ಜಾನ್ ವಿಕ್: ಅಧ್ಯಾಯ 3 – ಪ್ಯಾರಾಬೆಲ್ಲಮ್ ರಿವ್ಯೂ – IGN

ಜಾನ್ ವಿಕ್: ಅಧ್ಯಾಯ 3 – ಪ್ಯಾರಾಬೆಲ್ಲಮ್ ರಿವ್ಯೂ – IGN
ಜಿಮ್ ವೆಜ್ವೊಡಾ ಅವರಿಂದ

ಜಾನ್ ವಿಕ್: ಅಧ್ಯಾಯ 3 – ಪ್ಯಾರಾಬೆಲ್ಲಮ್ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಮೂಲವನ್ನು ತನ್ನ ಬೇರುಗಳಿಗೆ ತರುತ್ತದೆ, ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಇಲ್ಲಿಗೆ ಹೋಗಬಹುದಾಗಿರುವ ಹೊಸ ತಿರುವುಗಳನ್ನೂ ಸಹಾ ನೀಡುತ್ತಾರೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಅತಿರೇಕದ, ಕ್ರೂರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯರೂಪಕ್ಕೆ ಬಂದ ಆಕ್ಷನ್ ಸೆಟ್-ತುಣುಕುಗಳು ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಂದ ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಹುದು ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್. ಅವರು ನಿರಾಶೆಗೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ.

ಜಾನ್ ವಿಕ್ನ ಅಂತ್ಯದ ನಂತರ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಎತ್ತಿಕೊಳ್ಳುವುದು : ಅಧ್ಯಾಯ 2 , ಪ್ಯಾರಾಬೆಲ್ಲಮ್ ಕೆಲವು ಬಹಳ ರಕ್ತಸಿಕ್ತ, ಹತಾಶ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತದೆ, ಹಿಂದಿನ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಹೈ ಟೇಬಲ್ನ ನಿಯಮಗಳನ್ನು ಮುರಿಯುವುದಕ್ಕೆ ಜಾನ್ ನುಡಿಗಟ್ಟುಗಳಾಗಿರದೆ ಸಂಗೀತವನ್ನು ಎದುರಿಸುತ್ತಾನೆ. ಜೀವಂತವಾಗಿ ಉಳಿಯಲು ಅವರ ಉಸಿರಾಟದ ಪ್ರಯಾಣ – ಮತ್ತು ಆಶಾದಾಯಕವಾಗಿ ಹೈ ಟೇಬಲ್ನೊಂದಿಗೆ ಸೂಕ್ತ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿಸಲು ಒಂದು ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಕಂಡುಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ – ಡಂಗಿ ಮರಳಿ ಕಾಲುದಾರಿಗಳು, ರಹಸ್ಯ ಕಟ್ಟಡಗಳು, ವಿಲಕ್ಷಣ ಸಾಗರೋತ್ತರ ಮಧ್ಯಂತರಗಳು, ಮತ್ತು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹಿಂತಿರುಗಿ … ಚೆನ್ನಾಗಿ ನೀವು ನೋಡುತ್ತೀರಿ.

ಇಲ್ಲಿನ ಜಾನ್ನ ಹಿನ್ನಲೆ ಕುರಿತು ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಕಲಿಯುತ್ತೇವೆ, ಅದು ಅವನ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕ ಅಂಶಗಳನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಹಾದಿಯುದ್ದಕ್ಕೂ ಹಲೋವಾ ದೀರ್ಘಾವಧಿಯ ಬೀಟಿಂಗ್ ಅನ್ನು ನೋಡಿದರೂ ಸಹ. ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಈ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮಾನವ piñata ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಾಯ 3 ಅವನನ್ನು ಪಂಚ್, ಕಚ್ಚಾ, ಮುಂದೂಡಿದರು, ಗುಂಡು, ಮತ್ತು ಸುಮಾರು ಚಿಮ್ಮುತ್ತವೆ ನೋಡಿದ ಹೊರಗೆ ಎಳೆತ ಬಹಳಷ್ಟು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಎಂದೆಂದಿಗೂ ಕಠಿಣವಾದ ವ್ಯಕ್ತಿಯಾಗಬಹುದು, ಏಕೆಂದರೆ ಅವನು ಬೇರೆ ಯಾರೂ ಇಲ್ಲದಂತೆ ಕೊಲ್ಲಬಹುದು, ಆದರೆ ಅವರು ಸೋಲಿಸುವವರೆಗೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಗೆಲ್ಲುವ ತನಕ ಮತ್ತೆ ಹಿಂತಿರುಗಬಹುದು. ಅವರು ಪ್ರತೀಕಾರದ ಹಿಟ್ಮೆನ್ಗಳ ರಾಕಿ ಬಾಲ್ಬೋವಾ ಹಾಗೆ.

