ಅಲ್ಲ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅಥವಾ ಕ್ರಿತಿ ಸನೊನ್, ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಬರೆಯುತ್ತಾಳೆ? – ಎಬಿಪಿ ಲೈವ್

ಅಲ್ಲ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಅಥವಾ ಕ್ರಿತಿ ಸನೊನ್, ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ಬರೆಯುತ್ತಾಳೆ? – ಎಬಿಪಿ ಲೈವ್
ನವ ದೆಹಲಿ:

2013 ರಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಪಡೆದ ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಅವರು ‘ಕೈ ಪೊ ಚೆ’ ಯೊಂದಿಗೆ ಲಿಂಕ್-ಅಪ್ಗಳ ಕಾರಣದಿಂದಲೇ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಹಿಡಿದಿದ್ದಾರೆ. ‘ಧೋನಿ: ದಿ ಅನ್ಟೋಲ್ಡ್ ಸ್ಟೋರಿ’ ನಟನ ಪ್ರೇಮ ಜೀವನವು ಆಗಾಗ್ಗೆ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುತ್ತದೆ. ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟ ತನ್ನ ‘ಪವಿತ್ರ ರಿಷ್ಠಾ’ ಸಹ-ನಟ ಅಂಕಿತಾ ಲೋಖಾಂಡೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಆರು ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಳು ಆದರೆ ಎರಡು ಭಾಗಗಳಿಂದ.

ಸಹ ಓದಿ- Ankita ಲೋಖಾಂಡೆ ತನ್ನ ಬಗ್ಗೆ ಅಪ್ OPENS BREAK- ಸುಷಂಟ್ ಜೊತೆ ಯುಪಿ

ಸುಶಂತ್ ನಂತರ ಅವರ ‘ರಾಬ್ತಾ’ ಸಹ-ನಟ ಕ್ರಿಟಿ ಸನೊನ್ಗೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದರು. ಕೃತಿ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಪರಸ್ಪರರ ಹತ್ತಿರದಲ್ಲಿದ್ದರು ಎಂದು ಊಹಾಪೋಹಗಳು ತುಂಬಿಹೋಗಿವೆ ಮತ್ತು ಥ್ಸೆಲ್ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಪ್ರೇಮದ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಮ್ವರ್ಸ್ ಇದ್ದರು.

(ಮೂಲ- ವೆಬ್)

‘ಶುದ್ ದೇಸಿ ರೋಮ್ಯಾನ್ಸ್’ ತಾರೆ ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಜೊತೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡಬಹುದೆಂದು ವದಂತಿಗಳಿವೆ. ಸಾರಾ ಅವರ ಮೊದಲ ಸಹ-ನಟನಾಗಿದ್ದ ಸುಶಾಂತ್, ‘ಸಿಂಬಾ’ ನಟಿ ಡೇಹ್ರಾಡೂನ್ಗೆ ತನ್ನ ಜನ್ಮ ದಿನಾಚರಣೆಯಲ್ಲಿ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯಲು ತನ್ನ ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಕಡಿತಗೊಳಿಸಿದ್ದಾನೆ ಎಂದು ಹೇಳಲಾಗಿದೆ.

ಕೇದಾರನಾಥ ನಟರು ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್-ಸಾರಾ ಅಲಿ ಖಾನ್ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಬರೆದಿದ್ದಾರೆ?

ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಈಗ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯೊಂದಿಗೆ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾನೆ ಎಂಬ ವದಂತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಗಾಸಿಪ್ ಗಿರಣಿಗಳು ಈಗ ಝೇಂಕರಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

ಎಂಟರ್ಟೈನ್ಮೆಂಟ್ ಪೋರ್ಟಲ್ನಲ್ಲಿರುವ ವರದಿ ಇಬ್ಬರು ಖ್ಯಾತನಾಮರಿಬ್ಬರು ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ.

