ಮೇ 12, 2019 ರ ಮೇ 12 ರ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ: ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ! – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ

ಮೇ 12, 2019 ರ ಮೇ 12 ರ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ: ಇಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಾಗಿ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ಭವಿಷ್ಯಗಳನ್ನು ತಿಳಿಯಿರಿ! – ಟೈಮ್ಸ್ ನೌ
ಮೇ 12, 2019 ರ ಮೇ 12 ರ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ

ಮೇ 12, 2019 ರ ಮೇ 12 ರ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕ

ಇದು ಹೊಸ ವಾರದ ಆರಂಭ ಮತ್ತು ನೀವು ಮುಂದೆ ಕಾಣುವ ದಿನಗಳು ನಿಮಗೆ ಏನಾದರೂ ಕಾಣಲಿವೆ ಎಂದು ತಿಳಿಯಲು ಬಯಸುವಿರಾ. ಜ್ಯೋತಿಷ್ಯ ವಿಜ್ಞಾನಕ್ಕೆ ಧನ್ಯವಾದಗಳು, ನಾವು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಆವರಿಸಿದೆವು. ನಿಮ್ಮ ಆಯಾ ರಾಶಿಚಕ್ರ ಚಿಹ್ನೆಗಳಿಗೆ ಸಾಪ್ತಾಹಿಕ ಜಾತಕವನ್ನು ಕೆಳಗೆ ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ಮೇಷ ರಾಶಿಯ ಮಾರ್ 21 – ಎಪ್ರಿಲ್ 20

ಈ ವಾರ ಹೆಚ್ಚಾಗಿ ನಿಮಗೆ ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಪಟ್ಟಣದ ಹೊರಗೆ ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಯಾಣದ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಾರನ್ನಾದರೂ ಕುತೂಹಲಕರವಾಗಿ ಭೇಟಿ ಮಾಡಬಹುದು. ಈ ವ್ಯಕ್ತಿಯು ನಿಧಾನವಾಗಿ ನಿಮಗಾಗಿ ವಿಶೇಷವಾದದ್ದು ಎಂಬ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ! ಬ್ರಾಂಕೈಟಿಸ್ ರೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಚರ್ಮದ ಅಸ್ವಸ್ಥತೆ ಇರುವವರು ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಯ ಅಥವಾ ವ್ಯಾಪಾರ ಬೆಳವಣಿಗೆಯ ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ಈ ವಾರ ತುಂಬಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿಲ್ಲ. ಈ ವಾರ ಬೃಹತ್ ಹಣಕಾಸು ಒಪ್ಪಂದಗಳನ್ನು ಮುಚ್ಚುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಿ. ಈ ವಾರ ಆಮದು ಅಥವಾ ರಫ್ತು ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದವರಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಾರದ ಭರವಸೆ ಇದೆ. ಈ ವಾರ ಉಳಿತಾಯದ ಸಾಧ್ಯತೆ ಹೆಚ್ಚು ಇಲ್ಲ. ಹಣದ ಹೊರಹರಿವು ಒಳಹರಿವು ಎಷ್ಟು ಇರುತ್ತದೆ. ಅದೇ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ಅನಿವಾರ್ಯ ಮತ್ತು ಅವಶ್ಯಕವಾದ ವೆಚ್ಚಗಳನ್ನು ನೀವು ಅನುಭವಿಸಬೇಕು. ಕುಟುಂಬ ಜೀವನ ಸ್ವಲ್ಪ ಕದಡಿದ ಇರಬಹುದು. ಮಕ್ಕಳು ತಮ್ಮ ತಂದೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಅಥವಾ ಸಮಯದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬಹುದು, ವಾದಗಳಿಗೆ ಪ್ರವೇಶಿಸಬಹುದು. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಆಸ್ತಿಯನ್ನು ಕೊಳ್ಳುವುದನ್ನು ಪರಿಗಣಿಸಬೇಡಿ.