ಕೀನು ರೀವ್ಸ್ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಒಳ್ಳೆಯ ಕೆಟ್ಟ ಪುರುಷರ ಈ ಅತ್ಯಂತ ಸಹಾನುಭೂತಿಯಂತೆ ಪರದೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾನೆ, ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ತನ್ನ ಎಲ್ಲ ದೈಹಿಕವಾಗಿ ಅದನ್ನು ನೀಡಿದಾಗಲೂ ಕೂಡ ಭಾವನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ನಿರ್ಬಂಧಿತ ಪ್ರದರ್ಶನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತಾನೆ. ಮತ್ತು ಅವರು – ಮತ್ತು ಈ ಚಿತ್ರ – ಇದುವರೆಗೆ ಆಕ್ಷನ್ ವಿಭಾಗದಲ್ಲಿ ತಲುಪಿಸುತ್ತದೆ! ಅಧ್ಯಾಯ 3 ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಸೆಟ್-ತುಣುಕುಗಳ ಪಟ್ಟುಹಿಡಿದ ದಾಳಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಅದರ ಮುಂದಿರುವ ಒಂದು ರಕ್ತಮಯ ಪ್ರತಿಭೆಯಂತೆ. ಇಲ್ಲ ಜಾನ್ ಇಲ್ಲ – ಅಥವಾ ತನ್ನ ವಿರೋಧಿಗಳು, ಆ ವಿಷಯಕ್ಕಾಗಿ – ಇಲ್ಲಿ ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕೊಲ್ಲಲು ಬಳಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ: ಬೇರ್ ಹ್ಯಾಂಡ್ಸ್, ಗನ್, ಕತ್ತಿಗಳು, ಪುಸ್ತಕಗಳು, ಪಟ್ಟಿಗಳು, ಚಾಕುಗಳು, ಪ್ರಾಣಿಗಳು, ಗುರುತ್ವ. ಈ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಾಯುವ ಒಂದು ಮಿಲಿಯನ್ ಮಾರ್ಗಗಳಿವೆ, ಎಲ್ಲರೂ ಹೆಚ್ಚು ಒಳಾಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಮರಣ ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, “ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಆ ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ದೀರಾ ?!” ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಪ್ರತಿಯೊಂದು ಕ್ರಿಯೆಯ ತುಣುಕು ಹಿಂದಿನ ಒಂದು ಹಾಸ್ಯಾಸ್ಪದ ಕ್ರೂರತೆಯ ಮೇಲೆ ನಿರ್ಮಿಸುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ಕಾಸಾಬ್ಲಾಂಕಾದಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ಅನುಕ್ರಮವಿದೆ, ಅದರಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಗೇಮರುಗಳಿಗಾಗಿ ಅದರ ವಿಸ್ತಾರವಾದ ವೇದಿಕೆ ಮತ್ತು ಮುಳುಗಿಸುವಿಕೆಗಾಗಿ ಕಿಕ್ ಅನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು.

ಹುಚ್ಚಿನ ಕ್ರಮದ ಜೊತೆಗೆ, ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಒಂದು ಪ್ರೇಮಿಗಳು ಕೂಡಾ ಅದರ ತಂಪಾದ ಮತ್ತು ವಿವರವಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಾಯ 3 ಅಲ್ಲಿ ನಿರಾಶಾದಾಯಕವಾಗಿಲ್ಲ. ರಹಸ್ಯವಾದ ನಿಯಮಗಳು, ವಿಧಾನ ವಿಧಾನಗಳು, ಮತ್ತು ಹಳೆಯ ಶಾಲಾ ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ – ಎಲ್ಲಾ ರೀತಿಯ ಗಾಢವಾದ ಮತ್ತು ತಂಪಾದ ಶಬ್ದವನ್ನು ಉಂಟುಮಾಡಲುಅಡ್ಜ್ಯೂಡಿಕೇಟರ್ ” ನಂತಹ ನೀರಸ ವ್ಯಾಪಾರದ ಪದಗಳೊಂದಿಗೆ – ಪೌರಾಣಿಕ ಹೈಪರ್-ರಿಯಾಲಿಟಿಗೆ ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ ಅನ್ನು ಇನ್ನಷ್ಟು ತಳ್ಳುತ್ತದೆ. ಅನಾಕ್ರೋನಿಜಮ್ಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಜಾನ್ ವಿಕ್ನ ಜಗತ್ತಿನಲ್ಲಿ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿಲ್ಲ, ಅಲ್ಲಿ ಶಸ್ತ್ರಾಸ್ತ್ರಗಳು ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಕಲೆಯ ರಾಜ್ಯವಾಗಿದ್ದು, ನ್ಯೂಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಟ್ಯೂಬ್ ಆಡಳಿತಶಾಹಿ, ಪ್ರಾಚೀನ ನಾಣ್ಯಗಳು, ಮತ್ತು ಭೌತಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಗಳು ಈಗಲೂ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರ್ಯವನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ.

