ಒತ್ತಾಯಿಸಲು ಗುರುವಾರ ರಾತ್ರಿ ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳು ನಿಸ್ಸಂಶಯವಾಗಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಸ್ಪಷ್ಟಪಡಿಸಲಿಲ್ಲ.

ತಮ್ಮ ಮೊದಲ ಎರಡು ಎದುರಾಳಿಗಳ ವಿರುದ್ಧ ಜಯಗಳಿಸಿದ ಬಕ್ಸ್ನ 20-ಪಾಯಿಂಟ್ ಅಂಚುಗಳು ಹೊಂದಿಕೆಯಾಗದ ಸ್ಪರ್ಧೆಯ ಅಥವಾ ಅನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರಾಬಲ್ಯದ ಸೂಚನೆಗಳಾಗಿವೆ, ಆದರೆ ನಿಯಮಿತ ಋತುಮಾನದ ಸಂಖ್ಯೆಗಳು ಇದು ಸಾಧ್ಯವೆಂದು ಸೂಚಿಸಿದರೂ ಸಹ.

ಏಳು ತಿಂಗಳುಗಳ ಉತ್ತಮ ಭಾಗಕ್ಕಾಗಿ ಬಕ್ಸ್ ಪ್ರದರ್ಶಿಸಿದ ಸ್ಥಿರತೆಯು ಅವರ ಇತಿಹಾಸದ ಕೊರತೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕೆಲವರಿಗೆ ಅಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಕಷ್ಟವಾಗಿತ್ತು – ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ದೊಡ್ಡ ತಂಡಗಳು ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲದಿದ್ದರೆ ತಂಡಗಳು ಎಲ್ಲಿಯೂ ಬರುವುದಿಲ್ಲ – ಆದರೆ ಬಕ್ಸ್ನ ಸುಧಾರಣೆ ಸ್ಥಿರ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ.

ಬಾಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಟೈಟನ್ಸ್ನ ಘರ್ಷಣೆಯೆಂದು ಪರಿಗಣಿಸಲಾಗಿರುವ ಅನೇಕರಲ್ಲಿ ಚೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ನ ಒಟ್ಟಾರೆ ಅಪಸಾಮಾನ್ಯ ಕ್ರಿಯೆಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರುವ ತಂಡಕ್ಕೆ ವಿರುದ್ಧವಾಗಿ ಸ್ಪರ್ಧಿಸುವ ಆಸಕ್ತಿಯಿಲ್ಲದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಬೋಸ್ಟನ್ ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಡಿಸ್ಪ್ಯಾಚಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗದು ಏಕೆಂದರೆ ಹಸಿರು-ಮತ್ತು-ಬಿಳಿ ಸಮವಸ್ತ್ರ ಅವರಿಂದ ಅಡ್ಡಲಾಗಿ ನಿಂತಿದೆ.

ಸೆಲ್ಟಿಕ್ಸ್ ಎಲ್ಲರೂ ಮೊದಲ ಸುತ್ತುವರೆಗೂ ಕಾಣಿಸದೆ ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಅನುಕೂಲ ಮಾಡಿಕೊಟ್ಟಿತು, ಟೊರೊಂಟೊ ರಾಪ್ಟರ್ನಿಂದ ತಮ್ಮ ಇತ್ತೀಚಿನ ಇತಿಹಾಸವನ್ನು ನೀಡಿದ ಅನೇಕ ತಂತ್ರಗಳು. ಆದರೆ ಅದು ಬ್ಯಾಸ್ಕೆಟ್ಬಾಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಭಾವಶಾಲಿ ಘಟಕವನ್ನು, ಗಿಯಾನಿಸ್ ಆಂಟೆಟೋಕೌನ್ಪೊದಲ್ಲಿನ ಸಂಭವನೀಯ MVP ಮತ್ತು ಮೈಕ್ ಬುಡೆನ್ಹೋಲ್ಜರ್ನಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ತರಬೇತುದಾರವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ.

