ಟ್ರಂಪ್ ಬೆಂಬಲಿಗರು ವಾರಾನ್ ಅನ್ನು ಮಾಗಾ ದೇಶದ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ

ಟ್ರಂಪ್ ಬೆಂಬಲಿಗರು ವಾರಾನ್ ಅನ್ನು ಮಾಗಾ ದೇಶದ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಾರೆ

<ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 1012px)"> <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 667px)"> <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ನಿಮಿಷ-ಅಗಲ: 485px)"> <ಮೂಲ ಮಾಧ್ಯಮ = "(ಗರಿಷ್ಠ-ಅಗಲ: 484px)"> ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್

ಸೇನ್. ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್ ವೆರ್ ವರ್ಜಿನಿಯಾದ ಕರ್ಮಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಕರ್ಮಿಟ್ ಫೈರ್ & ಪಾರುಗಾಣಿಕಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ. | ಎಪಿ

ಮೂಲಕ ಕ್ರೇಗ್ ಹಡ್ಸನ್ / ಚಾರ್ಲ್ಸ್ಟನ್ ಗೆಜೆಟ್-ಮೇಲ್

2020 ಚುನಾವಣೆಗಳು

ಗ್ರಾಮೀಣ ಪಶ್ಚಿಮ ವರ್ಜೀನಿಯ ಮೂಲಕ ಪ್ರವಾಸದಲ್ಲಿ ಕೆಲವು ಉತ್ಸಾಹಭರಿತ ಚಿತ್ರಣಗಳು ಉದಾರವಾದ ಬೆಂಕಿಯನ್ನು ಎಳೆಯುತ್ತವೆ.

KERMIT, W. Va. – ಇದು ಟ್ರಂಪ್ ದೇಶದ ಹೃದಯದಲ್ಲಿ ಒಂದು ಚಕಿತಗೊಳಿಸುವ ದೃಶ್ಯವಾಗಿದೆ: ಅಧ್ಯಕ್ಷರ ಕನಿಷ್ಠ ಹನ್ನೆರಡು ಬೆಂಬಲಿಗರು – ಕೆಲವು ಧರಿಸಿರುವ ಮಾಗ ಸ್ಟಿಕ್ಕರ್ಗಳು – ತಮ್ಮ ತಲೆಯನ್ನು ಹೊಡೆದುರುಳಿಸುತ್ತಿರುವುದು, ಕೆಲವು ಸಮಯಗಳಲ್ಲಿ ಹಗುರವಾದ ಬೆಂಕಿಬರಹಕ್ಕಾಗಿ ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್ .

ಈ ಪ್ರದೇಶದಲ್ಲಿ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯೊಬ್ಬರು 400 ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ – ಐದು ಮತದಾರರಲ್ಲಿ ನಾಲ್ಕು ಕ್ಕಿಂತಲೂ ಹೆಚ್ಚು ಮತದಾರರು 2016 ರಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್ಗೆ ತಮ್ಮ ಮತದಾನವನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ – ಇದು ಅಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿತ್ತು. ವಾರೆನ್ ತಂಡದವರು ಹೇಗೆ ಆಕೆ ಸ್ವೀಕರಿಸಬೇಕೆಂದು ಚಿಂತಿಸುತ್ತಿದ್ದರು.

ಕಥೆ ಕೆಳಗೆ

ಮುಂದುವರೆಯಿತು

ಮಸ್ಸಾಚ್ಯುಸೆಟ್ಸ್ ಸೆನೆಟರ್ ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಹಾರ್ವರ್ಡ್ ಪ್ರಾಧ್ಯಾಪಕ ಮಾತನಾಡಲು ಕಿರ್ಮಿಟ್ ಫೈರ್ ಮತ್ತು ಪಾರುಗಾಣಿಕಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಸುಮಾರು 150 ಜನರು ಒಟ್ಟುಗೂಡಿದರು. ಅವರು ಒಪಿಯಾಡ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕವನ್ನು ಹೋರಾಡಲು ಏನು ಮಾಡಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಟ್ರಿಮ್-ಪೋಷಕ ಕಾಲೇಜು ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಜೋಲಾಡುವ ಟಿ ಷರ್ಟುಗಳಲ್ಲಿ, ಮುತ್ತುಗಳ ಗೃಹಿಣಿಯರು ಮತ್ತು ಸಮವಸ್ತ್ರದಲ್ಲಿ ಧರಿಸಿದ್ದ ಬೆಂಕಿ ಮುಖ್ಯಸ್ಥರು ಆರು-ಅಂಕಿ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿ ಸಾಲದ ಸಾಲದೊಂದಿಗೆ ಮಳೆಬಿಲ್ಲು “ಪರ್ಸಿಸ್ಟ್” ಶರ್ಟ್ ಮತ್ತು ಶಿಕ್ಷಕರು ಧರಿಸಿ ಲಿಬರಲ್ ನಿವೃತ್ತರಾದರು.

ಕೆರ್ಮಿಟ್ ಒಪಿಯಾಡ್ ಚಟ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದ ಅಧಿಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಟೋಲ್ ಗೋಚರಿಸುತ್ತದೆ. ಸಮುದಾಯ ಕೇಂದ್ರವನ್ನು ಮುಚ್ಚಲಾಯಿತು. ಫೈರ್ ಟ್ರಕ್ಗಳು ​​ದಶಕಗಳಷ್ಟು ಹಳೆಯವು. “ವ್ಯಸನದ ಹಿಡಿತದಲ್ಲಿ ಸಿಲುಕಿಕೊಂಡಿದ್ದ” ಯಾರೋ ಒಬ್ಬರು ತಿಳಿದಿದ್ದರೆ “ವಾರೆನ್ ಈ ಘಟನೆಯ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೈಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಲು ಕೇಳಿದಾಗ” ಹೆಚ್ಚಿನ ಕೈಗಳು ಏರುತ್ತಿವೆ.

“ಅದಕ್ಕಾಗಿಯೇ ನಾನು ಇಂದು ಇಲ್ಲಿದ್ದೇನೆ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ವಾರೆನ್ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಹೊದಿಕೆಯ ದೊಡ್ಡ ಅಮೇರಿಕನ್ ಧ್ವಜದ ಹಿಂದಿನ ಕೊಠಡಿಯನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದನು. ಪದರ-ಹೊರಗಿನ ಕುರ್ಚಿಗಳಲ್ಲಿ ಕುಳಿತುಕೊಳ್ಳುವ ಜನರ ವೃತ್ತದ ಸುತ್ತಲೂ ತಿರುಗುತ್ತಾಳೆ, ಕರುಣೆ ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡು ತಾನು ಸಮಾನ ಭಾಗಗಳನ್ನು ಅನುಭೂತಿ ಮತ್ತು ಕೋಪವನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿದ. ಅವರು ಪೂರ್ತಿ ಪ್ರೇರೀಯ ಜನತೆಗೆ ಹೋದರು, ಜನರನ್ನು ತಮ್ಮ ನೋವು ಮತ್ತು ನೋವುಗಳು ಪರಭಕ್ಷಕ ಔಷಧೀಯ ಬ್ಯಾರನ್ಗಳಿಂದ ಉಂಟಾಗುತ್ತವೆ ಎಂದು ಹೇಳುತ್ತಿದ್ದರು.

63 ವರ್ಷದ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಮುಖ್ಯಸ್ಥ ವಿಲ್ಬರ್ನ್ “ಟಾಮಿ” ಪ್ರೀಸ್ ಈ ಪ್ರದೇಶವು “ಟ್ರಂಪ್ ದೇಶದ” ಮತ್ತು ಸ್ನೇಹಿ ಸ್ವಾಗತವನ್ನು ನಿರೀಕ್ಷಿಸಬಾರದೆಂದು ವಾರೆನ್ ಮತ್ತು ಅವರ ತಂಡವನ್ನು ಮೊದಲೇ ಎಚ್ಚರಿಸಿದೆ. ಆದರೆ ಓಪಿಯೋಯಿಡ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ಬಗೆಹರಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುವ ಯಾವುದೇ ಪಕ್ಷದ ಯಾವುದೇ ಪಟ್ಟಣವನ್ನು ಆ ಪಟ್ಟಣವು ಸ್ವಾಗತಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು. ಬಲಿಪಶು ತನ್ನ ಕಿರಿಯ ಸಹೋದರ ಟಿಮ್ಮಿಯಾಗಿದ್ದನೆಂದು ಪತ್ತೆಹಚ್ಚಲು ಕೇವಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ವರದಿಯಾದ ಅತಿಯಾದ ಡೋಸ್ಗೆ ಪ್ರೀಸ್ ಮೊದಲ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಾಗಿತ್ತು.

