ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್: WHAT? ಕಪ್ಪು ವಿಧವೆ ಕಥೆ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು; ವಿವರಗಳನ್ನು ಓದಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಎಂಡ್ಗೇಮ್: WHAT? ಕಪ್ಪು ವಿಧವೆ ಕಥೆ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ವಿಭಿನ್ನ ಅಂತ್ಯವನ್ನು ಹೊಂದಿತ್ತು; ವಿವರಗಳನ್ನು ಓದಿ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಿತ್ರ ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ನಟಾಶಾ ರೋಮಾನಫ್ ಅಕಾ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ವಿಡೋವ್ಗೆ ಒಂದು ಪರ್ಯಾಯ ಕಥಾಹಂದರವಿದೆ. ಓದಿ.

ಹೆಚ್ಚು ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಿತ್ರ ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಅಂತಿಮವಾಗಿ ಥಿಯೇಟರ್ಗಳಲ್ಲಿದೆ ಮತ್ತು ಏಪ್ರಿಲ್ 26, 2019 ರಂದು ಬಿಡುಗಡೆಯಾದ ನಂತರ ಗಲ್ಲಾಪೆಟ್ಟಿಗೆಯನ್ನು ಹಾರಿಸುತ್ತಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರವು ಹಿಂದೆಂದೂ ನಿರ್ಮಿಸಿದ ಅತಿದೊಡ್ಡ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ. ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ ಅನೇಕ ಇತರ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ದಾಖಲೆಯನ್ನು ಮುರಿದು ತನ್ನದೇ ಆದ ದಾಖಲೆಗಳನ್ನು ಸೃಷ್ಟಿಸಿದೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು 2019 ರ ಅತ್ಯಂತ ನಿರೀಕ್ಷಿತ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿದೆ.

ಇತ್ತೀಚೆಗೆ, ನಟಾಶಾ ರೋಮನೊಫ್ ಅಕಾ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ವಿಧವೊ ಪಾತ್ರವನ್ನು ಚಿತ್ರಿಸಿರುವ ಸ್ಕಾರ್ಲೆಟ್ ಜೋಹಾನ್ಸನ್ ಅವರು ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್ನಲ್ಲಿ ಪರ್ಯಾಯ ಕಥಾಹಂದರವನ್ನು ಹೊಂದಿದ್ದರು ಎಂದು ತಿಳಿದುಬಂದಿದೆ. ಚಲನಚಿತ್ರದ ನಿರ್ದೇಶಕರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ, ಬ್ಲಾಕ್ ವಿಡೋವ್ ಆರಂಭದಲ್ಲಿ ಮಕ್ಕಳನ್ನು ಕ್ಷಿಪ್ರವಾಗಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಲು ಶಿಕ್ಷಣ ನೀಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಹೌದು! ನೀವು ಅದನ್ನು ಸರಿಯಾಗಿ ಕೇಳಿದ್ದೀರಿ! ನಿರ್ದೇಶಕರು ಬಹಿರಂಗಪಡಿಸಿದಂತೆ, ಕಪ್ಪು ವಿಧವೆ ಅನಾಥರನ್ನು ನೋಡಿಕೊಳ್ಳುವ ಸಂಘಟನೆಯನ್ನು ಚಾಲನೆ ಮಾಡಬೇಕಾಗಿತ್ತು. ಆದರೆ ನಂತರ ಕಥಾಭಾಗವನ್ನು ಬದಲಾಯಿಸಲಾಯಿತು ಮತ್ತು ಅವೆಂಜರ್ಸ್ನ ಚಟುವಟಿಕೆಗಳ ಮುಖ್ಯ ಸಂಯೋಜಕರಾಗಿದ್ದ ಬ್ಲ್ಯಾಕ್ ವಿಡೋವ್ ಒಂದಾಯಿತು. ಅವಳ ದುರಂತ ಸಾವು ಸಹ ಅವೆಂಜರ್ಸ್ ಕಡೆಗೆ ತನ್ನ ಸಮರ್ಪಣೆಗೆ ಪುರಾವೆಯಾಗಿದೆ.

ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಜೋ ಮತ್ತು ಆಂಟನಿ ರುಸ್ಸೋ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಎಂಡ್ಗೇಮ್, ಮಾರ್ವೆಲ್ ಸಿನಮ್ಯಾಟಿಕ್ ಯೂನಿವರ್ಸ್ (ಎಂಸಿಯು) ಯ ಅಡಿಯಲ್ಲಿ ಇಪ್ಪತ್ತು ಸೆಕೆಂಡ್ ಮೂವಿಯಾಗುತ್ತದೆ. ಈ ಚಲನಚಿತ್ರವು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಅಭಿಮಾನಿಗಳಿಗೆ ಬಹಳ ವಿಶೇಷವಾಗಿದೆ, ಥಾನೋಸ್ ವಿರುದ್ಧದ ಮಹಾಕಾವ್ಯದ ವಿರುದ್ಧ ಹೋರಾಡುವ ಎಲ್ಲ ಇಪ್ಪತ್ತ ಎರಡು ಮಾರ್ವೆಲ್ ಚಲನಚಿತ್ರಗಳ ಮಹಾವೀರರ ಜೋಡಣೆಯನ್ನು ಇದು ಸಾಕ್ಷಿ ಮಾಡುತ್ತದೆ.

(ಓದಿ: ಅವೆಂಜರ್ಸ್: ಎಂಡ್ಗೇಮ್: ಕ್ಲೈಮಾಕ್ಸ್ನಲ್ಲಿ ಅಂತ್ಯಕ್ರಿಯೆಯ ದೃಶ್ಯವು ವಿವಾಹದ ಅನುಕ್ರಮವಾಗಿತ್ತು ಎಂದು ಟಾಮ್ ಹಾಲೆಂಡ್ ಭಾವಿಸಿದಾಗ )