ಜಾನ್ ವಿಕ್: ಅಧ್ಯಾಯ 3 ಕೆಲವೊಮ್ಮೆ ಕಳೆಗಳಲ್ಲಿ ಸ್ವಲ್ಪ ಕಳೆದುಕೊಂಡಿರುವುದು ಅದರ ಸ್ವಂತ ಪುರಾಣ ತಯಾರಿಕೆ ಮತ್ತು ವಿಶ್ವ-ಕಟ್ಟಡದ ಮೂಲಕ ಆಸಕ್ತಿದಾಯಕನಾಗಿದ್ದು, ಅದು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಪ್ರಮುಖ ನಿರ್ಧಾರಗಳು ಮರುಕಳಿಸಿದಾಗ ಅಥವಾ ಸಂಪೂರ್ಣವಾದದ್ದಾಗಿರುವುದರ ಬಗ್ಗೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ಅಂಶ ಏನು ಎಂದು ಪ್ರಶ್ನಿಸುತ್ತದೆ. ವಿಭಾಗಗಳು ಕೆಲವೇ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ನಂತರ ಪ್ರದರ್ಶಿಸುತ್ತವೆ.

ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಾತ್ರದ ಮೀರಿ, ಜಾನ್ ವಿಕ್: ಅಧ್ಯಾಯ 3 ಕೂಡ ಅಮೋರಲ್ ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಹೊಟೇಲ್ ಬಾಸ್ ವಿನ್ಸ್ಟನ್ (ಯಾವಾಗಲೂ ಕುಬ್ಜ ಇಯಾನ್ ಮೆಕ್ಶೇನ್), ಹೆಮ್ಮೆ ಆದರೆ ಪ್ರಾಯೋಗಿಕ ಬೌವೆರಿ ಕಿಂಗ್ (ದೃಶ್ಯಾವಳಿ-ಚೂಯಿಂಗ್ ಲಾರೆನ್ಸ್ ಫಿಶ್ಬರ್ಮೆ), ಮತ್ತು ನಿಷ್ಠಾವಂತ, ದೃಢವಾದ ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಕರೋರಿಜ್ ಚಾರ್ನ್ (ಲಾನ್ಸ್ ರೆಡ್ಡಿಕ್, ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ಹೆಚ್ಚು ಕೆಟ್ಟದಾದವರಾಗಿದ್ದಾರೆ), ಹಾಗೆಯೇ ಹಲವಾರು ಹೊಸ ಪಾತ್ರಗಳನ್ನು ಪರಿಚಯಿಸಿದರೆ, ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬರು ತಮ್ಮದೇ ಆದ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರುತ್ತಾರೆ.

ಈ ಹೊಸ ಪಾತ್ರಗಳ ಪೈಕಿ ಅತ್ಯಂತ ಗಮನಾರ್ಹವಾದದ್ದು ಹಾಲೆ ಬೆರ್ರಿ ಅವರ ಸೋಫಿಯಾಗಿದ್ದು , ಜಾನ್ನ ಹಿಂದಿನ ಫೆರೆಮಿ ಬೆರ್ರಿ ತನ್ನ ಕ್ರಿಯಾತ್ಮಕ ದೃಶ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಕ್ರೂರ ದಕ್ಷತೆಯಿಂದ ಗುರುತಿಸಲ್ಪಟ್ಟ ಜನಸಮೂಹ-ಆಹ್ಲಾದಕರ ತಿರುವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ರೀವ್ಸ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನ ಸೆರಿಯೊಕೊಮಿಕ್ ಎಕ್ಸ್ಚೇಂಜ್ನಲ್ಲಿ ವಿಶ್ವ-ಅಸಹನೆಯಿಂದ ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲದಿರುವಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಅದು ಹೇಳುವಂತೆ, ಈ ಚಿತ್ರವು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಸ್ನೇಹಿತರ ಚಿತ್ರವಲ್ಲ, ಕೆಲವರು ನಿರೀಕ್ಷಿಸುತ್ತಿರುವುದರಿಂದ ಬೆರ್ರಿ ಇರುವುದಿಲ್ಲ.

