3 ವಾರೆನ್ ಬಫೆಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಮೇನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಲು – ಯಾಹೂ ಫೈನಾನ್ಸ್

3 ವಾರೆನ್ ಬಫೆಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಮೇನಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಲು – ಯಾಹೂ ಫೈನಾನ್ಸ್

(ಎನ್ವೈಎಸ್ಇ: ಬಿಆರ್ಕೆ-ಎ) (ಎನ್ವೈಎಸ್ಇ: ಬಿಆರ್ಕೆ-ಬಿ) ಕೇವಲ 2% ನಷ್ಟು ಮಾತ್ರ ಇದ್ದು, ಎಸ್ & ಪಿ 500 ಸೂಚ್ಯಂಕವು ದ್ವಿ-ಅಂಕಿಯ ಲಾಭದಲ್ಲಿದೆ. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 11 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ ” ವಾರೆನ್ ಬಫೆಟ್ 2019 ರಲ್ಲಿ ಮಾರುಕಟ್ಟೆಯನ್ನು ಸೋಲಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಬಫೆಟ್ನ ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇ (NYSE: BRK-A) (NYSE: BRK-B) ಷೇರುಗಳು ಕೇವಲ 2% ರಷ್ಟಾಗಿದೆ, ಆದರೆ ಎಸ್ & ಪಿ 500 ಸೂಚ್ಯಂಕವು ಎರಡು ಅಂಕಿಯ ಲಾಭ.

(NASDAQ: AMZN), ಆಪಲ್ (NASDAQ: AAPL) , ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ (NYSE: MA) . ಈ ಮೂರು ಬಫೆಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಈ ತಿಂಗಳು ಖರೀದಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತಿವೆ. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 12 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಆದರೆ ಬಫೆಟ್ರ ಕೆಲವು ಪಿಕ್ಸ್ಗಳು ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿವೆ. Amazon.com (NASDAQ: AMZN) , ಆಪಲ್ (NASDAQ: AAPL) , ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ (NYSE: MA) . ಈ ಮೂರು ಬಫೆಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ಈ ತಿಂಗಳು ಖರೀದಿಸಲು ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳಂತೆ ಕಾಣುತ್ತವೆ.

ಅವನ ಹಿಂದೆ ಜನರೊಂದಿಗೆ ವಾರೆನ್ ಬಫೆಟ್ ಅವರ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡ

ಚಿತ್ರ ಮೂಲ: ಮೋಟ್ಲಿ ಫೂಲ್.

1. Amazon.com

ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ದೈತ್ಯ ಅಮೆಜಾನ್ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದೆ. ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ, ಆದಾಗ್ಯೂ, ಬಫೆಟ್ ಅಮೆಜಾನ್ ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ನಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಉನ್ನತ ಹೂಡಿಕೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರಲ್ಲಿ ಒಬ್ಬರು ಈ ನಿರ್ಧಾರವನ್ನು ಮಾಡಿದರು. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 26 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಇ-ಕಾಮರ್ಸ್ ದೈತ್ಯ ಅಮೆಜಾನ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಕಂಪನಿಯು ಖರೀದಿಸುತ್ತಿದೆ ಎಂದು ಬಫೆಟ್ ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ ತಾಂತ್ರಿಕವಾಗಿ ಹೇಳುವುದಾದರೆ, ಬಫೆಟ್ ಅಮೆಜಾನ್ ಅನ್ನು ಆಯ್ಕೆ ಮಾಡಲಿಲ್ಲ. ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ನಲ್ಲಿ ಅಗ್ರ ಹೂಡಿಕೆ ವ್ಯವಸ್ಥಾಪಕರು.

ಆದರೆ ಬಫೆಟ್ ಅಮೆಜಾನ್ ಮತ್ತು ಅದರ ಸಂಸ್ಥಾಪಕ ಜೆಫ್ ಬೆಜೊಸ್ರನ್ನು ಸ್ವಲ್ಪ ಕಾಲ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಅವರು ಬಹುಶಃ ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ನ ಹಿಡುವಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಸೇರಿಸುವ ಆಯ್ಕೆಯ ಬಗ್ಗೆ ದೂರು ನೀಡುತ್ತಿಲ್ಲ. ಅಮೆಜಾನ್ ಷೇರುಗಳು ಈ ವರ್ಷಕ್ಕೆ ಸುಮಾರು 26% ರಷ್ಟು ಏರಿಕೆ ಕಂಡಿವೆ. ಹೆಚ್ಚು ಮುಖ್ಯವಾಗಿ, ಕಂಪನಿಯು ಬೆಳೆಯುವ ಸಾಕಷ್ಟು ವಿಧಾನಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ.

