ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಕೆಲಸದ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ವಿಶ್ವ ಕಪ್ಗಾಗಿ ಐಪಿಎಲ್ ಉತ್ತಮ ಸಿದ್ಧತೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ ಅವರು ಕೆಲಸದ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಚರ್ಚೆಯನ್ನು ಆಡುತ್ತಿದ್ದಾರೆ, ವಿಶ್ವ ಕಪ್ಗಾಗಿ ಐಪಿಎಲ್ ಉತ್ತಮ ಸಿದ್ಧತೆ ಹೇಳುತ್ತದೆ – ಟೈಮ್ಸ್ ಆಫ್ ಇಂಡಿಯಾ

ಹೈದರಾಬಾದ್:

ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್

ನಾಯಕ

ರೋಹಿತ್ ಶರ್ಮಾ

ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಕೆಲಸದ ನಿರ್ವಹಣೆ ನಿರ್ವಹಣೆಯ ಚರ್ಚೆ ಶನಿವಾರ ನಡೆದಿದೆ, ಐಪಿಎಲ್ ಒಂದು ದೊಡ್ಡ ಸ್ಪರ್ಧೆಗೆ ಮುನ್ನಡೆಸುವ “ನೀವು ಎಲ್ಲಿದ್ದೀರಿ” ಎಂದು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಸೂಕ್ತ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಾಗಿದೆ.

ಭಾನುವಾರ ಐಪಿಎಲ್ ಫೈನಲ್ಗೆ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಮಾಧ್ಯಮ ಸಂವಹನದಲ್ಲಿ, ರೋಹಿತ್ ಅವರು ಅದನ್ನು ಆಟಗಾರರಿಗೆ ಬಿಟ್ಟುಬಿಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ –

ಹರ್ಡಿಕ್ ಪಾಂಡ್ಯ

ಮತ್ತು

ಜಾಸ್ಪ್ರಿತ್ ಬುಮ್ರಾ

ಈ ಸಂದರ್ಭದಲ್ಲಿ – ಸುಮಾರು ಎರಡು ತಿಂಗಳ ಕಾಲ ಟ್ಯು 20 ಲೀಗ್ನಲ್ಲಿ ತಮ್ಮ ಕೆಲಸವನ್ನು ನಿರ್ಧರಿಸಲು.

ಐಪಿಎಲ್ ವೇಳಾಪಟ್ಟಿ

ಮುಂಬೈ ಕೋಚ್ ಮಹೇಲಾ ಜಯವರ್ಧನೆ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಭಾರತದ ಉಪ-ನಾಯಕನನ್ನು ವಿರೋಧಿಸಿ ಯಾವುದೇ ಪ್ರಾತಿನಿಧ್ಯವಿಲ್ಲ.

ಚೆನ್ನೈ ಸೂಪರ್ ಕಿಂಗ್ಸ್

– ಕಡ್ಡಾಯವಾದ ಪತ್ರಿಕಾಗೋಷ್ಠಿಯಲ್ಲಿ ಅವರು ಶನಿವಾರ ಸಂಜೆ ತಡರಾದರು.

CSK ಸ್ಕಿಪ್ಪರ್

ಮಹೇಂದ್ರ ಸಿಂಗ್ ಧೋನಿ

ಮತ್ತು ತರಬೇತುದಾರ ಸ್ಟೀಫನ್ ಫ್ಲೆಮಿಂಗ್ ಸಹ ಅಂತಿಮ-ಪೂರ್ವದ ಸಂವಾದಕ್ಕೆ ಹಾಜರಾಗಬೇಕಾಗಿತ್ತು.

“ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯ ಪ್ರಾರಂಭದಲ್ಲಿ ನಾವು ಪ್ರತಿಯೊಂದನ್ನು ನಿರ್ಣಯಿಸುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯು ಮುಂದುವರೆದಂತೆ ಅವರು ತಮ್ಮ ದೇಹವನ್ನು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಮತ್ತು ಅವರು ಹೇಗೆ ನೋಡುತ್ತಾರೆ ಎಂಬುದನ್ನು ನಾವು ನೋಡುತ್ತೇವೆ ಮತ್ತು ನಾವು ಅವರಿಗೆ ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ವೈಯಕ್ತಿಕ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದರು. ರೋಹಿತ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಜಾಸ್ಪ್ರಿಟ್ನ ಪ್ರಕರಣದಲ್ಲಿ, ಅವರು ಉತ್ತಮ ಲಯದಲ್ಲಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಖಚಿತಪಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಲು ಆಟಗಳನ್ನು ಆಡಲು ಇಷ್ಟಪಡುವ ಯಾರಾದರು, ಅವರು ಯಾವುದೇ ಹಂತದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡುತ್ತಿದ್ದರು, ಅವರು ವಿಶ್ರಾಂತಿ ಅಗತ್ಯವೆಂದು ಭಾವಿಸಿದರೆ, ನಾವು ಅದನ್ನು ತೆರೆಯುತ್ತೇವೆ. ಜಸ್ಪ್ರಿಟ್ನಿಂದ ನಿರಂತರ ಪ್ರತಿಕ್ರಿಯೆಯಿತ್ತು.ಇಲ್ಲಿಯವರೆಗೂ ಯಾವುದೇ ಸಮಸ್ಯೆಗಳಿಲ್ಲ – ಹಾರ್ಡಿಕ್ ಅಥವಾ ಜಾಸ್ಪ್ರಿಟ್ ಅದು ಅವರಿಂದ ಬರಬೇಕು ಮತ್ತು ಅವರು ಆಟವನ್ನು ಮುಂದುವರಿಸಬೇಕೆಂದು ಬಯಸುತ್ತಾರೆ.

ಮತ್ತೇನಲ್ಲ, ಐಪಿಎಲ್ ಮೇ 30 ರಿಂದ ಪ್ರಾರಂಭವಾಗುವ ವಿಶ್ವಕಪ್ಗಿಂತ ಮುಂಚಿತವಾಗಿ ಹಾರ್ಡಿಕ್ ಅವರ ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಗೆಲುವು ಪಡೆಯಲು ಸಹಾಯ ಮಾಡಿದೆ.

“ಅವರ ಫಾರ್ಮ್ ಎಷ್ಟು ಮುಖ್ಯವಾದ ವಿಷಯವಾಗಿದೆ, ಅವರು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಚೆನ್ನಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ ಐಪಿಎಲ್ ಅನ್ನು ಆಡುವ ಮತ್ತು ದೊಡ್ಡ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ (ವಿಶ್ವಕಪ್ ನಂತಹ) ಹೋಗುತ್ತದೆ ಯಾರಾದರೂ ಅದನ್ನು ಅವರ ಆಟದೊಂದಿಗೆ ಹೆಚ್ಚು ಸಂಪರ್ಕದಲ್ಲಿರಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಭಾವಿಸುತ್ತೇನೆ. ಫಾರ್ಮ್ ಅನ್ನು ಹೊಡೆಯಲು ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಹಾಡಿಕ್ ಒಂದು ಉದಾಹರಣೆಯಾಗಿದೆ “ಎಂದು ರೋಹಿತ್ ಹೇಳಿದರು.

“ಅವರು ಐಪಿಎಲ್ ಮೊದಲು ಗಾಯಗೊಂಡರು, ಕೆಲವು ಆಟಗಳನ್ನು (ಭಾರತಕ್ಕಾಗಿ) ತಪ್ಪಿಸಿಕೊಂಡರು, ಈಗ ಅವರು ನಮಗೆ ಅದ್ಭುತ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ, ನೀವು ವಿಶ್ವ ಕಪ್ನಂತಹ ದೊಡ್ಡ ಟೂರ್ನಮೆಂಟ್ನಲ್ಲಿಯೇ ನೀವೆಂದು ನಿರ್ಣಯಿಸಬಹುದು” ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಐಪಿಎಲ್ ಫೈನಲ್ ಬಗ್ಗೆ ಮಾತನಾಡಿದ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್, ಸಿಎಸ್ಕೆ ಜೊತೆಗೆ ನಾಲ್ಕನೆಯ ಪ್ರಶಸ್ತಿಯನ್ನು ಗಳಿಸಲಿದೆ ಎಂದು ರೋಹಿತ್ ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

“ಇದು (ಹೈದರಾಬಾದ್) ಒಂದು ತಟಸ್ಥ ಸ್ಥಳವಾಗಿದೆ.ಎರಡೂ ತಂಡಗಳು ಇಲ್ಲಿ ಆಡುತ್ತಿದ್ದುದರಿಂದ ಅವು ಪರಿಸ್ಥಿತಿಗಳ ಬಗ್ಗೆ ಹೆಚ್ಚು ತಿಳಿದಿರುತ್ತದೆ.ಇದು ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶವಾಗಿಲ್ಲ.ಮುಖ್ಯವಾಗಿ ನಾವು ಪಿಚ್ ಅನ್ನು ಅಂದಾಜು ಮಾಡಲು ಸಾಧ್ಯವಾದರೆ, ನಾವು ಮೊದಲು ಬ್ಯಾಟ್ ಮಾಡಿದರೆ ಆದರ್ಶ ಸ್ಕೋರ್ ಆಗಿರುತ್ತದೆ “ಎಂದು ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಭಾನುವಾರ ಜಯಗಳಿಸಿದಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಅತ್ಯಂತ ಐಪಿಎಲ್ ಪ್ರಶಸ್ತಿಗಳಿಗೆ ಸಿ.ಎಸ್.ಕೆ ಮೀರಿದೆ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ರೋಹಿತ್ ಆ ಅಂಕಿ-ಅಂಶಕ್ಕೆ ಹೆಚ್ಚು ಓದುವುದಿಲ್ಲ.

