ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ 'ಆಯೆಗೆ ತೊ ಮೋದಿ ಹಾಯ್ ಮ್ಯಾನ್' ಗೆ ಗೆಟ್ಸ್; “ಅವನು ಸುಳ್ಳು” – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ

ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ 'ಆಯೆಗೆ ತೊ ಮೋದಿ ಹಾಯ್ ಮ್ಯಾನ್' ಗೆ ಗೆಟ್ಸ್; “ಅವನು ಸುಳ್ಳು” – ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ ಹೇಳುತ್ತಾರೆ
ದೆಹಲಿ ವಿಮಾನನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಮನುಷ್ಯನನ್ನು ತೆಗೆದ ಫ್ರೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಆಯೆಗ ಟೋ ಮೋದಿ ಹೈ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ನಿನ್ನೆ ವೈರಲ್ಗೆ ಹೋದಾಗ ಸ್ವರಾ ಭಾಸ್ಕರ್ ಅವರ ಕಿರಿಕಿರಿಯ ಬಗ್ಗೆ ಯಾವುದೇ ಮೂಳೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಿಲ್ಲ.

. ನಂತರ, ಮಧ್ಯಾಹ್ನ, ವೃತ್ತಿಯ ಸಂಗೀತಗಾರ ವಿ. ರಂಝಾ ಅವರು ಹಿಂದೂಸ್ಥಾನ್ ಟೈಮ್ಸ್ಗೆ ಸುದೀರ್ಘ ಆವೃತ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡಿದರು, ಆಕೆಗೆ ನಟಿಗೆ ಯಾವುದೇ ಕಾರಣವಿಲ್ಲ ಎಂದು ಸಲಹೆ ನೀಡಿದರು. “ನಾನು ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕಥೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಮತ್ತು ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಕೇಳಿದೆ, ‘ಮಾಮ್ ನಾನು ನಿಮ್ಮೊಂದಿಗೆ ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕಥೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು’. ಈಗ, ಒಂದು ಕ್ಷಿಪ್ರ ಕಥೆ ವೀಡಿಯೊ ಅಥವಾ ಫೋಟೋ ಆಗಿರಬಹುದು. ಆ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಾನು ‘ಮೋದಿ ಜಿ ಹೈ ಅಯೇಂಗೇ’ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಅವನಿಗೆ ಬಹಳಷ್ಟು ಟೀಕಿಸಿದ್ದಾರೆ, ಮತ್ತು ಮತ್ತೊಂದೆಡೆ, ಅವರ ರಾಜಕೀಯ ದೃಷ್ಟಿಕೋನಗಳೊಂದಿಗೆ ನಾನು ಒಪ್ಪುವುದಿಲ್ಲ. ಮತ್ತು, ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಹೇಳಬೇಕೆಂದರೆ, ನನ್ನ ಕೆಲವು ಸ್ನೇಹಿತರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಪ್ರಪಂಚವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಆದರೆ ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತ ಮಿಕ್ಕಿ ಟ್ವಿಟ್ಟರ್ನಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದನು, ಅದು ತನ್ನ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಿತು, ಅವರು ಅದರ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವೀಟ್ ಮಾಡಿದರು ಮತ್ತು ಜನರು ಇದನ್ನು ಗಮನಿಸಿದರು ತ್ವರಿತವಾಗಿ. ”

ದೆಹಲಿಯ ಮೂಲದ ಸಂಗೀತಗಾರನನ್ನು ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ, “ಆದರೆ ಯುನೊನ್ ಇಟ್ನಾ ಫಾಲ್ತು ಮೇನ್ ಬೋಲಾ – ನಾನು ಅವಳನ್ನು ಮೋಸಗೊಳಿಸಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ದುರ್ಬಲ ತಂತ್ರಗಳನ್ನು ಬಳಸಿದ್ದೇನೆ. ಅವರು ಈ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಏಕೆ ಆಲೋಚನಾ ತಂತ್ರಗಳು ಮತ್ತು ಎಲ್ಲರೂ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ವಿರಾಜ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ , ” ಸ್ವರಾ ಅವರು ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ಅಳಿಸಲು ಕೇಳಿಕೊಳ್ಳಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ . ಅವರು ಹೇಳಿದರು, “ಅದು ವಿಮಾನ ನಿಲ್ದಾಣವಾಗಿತ್ತು. ಅವರು ಸುಲಭವಾಗಿ ಪೋಲಿಸ್ ಅಥವಾ ಭದ್ರತೆ ಎಂದು ಕರೆಯುತ್ತಿದ್ದರು ಅಥವಾ ಅದನ್ನು ಅಳಿಸಲು ನನಗೆ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆಕೆ ಏಕೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ನನಗೆ ಅರ್ಥವಾಗಲಿಲ್ಲ, ಬದಲಿಗೆ ನನ್ನ ಸ್ನೇಹಿತನ ಟ್ವೀಟ್ ಅನ್ನು ಮರುಪಡೆಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದೆ. ” ಕೆಳಗಿನ ವೀಡಿಯೊವನ್ನು ನೋಡಿ :