ನೀವೇ ಹೇಳಿರಿ: ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು 76 ರವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನೀವು ನಂಬುತ್ತೀರಾ? (ಮಿಚೆಲ್ ಲೆಫ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಇಮೇಜಸ್ ಫೋಟೋ)

ಸರಿಸುಮಾರಾಗಿ ಸ್ಟಾರ್ ಪವರ್ಗಾಗಿ, 76ers ಈಸ್ಟ್ ಫೈನಲ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಪಂದ್ಯವನ್ನು ತಯಾರಿಸಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರ ಪ್ರದರ್ಶನ ವಿಭಿನ್ನತೆಯು ಅವರನ್ನು ನಂಬಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಜಿಮ್ಮಿ ಬಟ್ಲರ್ನ ಒಲವು ಅವರ ಹೊರಗಿನ ದುರಹಂಕಾರವನ್ನು ಮಾತ್ರ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರು ಎಷ್ಟು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಮರೆತುಹೋಗುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಮರೆತುಕೊಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉದ್ದದಲ್ಲಿ ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ – ಅವರು 76ers ‘ಮೂರು ಗೆಲುವುಗಳಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದಂತೆ ಅವರು ಸ್ವತಃ ಪ್ರತಿಪಾದಿಸಿದಾಗ ತುಂಬಾ ಕೃತಜ್ಞರಾಗಿರುತ್ತಾನೆ.

ಗೇಮ್ -6 ಗೆಲುವಿನ 25-ಪಾಯಿಂಟ್, ಎಂಟು-ಸಹಾಯಕ, ಆರು-ಮರುಕಳಿಸುವ ಪ್ರದರ್ಶನ. “ಆಟದಿಂದ ಆಟಕ್ಕೆ – ಹೆಲ್, ಸರಣಿಯಿಂದ ಸರಣಿಗೆ – ಪಾತ್ರವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ನಾನು ಅದರೊಂದಿಗೆ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಗೆಲ್ಲಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ನಾವು ಗೆದ್ದರೆ, ನನಗೆ ಒಳ್ಳೆಯದು. ನಾವು ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ನನಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಿಕ್ಕಿತು. “” ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿವ್ = “35” ಟೈಪ್ = “ಟೆಕ್ಸ್ಟ್”> “ನಾನು ಸುಮ್ಮನೆ ಹೊಡೆಯುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ನಾನು ಗೆಲ್ಲಲು ಆಟವಾಡುತ್ತೇನೆ ಇದೀಗ ನಾನು ಗೆಲ್ಲಲು ಒಂದು ಅವಕಾಶ “ಎಂದು ಬಟ್ಲರ್ 76 ಎಸೆತಗಳನ್ನು 25- ಅಂಕಗಳೊಂದಿಗೆ ಎಂಟು-ಸಹಾಯದಿಂದ ಆಟ 6 ಗೆಲುವು ಸಾಧಿಸಿದ ನಂತರ” ಬಟ್ಲರ್ “ಹೇಳಿದರು.” ಆಟದಿಂದ ಆಟಕ್ಕೆ – ಹೆಲ್, ಸರಣಿಯಿಂದ ಸರಣಿಗೆ – ಪಾತ್ರವು ಬದಲಾಯಿಸಬಹುದು. ನಾನು ಅದರೊಂದಿಗೆ ತಂಪಾಗಿರುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಗೆಲ್ಲಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ನಾವು ಗೆದ್ದರೆ, ನಾನು ಒಳ್ಳೆಯದು, ನಾವು ಮಾಡದಿದ್ದರೆ, ನನಗೆ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಿಕ್ಕಿದೆ. ”

ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಬಟ್ಲರ್ ಅವರು ಹೊಂದಿರಬೇಕಾದ ಏಕೈಕ ಸಮಸ್ಯೆಯೆಂದರೆ, ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಅವನಿಗೆ ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಡಿದ್ದ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ಗೆ ತನ್ನ ಮೌಲ್ಯವನ್ನು ರುಜುವಾತುಪಡಿಸಿದ ನಂತರ ಜುಲೈನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಗರಿಷ್ಟ ಒಪ್ಪಂದಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಹಾಕುವ ಯಾವ ಪೆನ್ ಅನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುತ್ತದೆ.

ಪ್ರಕ್ರಿಯೆ ಪ್ರಚೋದಿಸಿತು – ಮತ್ತು ದುರದೃಷ್ಟವಶಾತ್ ಒತ್ತಡ. ರಸ್ತೆಯ ಒಂದು ಆಟ 7 ಮನೆ ಹಣಕ್ಕೆ ಸಮನಾಗಿರಬೇಕು, ಆದರೆ ಉಚಿತ ಏಜೆಂಟ್ ಬಾಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಟೊಬಿಯಾಸ್ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಅವರ ಸ್ವಾಧೀನಗಳು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಭವಿಷ್ಯವನ್ನು ಸಜೀವವಾಗಿ ಇಡುತ್ತವೆ.

