ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ, ಕೇಟ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್, ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಹ್ಯಾರಿ, ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಹೊಸ ರಾಯಲ್ ಉಪಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಕೂಗು – ಹೆಲೋ! ಕೆನಡಾ

ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ, ಕೇಟ್ ಮಿಡಲ್ಟನ್, ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಹ್ಯಾರಿ, ಮೇಘನ್ ಮಾರ್ಕೆಲ್ ಹೊಸ ರಾಯಲ್ ಉಪಕ್ರಮಕ್ಕಾಗಿ ಕೂಗು – ಹೆಲೋ! ಕೆನಡಾ

<ಲೇಖನ ದತ್ತಾಂಶ- JS- ಮುಖ್ಯ-ವಿಷಯ = "" ಐಡಿ = "ಸುದ್ದಿ-ವಿಷಯ" ಐಟಂಪಾರ್ಪ್ = "ಲೇಖನ">

ಫ್ಯಾಬ್ ಫೋರ್ – ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂ , ಡಚೆಸ್ ಕೇಟ್ , ಪ್ರಿನ್ಸ್ ಹ್ಯಾರಿ ಮತ್ತು ಡಚೆಸ್ ಮೇಘನ್ – ಒಳ್ಳೆಯ ಕಾರಣಕ್ಕಾಗಿ ತಂಡವನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಶುಕ್ರವಾರ (ಮೇ 10), ರಾಯಲ್ ಕ್ವಾಡ್ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಉಪಕ್ರಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು, ಕೂಗು, ಯುವ ಜನರಿಗೆ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಕೇಂಬ್ರಿಡ್ಜ್ ಮತ್ತು ಸಸೆಕ್ಸ್ ಮನೆಗಳು ಅಧಿಕೃತವಾಗಿ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 2018 ರಲ್ಲಿ ವಿಭಜನೆ , ಆದರೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣಗಳು ಅವರ ಹೃದಯ ಮತ್ತು ಅವರ ಹೊರಗಿನ ವಿಧಾನಗಳಿಗೆ ಹತ್ತಿರವಿರುವ ಕಾರಣಗಳನ್ನು ಅವರು ನಿರಾಕರಿಸುವಂತಿಲ್ಲ. ಕೂಗು 24 ಗಂಟೆಗಳ ಸೇವೆಯಾಗಿದ್ದು ಅದು ಸ್ವಯಂ ಸೇವಕರನ್ನು ಅವರ ಅಗತ್ಯತೆಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುವ ಜನರನ್ನು ಸಂಪರ್ಕಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಅವರ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಹೋರಾಟಗಳಿಗೆ ದೀರ್ಘಕಾಲೀನ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ಸಹಾಯ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹ್ಯಾರಿ, ಮೇಘನ್, ಕೇಟ್ ಮತ್ತು ವಿಲಿಯಂ 2018 ರಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ವಾರ್ಷಿಕ ರಾಯಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಫೋರಮ್ಗೆ ಸೇರಿದರು. ಫೋಟೋ: © ಎಡ್ಡಿ ಮುಲ್ಹೋಲೆಂಡ್ – ಡಬ್ಲ್ಯೂಪಿಎ ಪೂಲ್ / ಗೆಟ್ಟಿ ಚಿತ್ರಗಳು

ಈ ತರಬೇತಿ ಪಡೆದ ಸ್ವಯಂಸೇವಕರು ವೃತ್ತಿಪರರ ಬೆಂಬಲದಿಂದ, ಆತ್ಮಹತ್ಯಾ ಆಲೋಚನೆಗಳು, ನಿಂದನೆ, ಸ್ವಯಂ-ಹಾನಿ, ಬೆದರಿಸುವಿಕೆ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಇತರ ಸಮಸ್ಯೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋರಾಡುವ ಜನರಿಂದ ಪಠ್ಯಗಳಿಗೆ ಉತ್ತರಿಸುತ್ತಾರೆ. ಕೂಗು ಇದೀಗ 1,000 ಸ್ವಯಂಸೇವಕರನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ, ಮತ್ತು ಮೂರು ಪ್ರಿನ್ಸ್ ವಿಲಿಯಂನ ಫೇಥ್ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಆ ಸಂಖ್ಯೆಯನ್ನು ನಾಲ್ಕರಷ್ಟು ಭರವಸೆಯಿದೆ. ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಅವರು ಸಾರ್ವಜನಿಕರಿಗೆ ತಲುಪಿದ್ದಾರೆ.

HELLO! ಕೆನಡಾ ಅವರ ಸಹೋದರಿ ಬ್ರಾಂಡ್ ಹಲೋ! ಯುಕೆ ಕೆನ್ಸಿಂಗ್ಟನ್ ಪ್ಯಾಲೇಸ್ನಲ್ಲಿ ವಿಲಿಯಂ ಮತ್ತು ಕೇಟ್ಗೆ ಸೇರಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು, ಅಲ್ಲಿ ಅವರು ಉಪಕ್ರಮದ ಬಗ್ಗೆ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. “ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಾವು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ, ಪ್ರತಿದಿನ ಸಾವಿರಾರು ಜನರನ್ನು ತಲುಪುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ತಿಳಿಯುತ್ತೇವೆ” ಎಂದು ವಿಲಿಯಂ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಕಳೆದ ಕೆಲವು ತಿಂಗಳುಗಳಲ್ಲಿ ಶೌಟ್ ತೆರೆಮರೆಯಲ್ಲಿ ಸದ್ದಿಲ್ಲದೆ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ, ಮೇಘನ್, ಕ್ಯಾಥರೀನ್ ಮತ್ತು ನಾನು ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಹತ್ತಿರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅದರ ಭವಿಷ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದೇವೆ. ಈ ಸೇವೆಯ ಹೃದಯಾಘಾತವು ನಂಬಲಾಗದ ರಾಷ್ಟ್ರೀಯ ಸ್ವಯಂಸೇವಕ ಸಮುದಾಯವಾಗಲಿದೆ, ಇದು ಬೆಳೆಯಲು ಮತ್ತು ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಜನರನ್ನು ಬೆಂಬಲಿಸಲು ನಮಗೆ ಅವಕಾಶ ಮಾಡಿಕೊಡುವುದು. ನಿಮ್ಮಲ್ಲಿ ಅನೇಕರು ನಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾದ ಒಂದು ಭಾಗವಾಗಬೇಕೆಂದು ನಾವು ಭಾವಿಸುತ್ತೇವೆ. “