ಟಾರಸ್ ಏಪ್ರಿಲ್ 21 – ಮೇ 21

ವಾರವು ಅನೇಕ ರಂಗಗಳಲ್ಲಿ ಫಲಿತಾಂಶಗಳ ಮಿಶ್ರಣವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. 15 ನೆಯ ನಂತರದಿಂದ ನೀವು ಹಳೆಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳಿಂದ ಪರಿಹಾರವನ್ನು ಪಡೆಯಬೇಕು. ನಿಮ್ಮ ಒಟ್ಟಾರೆ ವಿನಾಯಿತಿ ಸುಧಾರಿಸಬಹುದು. ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಕಡಿತಗೊಂಡ ಸಂಬಂಧಗಳು ಪುನರುಜ್ಜೀವನಗೊಳ್ಳುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಎರಡೂ, ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ಕಡೆಗೆ ನೈತಿಕ ಮತ್ತು ಹಣಕಾಸಿನ ಜವಾಬ್ದಾರಿಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಈ ವಾರ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಉನ್ನತ ಶಿಕ್ಷಣಕ್ಕಾಗಿ ವಿದೇಶಗಳಲ್ಲಿ ಅಥವಾ ರಾಜ್ಯಕ್ಕೆ ಹೋಗಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುವ ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಸಹ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಪಟ್ಟ ಚಿಂತೆಗಳು ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಹೊರಹಾಕುತ್ತವೆ. ಅವನ ಅಥವಾ ಅವಳ ಅನಾರೋಗ್ಯದ ಆರೋಗ್ಯದಿಂದ ನೀವು ತಾಯಿಯ ಭಾಗದಿಂದ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರನ್ನು ಭೇಟಿ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರೊಂದಿಗೆ ತಪ್ಪುಗ್ರಹಿಕೆಯನ್ನು ರಚಿಸಬಹುದು. ಸಾಗರೋತ್ತರ ವ್ಯಾಪಾರದೊಂದಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿರುವವರು ಸಹ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಭಾರಿ ಕೆಲಸದ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಸಂಬಳದ ನೌಕರರು ದಣಿದ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ಆಸ್ತಿಗಾಗಿ ಸಾಲ ಪಡೆಯುವುದರಿಂದ ಈ ವಾರ ತುಲನಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಸುಲಭವಾಗಬಹುದು.

ಜೆಮಿನಿ ಮೇ 22 – ಜೂನ್ 21

ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಉತ್ಸಾಹ ಮತ್ತು ಸಕಾರಾತ್ಮಕತೆಯೊಂದಿಗೆ brimming ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ! ನೀವು ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಕಾಯಿಲೆಗಳು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಸರಿಪಡಿಸಲು ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುತ್ತದೆ. ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಗಳಿಗೆ ವಾರದ ಭರವಸೆ ಇದೆ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಕೆಲವು ಆಸಕ್ತಿಕರ ಪ್ರಸ್ತಾಪಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೇಮವನ್ನು ಪ್ರಸ್ತಾಪಿಸಲು ನೀವು ಗಂಭೀರವಾಗಿ ಪರಿಗಣಿಸಬಹುದು. ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಹೆಚ್ಚಾಗಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯವು ಕ್ರಮೇಣ ಸುಧಾರಿಸುವುದನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸುತ್ತದೆ. ಆರೋಗ್ಯಕರ ತಿನ್ನುವ ಅಭ್ಯಾಸಗಳನ್ನು ಅಳವಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ ಮತ್ತು ಜಂಕ್ ಆಹಾರದಲ್ಲಿ ಪಾಲ್ಗೊಳ್ಳಬೇಡಿ. ಪ್ರತಿದಿನವೂ ಯೋಗ ಮತ್ತು ಧ್ಯಾನವನ್ನು ಅಭ್ಯಾಸ ಮಾಡುವ ಅಭ್ಯಾಸವನ್ನು ಕಲಿಯಿರಿ. ಹೊಸ ಎತ್ತರಕ್ಕೆ ನಿಮ್ಮ ವೃತ್ತಿಜೀವನವನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ನಿಮ್ಮ ಆಶಯವು ನಿಮ್ಮ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿಯನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಒತ್ತಡದವನ್ನಾಗಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ಪಟ್ಟಣದ ಹೊರಗೆ ಕೆಲವು ಪ್ರವಾಸಗಳನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಉತ್ಪಾದನಾ ಸಾಲಿನಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವವರು ಈ ವಾರ ತಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನೊಂದಿಗೆ ಜಾಗ್ರತೆಯಿಂದಿರಬೇಕು. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಬಂಡವಾಳ ಮರುಹೊಂದಿಸುವುದು ಅಥವಾ ಮರುಹೊಂದಿಸುವುದು ಅಗತ್ಯವಾಗಿರುತ್ತದೆ.