ಈ ಘಟನೆಯ ನಂತರ ಅವರು ಟ್ರಮ್ಪ್ಗೆ ಮತ ಚಲಾಯಿಸಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅಧ್ಯಕ್ಷರು ಪ್ರದೇಶವನ್ನು ಆರ್ಥಿಕವಾಗಿ ಪುನಶ್ಚೇತನಗೊಳಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ಆದರೆ ಅವರು ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕೆ ವಾರೆನ್ ರಂಗಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು.

“ಅವರು ಒಳ್ಳೆಯದನ್ನು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಇತರರು ಒಪ್ಪಿದ್ದಾರೆ.

<ಪಕ್ಕಕ್ಕೆ>

ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್

ಸೇನ್. ಎಲಿಜಬೆತ್ ವಾರೆನ್ ವೆರ್ ವರ್ಜಿನಿಯಾದ ಕರ್ಮಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಶುಕ್ರವಾರ ಕರ್ಮಿಟ್ ಫೈರ್ & ಪಾರುಗಾಣಿಕಾ ಪ್ರಧಾನ ಕಛೇರಿ ನಿಲ್ದಾಣದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಾನೆ. ಒಪಿಯಾಡ್ ಚಟ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದ ಅಧಿಕೇಂದ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಕೆರ್ಮಿಟ್ ಒಂದಾಗಿದೆ. | ಎಪಿ

ಮೂಲಕ ಕ್ರೇಗ್ ಹಡ್ಸನ್ / ಚಾರ್ಲ್ಸ್ಟನ್ ಗೆಜೆಟ್-ಮೇಲ್

ಲೀಯನ್ನ್ ಬ್ಲ್ಯಾಂಕೆನ್ಶಿಪ್, 38 ವರ್ಷದ ಓರ್ವ ಕೋಚ್ ಮತ್ತು ಮೇಲ್ವಿಚಾರಕರಾಗಿದ್ದು, ಕೆರ್ಮಿಟ್ನಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದು ತೀಕ್ಷ್ಣ ಗುಲಾಬಿ ಸೂಟ್ ಧರಿಸಿದಳು, ಅವರು ಈಗ 2020 ರಲ್ಲಿ ಟ್ರಮ್ಪ್ನಲ್ಲಿ 2016 ರಲ್ಲಿ ಮತದಾನ ಮಾಡಿದ ನಂತರ ವಾರೆನ್ಗೆ ಬೆಂಬಲ ನೀಡಬಹುದು ಎಂದು ಹೇಳಿದರು.

>

“ಅವಳು ಯಾರಂತೆಯೇ ಉತ್ತಮ ಓಲ್ ‘ದೇಶದ ಹುಡುಗಿಯಾಗಿದ್ದಳು” ಎಂದು ಅವರು ಒಕ್ಲಹೋಮದಲ್ಲಿ ಬೆಳೆದ ವಾರೆನ್ರ ಬಗ್ಗೆ ಹೇಳಿದರು. “ಅವಳು ಎಲ್ಲಿದ್ದಳು, ಅವಳು ಅವಳಿಗೆ ನೀಡಲಿಲ್ಲ. ನಾನು ಅದನ್ನು ಗೌರವಿಸುತ್ತೇನೆ. “

ಆದರೆ ವಾರೆನ್ ಪ್ರಾಥಮಿಕವಾಗಿ ಮತಗಳ ಹುಡುಕಾಟದಲ್ಲಿ ಗ್ರಾಮೀಣ ಪಶ್ಚಿಮ ವರ್ಜೀನಿಯಾಗೆ ಬರಲಿಲ್ಲ. ಚಿಕ್ಕ ರಾಜ್ಯವು ನಾಮನಿರ್ದೇಶನವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸುವುದಿಲ್ಲ, ಮತ್ತು ಸಾರ್ವತ್ರಿಕ ಚುನಾವಣೆಯಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್ನ್ನು ಹಿಂತಿರುಗಿಸಲು ನಿಶ್ಚಿತವಾಗಿದೆ.