ನಿಜವಾದ ಲಾಭಾಂಶ ಚಾಲಕ ಅದರ ಮೇಘ ಸೇವೆಗಳು ವ್ಯಾಪಾರ, ಅಮೆಜಾನ್ ವೆಬ್ ಸೇವೆಗಳು (AWS) ಆಗಿದೆ. AWS ನಿಂದ ಮುಂದುವರಿದ ಪ್ರಬಲ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ನೋಡಿ, ಹಾಗೆಯೇ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜಾಹೀರಾತು ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ಹೊಸ ಉಪಕ್ರಮಗಳಿಂದ ನೋಡಿ. “ಅಮೆಜಾನ್ ನ ನಿಜವಾದ ಲಾಭಾಂಶವು ಅದರ ಕ್ಲೌಡ್ ಸರ್ವಿಸಸ್ ವ್ಯವಹಾರವಾಗಿದ್ದು , ಅಮೆಜಾನ್ ಬಗ್ಗೆ ಯೋಚಿಸುವಾಗ, ಆನ್ಲೈನ್ ​​ಶಾಪಿಂಗ್ ಬಹುಶಃ ಮನಸ್ಸಿಗೆ ಬರುತ್ತದೆ. , ಅಮೆಜಾನ್ ವೆಬ್ ಸೇವೆಗಳು (AWS). AWS ನಿಂದ ಮುಂದುವರಿದ ಪ್ರಬಲ ಬೆಳವಣಿಗೆಯನ್ನು ನೋಡಿ, ಜೊತೆಗೆ ಡಿಜಿಟಲ್ ಜಾಹೀರಾತು ಸೇರಿದಂತೆ ಇತರ ಹೊಸ ಉಪಕ್ರಮಗಳಿಂದ ನೋಡಿ.

2. ಆಪಲ್

ಬಫೆಟ್ ಇಷ್ಟಪಟ್ಟ ಮತ್ತೊಂದು ತಂತ್ರಜ್ಞಾನ-ಆಧಾರಿತ ಮತ್ತು ಗ್ರಾಹಕ ಕೇಂದ್ರಿತ ಸ್ಟಾಕ್ ಆಪಲ್ ಆಗಿದೆ. ವಾಸ್ತವವಾಗಿ, ಬಫೆಟ್ ಆಪೆಲ್ ಅನ್ನು ಇಷ್ಟಪಡುತ್ತಾನೆ, ಅದು ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ನ ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಏಕೈಕ ದೊಡ್ಡ ಹಿಡುವಳಿಯಾಗಿದೆ.

ಆಪಲ್ನ ಷೇರು ಮರುಪರಿಹಾರಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ. ಒಂದು ಕಡಿಮೆ ಸ್ಟಾಕ್ ಬೆಲೆಯು ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಕಡಿಮೆ ವೆಚ್ಚದಲ್ಲಿ ಹಿಂಪಡೆಯಬಹುದು. ದೀರ್ಘಾವಧಿಯಲ್ಲಿ ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇಗೆ ಇದು ಒಳ್ಳೆಯದು. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 31 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಆಪಲ್ನ ಷೇರು ಬೆಲೆ ಈ ವರ್ಷ 25% ಹೆಚ್ಚಾಗಿದೆ ಮತ್ತು ಮೇ ತಿಂಗಳಿನಲ್ಲಿ ಇನ್ನೂ ಹೆಚ್ಚಿನದಾಗಿತ್ತು. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಎಲ್ಲವನ್ನೂ ಮುಳುಗಿಸುತ್ತಾನೆ.ಏಕೆ? ಅವರು ಆಪಲ್ನ ಷೇರು ಮರುಖರೀದಿಗಳನ್ನು ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾರೆ.ಒಂದು ಕಡಿಮೆ ಸ್ಟಾಕ್ ಬೆಲೆಯು ಕಂಪನಿಯು ತನ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಹೆಚ್ಚು ಅಗ್ಗವಾಗಿ ಹಿಂಪಡೆಯಬಹುದು ಎಂದರ್ಥ ಮತ್ತು ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇಗೆ ಅದು ಒಳ್ಳೆಯದು.