ಕ್ಯಾನ್ಸರ್ ಜೂನ್ 22 – ಜುಲೈ 22

ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯವು ಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ನಿರಂತರವಾಗಿ ಆಯಾಸಗೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ನೀವು ಜಠರದುರಿತ ರೋಗದಿಂದ ಬಳಲುತ್ತಿರುವಿರಿ. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕಾಗಿ ಈ ವಾರ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಮೂರು ದಿನಗಳ ಉತ್ತಮ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರಗತಿಗೆ ಅವಕಾಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯಬಹುದು. ನೀವು ಕೆಲಸಕ್ಕಾಗಿ ಪ್ರಯಾಣ ಮಾಡಬೇಕಾಗಬಹುದು. ಇತರ ಮೂರು ದಿನಗಳು ಉತ್ತಮವಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಸಹೋದ್ಯೋಗಿಗಳು ಮತ್ತು ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳ ಸಹಕಾರವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯುವುದಿಲ್ಲ. ಒಂದು ದಿನ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ವ್ಯಾಪಾರಕ್ಕಾಗಿ ಮೂರು ದಿನಗಳು ಒಳ್ಳೆಯದು. ವಿದೇಶಿ ವ್ಯವಹಾರಗಳಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಲಾಭ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ನೀವು ಹೊಸ ಜನರನ್ನು ಭೇಟಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರದ ಹೊಸ ಮಾರ್ಗವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮೂರು ದಿನಗಳು ಸೂಕ್ತವಲ್ಲ. ಈ ಸಮಯದಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ತಪ್ಪಾದ ನಿರ್ಧಾರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಕಾರಣ ನೀವು ನಷ್ಟವನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ಪಾಲುದಾರರು ನಿಮ್ಮನ್ನು ಮೋಸ ಮಾಡಬಹುದು. ಒಂದು ದಿನ ಸಾಧಾರಣವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಆರ್ಥಿಕ ಸ್ಥಿತಿಯಲ್ಲಿ ಮೊದಲ ನಾಲ್ಕು ದಿನಗಳು ಆದಾಯವನ್ನು ಹೆಚ್ಚಿಸುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ಇತರ ಮೂರು ದಿನಗಳು ಆದಾಯದಲ್ಲಿ ಕಡಿಮೆಯಾಗಬಹುದು ಎಂದು ಸೂಚಿಸುತ್ತವೆ.

ಲಿಯೋ ಜುಲೈ 23 – ಆಗಸ್ಟ್ 23

ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯ ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿರುತ್ತವೆ. ನೀವು ಸರಿಹೊಂದುತ್ತಾರೆ. ಹೊಸ ಉದ್ಯಮವನ್ನು ಪ್ರಾರಂಭಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸ್ಫೂರ್ತಿ ನೀಡಲಾಗುವುದು. ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರದ ಜನರು ಮಿಶ್ರ ಫಲಿತಾಂಶಗಳನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತಾರೆ. ಸರ್ಕಾರಿ ಸಂಬಂಧಿತ ವ್ಯವಹಾರ ಕಾರ್ಯ ವಿಳಂಬವಾಗುತ್ತದೆ. 14 ನೆಯ ಮತ್ತು 16 ನೆಯ ಮಾತ್ರ ಹಣಕಾಸು ವಿಷಯದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿ ಕೆಲಸ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಖರ್ಚುಗಳು ನಿಮ್ಮ ಆದಾಯಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚಿರುತ್ತವೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಯೋಜನೆಯನ್ನು ನೀವು ತಪ್ಪಾಗಿ ಅರ್ಥೈಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಇಂತಹ ಸಂದರ್ಭಗಳನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಈ ದೋಷಗಳನ್ನು ಪರಿಹರಿಸಲು ಸಮಯವನ್ನು ನೀವು ಕಂಡುಹಿಡಿಯಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ವಾರಾಂತ್ಯವು ಆರ್ಥಿಕ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಮಾಡಲು ಸೂಕ್ತವಾಗಿಲ್ಲದಿರಬಹುದು. ಅಲ್ಲದೆ, ವಾರಾಂತ್ಯದಲ್ಲಿ ದಿನಾಂಕಗಳು ಬೀಳುತ್ತಿದ್ದರೆ ಸಹ ಪರಂಪರೆಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಕಾನೂನು ವಿಷಯಗಳು ಅಥವಾ ನಿಮ್ಮ ಪರವಾಗಿರುವುದಿಲ್ಲ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದ ವಿಷಯಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಈ ವಾರದ 14 ನೇ ಮತ್ತು 16 ನೇ ದಿನಗಳು ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತವೆ. ನೀವು ಸಾಕಷ್ಟು ಒತ್ತಡವನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು, ನಿಮ್ಮ ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಭಿನ್ನಾಭಿಪ್ರಾಯವಿದೆ. ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಶಾಂತತೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬೇಕು ಮತ್ತು ಈ ಹಂತವು ಅದರ ಕೋರ್ಸ್ ಅನ್ನು ರನ್ ಮಾಡಲಿ.

