ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಎಂಬ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ರನ್ನು ಅಭಿನಯಿಸಲು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್

ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ ಎಂಬ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ರನ್ನು ಅಭಿನಯಿಸಲು ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್

1/244

Ali Abbas Zafar on casting Salman Khan and Shah Rukh Khan together in a film

ಅಲಿ ಅಬ್ಬಾಸ್ ಜಾಫರ್ ಅವರ ಮುಂಬರುವ ಚಿತ್ರವಾದ ‘ಭಾರತ್’ ಚಿತ್ರದ ಚಿತ್ರೀಕರಣದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಬಾಲಿವುಡ್ನಲ್ಲಿ ವರ್ಷದ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಸಲ್ಮಾನ್ರೊಂದಿಗೆ ಚಲನಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ‘ಭಾರತ್’ಗೆ ಮೊದಲು ಚಿತ್ರನಿರ್ಮಾಪಕ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಾಗ, ಅವರು ಶಾರುಖ್ ಖಾನ್ ಜೊತೆ ಇನ್ನೂ ಕೆಲಸ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿಲ್ಲ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಅವರು ಶಾರುಖ್ ಮತ್ತು ಸಲ್ಮಾನ್ರನ್ನು ಒಟ್ಟಾಗಿ ಸೇರಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಅದು ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಭರವಸೆ ನೀಡಿದ್ದಾರೆಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಚಿತ್ರ ನಿರ್ಮಾಪಕನ ಪ್ರಕಾರ, ಸಲ್ಮಾನ್ ಮತ್ತು ಎಸ್.ಆರ್.ಕೆ ಇಬ್ಬರೂ ಒಬ್ಬರನ್ನೊಬ್ಬರು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಪರಸ್ಪರ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಅವರು ನಟರು ಎರಡೂ ಮನವಿ ಒಂದು ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟ್ ಬರೆಯುತ್ತಾರೆ ವೇಳೆ, ನಾವು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ನಟರು ಶೀಘ್ರದಲ್ಲೇ ಪರದೆಯ ಜಾಗವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನೋಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ ಎಂದು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸಲ್ಮಾನ್ ಖಾನ್ ಮತ್ತು ಕತ್ರಿನಾ ಕೈಫ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ‘ಭಾರತ್’ ನಟಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ದಿಶಾ ಪಟಾನಿ, ಜಾಕಿ ಶ್ರಾಫ್ ಮತ್ತು ಸುನಿಲ್ ಗ್ರೋವರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೂಡಾ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರವು ಜೂನ್ 5, 2019 ರಂದು ಥಿಯೇಟರ್ಗಳನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ನಿಗದಿಪಡಿಸಲಾಗಿದೆ.