ಅದರ ಹೊಸ 5 ಜಿ-ಸಮರ್ಥ ಐಫೋನ್ನನ್ನು ರೋಲ್ ಮಾಡುತ್ತದೆ – ಬಹುಶಃ ಮುಂದಿನ ವರ್ಷ. ಅಲ್ಲದೆ, ಆಪಲ್ನ ಸೇವೆಗಳ ಆದಾಯವು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ , ಅದು ಕಂಪನಿಯು ಐಫೋನ್ ಮಾರಾಟಕ್ಕಿಂತಲೂ ಕಡಿಮೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿದೆ. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 32 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಕೆಲವು ಹೂಡಿಕೆದಾರರು ಆಪೆಲ್ನ ಕ್ಷೀಣಿಸುತ್ತಿರುವ ಐಫೋನ್ ಮಾರಾಟದ ಬಗ್ಗೆ ಕಾಳಜಿ ವಹಿಸಬಹುದು. ಇದು ಅಲ್ಪ ದೃಷ್ಟಿ ಹೊಂದಿದೆ.ಹೆಚ್ಚಿನ ವೇಗ 5 ಜಿ ನೆಟ್ವರ್ಕ್ಗಳಿಗೆ ತಳ್ಳುವಿಕೆಯು ತನ್ನ ಹೊಸ 5 ಜಿ-ಸಮರ್ಥ ಐಫೋನ್ಗಳನ್ನು ಉರುಳಿಸಿದಾಗ ಕಂಪನಿಯು ದೊಡ್ಡ ಉತ್ತೇಜನವನ್ನು ನೀಡುತ್ತದೆ – ಅಲ್ಲದೆ, ಆಪಲ್ನ ಸೇವೆಗಳ ಆದಾಯವು ಶೀಘ್ರವಾಗಿ ಬೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ , ಕಂಪನಿಯು ಕಡಿಮೆಯಾಗಿದೆ ಐಫೋನ್ ಮಾರಾಟದ ಮೇಲೆ ಅವಲಂಬಿತವಾಗಿದೆ.

3. ಮಾಸ್ಟರ್ ಕಾರ್ಡ್

ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ನ ಉನ್ನತ ಹಿಡುವಳಿಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಲ್ಲ. ಆದಾಗ್ಯೂ, ಕಳೆದ ಐದು ವರ್ಷಗಳಲ್ಲಿ ಮೂರು ಪಟ್ಟು ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ಬಫೆಟ್ಗಾಗಿ ಸ್ಟಾಕ್ ದೊಡ್ಡ ವಿಜಯಶಾಲಿಯಾಗಿತ್ತು. ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ನ ಷೇರುಗಳು 31% ನಷ್ಟು ಇತ್ತು.

ಅರ್ಥಮಾಡಿಕೊಳ್ಳಲು ಸುಲಭವಾದ ವ್ಯವಹಾರಗಳನ್ನು ಬಫೆಟ್ ಪ್ರೀತಿಸುತ್ತಾನೆ. ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಆ ಬಾಕ್ಸ್ ಅನ್ನು ಖಂಡಿತವಾಗಿ ಪರಿಶೀಲಿಸುತ್ತದೆ. ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಹಿವಾಟು ಸಂಸ್ಕರಣಾ ಶುಲ್ಕಗಳು, ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ವಿತರಕರು ಮತ್ತು ವ್ಯಾಪಾರಿಗಳ ಬ್ಯಾಂಕುಗಳು ಮತ್ತು ಕರೆನ್ಸಿ ಪರಿವರ್ತನೆ ಸೇವೆಗಳಿಗೆ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನ ಮಾಡುವ ಪರಿಮಾಣ ಆಧಾರಿತ ಶುಲ್ಕದಿಂದ ಕಂಪೆನಿಯು ಅದರ ಎಲ್ಲಾ ಹಣವನ್ನು ಮಾಡುತ್ತದೆ.