ಕನ್ಯಾರಾಶಿ ಆಗಸ್ಟ್ 24 – ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 22

ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ಮಾನಸಿಕ ಆರೋಗ್ಯದ ಮೇಲೆ ನಕಾರಾತ್ಮಕ ಪ್ರಭಾವವನ್ನು ತೋರಿಸುತ್ತದೆ. ನೀವು ಭೌತಿಕವಾಗಿ ಹೊಂದಿಕೊಳ್ಳುವಿರಿ. ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಪಾದಕತೆ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ನೀವು ಶಕ್ತಿಯುತ ಮತ್ತು ಆತ್ಮವಿಶ್ವಾಸ ಅನುಭವಿಸುವಿರಿ. 12 ಮತ್ತು 18 ರ ದಿನಾಂಕಗಳಲ್ಲಿ, ನಿಮ್ಮ ಹೊಟ್ಟೆ, ಭುಜ ಅಥವಾ ಕಾಲುಗಳೊಂದಿಗೆ ನೀವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಬಹುದು. ನೀವು ಕಡಿಮೆ ಅನುಭವಿಸಬಹುದು ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಬಯಸುವುದಿಲ್ಲ. ಇತರ ದಿನಗಳು ಸಾಧಾರಣವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತವೆ. ವೃತ್ತಿ ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರವು ಸಹ ಅದೇ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸಾಬೀತಾಗಿದೆ. ಆ ಹಿಡುವಳಿ ಉದ್ಯೋಗಗಳು ಈ ವಾರ ಒಳ್ಳೆಯ ದಿನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿರುತ್ತವೆ. ನೀವು ಉತ್ತಮ ಪ್ರೋತ್ಸಾಹ, ಹೆಚ್ಚಳ ಮತ್ತು ಪ್ರಚಾರವನ್ನು ಪಡೆಯುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ಮಾಲೀಕರು ಹೊಸ ವ್ಯವಹಾರ ಕಲ್ಪನೆಗಳನ್ನು ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸುವ ಸಾಧ್ಯತೆಯಿದೆ. ಈ ವಾರ ಬ್ಯಾಂಕ್ ಸಾಲ ಪಡೆಯುವುದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತೀರಿ ಎಂಬ ಹೆಚ್ಚಿನ ಸಂಭವನೀಯತೆಯಿದೆ. ನಿಮ್ಮ ವೈಯಕ್ತಿಕ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಈ ವಾರವು ಹೆಚ್ಚಿನ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮವಾಗಿರುತ್ತದೆ. ಹೇಗಾದರೂ, ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರ ಜೊತೆ ಉಂಟಾದ ಕೆಲವು ವಾದಗಳ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳನ್ನು ತಳ್ಳಿಹಾಕಲು ಸಾಧ್ಯವಿಲ್ಲ. ಅನಗತ್ಯ ಪಂದ್ಯಗಳು ಮತ್ತು ವಾದಗಳನ್ನು ತಡೆಗಟ್ಟುವುದರಿಂದ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಲು ನಿಮಗೆ ಸೂಚಿಸಲಾಗಿದೆ.

