ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು! ವಾಚ್ ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಆಂಡ್ರೇಡ್ ಕೋ ಸ್ಲಾಮ್ ರೋಸ್ ನಮಜುನಾಸ್ UFC 237 ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಜಯಿಸಲು – ಎಂಎಂಎ ಉನ್ಮಾದ

ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳು! ವಾಚ್ ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಆಂಡ್ರೇಡ್ ಕೋ ಸ್ಲಾಮ್ ರೋಸ್ ನಮಜುನಾಸ್ UFC 237 ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಜಯಿಸಲು – ಎಂಎಂಎ ಉನ್ಮಾದ

ಜೆಸ್ಸಿಕಾ ಆಂಡ್ರ್ರೇಡ್ ಕಳೆದ ರಾತ್ರಿ (ಶನಿವಾರ, ಮೇ 11, 2019) ಯುಎಫ್ 237 ನಲ್ಲಿ ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ + ಪಿಪಿವಿ ಯಲ್ಲಿ ಬ್ರೆಜಿಲ್ನ ರಿಯೊ ಡಿ ಜನೈರೊದಲ್ಲಿ ಜೆನೆಸ್ಸೆ ಅರೆನಾದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುತ್ತಿದ್ದರು, ಆದರೆ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಮಹಿಳಾ ಸ್ಟ್ರಾವೈಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್ ರೋಸ್ಗೆ ನಿಲ್ಲಿಸಿ ನಮಜುನಾಸ್ ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ನಾಕ್ಔಟ್ (ಸ್ಲ್ಯಾಮ್) ಮೂಲಕ.

ನಮಜುನಾಸ್ ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲ ಕೆಲಸಗಳನ್ನು ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದರು. ಆ ಪ್ರಕ್ರಿಯೆಯಲ್ಲಿ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಕಣ್ಣನ್ನು ಬಸ್ಟ್ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಎಲ್ಲಾ ವಿಭಿನ್ನ ಕೋನಗಳಿಂದ ಸಂಯೋಜನೆಗಳು ಮತ್ತು ಜಾಬ್ಗಳೊಂದಿಗೆ ಅವರು ಆಂಡ್ರೇಡ್ ಅನ್ನು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದರು. ಮೊದಲ ಸುತ್ತಿನ ಅಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ಚಾಂಪಿಯನ್ ಓರ್ವ ಮೊಣಕಾಲು ತಂದುಕೊಟ್ಟನು ಮತ್ತು ಅದು ಆಂಡ್ರ್ರೇಡ್ ಅನ್ನು ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ಗೆ ಕಳುಹಿಸಿತು.

ಎರಡನೇ ಸುತ್ತಿನ ಲಿಪಿಯ ನಿಜವಾದ ಫ್ಲಿಪ್ ಆಗಿತ್ತು. ನಮಜುನಾಸ್ನಲ್ಲಿ ಆಂಡ್ರಾಯ್ಡ್ ಭಾರೀ ಹೊಡೆತಗಳನ್ನು ಹಚ್ಚಲು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿತು ಮತ್ತು ತಲುಪುವ ಅನುಕೂಲವನ್ನು ಮುಚ್ಚಿತ್ತು. ಕೇಜ್ನ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿ ವಿನಿಮಯ ಸಮಯದಲ್ಲಿ, ಆಮ್ರೇಡ್ ತನ್ನನ್ನು ಆರಿಸಿ ಮತ್ತು ಅವಳನ್ನು ಸ್ಲ್ಯಾಮ್ ಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಮಾತ್ರ ಕಿಮುರಾ ಪ್ರಯತ್ನದಿಂದ ನಮಜುನಾಸ್ ಬೆದರಿಕೆ ಹಾಕಿದರು. ಚಾಂಪಿಯನ್ಸ್ ತಲೆ ಕ್ಯಾನ್ವಾಸ್ಗೆ ಎಸೆಯಲ್ಪಟ್ಟಿತು ಮತ್ತು ಅವರು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿ ಸೋಲಬೇಕಾಯಿತು.

ಮೇಲೆ ಮುಕ್ತಾಯ ಮತ್ತು ಹೆಚ್ಚಿನ ಮುಖ್ಯಾಂಶಗಳನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಇಎಸ್ಪಿಎನ್ ಇಲ್ಲಿ ವೀಕ್ಷಿಸಬಹುದಾದ ಯು.ಎಸ್ ವೀಕ್ಷಕರಿಗೆ ಪ್ರಮುಖವಾದ ವೀಡಿಯೊಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ .

ಸಂಪೂರ್ಣ UFC 237 ಫಲಿತಾಂಶಗಳು ಮತ್ತು ಕವರೇಜ್ಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ .