ತಾಯಿಯ ದಿನ: ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ತಾಯಿ ವಿಂದ್ರ ರಾಯ್ ಮತ್ತು ಮಗಳಾದ ಆರಾಧ್ಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ತಾಯಿಯ ದಿನ: ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ತಾಯಿ ವಿಂದ್ರ ರಾಯ್ ಮತ್ತು ಮಗಳಾದ ಆರಾಧ್ಯ – ಪಿಂಕ್ವಿಲ್ಲಾ

ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರು ಇತ್ತೀಚೆಗೆ ಇನ್ಸ್ಟಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ಗೆ ಕರೆತಂದರು ಮತ್ತು ಅವರ ತಾಯಿ ವೃಂದಾ ರೈ ಮತ್ತು ಮಗಳು ಆರಾಧಿಯೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ತನ್ನ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ.

ತಾಯಿಯ ದಿನ ನಮ್ಮ ತಾಯಂದಿರಿಗೆ ನಮ್ಮ ಪ್ರೀತಿಯನ್ನು ಶಮನಗೊಳಿಸಿದಾಗ ಮತ್ತು ಮಾತೃತ್ವವನ್ನು ಆಚರಿಸುವಾಗ ತಾಯಿಯ ದಿನವು ಸಂಭವಿಸುತ್ತದೆ. ಇಂದು, ಅನೇಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ಖ್ಯಾತನಾಮರು ತಮ್ಮ ಸಾಮಾಜಿಕ ಮಾಧ್ಯಮ ನಿರ್ವಹಣೆಯನ್ನು ತೆಗೆದುಕೊಂಡು ತಮ್ಮ ತಾಯಿಯೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಖ್ಯಾತನಾಮರು ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ ಮಾತ್ರವಲ್ಲದೆ, ತಮ್ಮ ತಾಯಂದಿರಿಗೆ ಅವರ ಪ್ರೀತಿ ಮತ್ತು ಗೌರವವನ್ನು ತೋರಿಸುವುದಕ್ಕಾಗಿ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಜೊತೆಗೆ ಕೆಲವು ಬಲವಾದ ಮತ್ತು ಹೃದಯ ಸ್ಪರ್ಶದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಗಳನ್ನು ನೀಡಿದರು. ಆಲಿಯಾ ಭಟ್ , ಕರಣ್ ಜೋಹರ್ , ಕಾರ್ತಿಕ್ ಆರಿಯಾನ್, ಕಂಗನಾ ರಾನಾಟ್ ಅವರ ಕೆಲವೊಂದು ತಾಯಿಯರೊಂದಿಗೆ ಕೆಲವು ಥ್ರೋಬ್ಯಾಕ್ ಚಿತ್ರಗಳನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ.

ಐಶ್ವರ್ಯ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರ ತಾಯಿ ವೃಂದಾ ರೈ ಮತ್ತು ಮಗಳು ಆರಾಧ್ಯ ಬಚ್ಚನ್ ಅವರೊಂದಿಗೆ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಲು ಇನ್ಸ್ಯಾಗ್ರ್ಯಾಮ್ಗೆ ಕರೆದೊಯ್ದರು. ಚಿತ್ರದ ಸುಂದರವಾದ ಶೀರ್ಷಿಕೆಯನ್ನು ನಟಿ ಕೂಡಾ ಸೇರಿಸಿದಳು, ‘ಮಾಎ ಫಾರೆವರ್.’ ಅವರು ಮತ್ತಷ್ಟು ಬರೆದರು, ‘ಹ್ಯಾಪಿನೆಸ್ ಅಂಡ್ ಲವ್ ಟು ಆಲ್ … ಟುಡೇ ಅಂಡ್ ಎವೆರಿಡೇ.’

ಕೆಳಗಿನ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ಹಂಚಿಕೊಂಡ ಇತ್ತೀಚಿನ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಪರಿಶೀಲಿಸಿ:

ಕೆಲಸದ ಮುಂಭಾಗದಲ್ಲಿ, ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ ಕೊನೆಯ ಬಾರಿಗೆ ಫಾನೀ ಖಾನ್ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ರಾಜ್ಕುಮಾರ್ ರಾವ್ ಮತ್ತು ಅನಿಲ್ ಕಪೂರ್ ಪ್ರಮುಖ ಪಾತ್ರದಲ್ಲಿ ಅಭಿನಯಿಸಿದ್ದಾರೆ. ಇದು ಅತುಲ್ ಮಂಜ್ರೇಕರ್ ನಿರ್ದೇಶಿಸಿದ ಸಂಗೀತ ಹಾಸ್ಯ ಚಿತ್ರವಾಗಿದ್ದು 2018 ರಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು. ಇದು ಬೆಲ್ಜಿಯನ್ ಚಲನಚಿತ್ರ ಎವರಿಬಡಿಸ್ ಫೇಮಸ್ನ ರಿಮೇಕ್ ಆಗುತ್ತದೆ! ಇದು 2000 ದಲ್ಲಿ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಯಿತು.

(ಓದಿ: ಕರೀನಾ ಕಪೂರ್ ಖಾನ್ ಐಶ್ವರ್ಯಾ ರೈ ಬಚ್ಚನ್ಗೆ, ಇಲ್ಲಿ ಬಾಲಿವುಡ್ ಸ್ಟಾರ್ ಮಕ್ಕಳ ಸೂಪರ್ ಅಮ್ಮಂದಿರ ಪಟ್ಟಿ; ಚಿತ್ರಗಳು ನೋಡಿ )