ಬದಲಾಗಿ, ಈ ರೀತಿಯ ದೂರಸ್ಥ ಸಮುದಾಯಗಳ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ನಿಭಾಯಿಸುವ ಬಗ್ಗೆ ಗಂಭೀರವಾದ ಸಂದೇಶವನ್ನು ಕಳುಹಿಸಲು ವಾರೆನ್ ಅವರು ಇಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ.

“ಓಪಿಯೋಯಿಡ್ ಯುದ್ಧ” ಒಂದು ನಡವಳಿಕೆಯ ಅಥವಾ ಕಾನೂನು ಜಾರಿಗೊಳಿಸುವ ಬದಲು ವೈದ್ಯಕೀಯ ಸಮಸ್ಯೆಯಾಗಿದೆ, ವಾರೆನ್ ವಾದಿಸಿದರು. ಎಚ್ಐವಿ / ಎಐಡಿಎಸ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿಗೆ 1990 ರಲ್ಲಿ ಸರ್ಕಾರವು ನೀಡಿದ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯ ಮೇಲೆ ಅವರ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ರೂಪಿಸಲಾಗಿದೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಅವರು ಮಧ್ಯಮ ಪೋಸ್ಟ್ ಈ ವಾರದ ಮೊದಲೇ.

“ಆದರೆ ಈ ದೇಶದಲ್ಲಿ ನಮಗೆ ಎರಡನೇ ಸಮಸ್ಯೆ ಸಿಕ್ಕಿತು ಮತ್ತು ಇದು ದುರಾಶೆಯಾಗಿದೆ,” ಅವರು ಹೇಳಿದರು. “ಜನರು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ವ್ಯಸನಿಯಾಗಲಿಲ್ಲ, ಅವರಿಗೆ ಸಾಕಷ್ಟು ಕಾರ್ಪೊರೇಟ್ ಸಹಾಯ ಸಿಕ್ಕಿತು. ಜನರಿಗೆ ವ್ಯಸನಿಯಾಗಲು ಮತ್ತು ಅವರನ್ನು ವ್ಯಸನಿಯಾಗಿ ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ದೊಡ್ಡ ಹಣವನ್ನು ಮಾಡಿದ ನಿಗಮಗಳಿಂದ ಅವರು ಸಾಕಷ್ಟು ಸಹಾಯವನ್ನು ಪಡೆದರು. “

ಕೆರ್ಮಿಟ್ ಒಂದು 2016 ರಲ್ಲಿ ಔಷಧಿ ಸಗಟು ಮಾರಾಟಗಾರರು 392-ವ್ಯಕ್ತಿ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿ ಕೇವಲ ಎರಡು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ 9 ದಶಲಕ್ಷ ಹೈಡ್ರೊಕೊಡೋನ್ ಮಾತ್ರೆಗಳೊಂದಿಗೆ ಒಂದೇ ಔಷಧಿಯನ್ನು ಒದಗಿಸಿದರು. ಮುಂದಿನ ದಶಕದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಯಗಳು, ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಲಾಭೋದ್ದೇಶವಿಲ್ಲದವರಿಗೆ ವಾರೆನ್ ಯೋಜನೆಯು 100 ಶತಕೋಟಿ $ ನಷ್ಟು ಹಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಹಣವನ್ನು ನಗರಗಳು ಮತ್ತು ಅತಿ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರಮಾಣದ ಮಿತಿಮೀರಿದ ಮಟ್ಟದ ಕೌಂಟಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಹೋಗುತ್ತದೆ.