76 ಸೈನಿಕರು ತರಬೇತುದಾರ ಬ್ರೆಟ್ ಬ್ರೌನ್ ಬೆನ್ ಸಿಮನ್ಸ್ನ ವಯಸ್ಸನ್ನು ನೆನಪಿಸುತ್ತಾ ಇರುತ್ತಾನೆ ಮತ್ತು ಗಮನಾರ್ಹ ಮೂರನೇಯ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಆತ ಆಲ್-ಸ್ಟಾರ್ ತಂಡವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ. ಅದು ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳನ್ನು ತಗ್ಗಿಸಲು ಅಥವಾ ತನ್ನದೇ ಆದ ಅಡಗಣೆಯನ್ನು ಒದಗಿಸುವುದಾದರೂ ಕೆಲವು ಕವರ್ ವ್ಯಾಖ್ಯಾನದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ.

“ಅವರು 22 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನವರು,” ಬ್ರೌನ್ ಹೇಳಿದರು. “ಮತ್ತು ಅವರ ಆಟವು, ಅವನು ತನ್ನ ಹೊಡೆತವನ್ನು ಬೆಳೆಸಿಕೊಂಡಾಗ ಮತ್ತು NBA ಪ್ಲೇಆಫ್ಗಳ ಹಂತದೊಂದಿಗಿನ ತನ್ನ ಸ್ಥಾನದ ಉತ್ತಮ ಆಜ್ಞೆಯನ್ನು ಪಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸುತ್ತಾನೆ … ಅವರು ದಿನನಿತ್ಯವೂ ಯೋಚಿಸುತ್ತಿರುವುದಕ್ಕಾಗಿ ನಾಚಿಕೆಪಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ಪ್ರತಿದಿನ – ಇಲ್ಲಿ ಅವನು ಮತ್ತು ಅವನು ಉದ್ಯಾನದ ಹೊರಗೆ ಅದನ್ನು ನಾಕ್ ಮಾಡಲು ಹೊರಟಿದೆ. ಇದು ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಲ್ಲ. ”

ಫೇರ್ನೆಸ್ ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸಮೀಕರಣಕ್ಕೆ ಪ್ರವೇಶಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಇದು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಊಹಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಪ್ಲೇಆಫ್ ಸರಣಿಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಆಟದೊಂದಿಗೆ ಪುಸ್ತಕಗಳಂತೆ ತೆರೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತವೆ – ಮತ್ತು ಕೆಲವು ಬಾರಿ ಕ್ವಾರ್ಟರ್-ಭಾವನೆ ಅಧ್ಯಾಯಗಳು ಅಂಟಿಕೊಂಡಿವೆ. ಆದರೆ ಟೊರೊಂಟೊ ಮತ್ತು ಫಿಲಡೆಲ್ಫಿಯಾಗಳೊಂದಿಗೆ ಸಾಮಾನ್ಯ ಥ್ರೆಡ್ ಇರಲಿಲ್ಲ.

ಕಾವಿ ಲಿಯೊನಾರ್ಡ್ ಸ್ವತಃ ಪುನಃ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾನೆ – ಮತ್ತು ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ಬಹುಶಃ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದಾನೆ – ಅವರ ಎಲ್ಲ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳೂ. ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಆಟಗಾರನಾಗಿದ್ದು, ನಿಮ್ಮ ನೆಲದ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಧರಿಸುವ ಏಳನೇ ಆಟವನ್ನು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಯಶಸ್ಸಿಗೆ ಒಂದು ಪಾಕವಿಧಾನವಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಇವುಗಳು ಅದೇ ಹಳೆಯ ಅಂಡರ್ಚೀವಿಂಗ್ ರಾಪ್ಟರ್ಗಳಂತೆ ಭಾಸವಾಗುತ್ತವೆ – ಈ ರನ್ ಅಂತ್ಯಗೊಳ್ಳುವಾಗ ಗ್ರೀನ್ ಹುಲ್ಲುಗಾವಲುಗಳಿಗೆ ಬೋಲ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಸುಲಭವಾಗಿಸುತ್ತದೆ .

ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ 33.7 ಅಂಕಗಳು, 10.2 ರೀಬೌಂಡ್ಗಳು ಮತ್ತು 4.3 ಅಸಿಸ್ಟ್ಗಳು ಈ ಗುಂಪನ್ನು ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲ್ಸ್ಗೆ ಎತ್ತಿಹಿಡಿಯಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗದಿದ್ದರೆ, ಬೇರೆಡೆ ಹೋಗಲು ಸಮಯ.