“ನಾವು ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಆಡುತ್ತಿದ್ದರೆ ಆ ಎಲ್ಲಾ ವಿಷಯಗಳು ತಮ್ಮನ್ನು ತಾವು ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ, ಹಿಂದಿನ ದಿನವನ್ನು ಆಲೋಚಿಸುವ ಬದಲು ನಾವು ದಿನವನ್ನು ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸಬೇಕಾಗಿದೆ.ನಾವು ಉತ್ತಮ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಅನ್ನು ಹೇಗೆ ಆಡಬಹುದೆಂಬುದರ ಬಗ್ಗೆ ನಾವು ಗಮನ ಹರಿಸಬೇಕು, ಹಿಂದಿನ ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯಲ್ಲಿ ಮಾಡಿದ.

“ಇದು ಫೈನಲ್ ಆಡುವ ವಿಶೇಷ ಭಾವನೆಯನ್ನು ಆದರೆ ನಾನು ಅತ್ಯಂತ ಯಶಸ್ವೀ ತಂಡ (ಟ್ಯಾಗ್) ನಮಗೆ ಅಪ್ರಸ್ತುತವಾಗಿದೆಯೆಂದು ಹೇಳಿದೆ.ಎಲ್ಲವೂ ಹೌದು ಮತ್ತು ನಾವೆಲ್ಲರೂ ಆಟವಾಡುವ ಬಗ್ಗೆ ತುಂಬಾ ಭಾವನಾತ್ಮಕ ಚಿಂತನೆಯಿಲ್ಲದೆ ಮಾತನಾಡುತ್ತೇವೆ. ಆಫ್ಸ್, ನಾವು ಆಟದ ಗಮನ ಬಯಸುವ ಮತ್ತು ತುಂಬಾ ಮುಂದೆ ನೋಡಲು ಅಲ್ಲ, “ಅವರು ಹೇಳಿದರು.

ಈ ಋತುವಿನಲ್ಲಿ ಮುಂಬೈ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ ಮೂರು ಬಾರಿ ಸಿ.ಎಸ್.ಕೆ. ತಂಡವನ್ನು ಸೋಲಿಸಿ ಎರಡು ಫೈನಲ್ಗಳಲ್ಲಿ ಉತ್ತಮ ಸಾಧನೆ ಮಾಡಿದೆ.

ಮುಂಬಯಿ ಇಂಡಿಯನ್ಸ್ನಿಂದ ಚೆನ್ನೈ ಉತ್ತಮ ಪ್ರದರ್ಶನ ನೀಡುತ್ತದೆಯೆ ಎಂದು ಕೇಳಿದಾಗ ರೋಹಿತ್ ಹೇಳಿದರು: “ನಾನು ಅದನ್ನು ಒಪ್ಪಿಕೊಳ್ಳುವುದಿಲ್ಲ, ಪಂದ್ಯಾವಳಿಯು ಅತ್ಯಂತ ದೊಡ್ಡ ಸವಾಲಾಗಿದೆ, ಪ್ರತಿ ತಂಡವೂ ಬೆದರಿಕೆಯಾಗಿದೆ, ರಾಜಸ್ಥಾನ್ ರಾಯಲ್ಸ್ ಅರ್ಹತೆ ಪಡೆಯಲಿಲ್ಲ ಆದರೆ ಅವರು ನಮಗೆ ಎರಡು ಬಾರಿ ಸೋಲಿಸಿದರು. ಆ ನಿರ್ದಿಷ್ಟ ದಿನ ಉತ್ತಮ ಎಂದು.

“ಎರಡು ತಂಡಗಳು (CSK ಮತ್ತು MI) ಸುತ್ತ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಚೋದನೆಯಿದೆ ಮತ್ತು ಚಾಂಪಿಯನ್ಶಿಪ್ ಗೆಲ್ಲುವಲ್ಲಿ ಅವರು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿದ್ದಾರೆ, ಎಲ್ಲರಿಗೂ ಘರ್ಷಣೆ ಎದುರು ನೋಡುತ್ತಿದೆ.”