ಸುತ್ತು ಸೆಪ್ಟೆಂಬರ್ 23 – ಅಕ್ಟೋಬರ್ 23

ನೀವು ಹುಟ್ಟಿದ ಬಹು-ಕಾರ್ಯಕರ್ತರು! ಹಲವಾರು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಏಕಕಾಲದಲ್ಲಿ ಸಾಧಿಸಲು ನಿಮ್ಮ ಆಂತರಿಕ ಗುಣಮಟ್ಟವಾಗಿದೆ. ಹಲವು ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ನಿರ್ವಹಿಸುವಲ್ಲಿನ ನಿಮ್ಮ ಕುಶಲತೆ ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಯೋಜನಕಾರಿ ಎಂದು ಸಾಬೀತು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಸ್ಸಂದೇಹವಾಗಿ, ಹೊಸದನ್ನು ಮಾಡಲು ನಿಮ್ಮ ಉತ್ಸಾಹವು ಹೊಸ ಮತ್ತು ಸವಾಲಿನ ಹಾದಿಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗುತ್ತದೆ. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ತಮ್ಮ ಜ್ಞಾನ ಮತ್ತು ಸೃಜನಶೀಲತೆಯ ವ್ಯಾಪ್ತಿಯನ್ನು ವಿಸ್ತರಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ. ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಹೊಸ ವಿಷಯಗಳನ್ನು ಕಲಿಯುತ್ತಾರೆ. ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಟ್ರಿಪ್ ಎರಡೂ, ಮನರಂಜನೆ ಮತ್ತು ತಿಳಿವಳಿಕೆ ಎಂದು ಸಾಬೀತು ಮಾಡುತ್ತದೆ. 13 ನೇ ನಂತರ, ಭಾವನಾತ್ಮಕ ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ ಸವಾರಿ ಮಾಡಲು ಸಿದ್ಧರಾಗಿರಿ. ಮಧ್ಯದ ವಾರದಲ್ಲಿ ಎಲ್ಲಾ ರಂಗಗಳ ಮೇಲಿನ ಸಂಬಂಧಗಳು ವಿಕಸನಗೊಳ್ಳುತ್ತವೆ. ವಾರದ ಆರಂಭಿಕ ದಿನಗಳಲ್ಲಿ ನೀವು ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಳಜಿಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಹೈಡ್ರೀಕರಿಸಿದ ಉಳಿಯಲು ನೆನಪಿಡಿ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಬಗೆಗಿನ ಕಾಳಜಿಯಂತೆ ಈ ವಾರ ಹಣ್ಣುಗಳ ಮಿಶ್ರ ಚೀಲವನ್ನು ಒದಗಿಸುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಕುಟುಂಬದೊಂದಿಗೆ ಖರ್ಚು ಮಾಡುವ ಗುಣಮಟ್ಟದ ಸಮಯಕ್ಕೆ ನೀವು ಪ್ರಾಶಸ್ತ್ಯ ನೀಡಬಹುದು.

ಸ್ಕಾರ್ಪಿಯೋ ಅಕ್ಟೋಬರ್ 24 – ನವೆಂಬರ್ 22

ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ನೀವು ಪ್ರೀತಿ, ಪ್ರಣಯ ಮತ್ತು ಅದ್ಭುತ ಸಂಬಂಧವನ್ನು ಹೊಂದಿರುವಿರಿ. ಲವ್ ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತವೆ! ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಿಗೆ ನಿಮ್ಮ ಹೃದಯ ಮತ್ತು ನಿಜವಾದ ಭಾವನೆಗಳನ್ನು ವ್ಯಕ್ತಪಡಿಸಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗುತ್ತದೆ. ಮದುವೆಯ ಹೊರಗೆ ಕಾನೂನುಬಾಹಿರ ಸಂಬಂಧದಲ್ಲಿ ತೊಡಗಿರುವವರಿಗೆ ಈ ವಾರದ ಎಲ್ಲಾ ಅನುಕೂಲಗಳಿಲ್ಲ. ಅಂತಹ ಸಂಬಂಧಗಳು ಅಲ್ಪಾವಧಿಯದ್ದಾಗಿರುತ್ತವೆ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಖ್ಯಾತಿಯನ್ನು ಹಿಂಸಾತ್ಮಕವಾಗಿ ಹಾಳುಮಾಡಬಹುದು. ರಹಸ್ಯ ಪ್ರೇಮ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ ಅವಿವಾಹಿತ ಜೋಡಿಗಳಿಗೆ ಪ್ರೀತಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ! ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಆರೋಗ್ಯದ ವಿಶೇಷ ಆರೈಕೆಯನ್ನು ನೀವು ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಮೂವತ್ತು ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಜನರು ಉಸಿರಾಟದ ಅಂಗಗಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ರೋಗಗಳಿಗೆ ಬೇಟೆಯನ್ನು ಬೀಳಬಹುದು. ಸಂಬಳದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಈ ವಾರ ಬಹಳ ಅನುಕೂಲಕರವಲ್ಲ. ಕೆಟ್ಟ ಸಂದರ್ಭಗಳಲ್ಲಿ, ಅವರು ಕಚೇರಿಯಲ್ಲಿ ನಡೆಯುತ್ತಿರುವ ಕೆಲವು ಸಮಸ್ಯೆಗಳ ಕಾರಣದಿಂದ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿನ ಬೆಳವಣಿಗೆಗಳು ಒಂದು ರೋಲರ್ ಕೋಸ್ಟರ್ ಸವಾರಿಗೆ ಹೋಲುತ್ತದೆ! ಆರ್ಥಿಕ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ವಾರದ ತುಂಬಾ ಸೌಕರ್ಯವಾಗಿದೆ.