ಮೇಘನ್ ಮತ್ತು ಹ್ಯಾರಿ ಇವಿಕ್ಟಸ್ ಗೇಮ್ಸ್ಗೆ ಹಾಜರಿದ್ದರು 2018 ರ ರಾಯಲ್ ಪ್ರವಾಸದ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ ಸಿಡ್ನಿಯಲ್ಲಿ ಸಮಾರಂಭ ಸಮಾರಂಭ ನಡೆಯಿತು. ಫೋಟೋ: © ಸಮೀರ್ ಹುಸೇನ್ / ಸಮೀರ್ ಹುಸೇನ್ / ವೈರ್ಐಮೇಜ್

ಅವರು ಹೀಗೆ ಹೇಳಿದರು: “ಸಂದೇಶವು ಖಾಸಗಿ ಮತ್ತು ಮೌನವಾಗಿರುವುದರಿಂದ, ಸಹಾಯವನ್ನು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಲು ಅದು ಸಂಪೂರ್ಣ ಹೊಸ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ತೆರೆಯುತ್ತದೆ. ಇದು ತ್ವರಿತ ಬೆಂಬಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ನೀವು ಸಂಭಾಷಣೆಯನ್ನು ಹೊಂದಬಹುದು; ಶಾಲೆಯಲ್ಲಿ, ಮನೆ, ಬಸ್ನಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ. ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಸಾವಿರಾರು ಜನರನ್ನು ತಲುಪುವ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಹೊಂದಿದೆಯೆಂದು ತಿಳಿದುಕೊಂಡು ಈ ಸೇವೆಯನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಾನು ಬಹಳ ಉತ್ಸುಕನಾಗಿದ್ದೇನೆ. “

ಒಂದು ಸ್ವಯಂಸೇವಕರಾಗಲು ಆಸಕ್ತಿ ಹೊಂದಿರುವವರಿಗೆ, ವಾರಕ್ಕೆ ಎರಡು ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಗಳ ಕೆಲಸದ ಜೊತೆಗೆ 25 ಗಂಟೆಗಳ ತರಬೇತಿಯ ಅಗತ್ಯವಿರುತ್ತದೆ, ಇದು ಅವರ ಮನೆಯ ಆರಾಮದಿಂದ ಪೂರ್ಣಗೊಳ್ಳುತ್ತದೆ. “ಎಲ್ಲ ಸ್ವಯಂಸೇವಕರು ಸುರಕ್ಷಿತ ಸಂಪರ್ಕವನ್ನು ಹೊಂದಿದ ಕಂಪ್ಯೂಟರ್ಯಾಗಿದ್ದು ಇದರಿಂದ ಅವರು ಆನ್ಲೈನ್ ​​ತರಬೇತಿ ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಅಗತ್ಯವಿರುವವರಿಗೆ ನೇರವಾಗಿ ಸಂಪರ್ಕಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ಕೇಟ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. “ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು ಉತ್ಸುಕರಾಗಿದ್ದವರಿಗೆ ಬದ್ಧತೆಯು ವಾರದ ಎರಡು ಅಥವಾ ನಾಲ್ಕು ಗಂಟೆಗಳವರೆಗೆ, ಯಾವುದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಎಲ್ಲಿಯಾದರೂ ಮಾತ್ರ. ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಸರಳವಾಗಿದೆ. ಅವಶ್ಯಕತೆ ಇರುವವರಿಗೆ ಇದು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಒಂದು ಪ್ರಮುಖ ಹೆಜ್ಜೆಯಾಗಿದೆ. “

ಶೌಟ್ ಅನ್ನು ರಾಯಲ್ ಫೌಂಡೇಶನ್ ಬೆಂಬಲಿಸುತ್ತದೆ ಮತ್ತು 2013 ರಿಂದ ಯುನೈಟೆಡ್ ಸ್ಟೇಟ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಕಾರ್ಯ ನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿರುವ ಕ್ರೈಸಿಸ್ ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ಲೈನ್ನೊಂದಿಗೆ ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ಸಂಶೋಧನೆಯಿಂದ ರಚಿಸಲ್ಪಟ್ಟಿದೆ.

HELLO ನೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಬೀಟ್ ಅನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಡಿ! ಕೆನಡಾದ

ಡೈಲಿ ಹಿಟ್ಸ್ ಸುದ್ದಿಪತ್ರ, ರಾಯಲ್ ಮತ್ತು ಸೆಲೆಬ್ರಿಟಿ ನ್ಯೂಸ್ನ ನಿಮ್ಮ ದೈನಂದಿನ ಡೋಸ್, ಫ್ಯಾಷನ್, ವಿವಾಹಗಳು ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನವು.

ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಉಚಿತವಾಗಿ ಸೈನ್ ಅಪ್ ಮಾಡಲು!