ಏತನ್ಮಧ್ಯೆ, ಆಂಜಿಕಿಕ ಹಸ್ಟನ್ ರವರು ರಷ್ಯಾದ ಆಪರೇಟಿವ್ನ ಅಂತರ್ಗತವಾಗಿ ಆಪರೇಟಿವ್, ಕ್ಯಾಂಪಿ ಸ್ವಭಾವವನ್ನು ಸಂತೋಷದಿಂದ ತಬ್ಬಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಅವರು ಜಾನ್ ವಿಕ್ನನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿರುವವರು ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿರುವವರು (ಅಲ್ಲದೆ ಜೀವಂತವಾಗಿ ಉಳಿಯುವುದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿನದನ್ನು ಅವಳು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಎಂದರ್ಥ). ಒಂದು ನಿಗೂಢವಾದ ಮೂಲ ಜಾನ್ ಸಹಾಯ ಔಟ್ ಯತ್ನಿಸುತ್ತದೆ ವಂಡರ್ ವುಮನ್ ಸೆಡ್ Taghmaou ಮಾಡುತ್ತದೆ, ಆದರೆ ದೊಡ್ಡ ರಂಗದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಕಳ್ಳ ಮಾಹಿತಿ ಮಾರ್ಕ್ Dacascos ಎಂದು ಜೆರೋಮ್ ಫ್ಲಿನ್ (ಸಿಂಹಾಸದಲ್ಲಿ ‘Bronn ಎಂದೂ ಗೇಮ್) ಚಿಕ್ಕ ಆದರೆ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಶೂನ್ಯ, ಮುಖ್ಯ ಹಂತಕ ಚಾಪ್ಟರ್ 3 ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಅಂತಹ ಒಂದು ಭೂಗತ ದಂತಕಥೆಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಅವರು ಅಭಿಮಾನಿಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಅವುಗಳಲ್ಲಿ ಝೀರೋ, ಡಕಾಸ್ಕೋಸ್ನ ದೃಶ್ಯಗಳನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಹತ್ಯಾಕಾಂಡದ ಮಧ್ಯೆ ಹಾನಿಕರದ ಕೆಲವು ರಿಫ್ರೆಶ್ ಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ.

ಜಾನ್ ವಿಕ್ನಂತಹ ಕ್ರಿಯಾಶೀಲ ಮತ್ತು ಸಿದ್ಧಾಂತ-ನಿರ್ಮಾಣ ವಿಭಾಗಗಳಲ್ಲಿ ಮುಂಚೆಯೇ ಈ ಹೊಸಬರು ಎಲ್ಲರೂ: ಅಧ್ಯಾಯ 3 – ಪ್ಯಾರಾಬೆಲ್ಲಮ್ ಫ್ರಾಂಚೈಸ್ ಲೈನ್ ಅನ್ನು ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಚಲನಚಿತ್ರವು ಹೊಸ ಇಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಸ್ಥಾಪಿಸಿದಂತೆಯೇ ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಯಾರು ಎಂಬ ಹೊಸ ಬೆಳಕು ಚೆಲ್ಲುವ ಗುರಿಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ .

ದಿ ವರ್ಡಿಕ್ಟ್

ಆವಿಷ್ಕಾರದ ಸೆಟ್-ತುಣುಕುಗಳು ಮತ್ತು ಕ್ರೂರ ಕೊಲೆಗಳ ತುಂಬಿರುವ ಚೋಕ್, ಫ್ರ್ಯಾಂಚೈಸ್ನ ಸಂಕೀರ್ಣವಾದ ಅಂಡರ್ವರ್ಲ್ಡ್ ಲೋರ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಹೊಸ ಮುಖಗಳನ್ನು ಒದಗಿಸುವ ಮೂಲಕ ಜಾನ್ ವಿಕ್ ಆನಂದಿಸುತ್ತಾರೆ : ಅಧ್ಯಾಯ 3 – ಪ್ಯಾರೆಬೆಲ್ಲಮ್ ಅದರ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ಪಾತ್ರವನ್ನು ತನ್ನ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ಪಾಯಿಂಟ್ಗೆ ತಳ್ಳುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ತಾಜಾವಾಗಿ ಅವರ ಹಿನ್ನಲೆ ಬಗ್ಗೆ ಮಾಹಿತಿ. ಈ ಕ್ರಮವು ರಕ್ತಸಿಕ್ತ ಮತ್ತು ಅತಿಯಾದ ಮೇಲ್ಭಾಗ ಮತ್ತು ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ. ನಾವು ಜಾನ್ ವಿಕ್ನನ್ನು ಅವರ ಚರ್ಮವನ್ನು ಉಳಿಸಲು ಅಥವಾ ಪ್ರಯತ್ನಿಸುವುದನ್ನು ಸಾಯಿಸಲು ನಾವು ಅನುಸರಿಸುತ್ತೇವೆ.