ಧನು ರಾಶಿ ನವೆಂಬರ್ 23 – ಡಿಸೆಂಬರ್ 21

ಈ ವಾರ ತುಂಬಾ ಭರವಸೆಯ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾದ ಭವಿಷ್ಯದ ಪೂರ್ಣ ತೋರುತ್ತದೆ. ಅಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚಿನ ಕ್ರಿಯೆಯಿರುವುದಿಲ್ಲ, ಆದರೆ ನೀವು ಮನಸ್ಸಿನ ಬಹಳ ವಿಷಯ ಸ್ಥಿತಿಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಹುದು. ಸಣ್ಣ ದೃಷ್ಟಿ-ಸಂಬಂಧಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಮತ್ತು ಸಾಂದರ್ಭಿಕ ತಲೆನೋವುಗಳ ಹೊರತಾಗಿ, ಈ ಅವಧಿಯು ಉತ್ತಮ ಆರೋಗ್ಯ ಮತ್ತು ಮನಸ್ಸಿನ ಸಂಪೂರ್ಣ ಶಾಂತಿ ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರಣಯ ಸಂಬಂಧಗಳ ಪುನರುಜ್ಜೀವನದ ಪ್ರಬಲ ಸಂಭವನೀಯತೆ ಇದೆ. ಹಿರಿಯ ಸಹೋದರರೊಂದಿಗೆ ಮತ್ತು ಮಕ್ಕಳೊಂದಿಗೆ ಮೌಖಿಕ ಚರ್ಚೆಗೆ ಹೋಗುವುದನ್ನು ತಪ್ಪಿಸಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ. ವಾರದ ಉದ್ದಕ್ಕೂ, ನಿಮ್ಮ ಮಾನಸಿಕ ಪ್ರಶಾಂತತೆಯನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವಲ್ಲಿ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಿ, ಇಲ್ಲದಿದ್ದರೆ, ಇದು ನಿಮ್ಮ ಲೈಂಗಿಕ ಜೀವನವನ್ನು ಪ್ರತಿಕೂಲವಾಗಿ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಈ ವಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಕ್ಕಳಿಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದ ಸಮಸ್ಯೆಗಳನ್ನು ಭಾಗಶಃ ಪರಿಹರಿಸಬಹುದು. ವಿದ್ಯಾರ್ಥಿಗಳು ಈ ಅವಧಿಯಲ್ಲಿ ಶೈಕ್ಷಣಿಕ ಕ್ಷೇತ್ರದಲ್ಲಿ ಶ್ರೇಷ್ಠರಾಗುತ್ತಾರೆ. ವಾರಕ್ಕೊಮ್ಮೆ ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ವಿಶೇಷವಾಗಿ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ನೀವು ಹೂಡಿಕೆ ಕುರಿತು ಯೋಚಿಸುತ್ತಿದ್ದರೆ, ಇದು ಪರಿಪೂರ್ಣ ಸಮಯ! ಚೆನ್ನಾಗಿ ಸಂಶೋಧನೆ ಮಾಡಿದ ಹೂಡಿಕೆಗಳು, ವಿಶೇಷವಾಗಿ ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ಹೂಡಿಕೆಗಳು, ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಭವಿಷ್ಯದಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸಿನ ಒಳಹರಿವು ಮತ್ತು ಹೊರಹರಿವುಗಳ ಮೇಲೆ ನಿಕಟವಾದ ಗಮನವನ್ನು ಇರಿಸಿ.

