ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರು 'ಡೆ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ಹೊಸ ಪೆಪಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಅವರು 'ಡೆ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ' – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾದಿಂದ ಹೊಸ ಪೆಪಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ಅನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ
ನವೀಕರಿಸಲಾಗಿದೆ: ಮೇ 10, 2019, 18:39 IST 287 ವೀಕ್ಷಣೆಗಳು

ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೆತ್ ಸಿಂಗ್ ನಟಿಸಿದ ‘ಡೆ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ’ ತಯಾರಕರು ಶುಕ್ರವಾರ ಪೆಪ್ಪಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ ‘ಮುಖ್ಡಾ ವೆಕ್ ಕೆ’ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ದೇವಗನ್ ತಮ್ಮ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ನಲ್ಲಿ ಹೊಸ ಹಾಡನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡರು, “ಮುಖ್ದಾ ವೆಕ್ ಕೆ ಮಾರ್ ಗಯಾ ನಿ!” ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಮತ್ತು ರಕುಲ್ ಪ್ರೆಟ್ ಅವರ ಗಮನಾರ್ಹವಾದ ಆನ್-ಸ್ಕ್ರೀನ್ ರಸಾಯನಶಾಸ್ತ್ರವು ಹಾಡಿನ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿದ್ದರೂ, ತಬು ಅವರ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗಳು ಅಮೂಲ್ಯವಾದವು. ಜಿಮ್ಮಿ ಶೆರ್ಗಿಲ್, ಅಲೋಕ್ ನಾಥ್, ಮಧುಮಲ್ತಿ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಇನ್ನಿತರರು ಸೇರಿದಂತೆ ಸಂಪೂರ್ಣ ಎರಕಹೊಯ್ದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ವೀಕ್ಷಣೆಗೆ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಮೊದಲ ಹಾಡು. ರಾಕುಲ್ ಪ್ರೀಟ್ ಪೆಪ್ಪಿ ಟ್ರ್ಯಾಕ್ನಲ್ಲಿ ಕಂದು ಬಾಂಬರ್ ಜಾಕೆಟ್ ಗ್ರೂವಿಂಗ್ನೊಂದಿಗೆ ಹೂವಿನ ಬಗೆಯ ಉಣ್ಣೆಬಟ್ಟೆ ಉಡುಪಿನಲ್ಲಿ ಕಂಡುಬರುತ್ತದೆ. ಅಜಯ್ ದೇವಗನ್ ಸಹ ಗುಲಾಬಿ ಕಿರುಕುರ್ಟಾದಲ್ಲಿ ರಾಕಿಂಗ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಕುಮಾರ್ ಬರೆದಿರುವ ಮಂಜು ಮಸೀಕ್ ರಚಿಸಿದ ಹಾಡನ್ನು ಮಿಕಾ ಸಿಂಗ್ ಮತ್ತು ಧವನಿ ಭಾನುಷಾಲಿ ಅವರು ಧ್ವನಿ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ತಯಾರಕರು ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ ನಾಲ್ಕನೇ ಹಾಡು. ಮೊದಲಿಗೆ, ಅವರು ‘ಹೌಲಿ ಹೌಲಿ’, ‘ತು ಮಿಲಾ ತೊ ಹೈನಾ’ ಮತ್ತು ‘ಚೇಲ್ ಆನಾ’ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದರು. ಹಿಂದಿನ ಏಪ್ರಿಲ್ನಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ದೇವುಗ್ನ ಪಾತ್ರ 50 ರ ವಯಸ್ಸಿನ ಅಶೀಶ್ ಅನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಅವರು ಕೇವಲ 26 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ರಾಕುಲ್ ಪಾತ್ರದ ಆಯೆಷಾಗಾಗಿ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ‘ಗೋಲ್ಮಾಲ್’ ನಟ ರಾಕುಲ್ರ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಇಬ್ಬರು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ವಿಚ್ಛೇದನವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅಬು ಅವರ ಮಾಜಿ ಪತ್ನಿ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ತಬು ನಟಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಮಾರ್ಚ್ 22 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಚಿತ್ರದ ಪೋಸ್ಟರ್ ವೀಕ್ಷಕರ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು, ಅಜಯ್ನ ಸಾಂಪ್ರದಾಯಿಕ ಲೆಗ್ ಸ್ಪ್ಲಿಟ್ ಕಾರಣ. ಅಕಿವ ಅಲಿ ನಿರ್ದೇಶನದ ‘ಡೆ ಡೆ ಪ್ಯಾರ್ ದೇ’ ಈ ವರ್ಷದ ಮೇ 17 ರಂದು ದೊಡ್ಡ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರದ ಹೊರತಾಗಿ, ‘ಭುಜ್: ದಿ ಪ್ರೈಡ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ’ ನಲ್ಲಿ ಅಜಯ್ ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ 1971 ರ ಭಾರತ- ಪಾಕ್ ಯುದ್ಧದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಭುಜ್ ಏರ್ಬೇಸ್ನ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿದ್ದ ಸ್ಕ್ವಾಡ್ರನ್ ನಾಯಕ ವಿಜಯ್ ಕಾರ್ನಿಕ್ ಅವರ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಂಜಯ್ ದತ್, ಸೋನಾಕ್ಷಿ ಸಿನ್ಹಾ ಮತ್ತು ಪರಿಿನೀತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಕೂಡಾ ಸೇರಿದ್ದಾರೆ.

ಓದಿ ಕಡಿಮೆ ಓದಿ