ಹಣವಿಲ್ಲದ ಸಮಾಜ. ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡುಗಳು ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಪಾವತಿಯ ಇತರ ಪ್ರಕಾರಗಳು ತುಂಬಾ ಅನುಕೂಲಕರವಾಗಿದ್ದು, ಅನೇಕ ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಅವುಗಳನ್ನು ನಗದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತವೆ. ವಿಶ್ವದ ಎರಡನೆಯ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಈ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿರೋಧಿಸಲಾಗದ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಪ್ರಯೋಜನವನ್ನು ಪಡೆಯುತ್ತದೆ. “ಡೇಟಾ-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 36 “ಟೈಪ್ =” ಟೆಕ್ಸ್ಟ್ “> ಮಾಸ್ಟರ್ ಕಾರ್ಡ್ನ ಬಗ್ಗೆ ನಿಜವಾಗಿಯೂ ಮಹತ್ವದ್ದಾಗಿದೆ ಎಂಬುದು ಇದರ ಬೆಳವಣಿಗೆ ಹಾದಿ ಹೊಂದಿಸಿ ನಾವು ಹೆಚ್ಚು ಹಣವನ್ನು ರಹಿತ ಸಮಾಜಕ್ಕೆ ಸರಿಸುತ್ತೇವೆ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡುಗಳು ಮತ್ತು ಎಲೆಕ್ಟ್ರಾನಿಕ್ ಪಾವತಿಯ ಇತರ ಪ್ರಕಾರಗಳು ಅನೇಕ ಗ್ರಾಹಕರು ಮತ್ತು ವ್ಯವಹಾರಗಳು ಅವುಗಳನ್ನು ನಗದು ಮಾಡಲು ಬಯಸುತ್ತವೆ.ಎರಡನೇ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಕ್ರೆಡಿಟ್ ಕಾರ್ಡ್ ಕಂಪನಿಯಾಗಿ, ಮಾಸ್ಟರ್ ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಪೋಯ್ಸ್ಡ್ ಮಾಡಲಾಗಿದೆ ಈ ತೋರಿಕೆಯಲ್ಲಿ ನಿರೋಧಿಸಲಾಗದ ಪ್ರವೃತ್ತಿಯಿಂದ ಲಾಭ.

ಪ್ರಮುಖ ಬಫೆಟ್ ಮಾನದಂಡ

ನೀವು ಈ ಮೂರು ಷೇರುಗಳ ಮೌಲ್ಯಮಾಪನಗಳನ್ನು ನೋಡಬಹುದು ಮತ್ತು ಅವರು ತುಂಬಾ ಬೆಲೆದಾಯಕ ಎಂದು ಯೋಚಿಸಬಹುದು. ಅಮೆಜಾನ್, ಉದಾಹರಣೆಗೆ, ಸುಮಾರು 50 ಬಾರಿ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಗಳಿಕೆಗಳ ವಹಿವಾಟು. ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ನ ಮುಂದೆ ಗಳಿಕೆಯ ಬಹುಮಾನವು 27 ಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಇದೆ. ಆಪೆಲ್ ಕದಿಯುವಂತಿಲ್ಲ, ಅಥವಾ 16 ಪಟ್ಟು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಗಳಿಕೆಗಳ ಷೇರುಗಳ ವ್ಯಾಪಾರದೊಂದಿಗೆ.

ಆದರೆ ಬಫೆಟ್ ಬಹಳ ಹಿಂದೆಯೇ ಚೌಕಾಶಿ-ನೆಲಮಾಳಿಗೆಯ-ಬೆಲೆಯ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳ ಮೇಲೆ ಕೇಂದ್ರೀಕರಿಸುವುದನ್ನು ದೂರವಿರುವುದನ್ನು ನೆನಪಿಸಿಕೊಳ್ಳಿ. ಬದಲಾಗಿ, “ಅದ್ಭುತ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಅದ್ಭುತ ಬೆಲೆಗೆ ತಕ್ಕಂತೆ ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಅದ್ಭುತ ಕಂಪನಿಯನ್ನು ಖರೀದಿಸಲು ಇದು ತುಂಬಾ ಉತ್ತಮವಾಗಿದೆ” ಎಂದು ಅವರು ಭಾವಿಸುತ್ತಾರೆ.

ಅಮೆಜಾನ್, ಆಪಲ್ ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಅದ್ಭುತ ಕಂಪೆನಿಗಳಾಗಿವೆ. ಅವರು ಉತ್ತಮವಾಗಿ ಕಾರ್ಯನಿರ್ವಹಿಸುತ್ತಿದ್ದಾರೆ. ಅವರಿಗೆ ಉತ್ತಮ ಉತ್ಪನ್ನಗಳು ಮತ್ತು ಸೇವೆಗಳಿವೆ. ಬಫೆಟ್ ಅವರು ವ್ಯಾಪಾರವನ್ನು ಕಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಮತ್ತು ಇದೀಗ ಷೇರುಗಳನ್ನು ನ್ಯಾಯೋಚಿತ ಬೆಲೆಯಲ್ಲಿ ಖರೀದಿಸಬಹುದು. ಈ ಕಂಪನಿಗಳಲ್ಲಿ ಪ್ರತಿಯೊಂದೂ ಅತ್ಯಧಿಕ ಬೆಳವಣಿಗೆ ನಿರೀಕ್ಷೆಗಳಿರುವುದರಿಂದ ಅವರ ಷೇರು ಬೆಲೆಗಳು ನ್ಯಾಯೋಚಿತವಾಗಿವೆ.

ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇ ಅವರ ಬಂಡವಾಳದಲ್ಲಿ ಅಮೆಜಾನ್, ಆಪಲ್, ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಅತ್ಯುತ್ತಮವಾದ ಪ್ರದರ್ಶನಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿವೆ. ಈ ಎತ್ತರದ ಬಫೆಟ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳು ​​ದೀರ್ಘಕಾಲದವರೆಗೆ ವಿಜೇತರಾಗಿರಬೇಕು.

  • 10 ಅತ್ಯುತ್ತಮ ಷೇರುಗಳು ಇಂದು ಖರೀದಿಸಲು
  • $ 16,728 ಸಾಮಾಜಿಕ ಭದ್ರತೆ ಬೋನಸ್ ನೀವು ಕಳೆದುಕೊಳ್ಳಲು ಅಸಾಧ್ಯ
  • ಖರೀದಿಸಲು ಟಾಪ್ ಸ್ಟಾಕ್ಗಳಲ್ಲಿ 20 (ಪ್ರತಿಯೊಬ್ಬ ಹೂಡಿಕೆದಾರರ ಮಾಲೀಕತ್ವವನ್ನೂ ಒಳಗೊಂಡಂತೆ)
  • ಇಟಿಎಫ್ ಎಂದರೇನು?
  • ರಿಸೆಷನ್-ಪ್ರೂಫ್ ಸ್ಟಾಕ್ಸ್
  • ಮಾರುಕಟ್ಟೆ ಬೀಟ್ ಹೇಗೆ
  • ಕೀತ್ ಸ್ಪೀಟ್ಸ್ ಆಪಲ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ. ಮೋಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದು, ಅಮೆಜಾನ್, ಆಪಲ್, ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇ (ಬಿ ಷೇರುಗಳು) ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ ಕಾರ್ಡ್ಗಳನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡುತ್ತದೆ. ದಿ ಮೊಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ ಈ ಕೆಳಗಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಜನವರಿ 2020 ರವರೆಗೆ ಆಪಲ್ಗೆ $ 150 ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು ಜನವರಿ 2020 ರಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ಗೆ 155 ಕರೆಗಳನ್ನು ನೀಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಮೋಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ ಒಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ . “ಡಾಟ್-ರಿಯಾಕ್ಟಿಡ್ =” 54 “ಕೌಟುಂಬಿಕತೆ =” ಪಠ್ಯ “> ಅಮೆಜಾನ್ ಅಂಗಸಂಸ್ಥೆಯಾದ ಹೋಲ್ ಫುಡ್ಸ್ ಮಾರ್ಕೆಟ್ನ ಸಿಇಒ ಜಾನ್ ಮ್ಯಾಕೆ, ದಿ ಮೊಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ಸ್ನ ನಿರ್ದೇಶಕರ ಮಂಡಳಿಯ ಸದಸ್ಯರಾಗಿದ್ದಾರೆ ಕೀತ್ ಸ್ಪೀಟ್ಸ್ ಆಪಲ್ನ ಷೇರುಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದಾರೆ. ಆಪಲ್, ಬರ್ಕ್ಷೈರ್ ಹಾಥ್ವೇ (ಬಿ ಷೇರುಗಳು), ಮತ್ತು ಮಾಸ್ಟರ್ಕಾರ್ಡ್ ಅನ್ನು ಶಿಫಾರಸು ಮಾಡಿತು.ಮಾಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ ಕೆಳಗಿನ ಆಯ್ಕೆಗಳನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ: ಜನವರಿ 2020 ರಲ್ಲಿ ಆಪಲ್ಗೆ ಸುಮಾರು 150 ಕರೆಗಳು ಮತ್ತು ಆಪಲ್ನಲ್ಲಿ ಜನವರಿ 2020 ರಲ್ಲಿ $ 155 ಕರೆಗಳನ್ನು ಮಾಡಲಾಗುವುದು.ಮೊಟ್ಲಿ ಫೂಲ್ ಒಂದು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸುವಿಕೆಯ ನಿಯಮವನ್ನು ಹೊಂದಿದೆ .