ಮಕರ ಸಂಕ್ರಾಂತಿ ಡಿಸೆಂಬರ್ 22 – ಜನವರಿ 20

ಈ ವಾರ, ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ಮತ್ತು ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದ ನಿರ್ವಹಿಸಿದ್ದರೆ, ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಫಲಪ್ರದವಾಗಬಹುದು. ಸಂತೋಷವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವುದು ಮತ್ತು ಹರಡುವುದರ ಸಂಬಂಧಗಳು ಸಂಬಂಧಗಳು. ನಿಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಪಾತ್ರರನ್ನು ಎಲ್ಲಾ ಸಮಯದಲ್ಲೂ ಸಂತೋಷವಾಗಿಡಲು ಪ್ರಯತ್ನಿಸಿ ಮತ್ತು ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಗಳು ಹೊಸ ಮೈಲಿಗಲ್ಲುಗಳನ್ನು ತಲುಪಲು ಸಾಕ್ಷಿ! ಆರೋಗ್ಯದ ಅಂಶವು ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ ಕೇರ್ ತೆಗೆದುಕೊಳ್ಳಬೇಕು. ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ಸಮಯಕ್ಕೆ ಸರಿಯಾಗಿ ನೀಡಿದ ಎಲ್ಲಾ ಕಾರ್ಯಗಳನ್ನು ಸಮರ್ಪಕವಾಗಿ ಮತ್ತು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಹಾಗೆ ಮಾಡುವುದರಿಂದ ನಿಮ್ಮ ಮೇಲಧಿಕಾರಿಗಳಿಂದ ಪೆನಾಲ್ಟಿಗಳನ್ನು ಸೆಳೆಯುವಿರಿ. ಕಷ್ಟ ಕಾಲದಲ್ಲಿ, ಸಂಬಳದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ಬದಲಾಗಿ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಗೆ ಶಾಶ್ವತ ಪರಿಹಾರದ ಕಡೆಗೆ ತಾಳ್ಮೆಯಿಂದಿರಿ ಮತ್ತು ಕೆಲಸ ಮಾಡಲು ಸಲಹೆ ನೀಡುತ್ತಾರೆ. ಯಾವುದೇ ರೀತಿಯ ವ್ಯಾಪಾರ ಯಾವಾಗಲೂ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ಬೇಡಿಕೆ ಮಾಡುತ್ತದೆ. ನಿಮ್ಮ ವ್ಯವಹಾರಕ್ಕೆ ಹೊಸ ಬದಲಾವಣೆಗಳನ್ನು ತರಲು ಹಿಂಜರಿಯದಿರಿ. ಇದು ಖಂಡಿತವಾಗಿಯೂ ಹೊಸ ಖರೀದಿದಾರರು ಮತ್ತು ವಿತರಕರನ್ನು ಆಕರ್ಷಿಸುತ್ತದೆ. ವೃತ್ತಿಪರ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ ಅನಿಶ್ಚಿತತೆಗಳು ನಿಮ್ಮ ಹಣದ ಒಳಹರಿವಿನ ಮೇಲೆ ಪ್ರತಿಕೂಲ ಪರಿಣಾಮ ಬೀರಬಹುದು. ಇಲ್ಲಿ ಕಾಳಜಿಯ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಕಾರಣವಿಲ್ಲ. ಕುಟುಂಬ ಆಸ್ತಿಯಲ್ಲಿ ವ್ಯವಹರಿಸುವುದು ಅತ್ಯಂತ ಲಾಭದಾಯಕವೆಂದು ಸಾಬೀತುಪಡಿಸುತ್ತದೆ.

ಆಕ್ವೇರಿಯಸ್ ಜನವರಿ 21 – ಫೆಬ್ರವರಿ 18

ಈ ವಾರ ಸಂತೋಷದಿಂದ ಹಾದು ಹೋಗುತ್ತದೆ. ಯಾವುದೇ ಪ್ರಮುಖ ಸಮಸ್ಯೆಗಳು ಉಂಟಾಗುವುದಿಲ್ಲ. ಮಾನಸಿಕವಾಗಿ ನೀವು ಶಾಂತತೆಯನ್ನು ಅನುಭವಿಸಬಹುದು. ವಾರದ ಅಂತ್ಯದ ವೇಳೆಗೆ, ನಗದು ಒತ್ತಡದ ಸ್ವಲ್ಪ ಇರಬಹುದು. ಕುಟುಂಬ ವೆಚ್ಚಗಳು ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತವೆ, ಇದು ಪೂರೈಸಲು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಷ್ಟವಾಗುತ್ತದೆ. ಆದರೆ ಇತರ ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರ ಸಹಾಯದಿಂದ, ನೀವು ಅದನ್ನು ಜಯಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಮಕ್ಕಳ ಅಧ್ಯಯನಗಳ ಮೇಲಿನ ಖರ್ಚು ಹೆಚ್ಚುತ್ತಿದೆ. ಉತ್ತಮ ಶಾಲಾ-ಕಾಲೇಜಿನಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಮಗುವಿನ ಪ್ರವೇಶದ ಬಗ್ಗೆ ನೀವು ಚಿಂತಿಸತೊಡಗುತ್ತಾರೆ, ದಿನ ಮತ್ತು ರಾತ್ರಿ ಚಿಂತನೆ. ಕೆಲಸದಲ್ಲಿ ಪ್ರಮುಖ ಬದಲಾವಣೆಗಳಿಲ್ಲ. ಕಿರಿಯ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳಿಂದ ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲವಿದೆ. ವ್ಯವಹಾರದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಪಾಲುದಾರರಿಂದ ನೀವು ಉತ್ತಮ ಬೆಂಬಲ ಪಡೆಯುತ್ತೀರಿ. ಮನೆಯಲ್ಲಿ ಧಾರ್ಮಿಕ ಸಮಾರಂಭವನ್ನು ಆಯೋಜಿಸಬಹುದು. ವ್ಯಾಪಾರ ಪ್ರವಾಸಕ್ಕೆ ಹೋಗುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ನೀವು ಪಡೆಯಬಹುದು. ವಿದೇಶದಲ್ಲಿ ವಾಸಿಸುವ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧಿ ಅಥವಾ ಸ್ನೇಹಿತರ ಆಗಮನವು ನಿರೀಕ್ಷೆಯಿದೆ. ಕೆಲವು ದೊಡ್ಡ ಸಾಲಗಳಿಂದ ಹೊರಬರಲು ಸಾಧ್ಯವಿದೆ. ಕುಟುಂಬ ಸದಸ್ಯರೊಂದಿಗಿನ ನಿಮ್ಮ ಸಂಬಂಧ ಬೆಚ್ಚಗಾಗಬಹುದು.