“ಇಲ್ಲಿಯೇ ಮಿಂಗೋ ಕೌಂಟಿಯಲ್ಲಿ, ಜನರು ಈ ಒಪಿಯಾಡ್ ಸಾಂಕ್ರಾಮಿಕದ ಮುಂಭಾಗದ ರೇಖೆಗಳಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಈ ಕ್ಷಣದ ತುರ್ತುಸ್ಥಿತಿಗೆ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುವ ಒಂದು ಮಾರ್ಗವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಪಟ್ಟಣ ಸಭಾಂಗಣದ ನಂತರ ವರದಿಗಾರರಿಗೆ ತಿಳಿಸಿದರು.

ವಾರೆನ್ ಅವರ ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳ ಪ್ರವಾಸ ಶುಕ್ರವಾರ ಮತ್ತು ಶನಿವಾರದಂದು ಕೆರಿಮಿಟ್ ಮತ್ತು ಚಿಲ್ಲಿಕೋಥೆ, ಓಹಿಯೊದಿಂದ ಕೊಲಂಬಸ್, ಒಹಾಯೊ ಮತ್ತು ಸಿನ್ಸಿನ್ನಾಟಿಗೆ ತೆರಳಿದರು. ನಂತರದ ಮಾದಕದ್ರವ್ಯದ ಸಮಸ್ಯೆಯು ತುಂಬಾ ಕೆಟ್ಟದಾಗಿದೆ, ಹೆರಾಯಿನ್ ಬೀಟ್ಗೆ ವರದಿಗಾರನನ್ನು ನಿಯೋಜಿಸಿರುವ ಸ್ಥಳೀಯ ಪೇಪರ್.

ಬಲಿಪಶುಗಳಿಗೆ ಚಿಕಿತ್ಸೆ ನೀಡಲು ಮತ್ತು ದುಷ್ಕರ್ಮಿಗಳನ್ನು ಶಿಕ್ಷಿಸಲು ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಒಪಿಯಾಯ್ಡ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟನ್ನು ವಾರೆನ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ – ಹಣಕಾಸಿನ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿಗೆ ತನ್ನ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರತಿಬಿಂಬಿಸುತ್ತದೆ, ಅವಳು ಬ್ಯಾಂಕರ್ಗಳನ್ನು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಕರೆದು ಮನೆಮಾಲೀಕರಿಗೆ ಸಾಮೂಹಿಕ ನೆರವು ನೀಡುತ್ತಿದ್ದಾಳೆ.

ವಿಸ್ತಾರವಾದ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಸಿದ್ಧಪಡಿಸಿದ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯೆಂದು ಗುರುತಿಸಲು ಅವರ ಅಭಿಯಾನ ತಂತ್ರದ ಇತ್ತೀಚಿನ ಪುನರಾವರ್ತನೆಯಾಗಿದೆ. ಪ್ರತಿ ಬಾರಿ ವಾರೆನ್ ನೀತಿ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಹೊರಹಾಕುತ್ತಾನೆ – ಸಾಂಸ್ಥಿಕ ಶಕ್ತಿ ಮತ್ತು ವಾಷಿಂಗ್ಟನ್ ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರವನ್ನು ನಿರ್ಬಂಧಿಸುವ ವಿಷಯದೊಂದಿಗೆ ಬಹುತೇಕ ಏಕರೂಪವಾಗಿ – ತನ್ನ ತಂಡದ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಗಳಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆಯಲು. ದೊಡ್ಡ ಟೆಕ್ನಾಲಜಿ ಕಂಪೆನಿಗಳನ್ನು ಮುರಿಯಲು ತನ್ನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ಘೋಷಿಸಿದಾಗ ವಾರೆನ್ ಸೌತ್ವೆಸ್ಟ್ ಟೆಕ್ ಸಮ್ಮೇಳನದಿಂದ ದಕ್ಷಿಣಕ್ಕೆ ತೆರಳಿದರು ಮತ್ತು ನಂತರ ನ್ಯೂಯಾರ್ಕ್ನ ಲಾಂಗ್ ಐಲೆಂಡ್ ಸಿಟಿಗೆ ಪ್ರಧಾನ ಕಚೇರಿ ನಿರ್ಮಿಸಲು ಅಮೆಜಾನ್ ಯೋಜಿಸಿದ್ದರು. ಅವರು ಜನಾಂಗೀಯ ಸಂಪತ್ತಿನ ಅಂತರವನ್ನು ಮುಚ್ಚುವ ಉದ್ದೇಶದಿಂದ ಹೌಸ್ವಾಟಿಂಗ್ ಪ್ರಸ್ತಾಪವನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದ ನಂತರ ಅವಳು ಟೆನ್ನೆಸ್ಸೀ, ಅಲಬಾಮಾ, ಮತ್ತು ಮಿಸ್ಸಿಸ್ಸಿಪ್ಪಿ ಡೆಲ್ಟಾದ ಮೂಲಕ ನಿಲ್ಲಿಸಿಬಿಟ್ಟಳು.