(ಮೂಲ- ಟ್ವಿಟರ್)

” ಸುಶಾಂತ್ ಪ್ರಸ್ತುತ ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರು ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದವರೆಗೆ ಪರಸ್ಪರ ತಿಳಿದಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಕಳೆದ ಕೆಲವು ವಾರಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ಅದನ್ನು ಚೆನ್ನಾಗಿ ಹಿಟ್ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ವಿಷಯಗಳು ಒಂದರಿಂದ ಇನ್ನೊಂದಕ್ಕೆ ಮತ್ತೊಂದಕ್ಕೆ ಸ್ಥಳಾಂತರಗೊಂಡವು, ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಪರಸ್ಪರ ಡೇಟಿಂಗ್ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ” ಎಂದು ಮೂಲವು ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ರಿಯಾ ಚಕ್ರವರ್ತಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾ, ನಟಿ ‘ಮೇರೆ ದಾದಿ ಕಿ ಮಾರುತಿ’ ಯೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಚೊಚ್ಚಲ ಪ್ರವೇಶ ಮಾಡಿದರು. ‘ಹಾಫ್-ಗರ್ಲ್ಫ್ರೆಂಡ್’ ಮತ್ತು ‘ಜಬೆಲಿ’ ನಂತಹ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅವರು ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಬಂಗಾಳಿ ಸೌಂದರ್ಯ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅಮಿತಾಬ್ ಬಚ್ಚನ್ ಮತ್ತು ಎಮ್ರಾನ್ ಹಶ್ಮಿ ಅಭಿನಯದ ಚೆಹ್ರೆಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದೆ.

‘ಕೇದಾರನಾಥ’ದ ಪ್ರಚಾರದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಾರಾ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಹತ್ತಿರ ಬಂದಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವರದಿ ಹೇಳಿದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ಅವರು ಸ್ನೇಹಪರವಾಗಿ ಭಾಗಗಳಾಗಿ.

” ಚಲನಚಿತ್ರದ ಪ್ರಚಾರದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ನಿಕಟರಾದರು ಮತ್ತು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಲ ಒಟ್ಟಿಗೆ ಇದ್ದರು. ಆದರೆ ಅದು ತುಂಬಾ ದೀರ್ಘಕಾಲ ಉಳಿಯುವ ಸಂಬಂಧವಾಗಿರಲಿಲ್ಲ. ಅವರು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಸೌಹಾರ್ದವಾಗಿ ವಿಭಜನೆ ಮಾಡಿದರು, ” ಮೂಲ ಪೋರ್ಟಲ್ಗೆ ತಿಳಿಸಿದೆ.

ಈ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಸುಶಾಂತ್ ಮತ್ತು ರಿಯಾ ಅವರು ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈಗಲೂ ‘ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರ’ ಟ್ಯಾಗ್ ಅನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

“ರಿಯಾ ಮತ್ತು ಸುಶಾಂತ್ ಇಂದಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಅವರು ಪರಸ್ಪರರ ಉತ್ತಮ ಸ್ನೇಹಿತರನ್ನು ಕರೆ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಆದರೆ ವಾಸ್ತವಿಕವಾಗಿ ಅವರು ಈಗಾಗಲೇ ಪರಸ್ಪರ ನೋಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.ಸುಶಾಂತ್ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿದ್ದರೆ ಮತ್ತು ತನ್ನ ಲೋನವಾಲಾ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಚೈಲಿಂಗ್ ಮಾಡಿದಾಗ, ರಿಯಾ ಮುಂದಿನ ಹಂತಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ಯುವ ಮೊದಲು ಅವರು ತಮ್ಮ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹಶ್-ಹುಷ್ ಅನ್ನು ಇಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮೂಲಗಳು ತಿಳಿಸಿವೆ.

ವೃತ್ತಿಪರ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಸುಶಾಂತ್ ಸಿಂಗ್ ರಜಪೂತ್ ಮುಂದಿನ ಜಾಕ್ವೆಲಿನ್ ಫೆರ್ನಾಂಡೀಸ್ ಎದುರು ‘ಡ್ರೈವ್’ ನಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳಲಿದ್ದಾರೆ. ನಟ 2019 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಲು ಇನ್ನೂ ಎರಡು ಚಿತ್ರಗಳಿವೆ – ‘ಚಿಚೋರ್’ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ‘ದಿಲ್ ಬೆಚರಾ’ ಎದುರು.

ಹೆಚ್ಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಿಗಾಗಿ ಈ ಜಾಗವನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಿ!