ಮ್ಯಾಡ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯು, ಬಟ್ಟಿಗೀಯ್ಗ್ ಟ್ರಂಪ್ ಮಾಕರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಕಚ್ಚುತ್ತಾನೆ

ಮ್ಯಾಡ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯು, ಬಟ್ಟಿಗೀಯ್ಗ್ ಟ್ರಂಪ್ ಮಾಕರಿಯಲ್ಲಿ ಮತ್ತೆ ಕಚ್ಚುತ್ತಾನೆ

ಮ್ಯಾಡ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆಯು ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಟ್ರಂಪ್ ಮತ್ತು 2020 ರ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಅಧ್ಯಕ್ಷೀಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿ ಪೀಟ್ ಬುಟಿಗಿಗ್ ನಡುವೆ ಶನಿವಾರದಂದು ನಡೆಯಿತು, ಟ್ರಂಪ್ ಅವರ ಯುವ ರಾಜಕೀಯ ಪ್ರತಿಸ್ಪರ್ಧಿಗೆ ಪೂಜನೀಯ ಹಾಸ್ಯ ಮ್ಯಾಗ್ನಿಂದ ಕಾರ್ಟೂನ್ ಮ್ಯಾಸ್ಕಾಟ್ಗೆ ಹೋಲಿಸಿದ ನಂತರ.

ಮೊದಲನೆಯದಾಗಿ, ಬುಂಡ್ನಲ್ಲಿ “ಬೂಟ್ ಎಡ್ಜ್ ಎಡ್ಜ್” ಎಂದು ಕರೆಯುವ ಬುಧವಾರ “ಮೇಕ್ ಅಮೇರಿಕಾ ಗ್ರೇಟ್ ಎಗೇನ್” ರ್ಯಾಲಿಯಲ್ಲಿ ದಕ್ಷಿಣ ಬೆಂಡ್ನ ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರಜಾಸತ್ತಾತ್ಮಕ ಮೇಯರ್ ಬುಟಿಗೈಗ್ನಲ್ಲಿ ಟ್ರಂಪ್ ಗುರಿ ತೆಗೆದುಕೊಂಡರು.

ಬಿಡ್ನ್, ಬಟ್ಗಿಜಿಗ್ 2020 ರ ಟ್ರಂಪ್ನ ಜಾಕಿಗಳ ಪೂರ್ವವೀಕ್ಷಣೆ ‘ದಾರಿಗಳ ಹೊರತಾಗಿಯೂ: ಜಾನ್ ಮಿಕ್ಕೋರ್ಮ್ಯಾಕ್

“ಅವರು ಉತ್ತಮ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ, ಇಲ್ಲವೇ? ಅವರು ದೊಡ್ಡವರಾಗಿದ್ದಾರೆ, “ಟ್ರಂಪ್ ವ್ಯಂಗ್ಯವಾಗಿ ಹೇಳಿದರು. “ಚೀನಾದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ ಕ್ಸಿ ವಿರುದ್ಧ ನಮ್ಮನ್ನು ಪ್ರತಿನಿಧಿಸುತ್ತಿದೆ, ಇದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ಅದು ಅದ್ಭುತವಾಗಿದೆ. ನಾನು ಆ ಕೋಣೆಯಲ್ಲಿ ಇರಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ ಮತ್ತು ನಾನು ಅದನ್ನು ವೀಕ್ಷಿಸಲು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ. ”

ಆದರೆ ಟ್ರಂಪ್ ಯುವ ಡೆಮ್ನೊಂದಿಗೆ ಮುಗಿದಿಲ್ಲ. ರಾಜಕೀಯ ವಿರೋಧಿಗಳಿಗೆ ಪದೇ ಪದೇ ಶ್ಲಾಘನೀಯ ಅಡ್ಡಹೆಸರನ್ನು ನೀಡಿದ್ದ ಅಧ್ಯಕ್ಷ, 37 ವರ್ಷ ವಯಸ್ಸಿನ ಬಟಿಗಿಗ್ಗೆ ಸೂಕ್ತವಾದದನ್ನು ಹುಡುಕಲು ಮ್ಯಾಡ್ ನಿಯತಕಾಲಿಕೆ ಇತಿಹಾಸದಲ್ಲಿ ಅಗೆದು ಹಾಕಿದರು.