ಸ್ವಲ್ಪ ಸಮಯದ ಹಿಂದೆ, ಸ್ವಾರಾ V ರಂಝಾ ಅವರ ಆವೃತ್ತಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿ, ಸ್ಪಾಟ್ಬಾಯ್ಇ.ಇ.ಗೆ ಹೇಳುತ್ತಾ, “ಅವನು ಸುಳ್ಳು.” ನಟಿ ಅವಳು ತಾನು ರೆಕಾರ್ಡ್ ಮಾಡಿದ್ದನ್ನು ನೋಡಿದ್ದರಿಂದ ಅವಳು ಆಕ್ಷೇಪಿಸುತ್ತಿದ್ದಳು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತದೆ. ಸ್ವರಾ ಅವರನ್ನು ಸೇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾ, “ನಾನು ಸ್ವೇಚ್ಛೆಯಲ್ಲ ಆದರೆ ವೀಡಿಯೊ ಅಲ್ಲ ಎಂದು ನಾನು ಅವಳಿಗೆ ಹೇಳಿದ್ದೇನೆ, ಅವನು ಸ್ವಸಹಾಯದ ಸ್ಕ್ರೀನ್ಶಾಟ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಮತ್ತು ಅದನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಹೋಗುತ್ತಿದ್ದೇನೆ ಎಂದು ನಾನು ತಿಳಿದಿರಲಿಲ್ಲ.”

“ಹೇಗಾದರೂ, ಇದು ವೀಡಿಯೊದಿಂದ ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಇದು ಒಂದು ಸ್ನೀಕಿ ಮತ್ತು ಅಂಡರ್ವಾಂಡ್ ಯೋಜನೆಯೆಂಬುದು ಸ್ಪಷ್ಟವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಇದು ಒಂದು ಉತ್ಸಾಹವಿಲ್ಲದ ಅಗ್ಗದ ಸಾಹಸವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಸ್ವಾರಾ ಸೇರಿಸಲಾಗಿದೆ.

ತಡವಾಗಿ ಬಂದಿರುವವರಲ್ಲಿ, ಸ್ವರಾ ಅವರು ಎಎಪಿ ಪಕ್ಷಕ್ಕೆ ತನ್ನ ಬೆಂಬಲದಲ್ಲಿ ಭಾಗಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಇದನ್ನು ಓದಿದಂತೆ, ಆಕೆ ಪೂರ್ವ ದೆಹಲಿಯ ಆಮ್ ಆದ್ಮಿ ಪಾರ್ಟಿಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾಗಿರುವ ಆತಿಷಿ ಮಾರ್ಲೆನಾ ಅವರ ಕ್ಯಾಪಿಟಲ್ ಪ್ರಚಾರದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

ಮುಖ್ಯಮಂತ್ರಿ ಮತ್ತು # ಎಎಪಿ ಸಂಚಾಲಕ @ ಅರವಿಂದ್ ಕೇಜ್ರಿವಾಲ್ , ನಟಿ ಸ್ವಾರ ಭಾಸ್ಕರ್ @ ರೀಲಿಸ್ವಾರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ದಕ್ಷಿಣದಿಂದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾಗಿ ರೋಡ್ಶೋನಲ್ಲಿ # ದಿಲ್ಲಿ ರಾಘವ್ ಚಧಾ # ಲೋಕಸಭಾ ಚುನಾವಣೆ 2019
ಫೋಟೋಗಳು: @ ಪಿಯಾಲ್ಟೈಮ್ಸ್ pic.twitter.com/wTP7ZNmXkQ

– TOI ದೆಹಲಿ (@TOIDELHI) ಮೇ 9, 2019

ಈ ವಿವಾದದ ಅಂತ್ಯವೇ ಅಥವಾ ಬಹಳಷ್ಟು ಮಳಿಗೆಯಲ್ಲಿ ಸುಳ್ಳಿನಿದೆಯೇ ಎಂದು ನಾವು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇವೆ.

ಇಮೇಜ್ ಮೂಲ: – ಟ್ವಿಟರ್ / ಎಫ್ಲಕ್ಟಿವ್ಹ್ಯೂಮರ್ / ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ / ನಿಜವಾಗಿಯೂಸ್ವಾರಾ / wtxnews

ಜೀವನದಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾದವುಗಳು ಉಚಿತ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳುತ್ತಾರೆ! ಭಾರತದ ನೆಚ್ಚಿನ ಸಂಗೀತ ವಾಹಿನಿ 9XM, 9X ಜಲ್ವಾ, 9X ಜಾಕಾಸ್, 9 ಎಕ್ಸ್ ತಶಾನ್, 9 ಎಕ್ಸ್ಓ ಫ್ರೀ-ಟು-ಏರ್ ಲಭ್ಯವಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕೇಬಲ್, ಡಿಟಿಎಚ್ ಅಥವಾ ಹಿಟ್ಸ್ ಆಪರೇಟರ್ನಿಂದ ಈ ಚಾನಲ್ಗಳಿಗೆ ವಿನಂತಿಯನ್ನು ಮಾಡಿ.