ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ರಾಜ್ಯದ ದಡಾರ ಲಸಿಕೆಗೆ ವಿನಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ | ಸುದ್ದಿ – KHQ ಇದೀಗ

ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ರಾಜ್ಯದ ದಡಾರ ಲಸಿಕೆಗೆ ವಿನಾಯಿತಿಗಳನ್ನು ಮಿತಿಗೊಳಿಸುತ್ತದೆ | ಸುದ್ದಿ – KHQ ಇದೀಗ

ವ್ಯಾನ್ಸಾವರ್, ವಾಶ್. (ಎಪಿ) – ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಗವರ್ನರ್ ಜೇ ಇನ್ಲೀ ಅವರು ಡೇ ಕೇರ್ ಸೆಂಟರ್ ಅಥವಾ ಶಾಲೆಗೆ ಹಾಜರಾಗುವ ಮೊದಲು ಸಂಯೋಜಿತ ದಡಾರ, ಮಂಪ್ಸ್, ರುಬೆಲ್ಲಾ ಲಸಿಕೆಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸದಂತೆ ತಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಥವಾ ತಾತ್ವಿಕ ವಿನಾಯಿತಿ ಪಡೆಯಲು ಪೋಷಕರ ಸಾಮರ್ಥ್ಯವನ್ನು ತೆಗೆದುಹಾಕುವ ಕ್ರಮಕ್ಕೆ ಸಹಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

ಈ ವರ್ಷ 70 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ದಡಾರ ಪ್ರಕರಣಗಳನ್ನು ರಾಜ್ಯವು ನೋಡಿದೆ ಮತ್ತು ಶುಕ್ರವಾರ ಬಿಲ್ ಶುಕ್ರವಾರ ವ್ಯಾಂಕೋವರ್ ಸಿಟಿ ಹಿಲ್ನಲ್ಲಿ, ಆ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕೃತವಾದ ಕೌಂಟಿಗೆ ಸಹಿ ಹಾಕಿದೆ.

ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ 17 ರಾಜ್ಯಗಳಲ್ಲಿ ಸೇರಿದೆ, ಇದು ಮಕ್ಕಳ ಕಾಳಜಿ ಕೇಂದ್ರಗಳು ಅಥವಾ ಶಾಲೆಗಳಿಗೆ ಹಾಜರಾಗುವ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಅಥವಾ ತತ್ತ್ವಚಿಂತನೆಯ ನಂಬಿಕೆಗಳಿಗೆ ಕೆಲವು ರೀತಿಯ ಅಲ್ಲದ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಲಸಿಕೆ ವಿನಾಯಿತಿಯನ್ನು ಅನುಮತಿಸುತ್ತದೆ. ಇದರ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ, ರಾಜ್ಯದ ಸಾರ್ವಜನಿಕ ಅಥವಾ ಖಾಸಗಿ ಶಾಲೆಗಳು ಅಥವಾ ಪರವಾನಗಿ ಡೇ-ಕೇರ್ ಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಹಾಜರಾತಿಗಾಗಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿನಾಯಿತಿಗಳಿವೆ. ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ಶಾಸಕಾಂಗದ ಅನುಮೋದನೆಯಡಿಯಲ್ಲಿ ವೈದ್ಯಕೀಯ ಮತ್ತು ಧಾರ್ಮಿಕ ವಿನಾಯಿತಿಗಳು ಉಳಿದಿವೆ.

(ಕೃತಿಸ್ವಾಮ್ಯ 2019 ಅಸೋಸಿಯೇಟೆಡ್ ಪ್ರೆಸ್ ಎಲ್ಲ ಹಕ್ಕುಗಳನ್ನು ಕಾಯ್ದಿರಿಸಲಾಗಿದೆ.ಈ ವಿಷಯವನ್ನು ಪ್ರಕಟಿಸಲಾಗುವುದಿಲ್ಲ, ಪ್ರಸಾರ ಮಾಡಬಾರದು, ಮರುಬರೆಯಬಹುದು ಅಥವಾ ಪುನರ್ವಿತರಣೆ ಮಾಡಬಹುದು.)