ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಅಪ್ಗ್ರೇಡಿಂಗ್ 650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ 'ಹಿಂದಿನ ಸಸ್ಪೆನ್ಷನ್ ಉಚಿತ ವೆಚ್ಚ, ಇಲ್ಲಿ ಏಕೆ – GaadiWaadi.com

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಅಪ್ಗ್ರೇಡಿಂಗ್ 650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ 'ಹಿಂದಿನ ಸಸ್ಪೆನ್ಷನ್ ಉಚಿತ ವೆಚ್ಚ, ಇಲ್ಲಿ ಏಕೆ – GaadiWaadi.com
Royal Enfield 650 side

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಮತ್ತು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ 650 ರ ಹಿಂಭಾಗದ ಅಮಾನತು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡುವುದು ರಬ್ಬರ್ ಬಫರ್ ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತ

ವಿಶೇಷ ವರದಿಯಲ್ಲಿ, ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಮತ್ತು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ 650 ರ ಹಿಂಭಾಗದ ಅಮಾನತು ವ್ಯವಸ್ಥೆಯನ್ನು ಅಂತರ್ನಿರ್ಮಿತವಾಗಿ ರಬ್ಬರ್ ಬಫರ್ನೊಂದಿಗೆ ನವೀಕರಿಸಿದೆ ಎಂದು ನಾವು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಬಹುದು. ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ನಿಂದ ಯಾವುದೇ ಅಧಿಕೃತ ಮರುಪಡೆಯುವಿಕೆಯನ್ನು ನೀಡಲಾಗಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಹಿಂದಿನ ಅಮಾನತು ಬಗ್ಗೆ ಮಾಲೀಕರು ದೂರು ನೀಡಿದ್ದಾರೆ ಹೊಸ ಆಘಾತಗಳನ್ನು ಸ್ವೀಕರಿಸಿದ್ದಾರೆ. 650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ ವಿತರಿಸಲಾದ ಮೊದಲ ಬಹಳಷ್ಟು ಈ ರಬ್ಬರ್ ಬಫರ್ ಸೆಟಪ್ ಇಲ್ಲ ಮತ್ತು ಅವರು ಉಚಿತವಾಗಿ ಅಧಿಕೃತ ಷೋರೂಮ್ಗಳಲ್ಲಿ ಅಪ್ಗ್ರೇಡ್ ಮಾಡಬಹುದು.

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಶುಭಸೂಚಕ ಟಿಪ್ಪಣಿಯಲ್ಲಿ ಪ್ರಾರಂಭವಾಯಿತು, 650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಮೊದಲ 4 ತಿಂಗಳಲ್ಲಿ 5,000 ಯೂನಿಟ್ ಮಾರಾಟವನ್ನು ದಾಟಿತು ಮತ್ತು ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಹೆಚ್ಚು ಆದ್ಯತೆಯ ಸೈಕಲ್ ಆಗಿದೆ. ದಿ ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಅನ್ನು ಇಂಡಿಯನ್ ಮೋಟರ್ಸೈಕಲ್ ಆಫ್ ದಿ ಇಯರ್ 2019 ನೀಡಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಇದು ಕಳೆದ ವರ್ಷ ದ್ವಿಚಕ್ರ ವಾಹನದಲ್ಲಿ ದೊಡ್ಡ ಉಡಾವಣೆಯಾಗಿದೆ.

ದಿ ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟಾರ್ 650 ಮತ್ತು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ 650 ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಹಾರ್ಲೆ-ಡೇವಿಡ್ಸನ್ ಮತ್ತು ಟ್ರಯಂಫ್ನಂತಹ ಪ್ರೀಮಿಯಂ ಬ್ರ್ಯಾಂಡ್ಗಳನ್ನು ಎದುರಿಸಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ. ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ರೂ ಆರಂಭಿಕ ಬೆಲೆ ಹೊಂದಿದೆ. 2.50 ಲಕ್ಷ (ಎಕ್ಸ್ ಶೋರೂಮ್) ಮತ್ತು ಆರು ಬಣ್ಣದ ಯೋಜನೆಗಳಲ್ಲಿ ಮಾರಾಟವಾಗಿದೆ: ಸಿಲ್ವರ್ ಸ್ಪೆಕ್ಟರ್, ರೇವಿಂಗ್ ರೆಡ್, ಆರೆಂಜ್ ಕ್ರಷ್, ಬೇಕರ್ ಎಕ್ಸ್ಪ್ರೆಸ್ ವೈಟ್ & ರೆಡ್, ಗ್ಲಿಟರ್ ಮತ್ತು ಡಸ್ಟ್ ಕ್ರೋಮ್ ಮತ್ತು ಮಾರ್ಕ್ ಥ್ರೀ ಬ್ಲಾಕ್.

ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಹಿಂಭಾಗದ ಅಮಾನತು
ಓಲ್ಡ್ vs ನ್ಯೂ

650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ ಮೂರು ವರ್ಷಗಳ ಪ್ರಮಾಣಿತ ಖಾತರಿ ಕರಾರು ಮತ್ತು ವೈಯಕ್ತಿಕ ಟಚ್ ಸೇರಿಸಲು ಬಯಸುವ ಗ್ರಾಹಕರಿಗೆ ಎರಡು ವರ್ಷದ ತಯಾರಕ ಖಾತರಿ 40 ವಿವಿಧ ಗ್ರಾಹಕೀಕರಣ ಐಟಂಗಳನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಬಹುದು. ಯು.ಎಸ್.-ಆಧಾರಿತ ಹ್ಯಾರಿಸ್ ಪ್ರದರ್ಶನದಿಂದ ಅಭಿವೃದ್ಧಿಪಡಿಸಲಾದ ಡಬಲ್ ಕ್ರೇಡಲ್ ಉಕ್ಕಿನ ಕೊಳವೆಯಾಕಾರದ ಚಾಸಿಸ್ನಲ್ಲಿ ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಮತ್ತು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ 650 ಎರಡೂ ನಿರ್ಮಾಣಗೊಂಡಿವೆ ಮತ್ತು ಉತ್ಪಾದನಾ ಕಾರ್ಯಾಚರಣೆಗಳನ್ನು ಸುಗಮಗೊಳಿಸಲು ಮತ್ತು ವೆಚ್ಚವನ್ನು ಕಡಿಮೆಗೊಳಿಸಲು ಹಲವಾರು ಸಾಮಾನ್ಯತೆಗಳಿವೆ.

270-ಡಿಗ್ರಿ ಗುಂಡಿನ ಕ್ರಮದೊಂದಿಗೆ ಎಲ್ಲ ಪ್ರಮುಖ 648 ಸಿಸಿ ಸಮಾನಾಂತರ ಅವಳಿ-ಸಿಲಿಂಡರ್ ಎಂಜಿನ್ ಗಾಳಿ ಮತ್ತು ತೈಲ ತಂಪಾಗಿಸುವಿಕೆಯನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ ಮತ್ತು 47 bhp ಮತ್ತು 52 Nm ಗರಿಷ್ಠ ಟಾರ್ಕ್ನ ಗರಿಷ್ಠ ವಿದ್ಯುತ್ ಉತ್ಪಾದನೆಯನ್ನು ತಳ್ಳಲು ಸಾಕಷ್ಟು ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ. ಇದು ಸ್ಲಿಪ್-ಅಸಿಸ್ ಕ್ಲಚ್ನ ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ನೊಂದಿಗೆ ಆರು ಸ್ಪೀಡ್ ಟ್ರಾನ್ಸ್ಮಿಷನ್ಗೆ ಸಂಪರ್ಕ ಹೊಂದಿದೆ – ಮೊದಲು ಆರ್ಇಗೆ.

ಮುಂಬರುವ 650 ಟ್ವಿನ್ಸ್ ರಾಡಾರ್ನಲ್ಲಿ 2.5 ಮಿಲಿಯನ್ ಅಸ್ತಿತ್ವದಲ್ಲಿರುವ ರಾಯಲ್ ಎನ್ಫೀಲ್ಡ್ ಗ್ರಾಹಕರು

ಭಾಗಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದರೂ ಸಹ, ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಮತ್ತು ಕಾಂಟಿನೆಂಟಲ್ ಜಿಟಿ 650 ಗಳು ವಿಶಿಷ್ಟ ಗುಣಲಕ್ಷಣಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿವೆ, ಏಕೆಂದರೆ ಮಾಜಿ ಆಕ್ರಮಣಕಾರಿ ಸವಾರನ ತ್ರಿಕೋನದೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಪ್ರವಾಸವನ್ನು ಗಮನಹರಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಎರಡನೆಯದು ಆಧುನಿಕ ಕೆಫೆ ರೇಸರ್ ಆಗಿದೆ. ಇಂಟರ್ಸೆಪ್ಟರ್ 650 ಹೆಚ್ಚು ನೇರವಾದ ಹ್ಯಾಂಡಲ್ ಸೆಟಪ್, ಸ್ವಲ್ಪ ಹಿಂಭಾಗದ ಸೆಟ್ ಸೆಟ್ ಫುಪ್ಪಿಗ್ಸ್, ಸ್ಟ್ಯಾಂಡರ್ಡ್ ಡ್ಯೂಯಲ್ ಚಾನೆಲ್ ಎಬಿಎಸ್, 41 ಎಂಎಂ ಟೆಲಿಸ್ಕೋಪಿಕ್ ಫ್ರಂಟ್ ಫೋರ್ಕ್ಸ್, ಇತ್ಯಾದಿ.