ಶುಕ್ರವಾರ, ಪೊಲಿಟಿಕೊಗೆ ನೀಡಿದ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ, ಟ್ರಂಪ್ ಅವರು “ಆಲ್ಫ್ರೆಡ್ ಇ. ನ್ಯೂಮನ್ ಅಮೆರಿಕ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗುವಂತಿಲ್ಲ” ಎಂದು ಘೋಷಿಸಿದರು.

ಆಲ್ಫ್ರೆಡ್ ಇ. ನ್ಯೂಮನ್ 1956 ರಿಂದ ಮ್ಯಾಡ್ನ ಅಧಿಕೃತ ಕಾರ್ಟೂನ್ ಮುಖವಾಗಿದೆ.

ಆಲ್ಫ್ರೆಡ್ ಇ. ನ್ಯೂಮನ್ 1956 ರಿಂದ ಮ್ಯಾಡ್ನ ಅಧಿಕೃತ ಕಾರ್ಟೂನ್ ಮುಖವಾಗಿದೆ.

ನ್ಯೂಮನ್ ಎಂಬುದು ಕಾರ್ಟೂನ್ ಮ್ಯಾಸ್ಕಾಟ್ ಮತ್ತು ನಿಯತಕಾಲಿಕದ ಕವರ್ ಬಾಯ್, ಅವನ ಕೆಂಪು ಕೂದಲಿಗೆ ಹೆಸರುವಾಸಿಯಾಗಿದೆ, ಅವನ ಹಲ್ಲುಗಳಲ್ಲಿನ ಅಂತರ ಮತ್ತು ಕ್ಯಾಚ್ಫ್ರೇಸ್ “ವಾಟ್, ಮಿ ಚಿಂತೆ?”

ಆದರೆ ಮ್ಯಾಡ್ 1950 ರ ದಶಕದ ಹಿಂದಿನದು, ಮತ್ತು 2020 ರೇಸ್ನಲ್ಲಿ ಕಿರಿಯ ಅಭ್ಯರ್ಥಿಯಾದ ಬಟೈಗ್ಗ್ ಅವರು ಟ್ರಂಪ್ನ ರೆಫರೆನ್ಕ್ ಇನ್ನು ಪಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಎಂದು ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯಿಸಿದರು. (1955-1984ರಲ್ಲಿ ಮ್ಯಾಡ್ನ ಉಸ್ತುವಾರಿ ವಹಿಸಿದ್ದ ಸಂಪಾದಕ ಮತ್ತು ಪ್ರಕಾಶಕ ಅಲ್ ಫೆಲ್ಡ್ಸ್ಟೈನ್ರವರ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಒಂದು ನಿಯತಕಾಲಿಕೆ ಐಕಾನ್ ಆಯಿತು.)

“ನಾನು ಪ್ರಾಮಾಣಿಕವಾಗಿರುತ್ತೇನೆ, ನಾನು ಅದನ್ನು Google ಗೆ ಹೊಂದಿದ್ದೇನೆ” ಎಂದು ಬಟಿಗ್ಗ್ ಪೋಲಿಟಿಕೋಗೆ ಶುಕ್ರವಾರ ತಿಳಿಸಿದರು. “ಇದು ಕೇವಲ ಒಂದು ಪೀಳಿಗೆಯ ವಿಷಯ ಎಂದು ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ನಾನು ಉಲ್ಲೇಖವನ್ನು ಪಡೆಯಲಿಲ್ಲ. ಇದು ತಮಾಷೆಯಾಗಿದೆ, ನಾನು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ.

“ಅವರು ಅಮೆರಿಕಾ ಸಂಯುಕ್ತ ಸಂಸ್ಥಾನದ ಅಧ್ಯಕ್ಷರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಈ ಚೀನಾ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ರಕ್ಷಿಸಲು ಹೆಚ್ಚು ಸಮಯವನ್ನು ಖರ್ಚು ಮಾಡುತ್ತಿಲ್ಲವೆಂದು ನಾನು ಆಶ್ಚರ್ಯ ಪಡುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.ಇದು ಬೀಜಿಂಗ್ನೊಂದಿಗಿನ ಆರ್ಥಿಕ ಮಾತುಕತೆಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಒಂದು ಬಿರುದಾಂಕಿತವಾದದ್ದು ಶುಕ್ರವಾರ ಮುಕ್ತಾಯದ ಒಪ್ಪಂದವನ್ನು ತಲುಪದೆಯೇ.

