ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ PS4 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ

ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ PS4 – ಟೆಕ್ರಾಡರ್ನಲ್ಲಿ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ
<ಹೆಡರ್>

ಶೂನ್ಯ

ಚಿತ್ರ ಕ್ರೆಡಿಟ್: ಕ್ಯಾಪ್ಕಾಮ್

ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವಿಶ್ವವು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದಾಗ ಅದು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಸಂಪೂರ್ಣವಾಗಿ ಅಂಗೀಕರಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗ ನಲ್ಲಿ PS4 ಇದೀಗ.

ಇದೀಗ ಮೇ 20 ರವರೆಗೆ ಪ್ಲೇಸ್ಟೇಷನ್ 4 ಮಾಲೀಕರು ಕ್ಯಾಪ್ಕಾಮ್ನ ವಿನೋದಮಯ ಆಟಗಳ ಆರಂಭಿಕ ಭಾಗಗಳ ಮೂಲಕ ಆಡಲು ಸಮರ್ಥರಾಗಿದ್ದಾರೆ.

ನೀವು ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರವೇಶಿಸಿದರೆ ನೀವು ಪೂರ್ಣ ಆಟದಿಂದ ಐದು ಸ್ಥಳಗಳಲ್ಲಿ ಎರಡು ಅನುಭವವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ: ವೈಲ್ಡ್ಸ್ಪೈರ್ ತ್ಯಾಜ್ಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಾಚೀನ ಅರಣ್ಯ. ಪೂರ್ಣ ಆಟದ ಮಾಲೀಕತ್ವದ ಆಟಗಾರರೊಂದಿಗೆ ಆನ್ಲೈನ್ನಲ್ಲಿ ಅನ್ವೇಷಿಸಲು, ಅನ್ವೇಷಿಸಲು ಮತ್ತು ಪ್ಲೇ ಮಾಡಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬೇಟೆಯ ರಾಕ್ಷಸರನ್ನು ಇರಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣ ಶೀರ್ಷಿಕೆ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಬಯಸುವಿರಾ ಎಂದು ನೀವು ನಿರ್ಧರಿಸಿದರೆ, ನೀವು ಪ್ರಯೋಗದಲ್ಲಿ ಮಾಡುವ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಗತಿಯನ್ನು ಕೈಗೊಳ್ಳಲಾಗುವುದು. ಕ್ಯಾಪ್ಕಾಮ್ ಇತ್ತೀಚಿಗೆ ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್, ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ಗಾಗಿ ಅದರ DLC ಅನ್ನು ಅನಾವರಣಗೊಳಿಸಿದಂತೆ ಈ ಪ್ರಯೋಗವು ಹೊಸ ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಸಮಯಾವಧಿಯ ಸಮಯ ಇದೆ: ಐಸ್ಬೋರ್ನ್. ಈ ಟ್ರೇಲರ್ ನಿಮ್ಮ ಗಮನವನ್ನು ಸೆಳೆದಿದ್ದರೆ, ಈ ವರ್ಷ ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ನಲ್ಲಿ ವಿಸ್ತರಣೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾದಾಗ ನಿಮ್ಮನ್ನು ನಿವಾರಿಸಲು ಮೊದಲು ಬೇಸ್ ಗೇಮ್ ಅನ್ನು ಪರೀಕ್ಷಿಸಲು ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವಾಗಿದೆ.

ನಮ್ಮ ಅವಲೋಕನ , ನಾವು ಮಾನ್ಸ್ಟರ್ ಹಂಟರ್ ವರ್ಲ್ಡ್ಗೆ “ಪ್ಲೇ ಇಟ್ ನೌ” ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿದೆ, ಅದು “ಶ್ರೇಷ್ಠ ಪರಿಷ್ಕರಣ” ಮತ್ತು ಕ್ಲಾಸಿಕ್ ಸರಣಿಗಳಿಗೆ ನೀಡುವ ಶಕ್ತಿಯನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನೀವು ಇದೀಗ ಉಚಿತ ಪ್ರಯೋಗವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರೆ, ಎಲ್ಲಾ ಗಡಿಬಿಡಿಯಿಲ್ಲದೆ ಏನಿದೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನೋಡಲು ನೀವು ಉತ್ತಮ ಸಂಖ್ಯೆಯ ದಿನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತೀರಿ.