ಮಳಿಕ ಅರೋರಾ ಹೆಮ್ಮೆಯ ಗೆಳತಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಇಶಾಕ್ಜಾಡೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ 7 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಮಳಿಕ ಅರೋರಾ ಹೆಮ್ಮೆಯ ಗೆಳತಿಯಾಗಿದ್ದು, ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಇಶಾಕ್ಜಾಡೆ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ 7 ವರ್ಷಗಳ ಕಾಲ ಆಚರಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅತ್ಯಂತ ಪ್ರತಿಭಾವಂತ ನಟ. 7 ವರ್ಷಗಳ ಹಿಂದೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ಇಶಕ್ಜಾಡೆ ಅವರ ಚೊಚ್ಚಲ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ, ಪ್ರೇಕ್ಷಕರನ್ನು ಅವರ ಶಕ್ತಿಯುತ ಅಭಿನಯದಿಂದ ಆಶ್ಚರ್ಯಚಕಿತರಾದರು. ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ, ಅರ್ಜುನ್ ಎರಡು ರಾಜ್ಯಗಳಾದ ಅಲಿಯಾ ಭಟ್ , ಹಾಫ್ ಗರ್ಲ್ಫ್ರೆಂಡ್ ಜೊತೆಗೆ ಶ್ರದ್ಧಾ ಕಪೂರ್ ಮತ್ತು ಮುಬರಾಕನ್ ಇಲಿಯಾನಾ ಡಿ’ಕ್ರುಝ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅನೇಕ ಜನಪ್ರಿಯ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಅವರ ಅಭಿನಯದ ಕೌಶಲ್ಯದ ಹೊರತಾಗಿ, ಚೈಯಾ ಚೈಯಾಯಾ ಹುಡುಗಿ ಮಾಲಿಯಾಕಾ ಅರೋರಾ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಅವರ ವದಂತಿಯ ಸಂಬಂಧವು ನಟನಿಗೆ ಸಾಂದರ್ಭಿಕವಾಗಿ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು ಮಾಡುವ ಮತ್ತೊಂದು ಕಾರಣವಾಗಿದೆ.

ಆದುದರಿಂದ ಮಲೈಕಾ ಅವರು ಚಲನಚಿತ್ರೋದ್ಯಮದಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಗೆಳೆಯನ ಪ್ರಯಾಣವನ್ನು ಶ್ಲಾಘಿಸುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲವಾದ್ದರಿಂದ ಆಶ್ಚರ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ. ಅರ್ಜುನ್ ಕಪೂರ್ ಅವರ 7 ವರ್ಷಗಳ ಮುಂಚೂಣಿಯಲ್ಲಿರುವ ಇಶಾಕ್ಜಾಡೆವನ್ನು ಆಚರಿಸುವ ವಿಡಿಯೋವನ್ನು ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಲು ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮಕ್ಕೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಈ ಚಿತ್ರವು ಕಿರುಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಮತ್ತು ಚಿತ್ರಕಥೆಯನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ, ಇದು ಬಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಪರೀನೆತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಕೂಡಾ ನಟಿಸಿದ್ದಾಳೆ. ನಿಮಿಷಗಳ ಕಾಲದಲ್ಲಿ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಈ ಪೋಸ್ಟ್ನ ಕಾಮೆಂಟ್ ವಿಭಾಗವನ್ನು ನಟನಿಗೆ ಪ್ರೀತಿಯ ಸಂದೇಶಗಳೊಂದಿಗೆ ತೋರಿಸಿದರು. ಮಾಲಿಕಾ ಅವರು ಕಾಮೆಂಟ್ಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದನ್ನು ಅವರು ಎರಡು ಕ್ಲಿಪಿಂಗ್ ಎಮೋಜಿಯನ್ನು ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದರು.

ಇಷಕ್ಜಾಡೆ ಪರಸ್ಪರ ಪ್ರೇರೇಪಿಸುವ ಪ್ರಯತ್ನದಲ್ಲಿ ಪ್ರೇಮದಲ್ಲಿ ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿ ಕುಟುಂಬಗಳಿಂದ ಇಬ್ಬರು ಪ್ರೇಮಿಗಳ ಕಥೆ. ಅರ್ಜುನ್ ಅವರು ತಮ್ಮ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಧನ್ಯವಾದ ಸಲ್ಲಿಸಿದರು, ಅವರು ಅರ್ಜುನ್ಜಾಡ್ಸ್ ಅವರನ್ನು ತಮ್ಮ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ಮತ್ತು ಪ್ರೀತಿಯಿಂದ ಕರೆದರು.

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಅರ್ಜುನ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ನಮಸ್ತ್ ಇಂಗ್ಲೆಂಡ್ನಲ್ಲಿ ಪರಿಣಿತಿ ಚೋಪ್ರಾ ಎದುರು ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದರು. ಮುಂದಿನ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ನಟ ಈ ವರ್ಷದಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅದ್ಭುತ ಬಿಡುಗಡೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಸಂದೀಪ್ ಔರ್ ಪಿಂಕಿ ಫಾರರ್ ಅವರು ಪ್ಯಾರಿನೆಟಿ ಮತ್ತು ಭಾರತದ ಮೋಸ್ಟ್ ವಾಂಟೆಡ್.