ಅದರ ಭಾಗವಾಗಿ, ಮ್ಯಾಡ್ ಆಲ್ಫ್ರೆಡ್ ಇ ಬಗ್ಗೆ ಬಟಿಗ್ಗ್ರ ಜ್ಞಾನದ ಕೊರತೆಯ ಬಗ್ಗೆ ಟ್ವೀಟ್ನೊಂದಿಗೆ ತನ್ನದೇ ಆದ ಧ್ವನಿಯನ್ನು ರಾಜಕೀಯದ ಕಡೆಗೆ ಸೇರಿಸುವುದನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಲು ಸಾಧ್ಯವಾಗಲಿಲ್ಲ: “ಯಾರು ಪೀಟ್ ಬಟಿಗೀಗ್? ಒಂದು ಪೀಳಿಗೆಯ ವಿಷಯವಾಗಿರಬೇಕು. ”

ನ್ಯೂಮನ್ ಬಗ್ಗೆ:

ಫಾಕ್ಸ್ ನ್ಯೂಸ್ APP ಗಾಗಿ ಇಲ್ಲಿ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ

ಎವಿ / ಟಿವಿ ಕ್ಲಬ್ 2007 ರ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ ಫೆಲ್ಡ್ಸ್ಟೀನ್ 2007 ರ ಸಂದರ್ಶನವೊಂದರಲ್ಲಿ “ನಾನು ಈ ಮಗು ಬಗ್ಗೆ ನಿರ್ಣಾಯಕ ಚಿತ್ರಣವನ್ನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ. “ನಾನು ಅವನಿಗೆ ಈಡಿಯಟ್ನಂತೆ ಕಾಣಲು ಇಷ್ಟವಿಲ್ಲ – ನಾನು ಅವನನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುವವನಾಗಿರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವನ ಕಣ್ಣುಗಳ ಹಿಂದಿರುವ ಬುದ್ಧಿವಂತಿಕೆ ಬೇಕು. ಆದರೆ ಈ ದೆವ್ವದ-ಮೇ-ಆರೈಕೆಯ ವರ್ತನೆ ಹೊಂದಲು ನಾನು ಬಯಸುತ್ತೇನೆ, ಜಗತ್ತು ಅವನ ಸುತ್ತ ಕುಸಿದುಬಿದ್ದಾಗ ಹಾಸ್ಯದ ಅರ್ಥವನ್ನು ಉಳಿಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಯಾರಾದರೂ. ”

ಬಟ್ಟಿಗೀಯ್ಗೆ ಸಂಬಂಧಿಸಿದಂತೆ, ಅವನ ವಯಸ್ಸಿನ ಕಾರಣದಿಂದಾಗಿ ಅವನು ತೊಡೆದುಹಾಕಿರುವ ಟ್ರಂಪ್ ಜೋಕ್ನ ಬಟ್ ಕೂಡಾ, ಸೇನ್ ಕೋರಿ ಬೂಕರ್, ಡಿಎನ್.ವೈ., ಮತ್ತು ಮಾಜಿ ಮೊದಲಾದ ಇತರ ಪ್ರಖ್ಯಾತ ಡೆಮೋಕ್ರಾಟಿಕ್ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳನ್ನು ಹೊರತುಪಡಿಸಿ ಅವರು ಸತತವಾಗಿ ಸತತವಾಗಿ ಮತದಾನ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಟೆಕ್ಸಾಸ್ನ ಕಾಂಗ್ರೆಸಿನ ವ್ಯಕ್ತಿ ಬೆಟೊ ಒ’ರೂರ್ಕೆ ಅವರು 2020 ರ ಚುನಾವಣೆಗಳಿಗೆ ಭರವಸೆಯಿಂದ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಮ್ಯಾಡ್ನ ಗ್ಯಾಪ್-ಟೂಡೆಡ್ ಮ್ಯಾಸ್ಕಾಟ್ನ ಭವಿಷ್ಯದ ಉಲ್ಲೇಖಗಳ ಭೀತಿಯನ್ನು ಹುಟ್ಟುಹಾಕುತ್ತಾರೆ.