ರಿಪಬ್ಲಿಕನ್ ಪ್ರತಿಭಟನೆ – ಅಥವಾ “ಟ್ರಂಪ್ ಬೆಂಬಲದ ರ್ಯಾಲಿ” – ಕರ್ಮಿಟ್ನಲ್ಲಿ ವಾರೆನ್ ಅವರ ಘಟನೆಯಿಂದ ಕೆಲವು ನೂರು ಯಾರ್ಡ್ ದೂರವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಲಾಯಿತು. ಆದರೆ ವಿಷಯವು ರಾಜಕೀಯವಾಗಿದ್ದರೂ ಸಹ ಅಗ್ನಿಶಾಮಕ ಕೇಂದ್ರದಲ್ಲಿ ಪಕ್ಷಪಾತವನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲಾಗಲಿಲ್ಲ.

ಭೇಟಿಯಾದ ತಡವಾಗಿ ಶುಕ್ರವಾರದಂದು ಕೇಳಿದಾಗ, ಒಪಿಯಾಡ್ ಬಿಕ್ಕಟ್ಟಿನಿಂದ ವೈಯಕ್ತಿಕವಾಗಿ ಪ್ರಭಾವಿತರಾದವರು ಮತ್ತು ಬಹುತೇಕ ಎಲ್ಲರ ಕೈಗಳು ಏರಿಕೆಯಾಯಿತು ಎಂದು ಅವರು ಕೇಳಿದಾಗ ಅದು ಆ ಕ್ಷಣವಾಗಿತ್ತು.

“ನಾನು ಸರ್ಕಾರದಲ್ಲಿ ಆ ಮಧ್ಯಪ್ರವೇಶಿಸದಿರುವ ನಿರ್ಧಾರದ ನೋವು ಕಷ್ಟವಾಗಿದ್ದ ಪಟ್ಟಣದಲ್ಲಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಟೌನ್ ಹಾಲ್ನ ನಂತರ ವಾರೆನ್ ಆತ್ಮಹತ್ಯೆಗೆ ಮುಂದಾಗುತ್ತಿದ್ದಂತೆ, ಹಲವಾರು ಜನರು ಟಿಪ್ಪಣಿಗಳನ್ನು ತನ್ನ ಕೈಗೆ ಒತ್ತಿ, ನಂತರ ಅವರು ಕಾರಿನಲ್ಲಿ ಓದುತ್ತಾರೆ. “ನಮ್ಮ ಪಟ್ಟಣ ಕೆರ್ಮಿಟ್ಗೆ ಸಹಾಯ ಮಾಡಿ, ಪಶ್ಚಿಮ ವರ್ಜಿನಿಯಾಗೆ ನೀವು ಮಾದಕವಸ್ತುವಿನ ದುರುಪಯೋಗವನ್ನು ಕಡಿಮೆ ಮಾಡಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಲು ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ಸಹಾಯ ಮಾಡೋಣ” ಎಂದು ಒಂದು ಪತ್ರವನ್ನು ಓದಿ.

“ಬಹಳಷ್ಟು ಜನರು ನನ್ನಲ್ಲಿ, ‘ನೀವು ಇಲ್ಲಿ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದ ಕೆಂಪು ಬಣ್ಣದಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ’ ಎಂದು ವಾರೆನ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. ಆದರೆ “ನಾನು ಇಲ್ಲಿ ಇರುತ್ತೇನೆ.”