ಮೀನುಗಳು ಫೆಬ್ರ 19 – ಮಾರ್ಚ್ 20

ಕುಟುಂಬದ ಎಲ್ಲಾ ಸದಸ್ಯರಿಗೆ ವಾರವು ದೈಹಿಕ ಮತ್ತು ದೈಹಿಕ ಸಾಮರ್ಥ್ಯ ಮತ್ತು ಸಂತೋಷವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ! ನಿಮ್ಮ ದೈಹಿಕ ಆರೋಗ್ಯವು ಉನ್ನತ ರೂಪದಲ್ಲಿರುತ್ತದೆ. ನೀವು ಬಳಲುತ್ತಿರುವ ಯಾವುದೇ ಹಳೆಯ ಕಾಯಿಲೆಗಳನ್ನು ತೊಡೆದುಹಾಕಲು ನಿಮಗೆ ಸಾಧ್ಯವಾಗಬಹುದು. ಸಂಬಳದ ಉದ್ಯೋಗಿಗಳಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಪಾವತಿ ನಿಯೋಜನೆಗಳು ಅಥವಾ ಪ್ರಚಾರಗಳು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಹೊಸ ಕೆಲಸವನ್ನು ಹುಡುಕುವವರು ಒಬ್ಬರನ್ನು ಹುಡುಕುವಲ್ಲಿ ಯಶಸ್ವಿಯಾಗುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡವರಿಗೆ ಯಶಸ್ಸಿನ ಸಾಧ್ಯತೆಗಳು ತುಂಬಾ ಪ್ರಕಾಶಮಾನವಾಗಿವೆ. ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳಿಗೆ ಸಹ ವಾರದ ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದೆ. ವ್ಯಾಪಾರ ವಿಸ್ತರಣೆಗಾಗಿ ಹೊಸ ಮತ್ತು ಉತ್ತಮ ಮಾರ್ಗಗಳನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ವಾರ ನಿಮ್ಮ ಹಣಕಾಸು ಬಹಳ ತೃಪ್ತಿಕರವಾಗಿ ಉಳಿಯುತ್ತದೆ. ಸಾಗರೋತ್ತರ ವ್ಯಾಪಾರ, ಸರಿಯಾದ ಕಾಳಜಿ ಮತ್ತು ದಾಖಲಾತಿಗಳೊಂದಿಗೆ ಮಾಡಿದರೆ, ಹೆಚ್ಚಿನ ಪ್ರಮಾಣದ ಲಾಭವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ. ಉದ್ಯಮಿಗಳಿಗೆ ಹಣದ ಒಳಹರಿವು ಸ್ಥಿರವಾಗಿ ಹೆಚ್ಚಾಗುತ್ತದೆ. ರಿಯಲ್ ಎಸ್ಟೇಟ್ ವ್ಯವಹರಿಸುತ್ತದೆ, ವಿಪರೀತ ಎಚ್ಚರಿಕೆಯಿಂದ ತೀರ್ಮಾನಿಸದೆ ಇದ್ದಲ್ಲಿ, ಮುನ್ನೆಚ್ಚರಿಕೆ ಮತ್ತು ಪರಿಪೂರ್ಣ ದಾಖಲೆಗಳು ಭಾರೀ ನಷ್ಟಗಳಿಗೆ ಕಾರಣವಾಗಬಹುದು.