ಬ್ರೌನ್ ಮಂಗಳವಾರ ಗೇಮ್ 5 ಒಂದು ಜೀವಿತಾವಧಿಯ ಹಿಂದೆ ಭಾವಿಸಿದರು ಹೇಳಿದರು, ಸರಣಿಯ ಹಿಡಿತವನ್ನು ತನ್ನ ತಂಡವು ತನ್ನ ಕೊನೆಯ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೇಗೆ ಸೌಮ್ಯವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆ. ಗೇಮ್ 6 ರಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಧ್ವನಿಸುವ ಹೋಮ್ ಕೋರ್ಟ್ ವಿಜಯದೊಂದಿಗೆ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿ ಭಾನುವಾರ 76ers ಸಿದ್ಧತೆ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಶ್ನೆಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸಲಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ಕೆಲವು ಕಾರಣದಿಂದ ಎಂಬಿಬಿಡ್ ಈ ಸರಣಿಯಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಅತ್ಯಂತ ಕೆಟ್ಟ ಹೇಳಿಕೆಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ಮಾಡಲು ಬಯಸಿದ್ದರು … ರೀತಿಯ.

ತನ್ನ ವಿಮಾನ ಪಾಕೆಟ್ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಅವರ ಹಿಂಬದಿಯ ಪಾಕೆಟ್ ನಲ್ಲಿ “ಡಾಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 53 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “>” ನಾನು ಪ್ರವರ್ಧಮಾನಕ್ಕೆ ಬಂದಿದ್ದೇನೆ “ಎಂದು ಬಟ್ಲರ್ ಮತ್ತು ಇತರರಿಂದ ಬಂದ ಸ್ಮೈರ್ಗಳನ್ನು ಎಮ್ಬಿಯಿಡ್ ತನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಪಾಕೆಟ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ವಿಮಾನದ ಆಚರಣೆಯನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾನೆ.

ಎಂಬಿಬಿಡ್ನ ದೈನಂದಿನ ವೈದ್ಯಕೀಯ ವರದಿಯೊಂದರಲ್ಲಿ ಮಾತ್ರ ಸ್ಥಿರತೆ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಅವನು ರೋಗಿಯಾಗಿದ್ದಾನಾ? ಆತನ ಮೊಣಕಾಲುಗಳು ಗಂಭೀರವಾಗಿವೆಯೇ? ಎಂಬರ್ಬಿಯ್ ಮತ್ತು ಸಿಮ್ಮನ್ಸ್ – ತಮ್ಮ ಎರಡು ಅತಿದೊಡ್ಡ ತುಣುಕುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತಿರುವ ರಾತ್ರಿಯ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ಯಾವ 76ers ತಂಡವು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ಊಹಿಸಲು ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ.

ಅವಕಾಶಗಳು ಬಹುಪಾಲು ಗಳಿಸುವವರ ಮುಂದೆ ಇವೆ ಮತ್ತು ಹಲವಾರು ನಿರೂಪಣೆಗಳಿಗೆ ಹೋಗಲು ಅವಕಾಶ ನೀಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ವಯಸ್ಸಿನ-ಹಳೆಯ ಸಿದ್ಧಾಂತಗಳು ಸರಣಿ ನಷ್ಟದೊಂದಿಗೆ ಹಾರುತ್ತವೆ.

ಭಾನುವಾರದ ಗೇಮ್ 7 ಇತ್ತೀಚಿನ ಕಾನ್ಫರೆನ್ಸ್ ಫೈನಲಿಸ್ಟ್ ಅನ್ನು ಮಾತ್ರ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ತಂಡವು ಹೆಚ್ಚಿನ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಸಂಭಾವ್ಯವಾಗಿ, ಬಕ್ಸ್ ಅವರ ಹಣಕ್ಕೆ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕ ರನ್ ನೀಡಲು ಸಿದ್ಧವಿರುವ ತಂಡ.

  • ಗರಿಷ್ಠ ಸೆಕ್ಯುರಿಟಿ ಜಾಕಿ ‘ಡ್ರಂಕ್ ಡ್ರೈವರ್’ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದರೆ

  • ಯಾದೃಚ್ಛಿಕ ವ್ಯಕ್ತಿ ನ್ಯಾಶ್ವಿಲ್ಲೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಅವರು ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಎನ್ಎಫ್ಎಲ್ ಕರಡು ಪಿಕ್ ಅನ್ನು ಮನವರಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ

  • ರೇಂಜರ್ಸ್ ಸ್ಲಗ್ಗರ್ MLB ರೆಕಾರ್ಡ್ ಪುಸ್ತಕವನ್ನು ತಲೆಕೆಳಗಾಗಿ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ

  • SIWNT ನ ರಾಪಿನೋನೆ SI ಸ್ವೈಸೈಟ್ ಸಂಚಿಕೆನಲ್ಲಿ ಬಹಿರಂಗವಾಗಿ ಸಲಿಂಗಕಾಮಿ ಮಹಿಳೆ